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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 
Anuani ya Simu “TAMISEMI” DODOMA 

Simu Na: +255 26 2321607  
Nukushi:  +255 26 2322116 
Barua pepe:ps@tamisemi.go.tz 
 

Unapojibu tafadhali taja:- 
 

 

Mji wa Serikali – Mtumba, 
Mtaa wa TAMISEMI, 
S.L.P.  1923,  
41185 DODOMA. 

 
 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Ofisi ya Rais – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR-TAMISEMI) inapenda 

kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali za kada za afya waliowasilisha maombi 

katika kipindi cha mwezi wa April, 2023 kuwa mchakato wa kuwapangia vituo vya kazi 

umekamilika kwa awamu ya nne. Awamu hii ni kwa ajili ya kujaza nafasi wazi 42 za 

Watumishi ambao hawakuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa awamu ya Pili  

katika kipindi cha mwezi Septemba 2023. 

Mwezi Aprili, 2023, Ofisi ya Rais – TAMISEMI ilipata kibali cha ajira ya watumishi 8,070 

wa Kada mbalimbali za Afya. Baada ya mchakato wa ajira kukamilika, jumla ya 

waombaji wa ajira wenye sifa wa kada za afya 7219  walipangiwa vituo  vya kazi.   

Waombaji wote walio pata nafasi wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo: - 

a) Kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa katika muda wa siku kumi na nne 

(14) kuanzia tarehe ya tangazo hili. Aidha, waombaji watakaoshindwa kuripoti 

kwenye vituo vya kazi ndani ya siku kumi na nne (14) nafasi zao zitajazwa na 

waombaji wengine haraka iwezekanavyo. 

 

b) Kuwasilisha Vyeti Halisi (Original Certificates) vya Kidato cha Nne, Sita, Chuo 

Kikuu, NACTE na vyeti halisi vya usajili wa mabaraza ya kitaaluma kwa ajili ya 

kuhakikiwa na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira.  
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c) Waombaji waliopata nafasi za ajira watakaoripoti bila ya kuwa na Vyeti Halisi 

(Original Certificates) vya Kidato cha Nne, Kidato Sita, Chuo Kikuu, NACTE na 

vyeti halisi vya usajili wa mabaraza ya kitaaluma hawatapokelewa. 

 

d) Waombaji waliopata nafasi za ajira wanajulishwa kuwa hakutakuwa na nafasi ya 

kubadilisha vituo vya kazi walivyopangiwa.  

 

Waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili, watambue kuwa 

hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi 

zitakapotangazwa. 

Wakurugenzi wote wa Mamlaka za Serikali za Mitaa wanaelekezwa kuwapokea, 

kuhakiki vyeti na kuwafanyia mafunzo elekezi (Induction Course) kabla ya kuwapangia 

vituo vya kazi. 

Orodha ya majina ya waombaji waliopangiwa vituo vya kazi inapatikana kupitia tovuti ya 

OR-TAMISEMI www.tamisemi.go.tz  

Limetolewa na: 

Katibu Mkuu, 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI, 

Mji wa Serikali – Mtumba, 

S.L.P. 1923,  

DODOMA. 
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