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TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Ofisi ya Rais – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR-TAMISEMI) inapenda 

kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali za kada za afya waliowasilisha maombi 

katika kipindi cha mwezi wa April, 2023 kuwa mchakato wa kuwapangia vituo vya kazi 

umekamilika kwa awamu ya tatu. Awamu hii ni kwa ajili ya kujaza nafasi wazi za 

Watumishi waliokosa ajira awamu zote 2 za awali, Ikumbukwe kuwa Ajira hizi ni za 

Mkataba ya miaka 2, hivyo wataalamu wote watakaojiriwa katika awamu hii wataingia 

mikataba na Wakurugenzi wa Halmashauri husika. 

Mwezi Aprili, 2023 Ofisi ya Rais – TAMISEMI ilipata kibali cha ajira ya watumishi 8,070 

wa kada mbalimbali za Afya. Nafasi ambazo zilipata waombaji wa kutosha na 

kupelekea kubaki kwa baadhi ya waombaji wenye sifa katika kanzi data ya OR 

TAMISEMI, kutokana na maombi kuzidi idadi ya kibali. 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR - TAMISEMI) kwa kushirikiana 

na Wizara ya Afya   imefanikiwa kutumia kanzi data ya waombaji wenye sifa waliokuwa 

wamebaki katika mfumo na kuwapangia vituo vya kazi watumishi 275 katika 

Halmashauri mbalimbali. Ieleweke kwamba ajira hizi ni za Mkataba kati ya Halmashauri 

husika na mtaalamu husika. Mkataba huu utasimamiwa na OR TAMISEMI wakati wa 

utekelezaji wa Mpango wa Uwekezaji katika Afya ya Mama na Mtoto yaani Tanzania 

Martenity and Child Health Investment program (TMCHIP) unaofadhiliwa na Benki 

ya Dunia. Gharama za malipo ya mishahara zitazingatia taratibu za ajira Serikalini. 

Waombaji wote waliopata nafasi wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo:- 
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i) Kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa katika muda wa siku kumi na nne 

(14) kuanzia tarehe ya tangazo hili. Aidha, waombaji watakaoshindwa kuripoti 

kwenye vituo vya kazi ndani ya siku kumi na nne (14) nafasi zao zitajazwa na 

waombaji wengine haraka iwezekanavyo. 

 

ii) Kuwasilisha Vyeti Halisi (Original Certificates) vya Kidato cha Nne, Sita, Chuo 

Kikuu, NACTE na vyeti halisi vya usajili wa mabaraza ya kitaaluma kwa ajili ya 

kuhakikiwa na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira.  

iii) Waombaji waliopata nafasi za ajira watakaoripoti bila ya kuwa na Vyeti Halisi 

(Original Certificates) vya Kidato cha Nne, Kidato Sita, Chuo Kikuu, NACTE na 

vyeti halisi vya usajili wa mabaraza ya kitaaluma hawatapokelewa. 

iv) Waombaji waliopata nafasi za ajira wanajulishwa kuwa hakutakuwa na nafasi ya 

kubadilisha vituo vya kazi walivyopangiwa.  

 

Waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili, watambue kuwa 

hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi 

zitakapotangazwa. 

Wakurugenzi wote wa Mamlaka za Serikali za Mitaa wanaelekezwa kuwapokea, 

kuhakiki vyeti, Kuandaa na kuingia Mikataba ya ajira na wataalamu waliopangwa na 

kuwafanyia mafunzo elekezi (Induction Course) kabla ya kuwapangia vituo vya kazi. 

Orodha ya majina ya waombaji waliopangiwa vituo vya kazi inapatikana kupitia tovuti ya 

OR-TAMISEMI www.tamisemi.go.tz.  
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