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TAARIFA KWA UMMA

ORODHA YA WATUMISHI 5,740 WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA 
MAOMBI YA KUANZIA MWEZI JANUARI – JULAI, 2023

Oktoba 14, 2023 Dododma

Katibu Mkuu Ofisi ya Rais TAMISEMI, Bw. Adolf H. Ndunguru ameridhia kufanyika kwa 
uhamisho wa watumishi 5,740 walioomba kuhamia kwenye halmashauri mbalimbali nchini. 
Bw. Ndunguru amesema Ofisi yake imefanyia kazi maombi yote ya uhamisho 
yaliyowasilishwa kuanzia mwezi Januari–Julai, 2023. 

Aidha amewataka watumishi waliokuwa katika orodha ya uhamisho katika tangazo lililotolewa 
Januari 21, 2023 na hadi sasa hawajapata vibali vya uhamisho wafike kwenye ofisi za 
halmashauri zao kwa kuwa vibali hivyo vimeshatumwa. 

Pia amewataka watumishi wote waliopata uhamisho wa kubadilishana kuwa hawaruhusiwi 
kuomba kufuta uhamisho baada ya barua za uhamisho kutoka kwani tayari mtumishi 
anayebadilishana naye amesharipoti katika kituo kipya cha kazi. 

Halikadhalika amesisitiza kuwa watumishi wote waliopata vibali vya uhamisho kusubiria barua 
kwenye halmashauri zao na sio kwenda Ofisi ya Rais–TAMISEMI kufuata barua hizo. 

Pia amewataka Wakurugenzi wote wa Mamlaka za Serikali za Mitaa kutoa vibali vya 
uhamisho kwa watumishi hao waliokamilisha mchakato na kupata vibali vya uhamisho kwani 
uhamisho ni haki ya kila mtumishi. 

Mwisho amewataka watumishi wote wanaoomba uhamisho kuzingatia taratibu zote za 
uhamisho kama ilivyoainishwa kwenye Waraka wa Watumishi Na. 2 wa mwaka 2018 na 
maelekezo ya Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais–Utumishi aliyoyatoa kupitia barua yenye Kumb Na. 
FA.228/613/01/1 ya tarehe 11 Agosti, 2023.

Orodha ya watumishi waliopata vibali vya uhamisho inapatikana kwenye tovuti ya Ofisi ya 
Rais – TAMISEMI www.tamisemi.go.tz

Nteghenjwa Hosseah 
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Ofisi ya Rais – TAMISEMI

mailto:ps@tamisemi.go.tz


NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1 Abas A. Nampandae Muuguzi Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Wanging'ombe

2 Abas M. Godwin Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Chato

3 Abbas R. Kishomi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Muheza

4 Abdala M. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Mwanga

5 Abdalah A. Kachira Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buhigwe

6 Abdalah H. Busumadilu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Busega

7 Abdallah A. Ibadi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Songwe

8 Abdallah A. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Same

9 Abdallah B. Kitango Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mkuranga

10 Abdallah H. Hassani Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Handeni

11 Abdallah H. Kipachi Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mafia

12 Abdallah I. Athumani Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Iringa

13 Abdallah M. Mhanyu Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kilindi

14 Abdallah M. Salum Mwalimu Wilaya ya Misenyi Wilaya ya Mkalama 

15 Abdallah S. Ally Mwalimu Wilaya ya Kibiti Jiji la Tanga

16 Abdallah Y. Kwilasa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Nzega

17 Abdarahamani J. Said Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mkalama

18 Abdi H. Juma Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mafia

19 Abdi R. Lukindo Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kilindi

20 Abdrahiman R. Seif Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Muheza

21 Abdul B. Kahemela Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Makete

ORODHA YA WATUMISHI WA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO
 KWA MAOMBI YA KUANZIA MWEZI JANUARI - JULAI, 2023



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

22 Abdul K. Aman Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Singida

23 Abdul N. Makale Mwalimu Wilaya ya Bariadi Mji wa Bunda

24 Abdul S. Kiyuti Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Kilwa

25 Abedinego G. Fransisco Muuguzi Wilaya ya Rombo Wilaya ya Ruangwa 

26 Abedinego Y. Obadia Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kasulu

27 Abeid M. Athuman Muuguzi II Wilaya ya Wanging'ombe Manispaa ya Ilemela

28 Abel M. Zephline Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kyela Wilaya ya Rorya

29 Abel P. Gervas Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Meru

30 Abel T. Naluyaya Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Newala

31 Abeli C. Mhufu Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ludewa

32 Abely S. Bwile Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Kyerwa

33 Abilahi A. Kayumba Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbarali

34 Abilahi M. Ismail Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kilindi

35 Abraham E. Nyumbanitu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Nkasi

36 Abraham R. Nasoro Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Muheza

37 Abrazaki R. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mkuranga

38 Absalom M. Simoni Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mufindi

39 Abubakari  S. Mwaimu Muuguzi II Mji wa Masasi Jiji la Tanga

40 Abubakari K. Abubakari Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mpwapwa

41 Abuseif J. Ningu Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hanang`

42 Acklin P. Malekela Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo

43 Adabeth C. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Musoma

44 Adam B. Mnkondya Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbozi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

45 Adam C. Mathias Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mpwapwa

46 Adam H. Ntanama Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Muheza

47 Adam J. Mjata Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kisarawe

48 Adamu Y. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Muheza

49 Adela J. Lucas Mwalimu Wilaya ya Misenyi Wilaya ya Nzega

50 Adelaide D. Massawe Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mwanga

51 Adeovult D. Banzi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mlimba

52 Adia K. George Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Ngara

53 Adolf H. Ladislaus Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mbulu

54 Adriano M. Lujuo Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Ikungi

55 Adrofina G. Nemes Mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Lindi

56 Advela P. Buhaga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mbinga

57 Adventina A. Longole Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ulanga 

58 Adventina J. Billia Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bukoba

59 Afisai J. Nyaibai Mwalimu Wilaya  ya Muleba Jiji la Mwanza

60 Afra C. Mushabi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rorya

61 Afrasion N. Ndekirwa Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita

62 Agatha K. Helman Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Sumbawanga

63 Agela K. Mwajombe Muuguzi Msaidizi II Mji wa Kondoa Wilaya ya Njombe

64 Aggrey E. Nyagawa Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Iringa

65 Agnes  O. Sengati Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Ngara

66 Agnes A. Komba Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Mbinga

67 Agnes C. Mrema Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

68 Agnes F. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Nanyumbu

69 Agnes H. Ndone Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilwa

70 Agnes I. Henrick Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Sumbawanga

71 Agnes M. Aloyce Afisa Elimu II Jiji la Mwanza Manispaa ya Temeke

72 Agnes M. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Hai

73 Agnes P. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Hai

74 Agnes S. Fungo Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Musoma

75 Agness D. Sambulu Mwalimu Mji wa Geita Jiji la Mwanza

76 Agness E. Chomoye Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Bumbuli

77 Agness W. Magan'g Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kilosa

78 Agreyfa A. Kihoo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilolo

79 Agricola W. Gaare Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Mji wa Mbulu

80 Agripina J. Temba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Hai

81 Agripna A. Laiza Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kongwa

82 Ahmad H. Twalipo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Namtumbo

83 Ahmad R. Magete Mwalimu Wilaya ya Babati Mji wa Kasulu

84 Ahmed I. Mnenge Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Tabora

85 Ahmed S. Nguche Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Newala

86 Aidan A. Masangula Mtendaji wa Kijiji III Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbozi

87 Aidan M. Kaloga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Magu

88 Aidani S. Hemed Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mwanga

89 Aileth S. Katoto Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Missenyi

90 Aisha A. Mushi Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Hai



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

91 Aisha A. Mwasha Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Hai

92 Aisha M. Chaurungu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Nzega

93 Aisha M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni

94 Aisha N. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Misungwi

95 Aisha R. Chande Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mkuranga

96 Aisha R. Kasimu Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Dar es Salaam

97 Aisha R. Qassim Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Temeke

98 Aishat Z. Masasi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Chalinze

99 Akley A. Karoli Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Mwanza

100 Akley A. Mgimba Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Makete

101 Akra N. Jackson Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Magu

102 Alam D. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Makete

103 Albert F. Kabinenda Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Busega

104 Albetina H. Antoni Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Ludewa

105 Aledina D. Clemence Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Muleba

106 Alex A. Mrutu Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kilindi

107 Alex B. Frednand Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Bukoba

108 Alex B. Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ludewa

109 Alex C. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Tandahimba

110 Alex D. Bandine Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Singida

111 Alex J. Shiggalla Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mbozi

112 Alex N. Meveriki Mwalimu Wlaya ya Ngorongoro Wilaya ya Babati

113 Alex O. Haule Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya  ya Makete



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

114 Alex R. Magembe Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Handeni

115 Alex W. Mbuba Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ileje

116 Alexander M. Malle Msaidizi wa Afya Wilaya ya Msalala Wilaya ya Itilima

117 Alfa K. Omary Mwalimu Wilaya ya Kibondo Manispaa ya Singida

118 Alfred A. Kidaila Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Iramba

119 Alfred A. Mwiru Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Mkalama 

120 Alfred L. Kipalwi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Nyang'hwale

121 Alhad J. Kiboli Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Uyui

122 Ali Dadi Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza

123 Ali M. Oga Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Kilwa

124 Ali O. Ali Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Tandahimba

125 Aliadina M. John Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Busega

126 Alice S. Mwasaka Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bahi

127 Alicia N. Gapi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Tunduru

128 Alick M. Osiah Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nsimbo

129 Aliko M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbozi

130 Alina A. Thomas Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Arusha 

131 Allen A. Miguma Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Muleba

132 Allen J. Nkondola Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Mji wa Mbinga

133 Allen P. Manase Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Iringa

134 Allen T. Kananura Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Ngara

135 Alli A. Rehan Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Mkuranga

136 Allice N. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mkuranga



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

137 Ally  I. Saidi Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Muheza

138 Ally  J. Mpinda Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Singida

139 Ally A. Mainde Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Same

140 Ally A. Mwamlongo Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Lushoto

141 Ally A. Selemani Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Tunduru

142 Ally A. Swalehe Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Ikungi

143 Ally B. maulidi Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Itigi

144 Ally H. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Nachingwea

145 Ally H. Kaniki Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Lushoto

146 Ally H. Omari Muuguzi Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mkinga

147 Ally H. Urio Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Same

148 Ally M. Lugendo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kilindi

149 Ally M. Lupalu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mtama

150 Ally M. Mtengela Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Muheza

151 Ally M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kondoa

152 Ally N. Milson Mteknoloja Maabara Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Makete

153 Ally N. Mwakisambula Mwalimu Wilaya ya Songwe Jiji la Mbeya

154 Ally O. Bakari Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Kibondo

155 Ally O. Kileo Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Morogoro

156 Ally S. Njekule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Lindi

157 Ally Y. Simba Muuguzi II Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Liwale

158 Almachius M. Rugainamla Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Misenyi

159 Alois P. Ombay Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Handeni



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

160 Aloyce D. Mwakibete Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Makete

161 Aloyce G. Gavana Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Itilima

162 Aloyce M. Mgaka Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbogwe

163 Aloyce Y. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Nyasa

164 Aloycia F. Chambua Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Same

165 Alphayo Y. Meijo Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Chemba

166 Alpheo C. Mwanda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Tunduru

167 Alphoncina P. Damian Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Busega

168 Amadeo J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete

169 Aman F. Mwavila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Masasi

170 Aman M. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Songwe

171 Amani A. Meta Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Simanjiro

172 Amani J. Seme Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Songwe

173 Amani K. Hilalio Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Kigoma

174 Amani M. John Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mwanga

175 Amani M. Kalembo Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Masasi

176 Amani O. Nyajiego Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Sengerema

177 Amani W. Kasya Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbinga

178 Ambakisye N. Masebo Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Sengerema

179 Ambele M. Adam Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Kyela

180 Ambokile B. Willy Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe

181 Ambokile J. Mwatija Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbeya

182 Ambonekye F. Kilagwa Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Mbeya



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

183 Ambonisye K. Manandi Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kalambo

184 Amedea P. Sway Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Itigi

185 Amedeus C. Shirima Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rombo

186 Amedeus G. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo

187 Amedeus G.Qaymo Muuguzi Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kiteto

188 Amida M. Marwa Muuguzi II Mji wa Makambako Wilaya ya Musoma

189 Amida S. Almas Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigoma

190 Amina A. Ally Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi

191 Amina K. Mamu Tabibu Mji wa Kondoa Wilaya ya Tandahimba

192 Amina K. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa

193 Amina L. Issa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Uvinza

194 Amina S. Mbilu Muuguzi II Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Siha

195 Amina S. Musa Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Bahi

196 Amina S. Siwale Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Sumbawanga

197 Amina T. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mafia

198 Amina W. Kondo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Tanga

199 Amini O. Mikidadi Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mkinga

200 Amiri J. Ahmada Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Buchosa 

201 Amiri R. Amiri Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Gairo

202 Amisi S. Makayi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Sengerema

203 Amissat A. Mshahirizi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Makete

204 Amon C. Kaligabo Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Lushoto

205 Amos A. Amosi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Iramba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

206 Amos C. Kapinga Muuguzi Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mpimbwe

207 Amos J. Kichere Mwalimu Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Morogoro

208 Amos O. Kijalo Mwalimu Wilaya ya Busokelo Mji wa Kibaha

209 Amos S. John Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Muleba

210 Amos S. Mziwanda Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Morogoro

211 Amos S. Ponsiano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Uyui

212 Anania J. Toto Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mtama

213 Anastanzia E. Matage Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Masasi

214 Anastasia F. Leonard Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bahi

215 Anastazia  G. Kyaruzi Mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Rungwe

216 Anastazia A. Daslo Mwalimu Mji wa Ifakara Mji wa Korogwe

217 Anaye Z. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe

218 Andason K. Amos Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Chato

219 Andela M. Kasone Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ngorongoro

220 Anderson O. William Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Moshi

221 Andrea A. Alfonce Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Arusha 

222 Andrew A. Kaduma Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Mji wa Mbinga

223 Andrew M. Kitumbu Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kaliua

224 Andrew P. Malekela Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Sikonge

225 Andronicus F. Mutashobya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Muleba

226 Anectus P. Dominick Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Kakonko

227 Anesius C. Maganyizi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Meatu

228 Aneth  J. Kalagho Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mbarali



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

229 Aneth F. Malunda Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbinga

230 Aneth L. Laurent Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kisarawe

231 Aneth R. Rwekaza Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mtwara

232 Angela A. Manywele Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kondoa

233 Angela H. Mosses Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mvomero

234 Angela H. Mwampeta Mwalimu Wilaya ya Sikonge Mji wa Mbinga

235 Angela R. Juma Mwalimu Wilaya ya Kishapu Manispaa ya Lindi

236 Angela S. Christopher Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Lindi

237 Angelica E. Munga Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Hai

238 Angelina  G. Masawe Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Korogwe

239 Angelina A. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Morogoro

240 Angelina A. Mkaka Mhudumu wa Afya Wilaya ya Masasi Wilaya ya Bahi

241 Angelina W. Marwa Daktari II Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Mwanga

242 Angelista S. Gelas Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mpwapwa

243 Angumbwike B. Mwamakula Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ileje

244 Anipha A. Komba Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kasulu

245 Anitha K. Magongo Mwalimu Mji  wa Nzega Wilaya ya Bukoba

246 Anitha S. Kimario Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kwimba

247 Anithia K. Alistides Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Buchosa

248 Anjelika P. Mgimba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kilolo

249 Anna A. Mosha Mwalimu Manispaa ya Ubungo Mji wa Kibaha

250 Anna A. Stepheno Afisa Elimu Msaidizi III Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mbinga

251 Anna B. Gotfrid Afisa Elimu Msaidizi III Wilaya ya Kyela Jiji la Mwanza
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252 Anna B. Hungu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Ushetu

253 Anna C. Petro Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mafia

254 Anna E. Dohho Msaidizi wa Afya Wilaya ya Itilima Wilaya ya Msalala

255 Anna G. Urassa Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Karatu

256 Anna H. Minja Mwalimu Wilaya ya Nyangh'hwale Wilaya ya Korogwe

257 Anna H. Mwaiseba Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Tabora

258 Anna I. Mboya Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kisarawe

259 Anna J. Msanjila Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kongwa

260 Anna K. Peter Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Misungwi

261 Anna Kizito Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Bukoba

262 Anna M. Musa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bariadi

263 Anna O. Barnabas Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha

264 Anna S. Augustino
Msaidizi wa Afya 
Mwandamizi

Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke

265 Anna S. Mkandawile Muuguzi Mkunga Jiji la Mbeya Wilaya ya Chalinze

266 Anna S. Ngelo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kisarawe

267 Anna S. Sypriano Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Kongwa

268 Anna T. Nswebe Mwalimu Wilaya ya Mkalama Manispaa ya Tabora

269 Anna Z. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karatu

270 Annamary A. Edwin Muuguzi Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Ludewa

271 Anneth J. Sawala Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kisarawe

272 Ansen R. Gozibert Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kishapu

273 Ansila J. Komba Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Songea

274 Anterius B. Desdery Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Muleba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

275 Anthohn J. Ngassa Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Muleba

276 Anthon L. Mshogo Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbozi

277 Anthonia J. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Rombo

278 Anthony M. Masero Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Butiama

279 Anthony M. Thobias mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Bukombe

280 Antia K. Sweetbert Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Muleba

281 Antia K. Urbano Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Bariadi

282 Antia K. Verius Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Muleba

283 Antoni M. Marseli Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ikungi

284 Antony R. Ngaiza Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Karagwe

285 Antony W. Lugoya Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ludewa

286 Apakunda W. Mbise Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Meru

287 Apeles Nkupe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto

288 Apia Y. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Chamwino

289 Aplonia C. Masha Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Babati

290 Aquilina B. Mtatina Mwalimu Wilaya ya Siha Manispaa ya Temeke

291 Arafa A. Bakari Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Kilosa

292 Arafa H. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Handeni

293 Araphat K. Suedy Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Muleba

294 Arbogast L. Ngolly Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Mkuranga

295 Archard M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kakonko

296 Aristides J. Urassa Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Simanjiro

297 Aruna S. Mponda Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

298 Asajile M. Atupele Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Sumbawanga

299 Asha A. Mnali Mwalimu Manispaa ya Lindi Mji wa Nanyamba

300 Asha M. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mufindi

301 Asha S. Ngalama Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya  Kigoma

302 Ashery S. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Kigoma

303 Ashura M. Hasani Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga

304 Ashura R. Luziga Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni

305 Ashura Z. Maulidi Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Sengerema

306 Ashuru D. Kategugwa Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Geita

307 Asifiwe N. Ngonya Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Makete

308 Asifiwe R. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Kasulu Mji wa Mbinga

309 Asiimwe E. Koronery Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Karagwe

310 Asitye B. Mgogosi Mwalimu Wilaya ya Bukombe Mji wa Njombe

311 Askenaz L. Michael Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Kwimba

312 Asnath A. Kaiza Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mbulu

313 Asnath I. Myamba Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Njombe

314 Asumtha A. Komba Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Hai

315 Asunta M. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Njombe

316 Atanas N. Mwampamba Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mpimbwe

317 Athuman A. Dossi Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Dar es Salaam

318 Athuman M. Masanga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chalinze

319 Athuman S. Senkondo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chamwino

320 Athumani M. Lyanda Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Mbeya



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

321 Athumani S. Lussewa Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Lushoto

322 Athumani S. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi

323 Atufigwege M. Aliko Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Nyasa

324 Atuganile E. Mwafyela Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Tanganyika

325 Atugonza L. Christopher Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Songwe

326 Atukuzwe A. Dononda Mwalimu Wilaya ya Itilima Mji wa Mbinga

327 Atukuzwe D. Nsellu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero

328 Atupokile S. Sanga Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Mbeya

329 Atupye A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Kyela

330 Augen G. Kisoli Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Kilolo

331 August B. Komba Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Namtumbo

332 Augusta F. Moyo Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Songea

333 Augustine A. Mwaisela Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbarali

334 Augustino F. Boay Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Monduli

335 Augustino F. Kowelo Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Nyasa

336 Augustino P. Malolo Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mlimba

337 Augustino R. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbeya

338 Aulel M. Luoga Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Mji wa Njombe

339 Aurea J. Mchomvu Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Ikungi

340 Austin K. Kabuje Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ileje

341 Avelina G. Aveline Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Bagamoyo

342 Avelina W. Assey Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Meru

343 Avengelista S. Namwewera Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Ileje



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

344 Awami M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Bukoba

345 Ayubu C. Peter Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Singida

346 Ayubu E. Mwakalebela Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbeya

347 Ayubu I. Lutela Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Itilima

348 Ayubu K. Grayson Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Same

349 Azara A. Enzi Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Lindi

350 Azaria B. Kasege Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Uyui

351 Aziza H. Mtandi Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Nzega

352 Azizi B. Mtenga Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mbozi

353 Azizi M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Nanyumbu

354 Azizi M. Idrisa Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Masasi

355 Baby D. Kapela Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Arusha

356 Baby O. Mangube Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Chalinze

357 Badatu M. Mahumbi Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Maswa

358 Badi R. Chakulimba Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kilwa 

359 Badru A. Sembua Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Biharamulo

360 Bahati A. Bukuku Msaidizi wa Afya Wilaya ya Same Wilaya ya Busokelo

361 Bahati B. Bushiri Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Lushoto

362 Bahati D. Kibuga Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Urambo 

363 Bahati D. Mwaipopo Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo

364 Bahati H. Mwasumbi Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya  ya Wangingómbe

365 Bahati I. Galula Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Sengerema

366 Bahati L. Migaro Mwalimu Wilaya ya Mbeya Mji wa Babati



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

367 Bahati M. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Bunda

368 Bahati S. Michael Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Buchosa

369 Bahati S. Ngwenhelwa Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Tarime

370 Baida A. Juma Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Rufiji

371 Bakari A. Mtoi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nanyumbu

372 Bakari I. Kapungu Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nachingwea

373 Bakari M. Stephen Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Same

374 Bakari R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rufiji

375 Bakari S. Yasin Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbarali

376 Bakil H. Fussy Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kilolo

377 Bakita L. Chengula Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Bagamoyo

378 Balampanze N. Fwali Muuguzi Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Uvinza

379 Balbara S. Didas Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Moshi

380 Balele P. Kidayi Muuguzi II Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Maswa

381 Balozi M. Lesian Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Bariadi

382 Balozi S. Lolusu Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Hai

383 Bankwila J. Williamu Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Uvinza

384 Baraka A. Nyalusi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Wanging'ombe

385 Baraka C. Chiwamba Mwalimu Wilaya ya Handeni Jiji la Dodoma

386 Baraka C. Mkola Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Morogoro

387 Baraka D. Mwaliko Mteknolojia Maabara Wilaya ya Chato Wilaya ya Kongwa

388 Baraka K. Mfinanga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Meru

389 Baraka L. Nchambi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Bariadi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

390 Baraka M. Aminiel Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Same

391 Baraka M. Edward Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kaliua

392 Baraka M. Gwabhaye Tabibu Wilaya ya Babati Manispaa ya Mpanda

393 Baraka R. Chezeha Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Mbeya

394 Baraka R. Magongo Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Makete

395 Baraka W. Mkama Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Magu

396 Baraka Y. Hamisi Mwalimu Mji  Njombe Wilaya ya Mbulu

397 Baraka Z. Kakolanya Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe

398 Barick R. Olotu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Moshi

399 Barnabas E. Segeja Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Maswa

400 Baruan I. Baliha Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Kigoma

401 Baruti L. Baruti Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Kibondo

402 Batazar B. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Namtumbo

403 Batuel a. Ernest Mwalimu Wilaya ya Itilima Manispaa ya Tabora

404 Beata P. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma

405 Beatrice A. Kabizi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa

406 Beatrice C. Mlela Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispa ya Kigamboni

407 Beatrice C. William Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ushetu

408 Beatrice G. Makaba Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Pangani

409 Beatrice K. Felician Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Nsimbo

410 Beatrice K. Gerald Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Moshi

411 Beatrice M. Tluway Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Arusha

412 Beatrice M. Wilson Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bariadi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

413 Beatrice Y. Chidumizi Afisa Elimu II Jiji la Dodoma Jiji la Mwanza

414 Beatrida R. Damian Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Magu

415 Beatrisa A. Kabizi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa

416 Benadetha G. Kuandika Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Bagamoyo

417 Benedict K. Mwalongo Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Rungwe

418 Benedict N. Issack Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Same

419 Benedict V. Costantine Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Same

420 Benedictor A. Mwambemba Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mbeya

421 Benitha B. Kasana Muuguzi Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kwimba

422 Benitha K. Daudi Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Muleba

423 Benitho I. Kitundu Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilolo

424 Benitho P. Mwenda Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Mji wa Njombe

425 Benjamin G. Mjema Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Momba Mji wa Handeni

426 Benjamin P. Joseph Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbogwe

427 Benno R. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Meru Mji Makambako

428 Benson E. Malisa Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Babati

429 Benson T. Mnoho Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kasulu

430 Bensonn J. Aron Muuguzi Mji wa Mbulu Wilaya ya Kishapu

431 Bernadeta A. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wiliya ya Mlimba

432 Bernadeta E. Mwaipopo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Handeni

433 Bernadetha V. Mlindwa Mwalimu Wilaya ya Misungwi Mji  wa Nzega

434 Bernado S. Kaunda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Nanyumbu

435 Bernard M. Chikawe Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Masasi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

436 Berno K. Bartalame Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Hanang

437 Bertha A. Ayubu Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kigoma

438 Bertha D. Msangi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mwanga

439 Bertha M. Kipunde Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Moshi

440 Bertina S. Masanja Mwalimu Jiji la Mbeya Wiliya ya Mlimba

441 Beston S. Kahindoa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bukoba

442 Beth A. Yisambi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Dodoma

443 Bethram N. Eliasi Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Ukerewe

444 Betina M. Shija Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iramba

445 Betira P. Mfuse Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mufindi

446 Betrida R. Dominico Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Magu

447 Betrina J. Lorry Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Mbulu

448 Bhoke M. Kichere Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Tarime

449 Bhoke R. Sariro Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Igunga

450 Bhoke S. Maro Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Kaliua

451 Bibiana E. Manayama Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Muleba

452 Bihawa F. Mfaume Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Siha

453 Bikolimana A. Yohna Mwalimu Wilaya  ya Longido Wilaya ya Uvinza

454 Biliho R. Ntanguye Mwalimu Mji  wa Nzega Wilaya ya Magu

455 Bilihuda H. Chigombi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Igunga

456 Bilo S. Bilo Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Uvinza

457 Bilue A. Kivuruga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kigamboni

458 Binzua A. Msangi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Kibiti



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

459 Bizimana E. Mpumbiye Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Bariadi

460 Blanca P. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Moshi

461 Bonephace P. Lugaga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima

462 Boniface E. Nundwe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Songwe

463 Boniface Joshua Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa

464 Boniface T. Kagonji Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Muheza

465 Bonifance G. Francis Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Hanang`

466 Boniphace J. Mhugi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Nzega

467 Boniphace P. Mganda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbogwe

468 Bornface L. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Mbinga

469 Brain P. Gadau Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mkuranga

470 Brayan J. Machare Mwalimu Wlaya ya Bahi Wilaya ya Moshi

471 Brenda W. Kweka Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rombo

472 Bruno E. Fidel Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mwanga

473 Bruno W. Bileha Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Buhigwe

474 Budeba J. Katigizu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Chato

475 Buluda G. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Busega

476 Bupe A. Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Mbinga

477 Bupe L. Mundigile Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Misungwi

478 Bura H. Nade Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Urambo 

479 Burhani B. Kawalika Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Namtumbo

480 Bwigane K. Hezron Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Handeni

481 Bwigane K. Malambugi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mbeya
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482 Byenobi J. Joram Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Bukoba

483 Caldina B. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kongwa

484 Camila J. Luambano Tabibu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Muheza

485 Captolina T. Bathlomayo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Itigi

486 Carlos C. Haule Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Ikungi

487 Caroline D. Mahatane Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Bagamoyo

488 Casmiry A. Ndinda Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Igunga

489 Caspary E. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbinga

490 Catherine  H. Mrope Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Lindi

491 Catherine A. Almas Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbozi

492 Catherine A. Francis Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Morogoro

493 Catherine E. Tluway Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Simanjiro

494 Catherine G. Matalange Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mwanza

495 Catherine G. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Namtumbo

496 Catherine J. Deus Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita

497 Catherine L. Lugendo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Muleba

498 Catherine L. Mwandusa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo

499 Catherine T. Masoka Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Moshi

500 Catherine W. Goroba Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Arusha

501 Catherine Z. Thomaz Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Lushoto

502 Cecilia J. Pima Muuguzi II Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Tabora

503 Cecilia L. Msaru Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ikungi

504 Celina  M. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Biharamulo
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505 Celina F. Nguge Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kibondo

506 Celina M. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Biharamulo

507 Cesilia K. Sebastian Mwalimu Wilaya ya Ushetu Jiji la Mwanza

508 Cesilia S. Kamando Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Tarime

509 Chacha B. Mwita Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Serengeti

510 Chacha M. Matiko Muuguzi Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mkuranga

511 Chande H. Chindema Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Mtwara

512 Chanzu J. Mwangi Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Itilima

513 Charles  L. Chadiel Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muheza

514 Charles  P. Blez Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Manyoni

515 Charles J. Nkwale Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songwe

516 Charles L. Chadiel Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Korogwe

517 Charles M. Hyera Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbinga

518 Charles M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Butiama

519 Charles M. Ludovick Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora

520 Charles M. Shengero Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Rombo

521 Charles P. Blezi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Manyoni

522 Charles R. Alinoti Muuguzi Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Mbeya

523 Charles R. Mwashilindi Muuguzi II Wilaya ya Itilima Wilaya ya Rungwe

524 Charles S. Malamla Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ileje

525 Charles T. Mwilongo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Ludewa

526 Charles V. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Iringa

527 Charles W. Nyaseba Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Mwanza
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528 Charles Y. Lochi Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mtwara

529 Charumbe O. Mruma Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Mbinga

530 Chausiku N. Ochung' Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Geita

531 Chiku K. Japhari Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Sengerema

532 Chrisantum F. Nditi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Morogoro

533 Chrisantus F. Nditi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Morogoro

534 Chrispin Z. Sichilima Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Nkasi

535 Christer B. Cleophace Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wlaya ya Muleba

536 Christer D. Simchimba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Sumbawanga

537 Christian D. Siwalozi Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Mpwapwa

538 Christian K. Seleman Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Rorya

539 Christian M. Anyitike Mwalimu Wilaya ya Muleba Mji wa Njombe

540 Christina A. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kiteto

541 Christina A. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Hai

542 Christina B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kibiti

543 Christina J. Nduguru Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbinga

544 Christina J. Peter Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Magu

545 Christina K. Dionis Mwalimu Wilaya ya Ileje Mji wa Kasulu

546 Christina M. Gowele Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbozi

547 Christina N. Mathayo Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Hai

548 Christina S. Elias Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mtama

549 Christina S. Msasa Muuguzi Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mpwapwa

550 Christina S. Mwapasi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

551 Christina S. Sangawe Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nzega

552 Christina W. Katutwa Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mtwara

553 Christina W. Minja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kondoa

554 Christopher B. Namwata Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kakonko

555 Christopher L. Basso Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mkalama 

556 Christopher Lyimo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Lushoto

557 Christopher M. Nchimani Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Busega

558 Christopher N. Nyondo Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kyela

559 Christopher R. Komba Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Ileje

560 Christopher Sangawe Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hai

561 Chuki S. Msumi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Tabora

562 Chuma J. Chifunja Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Malinyi

563 Claud D. Mlyuka Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Njombe

564 Clecensia C. Magi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Kigoma

565 Clemence N. Mwamasenga Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya

566 Clement E. Mbuga Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Bariadi

567 Cleria M. Msigwa Muuguzi Wilaya ya Bukombe Mji wa Njombe

568 Coletha R. Kivike Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kilolo

569 Conchessa J. Sweetbert Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Muleba

570 Concord Z. Mizungu Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Maswa 

571 Conjesta U. Zefrin Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Hai

572 Consesa  J. Bonifas Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Same

573 Consilia O. Haule Muuguzi II Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kilolo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

574 Consolata E. Tibikunda Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Mbinga

575 Consolatha L. Paul Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Misungwi

576 Consoliva G. Goro Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kasulu

577 Constancia N. Charles Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Bariadi

578 Cosmas D. Panja Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mbarali

579 Cosmas J. Kimati Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Misungwi

580 Cosmas J. Tsuhhay Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Monduli

581 Cosmas K. George Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Urambo 

582 Cosmas R. Mkima Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Shinyanga

583 Cosmas T. Luciano Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Mtama

584 Costa P. Kaonekana Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Tabora

585 Costantine M. Sumuni Muuguzi Mkunga Wilaya ya Urambo Wilaya ya Misungwi

586 Costantion M. Mtundi Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Tarime

587 Cotrida M. Kolimba Mwalimu Jiji la Dar Es Salaam Jiji la Mbeya

588 Crispin K. Pantaleo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Muleba

589 Cuthbert J. Ndanshau Fundi Sanifu Vifaa Tiba Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mkuranga

590 Dafrosa F. Kweka Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mvomero

591 Daines D. Philymon Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Kasulu

592 Dainess A. Chiguza Mwalimu Mji  wa Nzega Wilaya ya Misungwi

593 Dalmas G. Omolo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Rorya

594 Damas A. Malihayi Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mufindi

595 Damas J. Shamba Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kibondo

596 Damas R. Ephraim Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Busega



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

597 Damasi W. Swai Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Songwe

598 Damiano J. Taliye Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Morogoro

599 Danford K. Paul Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Njombe

600 Danford S. Kyando Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ludewa

601 Dani E. Chaochiche Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Wangingómbe

602 Daniel  N. Jigabha Muuguzi II Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Ukerewe

603 Daniel A. Tippe Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Hanang`

604 Daniel E. Hondi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Chemba

605 Daniel E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Ikungi

606 Daniel G. Akko Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Singida

607 Daniel I. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Mtwara

608 Daniel J. Haaly Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Njombe Manispaa ya Singida

609 Daniel J. Kembeli Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Geita

610 Daniel J. Mkonda Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chemba

611 Daniel J. Mnyika Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Mtwara

612 Daniel K. Jomoka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega

613 Daniel M. Msengi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha

614 Daniel M. Samwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Itilima

615 Daniel R. Mengo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nkasi

616 Daniel S. Daida Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kongwa

617 Daniel S. Lobaya Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha 

618 Daniel S. Ng'habi Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Chato

619 Daniel T. Clement Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mlele



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

620 Daniel W. Haibei Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Chemba

621 Danstan D. Mnyamasi Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Kahama

622 Darushi K. Mboje Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Bariadi

623 Dastan  J. Rhobbin Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Tarime

624 Datius R. Michael Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kyerwa

625 Dativa I. Sylivester Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Muleba

626 Daud B. Isack Muuguzi  Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kasulu

627 Daud J. Juma Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Buchosa

628 Daud L. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Lushoto

629 Daud L. Shirima Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Hai

630 Daud N. Shija Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Nzega

631 Daud O. Sevury Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Mbozi

632 Daud P. Msonge Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Sengerema

633 Daud S. Shikombe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Itilima

634 Daud Y. Fares Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Meatu

635 Daudi A. Lamba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mlimba

636 Daudi D. Kinyogoto Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Nkasi

637 Daudi D. Mazzuki Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kinondoni

638 Daudi F. Mtepa Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Nkasi

639 Daudi J. Ngeleja Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Sengerema

640 Daudi K. Chem Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Geita

641 Daudi L. Shirima Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Hai

642 Daudi M. Clement Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Bumbuli



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

643 Daudi M. Hilary Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Chemba

644 Daus S. Dinongo Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni

645 David A. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Karagwe

646 David B. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela

647 David B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Rombo

648 David E. Mlata Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chalinze

649 David J. Elimsaada Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Same

650 David J. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Nzega

651 David K. Kadudu Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Muleba

652 David O.Bogohe Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Nsimbo

653 David S. Deghuha Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Chunya

654 David T. Msangi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kisarawe

655 Deason K. Makoye Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Musoma

656 Debora D. Nyalubamba Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Magu

657 Debora E. Kimaro Tabibu II Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Hai

658 Debora E. Mbise Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Monduli

659 Debora G. Mdemu Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Jiji la Mbeya

660 Debora H. Mwakyambiki Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Ukerewe

661 Debora J. Saimon Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Songwe

662 Debora P. Fungulia Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Itilima

663 Debora S. Mwasomola Mwalimu Mji wa  Newala Wilaya ya Kilolo

664 Debora V. Sanga Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ileje

665 Dedan J. Shubi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Muleba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

666 Dela M. Swila Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbeya

667 Delfina C. Mbele Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Morogoro

668 Delina E. Kibona Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Kyela

669 Delphina T. Panteline Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nzega

670 Denice  S. Bazimula Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Ngara

671 Denis D. Silayo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Siha

672 Denis E. Mgwilanga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mufindi

673 Denis J. Kanyomoza Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Karagwe

674 Denis M. Kagashe Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bukoba

675 Denis M. Mosha Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Rombo

676 Deo A. Kbiti Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ludewa

677 Deodatha E. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Namtumbo

678 Deodati D. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mbogwe

679 Deogras R. Sanga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Morogoro

680 Deograsia F. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Momba

681 Deograsias M. Priva Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Rombo

682 Deogratias P. Urassa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Same

683 Deogratius J. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe

684 Deomendes K. Ferdinand Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Missenyi

685 Derick L. Walivuze Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Ngara

686 Desire M. Makongolo Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Maswa

687 Deus J. Ndingu Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Igunga

688 Deus K. Shija Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kishapu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

689 Deus M. Buswelu Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kaliua

690 Deus M. Kahema Mwalimu Wilaya ya Itigi Mji wa Geita

691 Deus M. Kilyuka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Kalambo

692 Deus M. Sekile Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbogwe

693 Deus M. Yohana Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema

694 Deusdedith E. Sambila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kishapu

695 Deusi N. Sagamo Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ukerewe

696 Devotha B. Mgina Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Iringa

697 Devotha J. Mbalack Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Songwe

698 Diana E. Kazohera Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Ikungi

699 Diana Fussy Muuguzi Mkunga Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Urambo

700 Diana J. Tibaijuka Mtendaji wa Kijiji III Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mkinga

701 Diana P. Makanika Tabibu Msaidizi Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bariadi

702 Diana P. Mtui Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Moshi

703 Diana S. Ndonde Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Iringa

704 Diana T. Ayo Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Babati

705 Dickson A. Kadudu Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Tanganyika

706 Dickson B. Matungwa Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Iramba

707 Dickson D. Inshekanabo Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Shinyanga

708 Dickson J. Nyema Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Muleba

709 Dickson M. Lutufyo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbeya

710 Dickson R. Boniphace Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Ukerewe

711 Dickson S. Madinda Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kongwa
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712 Dina E. Ndossi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Arusha 

713 Dina J. Paza Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Chalinze

714 Dina P. Shija Mwalimu Wilaya ya Makete Manispaa ya Kahama

715 Dinagester C. Shida Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Chemba

716 Dionizi P. Christopher Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kakonko

717 Dismas D. Mberwa Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Missenyi

718 Ditrick R. Florence Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Misesenyi

719 Dizahabu D. Kalambo Mwalimu Wilaya ya Kibiti Mji wa Njombe

720 Domina T. Rwiza Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bukoba

721 Dominic C. Bunzali Mwalimu Wilaya ya Musoma Mji wa Geita

722 Dominic G. Edward Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Hai

723 Dominic J. Massawe Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Moshi

724 Dominic J. Mgawe Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete

725 Domitila P. John Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Ukerewe 

726 Donard J. Busagala Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Musoma

727 Donatha W. Chaula Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kilolo

728 Donatus E. Msyaki Mwalimu Manispaa ya Ilemela Jiji la Dodoma

729 Doogras Msenga Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kaliua

730 Dorah E. Kiwelu Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Handeni

731 Dorcas S. Marco Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Iramba

732 Dorice D. Mgaya Muuguzi II Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Wanging'ombe

733 Dorice F. Honori Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Moshi

734 Dorothea D. Mngazija Mwalimu Wilaya ya Rorya Manispaa ya Iringa
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735 Doto A. Milandu Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kongwa

736 Doto J. Makenzi Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Magu

737 Dotto M. Matwarane Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Ukerewe

738 Dotto P. Musyangi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Geita

739 Dukho Q. Gwandu Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Babati

740 Dunia A. Salum Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Kasulu

741 Dunia S. Jonas Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Kibondo

742 Ebenezer A. Mungure Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Simanjiro

743 Edger M. Richard Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Chato

744 Edibil J. Enock Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kahama

745 Edibily J. Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Muleba

746 Edigar E. Rwaibuli Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Muleba

747 Edina A. Ndele Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Morogoro

748 Edina G. Bahati Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kishapu

749 Edina J. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Urambo 

750 Edina N. Mwasipaja Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa

751 Edita F. Tweve Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Mufindi

752 Edith F. Kajiru Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Kibiti

753 Editha A. Mutayoba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bukoba

754 Editha C. Chamkaga Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Bukoba

755 Editha L. Lohay Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Same

756 Editha P. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mufindi

757 Editha S. Kitwe Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buhigwe
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758 Edmond T. Dismas Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Kibondo

759 Edmund N. Ntejile Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Makete

760 Edna  L. Urio Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Hanang`

761 Edna C. Mgetta Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kaliua

762 Edna N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Hanang`

763 Edrick S. Ernesti Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bariadi

764 Edson H. Mwinuka Katibu wa Afya Wilaya ya Mafia Wilaya ya Ludewa

765 Edward A. Ngela Muuguzi Mkunga Wilaya ya Chalinze Jiji la Mbeya

766 Edward E. Isaganya Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Geita

767 Edward G. Mnyema Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chalinze

768 Edward J. Salehe Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Nyang'hwale

769 Edward O. Alila Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Serengeti

770 Edward W. Nyalusi Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Mbeya

771 Edwin B. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Songwe

772 Edwin D. Masoi Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Moshi

773 Edwin H. John Afisa Elimu Msaidizi III Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ukerewe

774 Edwin H. Shao Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Rombo

775 Edwin L. Erasto Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Muleba

776 Edwin N. Joel Mwalimu Mji  wa Nzega Wilaya ya Lushoto

777 Edwin N. Mdzovela Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya  ya Makete

778 Edwin R. Cyriacus Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Musoma

779 Edwin V. Lasee Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Magu

780 Edwini G. Lugiga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nzega
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781 Efeso M. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Ludewa

782 Efraim M. Frimin Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bukoba

783 Egbert B. Evarista Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukoba

784 Egine R. Kalugendo Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Urambo 

785 Egla R. Mwakalebela Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Mbozi

786 Egla Z. Singo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Rorya

787 Eleonora W. Ndomba Muuguzi Wilaya ya Same Wilaya ya Mbinga

788 Elia L. Nassari Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Moshi

789 Elia L. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbulu

790 Eliab M. Nyakai Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Buchosa

791 Eliad L. Haonga Afisa Tabibu II Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ileje

792 Eliada E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Chamwino

793 Eliakim K. Robert Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kisarawe

794 Eliamini H. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilolo

795 Eliamni  Z.  Mbise Muuguzi Mkunga II Wilaya ya Arusha Wilaya ya Ruangwa 

796 Elias C. Paul Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Msalala

797 Elias E. Dionizi Mwalimu Wilaya Liwale Wilaya ya Manyoni

798 Elias E. Kebero Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Geita

799 Elias H. Kisaka Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kaliua

800 Elias J. Paul Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Shinyanga

801 Elias K. Ibengwe Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kaliua

802 Elias Kashirila Muuguzi II Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Buchosa

803 Elias L. Chule Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Msalala
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804 Elias L. Lubingo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mpwapwa

805 Elias M. Masebo Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Ushetu

806 Elias M. Michael Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Muheza

807 Elias S. Mandago Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Songwe

808 Elibarik N. Shukia Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kilolo

809 Elibariki  N. Tarmo Muuguzi II Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Babati

810 Elibariki H. Hayuma Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Mbulu

811 Elibariki N. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karatu

812 Elice E. Fundi Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Babati

813 Elieshi L. Nassary Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Same

814 Elieth G. Kayanda Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Ukerewe 

815 Elifuraha S. Elibariki Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Singida

816 Eligius M. Maliyashamba Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Sumbawanga

817 Elikana A. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mbogwe

818 Elikana S. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Nkasi

819 Eliminata B. Silayo Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Same

820 Eliminata M. Donald Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rombo

821 Elina J. Kulwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bukombe

822 Elinaja S. Mzava Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Iramba

823 Elineema A. Sarwat Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hai

824 Elisha A. Ofesi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Tanganyika

825 Elisha D. Schola Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Momba

826 Elisha J. Rocket Mwalimu Wilaya ya Malinyi Manispaa ya Mtwara
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827 Elisha M. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chamwino

828 Elisi J. Bilazobanye Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Kigoma

829 Eliud E. Kileshe Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kasulu

830 Eliud G. Mteze Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kasulu

831 Eliud M. Phinias Mwalimu Wilaya  ya Wangingómbe Wilaya ya Bukoba

832 Eliud P. Mlwilo Mwalimu Wilaya ya Maswa Mji wa Mbinga

833 Eliud W. Kasarumba Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kakonko

834 Eliupendo M. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ulanga 

835 Eliza B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Nyasa

836 Eliza R. Kihaka Mteknolojia Maabara II Manispaa ya Singida Wilaya ya Njombe

837 Elizabeth A. Kimath Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same

838 Elizabeth B. Mwashiwawa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Tunduma 

839 Elizabeth D. Mandia Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Maswa

840 Elizabeth M. Paul Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Momba

841 Elizabeth S. Laizer Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Manyoni

842 Elizabeth S. Malatula Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kisarawe

843 Elizabeth W. Mayomba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi

844 Elizabeth W. Mwawalo Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Ileje

845 Elizabeth W. Sway Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Moshi

846 Ellah A. Nyumile Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbarali

847 Ellen K. Paresso Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Iringa

848 Elson M.  Samson Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Urambo 

849 Elvia R. Tatock Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mtama



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

850 Elvira F. Kahyoza Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Igunga

851 Emanuel A. Axweso Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Busega

852 Emanuel A. Simon Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Meatu

853 Emanuel C. Lorry Muuguzi Mji wa Makambako Wilaya ya Hanang

854 Emanuel G. Mushi Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mbinga

855 Emanuel J. Magori Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Tarime

856 Emanuel K. Nyamhanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Chalinze

857 Emanuel L.  Laizer Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Arusha 

858 Emanuel R. Ringo Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Muleba

859 Emanuela M. Bombo Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Babati

860 Emeran A. Chawala Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Busokelo

861 Emile S. Mboya Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kaliua

862 Emmalucy P. Kandosa Muuguzi II Wilaya ya Mvomero Mji wa Masasi

863 Emmanuel  W. Michael Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Lushoto

864 Emmanuel A. Isaya Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Same

865 Emmanuel A. Mwakabende Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Rungwe

866 Emmanuel B. Paschal Muuguzi Wilaya ya Geita Wilaya ya Karagwe

867 Emmanuel C. Charles Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Buchosa

868 Emmanuel D. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kasulu

869 Emmanuel E. Mwizo Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Biharamulo

870 Emmanuel F. Kisengo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Bumbuli

871 Emmanuel G. Mkapa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Sumbawanga

872 Emmanuel H. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Bahi
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873 Emmanuel Joseph Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero

874 Emmanuel K. Kitiku Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Urambo 

875 Emmanuel K. Masondole Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Buchosa

876 Emmanuel K. Ntwale Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kibiti

877 Emmanuel M. Ambroce Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Chamwino

878 Emmanuel M. Francis Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kishapu

879 Emmanuel M. Mshanga Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chalinze

880 Emmanuel N.  Masota Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bunda

881 Emmanuel N. Madulu Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Chamwino

882 Emmanuel P. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Simanjiro

883 Emmanuel P. Donald Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Ukerewe

884 Emmanuel R. Mihambo Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Urambo 

885 Emmanuel R. Mwasomola Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mbeya

886 Emmanuel S. Kazimil Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama 

887 Emmanuel S. Masatu Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe 

888 Emmanuel S. Mashinyali Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Ukerewe

889 Emmanuel S. Sanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Sumbawanga

890 Emmanuel T. Mbapila Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Mbinga

891 Emmanuel T. Mwansanga Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mbeya

892 Emmanuel W. Mbembela Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Mbozi

893 Emmy E. Komba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Madaba

894 Emmy W. Mwasongela Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rungwe

895 Enelika A. Mdindile Muuguzi Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mvomero



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

896 Eniva S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Malinyi

897 Enjili P. Laizer Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mwanga

898 Ennock J.  Wameli Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Chunya

899 Enock M. Elias Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ruangwa 

900 Enos H. Dominick Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ludewa

901 Ephata E. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru

902 Ephraem A. Kasebele Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Iringa

903 Epimacus C. Kiyengo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Muleba

904 Eradius K. Elias Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Misenyi

905 Eradius P. Kanyoni Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Busega

906 Erasimus M. Mabugo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba

907 Erasti K. Peter Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kilosa

908 Erasto A. Nganyagwa Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Makete

909 Erasto K. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mufindi

910 Erasto L. Kirusha Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Longido

911 Erasto Y. Lameck Mwalimu Wiliya ya Mlimba Jiji la Mbeya

912 Eratas V. Meela Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Nachingwea

913 Erick B. Haule Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ludewa

914 Erick F. Mhagama Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Njombe

915 Erick G. Kasyama Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbeya

916 Erick J. Mwendamseke Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mlimba

917 Erick N. Carlos Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Wanging'ombe

918 Erick R. Casmil Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Missenyi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

919 Erick R. Gordian Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Buhigwe

920 Erickson D. Kidunda Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kilosa

921 Ernest A. Sanka Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karatu

922 Ernest D. Msago Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Itilima

923 Ernest M. Meena Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Igunga

924 Ernest N. Ikwabe Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Buchosa

925 Ernest P. Mrema Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Ngara

926 Ernest W. Kusaya Muuguzi II Wilaya ya Karatu Wilaya ya Busokelo

927 Ernesti S. Mbelele Mwalimu Wilaya ya Meru Mji wa Nzega

928 Ernet D. Babu Daktari II Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Ngorongoro

929 Esha H. Lisapula Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bagamoyo

930 Essau H. Fredrick Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Buhigwe

931 Esta Y. Nsanzugwimo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nzega

932 Estaricko C. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Itilima

933 Ester    E. Marcel Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Karagwe

934 Ester A. Joseph Muuguzi II Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Tanganyika

935 Ester E. Chamwela Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Kiteto

936 Ester E. Lyakundi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mwanga

937 Ester E. Magumba Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Magu

938 Ester J. Mpimbe Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kalambo

939 Ester J. Naftari Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Rorya

940 Ester J. Shaluwa Muuguzi II Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Mwanga

941 Ester M. Daniel Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Ludewa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

942 Ester R. Adamu Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea

943 Esther H. Bamwanga Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kigoma

944 Esther K. Mlyamhande Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nzega

945 Esther L. Chediel Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chalinze

946 Esther M. Eliazary Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Dar es Salaam

947 Esther M. Mandu Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Maswa

948 Esther N. Eliazary Mwalimu Wilaya  ya Bukoba Jiji la Dar es salaam

949 Esuvat L. Kivuyo Msaidizi wa  Afya Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Monduli

950 Eufransia Z. Mjuanga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mwanga

951 Eugenia D. Nsika Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Momba

952 Eunice A. Mgheni Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke

953 Eunice O. Daniel Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nyangh'hwale

954 Eunice P. Lugoye Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Itilima

955 Eunice P. Maginga Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mufindi

956 Eustavia E. Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Muleba

957 Eva A. Adiel Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Muleba

958 Eva A. Minde Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Same

959 Eva A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Nkasi

960 Eva J. Missana Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mbozi

961 Eva K. Ndile Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Ileje

962 Eva M. Agripa Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Iringa

963 Eva R. Mafwimbo Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Butiama

964 Eva R. Mwikombe Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Ileje



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

965 Evance C. Kway Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Mwanga

966 Evaranda M. Kijodya Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Tanganyika

967 Evarina R. Morisi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ukerewe

968 Evarist W. Simon Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Tandahimba

969 Evaristo L. Mwalongo Mwalimu Manispaa ya Kahama Jiji la Dodoma

970 Evarline W. David Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kishapu

971 Evelina W. Simon Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kasulu

972 Eveline P. Mgwabati Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Rufiji

973 Eveline S. Kaale Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mvomero

974 Evelini A. Mgala Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi

975 Evelyene V. Mugenyi Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Kahama

976 Evelyne B. Ulomi Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Rombo

977 Everina S. Mulokozi Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dar es Salaam

978 Everlight E. Kombe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Same

979 Evodia M. Ndegetse Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mpimbwe

980 Exaud R. Ngata Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Makete

981 Expeditho S. Majiji Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ulanga 

982 Ezekia S. Mtafya Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Rungwe

983 Ezekiel F. Milongo Muuguzi Mkunga Wilaya ya Makete Wilaya ya Kasulu

984 Ezekiel F. Nyakunga Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kongwa

985 Ezekiel M. Machibula Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Igunga

986 Ezekiel M. Yusto Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Urambo 

987 Ezekiel P. Kapinga Mwalimu Manispaa ya Ilemela Manispaa ya Temeke



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

988 Ezra S. Ndilibango Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Nzega

989 Ezrom K. James Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza

990 Ezron G. Joash Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Rorya

991 Fabian M. Nduguru Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Nyasa

992 Fadhali L. Ally Afisa Elimu II Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni

993 Fadhila B. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Lushoto

994 Fadhila M. Shaghila Mwalimu Wilaya  ya Arusha Manispaa ya Tabora

995 Fadhila R. Abdallah Afisa Elimu Msaidizi III Manispaa ya Ilemela Jiji la Dar es Salaam

996 Fadhila S. Kakungu Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Mkuranga

997 Fadhili A. Nuru Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chemba

998 Fadhili A. Swalehe Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Mbinga

999 Fadhili J. Mbise Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Rombo

1000 Fadhili K. Luhambati Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Iringa

1001 Fadhili K. Mfunda Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Rufiji

1002 Fadhili M. Anyelwisye Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Rungwe

1003 Fadhili M. Hassani Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Rufiji

1004 Fadhili R. Mkupi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kilwa

1005 Fadhiri B. Karoli Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Bukoba

1006 Fahamu W. Mkubwa Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Kyela

1007 Faith K. Kemilembe Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Muleba

1008 Fanola P. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Makete

1009 Fanuel C. Marwa Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Buchosa

1010 Faraja B. Joel Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe
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1011 Faraja I. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Iringa

1012 Faraja J. Ndibwilende Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Ngara

1013 Faraja L. Samson Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chemba

1014 Faraja M. Chaula Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Makete

1015 Faraja M. Kala Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Chamwino

1016 Faraja M. Wilson Mwalimu Wilaya ya Muleba Mji wa Bariadi

1017 Faraja P. Senyagwa Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Kongwa

1018 Faraja T. Lwila Muuguzi Mkunga Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Makete

1019 Faraji H. Igangula Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mkuranga

1020 Farida H. Ndekwa Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Arusha 

1021 Farida M. Rashidy Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Tandahimba

1022 Farida S. Kagito Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mwanga

1023 Farida S. Muna Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Uyui

1024 Farudini D. Mdiwili Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Newala

1025 Fatina N. Marishari Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kinondoni

1026 Fatma H. Mwaita Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kigoma

1027 Fatuma A. Hemedi Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Siha

1028 Fatuma A. Ismail Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha

1029 Fatuma A. Liuka Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tunduru

1030 Fatuma H. Chilima Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kisarawe

1031 Fatuma K. Abbas Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Ubungo

1032 Fatuma K. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga

1033 Fatuma M. Hassan Msaidizi wa Afya Wilaya ya Iringa Wilaya ya Tandahimba
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1034 Fatuma M. Msuya Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Arusha 

1035 Fatuma M. Rashid Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Simanjiro

1036 Fatuma N. Zuberi Muuguzi II Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Songea

1037 Fatuma R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Same

1038 Fatuma S. Athuman Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Babati

1039 Fauda D. Kanagwa Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Kyerwa 

1040 Faudhia A. Kirundwa Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Tabora

1041 Faudhia J. Msale Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Kilwa

1042 Fausta W. Clemence Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mbeya

1043 Faustin D. Msuluzya Muuguzi II Wilaya ya Siha Wilaya ya Nyang'hwale

1044 Faustine L. Mwita Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Bunda

1045 Faustine O. Kuboko Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Lushoto

1046 Faustine S. Haule Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mpwapwa

1047 Fedi C. Mwapelwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Wanging'ombe

1048 Fedson M. Sabato Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bahi

1049 Felast R. Msalale Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Ileje

1050 Felician M. Police Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Mwanza

1051 Felician P. Buberwa Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Maswa

1052 Felista F. Msengi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mpwapwa

1053 Felister D. Josephat Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Mpwapwa

1054 Felix A. Mwanjejele Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbeya

1055 Felix L. Kamuga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Magu

1056 Felsta M. Mpepo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Igunga
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1057 Feruzi A. Millanzi Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Bagamoyo

1058 Festo F. Kawanga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tandahimba

1059 Festo J. Miho Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Tunduru

1060 Festo K. Juma Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Mbarali

1061 Festo P. Yahaya Afisa Tabibu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mpimbwe

1062 Fidelis S. Ngassa Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Chato

1063 Fikiri G. Ndibuche Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Kahama Wilaya ya Kakonko

1064 Fikiri T. Masilila Mwalimu Wilaya ya Bahi Mji wa Geita

1065 Filbert N. Mwakisunga Mtendaji Kata Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mlimba

1066 Flavia K. Mswima Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kongwa

1067 Flomena S. Victusi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chemba

1068 Flora  W. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Muheza

1069 Flora A. Gidbasso Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Urambo 

1070 Flora A. Nyandindi Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kyela

1071 Flora I. Kapinga Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbinga

1072 Flora M. Omary Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Gairo

1073 Flora P. Msechu Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kigoma

1074 Flora S. Semduga Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Bukoba

1075 Flora S. Simon Afisa Muuguzi Msaidizi II Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Igunga

1076 Flora S. Yohana Mwalimu Wilaya ya Chalinze Mji wa Tarime

1077 Florah O. Terewael Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Same

1078 Florence B. Mwanspo Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Songwe

1079 Florence M. Bijuka Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Biharamulo
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1080 Florence M. Focus Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Tanganyika

1081 Florence N. Vedasto Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Bariadi

1082 Florence W. Banali Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mtwara

1083 Florian M. Rugemarila Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Muleba

1084 Florida A. Mdenye Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mbeya

1085 Florida A. Mgonzo Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Magu

1086 Florida E. Nko Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Hai

1087 Foibe B. Assey Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Serengeti Mji wa Handeni

1088 Forget M. Lukwije Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Mji wa Makambako

1089 Fortidas J. Ndibalema Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bukoba

1090 Fortunatus M. Luena Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Nyasa

1091 Fraid J. Madunda Mwalimu Manispaa ya Morogoro Mji Makambako

1092 France C. Massawe Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Same

1093 Francis D. Sana Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato

1094 Francis M. Semgomba Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Kilosa

1095 Francis N. Mageni Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Kaliua

1096 Francis O. Manuma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Sikonge

1097 Francis R. James Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Lushoto

1098 Francisca K.Massawe Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kisarawe

1099 Franco B. Bukanu Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Ushetu

1100 Franco J. Joseph Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero

1101 Frank A. Ngango Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Buhigwe

1102 Frank D. Sawaya Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Buhigwe
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1103 Frank E.  Daniel Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mpimbwe

1104 Frank J. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Kilolo

1105 Frank L. Frank Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Uvinza

1106 Frank M. Daudi Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Tanganyika

1107 Frank M. Magembe Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa

1108 Frank M. Simon Mwalimu Wilaya ya Mbinga Mji wa Bunda

1109 Frank S. Mandia Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Handeni

1110 Frank T. Rashid Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima

1111 Frank Y. Mwigune Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Makambako

1112 Fransis J. Urio Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Lushoto

1113 Fransisca L. Mushi Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Moshi

1114 Fransisko O. Kamnyuka Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mtwara

1115 Fred G. Patris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same

1116 Fred L. Deogratias Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ukerewe

1117 Fred M. Geofrey Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Sumbawanga

1118 Frednand C. Lutozi Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Tanganyika

1119 Fredrick  J. Ngurumwa Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Arusha 

1120 Fredrick G. Mgao Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mbinga

1121 Fredrick M. Nyakorema Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Mwanza

1122 Fredrick W. Balovola Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mbogwe

1123 Fredson E. Konga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbozi

1124 Fredy F. Makombe Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iringa

1125 Fredy J. Elifuraha Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mkinga
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1126 Frencius C. Godifred Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Geita

1127 Frida D. Mwamwitu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe

1128 Frida K. John Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nsimbo

1129 Frida M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Musoma

1130 Frida P. Chubwa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga

1131 Froka Y. Mwonga Mwalimu Manispaa ya Ubungo Mji wa Kibaha

1132 Frola M. Maloda Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Mpwapwa

1133 Frowini B. Sambagi Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilolo

1134 Fulgence K. Chubwa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kibondo

1135 Furaha A. Mangula Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Iringa

1136 Furaha K. Kagarama Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Geita

1137 Furaha K. Noah Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Itilima

1138 Furaha L. Mabindo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bariadi

1139 Furaha L. Mkondya Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbeya

1140 Furaha M Charles Mwalimu Wilaya ya Mbulu Mji  Njombe

1141 Furaha S. Chanimbaga Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Wanging'ombe

1142 Furahini  N. Mlowe Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Makete

1143 Furahini F. Mbega Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sikonge

1144 Furahini Y. Ngajiro Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa

1145 Furaya S. Mnkeni Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same

1146 Gabriel A. Komba Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbinga

1147 Gabriel J. Niboye Muuguzi mkunga Mji wa Nanyamba Wilaya ya Kilosa

1148 Gabriel M. Lusubilo Afisa Elimu Msaidizi III Mji wa Kibaha Manispaa ya Ilemela



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1149 Gabriel M. Mosha Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Hai

1150 Gafachu J. Gidashish Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kiteto

1151 Gaston E. Makeleketa Muuguzi II Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mtwara

1152 Gaudensia I. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Tandahimba

1153 Gaudensia K. Kisyeri Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Itilima

1154 Gaudensia R. Paul Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Maswa

1155 Gaway G. Mrumbi Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Manyoni

1156 Gelishom F. Mwalemba Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbeya

1157 Geneli M. Mwakajangwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mpwapwa

1158 Generose A. Fundi Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Morogoro

1159 Geofrey E. Taji Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Ushetu

1160 Geofrey J. Abernego Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Babati

1161 Geofrey J. Mutonte Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Sumbawanga

1162 Geofrey P. Ngaswa Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mlimba

1163 Geofrey P. Samson Mwalimu Wilaya ya Mtama Mji wa Njombe

1164 Geofrey S. Mwaikunda Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Mbeya

1165 George J. Kazimily Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Muleba Wilaya ya Chato

1166 George J. Lusekelo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Chunya

1167 George J. Marindai Tabibu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngorongoro

1168 George R. Kabavoko Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Nyang'hwale

1169 George S. Sayi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Meru

1170 Gerald D. Mlonsi Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Kahama

1171 Gerald E. Kileo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Siha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1172 Gerald L. Sailoja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Monduli

1173 Gerald M. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Sikonge

1174 Gerald M. Mtega Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Iringa

1175 Gerard H. Savery Muuguzi II Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Ileje

1176 Gervas M. Gasheka Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mkalama 

1177 Gervas P. Rwegoshora Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chamwino

1178 Gervas S. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mbozi

1179 Gervas Y. Kasegezya Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Igunga

1180 Getruda A. Thitho Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mbinga

1181 Getruda A. Watuwa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Nkasi

1182 Getruda B. Nyanda Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Magu

1183 Getruda Mhoja Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Morogoro

1184 GetrudamR. Masuma Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kisarawe

1185 Getrude M. Sifael Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Makete

1186 Getrude S. Melele Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Makete

1187 Ghati M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Misungwi

1188 Gibe S. Masanja Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Itilima

1189 Gidadel D. Mrata Muuguzi Wilaya ya Kishapu Mji wa Mbulu

1190 Gidion B. Mbugi Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Wangingómbe

1191 Gidion M. Mbughi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ileje

1192 Gidion M. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kondoa

1193 Gidion P. Ngurube Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Buhigwe

1194 Gift H. Moses Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Wanging'ombe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1195 Giftiel A. Mlack Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Handeni

1196 Gilbert J. Tryphone Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Karagwe

1197 Gilbert M. Said Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mwanga

1198 Gilbert Rugumisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Chato Wilaya ya Muleba

1199 Given W. Mkwambe Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Itigi

1200 Gladness  I. Swai Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Kahama

1201 Gladness A. Alyatuu Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Kongwa

1202 Gloria A. Kinyunyu Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbozi

1203 Gloria J. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Rombo

1204 Gloria K. Ruselu Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kibondo

1205 Gloria V. Ngenzi Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Makambako

1206 Glory K. Rustis Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Arusha 

1207 Glory M. Kisaka Mwalimu Wilaya ya Monduli Manispaa ya Morogoro

1208 Godfrey A. Mchomvu Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Same

1209 Godfrey C. Mjata Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mkinga

1210 Godfrey D. Luhiga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbarali

1211 Godfrey D. Nyambari Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Buhigwe

1212 Godfrey E. Mweya Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chato

1213 Godfrey M. Josephat Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kishapu

1214 Godfrey R. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Igunga

1215 Godfrey S. Dismas Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Korogwe

1216 Godfrey S. Ngara Muuguzi I Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Bahi

1217 Godfrey Y. Mhaka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Magu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1218 Godlisten G. Moshi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Hai

1219 Godlove A. Mchilo Muuguzi Mji wa Nzega Wilaya ya Wanging'ombe

1220 Godlove L. Mtafya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Iringa

1221 Godoni B. Yohana Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kasulu

1222 Godsaver G. Mollel Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Arusha

1223 Godson E. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Makete

1224 Godwin G. Ndyambi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Morogoro

1225 Godwin J. Mhello Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Morogoro

1226 Godwin K. Richard Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji wa Bunda

1227 Godwin M. Vakerian Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hai

1228 Godwini M. Gelad Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muleba

1229 Gonoveva R. Mlematha Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Ubungo

1230 Goodluck C. James Mtendaji Kata II Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda

1231 Goodluck L. Lukumay Muuguzi II Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha 

1232 Goodluck M. Cosmas Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Rungwe

1233 Gosbert G. Ndunguru Dereva II Wilaya ya Serengeti Manispaa ya Songea

1234 Gothard E. Katembo Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Nkasi

1235 Grace A. Kweka Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Rombo

1236 Grace A. Peter Tabibu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tandahimba

1237 Grace B. Thomas Muuguzi II Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kyela

1238 Grace C. Mwakagulu Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Iringa

1239 Grace E. Ngota Muuguzi Wilaya ya Hanang Mji wa Makambako

1240 Grace F. Komba Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Temeke



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1241 Grace F. Maongezi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Tabora

1242 Grace G. Njani Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ushetu

1243 Grace J. Mathias Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Babati

1244 Grace J. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Hai

1245 Grace J. Nyambo Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Mbeya

1246 Grace K.  Shadraka Muuguzi Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chalinze

1247 Grace K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Nsimbo

1248 Grace M. Lameck Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Meru

1249 Grace M. Mpipi Mwalimu Jiji la Tanga Jiji la Dodoma

1250 Grace R. Songolo Mteknolojia Maabara Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Chato

1251 Grace S. Kilian Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Mvomero

1252 Grace T. Mlyakado Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Buhigwe

1253 Grace Y. Mrope Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rufiji

1254 Grace Zabron Tabibu Msaidizi Wilaya ya Masasi Wilaya ya Monduli

1255 Grasiana N. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbogwe

1256 Grayson E. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbeya

1257 Greyson A. Abel Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ileje

1258 Greyson E. Simangwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Makambako

1259 Greyson G. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Bumbuli

1260 Greyson V. Nombo Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Nyasa

1261 Grigoory J. Nkuwi Mwalimu Wlaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama

1262 Gundelinda M. Kimath Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Mwanga

1263 Guraid Z. Mkiramweni Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bumbuli



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1264 Gwamaka M. Julius Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Ngara Wilaya ya Mufindi

1265 Habiba S. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Butiama

1266 Habibu J. Ally Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Nanyumbu

1267 Habibu N. Said Muuguzi II Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kigoma

1268 Habibu R. Nuru Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Muleba

1269 Hadia K. Iddi Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mkinga

1270 Hadija A. Dedeu Mwalimu Wilaya ya Hanang` Mji wa Kondoa

1271 Hadija H.  Sadiki Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Tunduru

1272 Hadija H. Mtambile Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Hai

1273 Hadija K. Beka Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Longido

1274 Hadija M. Kiyoka Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Morogoro

1275 Hadija O. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Lushoto

1276 Hadiya A. Mohamed Muuguzi II Wilaya ya Chato Manispaa ya Temeke

1277 Hafidhi S. Nyupa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Tunduru

1278 Haiba H. Msala Mwalimu Manispaa ya Tabora Mji wa Ifakara

1279 Haidari R. Mdeda Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Masasi

1280 Haisiliza P. Ntembelea Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Bukoba

1281 Haji D. Lipondo Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Nachingwea

1282 Haji M. Saimon Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Kondoa

1283 Haji N. Ali Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Rufiji

1284 Haji R. Malibeche Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Kibondo Manispaa ya Lindi

1285 Haji S. Omari Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Kondoa

1286 Haji Y. Mahimbo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mpwapwa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1287 Hajra A. Msuya Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Singida

1288 Halfani H. Mwalimu Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Namtumbo

1289 Halfani I. Halfani Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Tandahimba

1290 Halima K. Kitung'anyi Muuguzi II Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kongwa

1291 Halima M. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same

1292 Halima O. Mndolwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Jiji la Dar es Salaam

1293 Halima R. Mdiwila Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa  Newala

1294 Halima R. Muya Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kilindi

1295 Halima S. Mkanyange Mhudumu wa Afya Wilaya ya Bahi Wilaya ya Masasi

1296 Halima S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mkinga

1297 Halima Z. Ng'ahallah Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Nsimbo

1298 Halimeshi E. Kashirila Muuguzi II Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Buchosa

1299 Hamad O. Hamad Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Pangani

1300 Hamad O. Omar Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Muheza

1301 Hamadi B. Juma Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kilindi

1302 Hamenya G. Andrew Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Buhigwe

1303 Hamfrley W. Rugaika Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bukoba

1304 Hamidu A. Mnyawi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Ikungi

1305 Hamis A.  Hamisi Mwalimu Wilaya ya manyoni Wilaya ya Arusha

1306 Hamis E. Makwego Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Babati

1307 Hamis J. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mpanda

1308 Hamis M. Kinga Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Uyui

1309 Hamis R. Shabani Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Ikungi
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1310 Hamis S. Hamis Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Chamwino

1311 Hamis S. Mabala Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Shinyanga

1312 Hamis S. Msogoti Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Urambo 

1313 Hamis S. Nassoro Tabibu Msaidizi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Urambo 

1314 Hamis S. Shekivuli Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Kinondoni

1315 Hamis Z. Fully Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kibiti

1316 Hamisa J. Sadick Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Tandahimba

1317 Hamisa N. Sanga Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Tabora

1318 Hamisa W. Mwengere Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Mtwara

1319 Hamisi I. Kanyanya Mwalimu Wilaya ya Madaba Mji wa Nzega

1320 Hamisi I. Saidi Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Lindi

1321 Hamisi M. Amani Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Newala

1322 Hamisi M. Said Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Kibaha

1323 Hamisi N. Juma Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Kilwa

1324 Hamphrey M. Kitikwa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa

1325 Hamza A. Kapela Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kilosa

1326 Hamza A. Omari Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Korogwe

1327 Hamza A. Rashid Muuguzi II Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Tandahimba

1328 Hamza M. Peter Mwalimu Wilaya ya Nyangh'hwale Wilaya ya Same

1329 Hance I. Mwasanjule Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Makete

1330 Hanifa H. Singano Muuguzi II Mji  wa Nzega Wilaya ya Chalinze

1331 Hanika M. Tumaini Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Korogwe

1332 Hapiness P. Matyata Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Geita



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1333 Happiness C. Sooi Muuguzi II Wilaya ya Liwale Wilaya ya Mwanga

1334 Happiness E. Msafiri Mwalimu Wilaya ya Babati Mji wa Bariadi

1335 Happiness G. Joseph Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Mbeya

1336 Happiness K. Kanuka Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Ilemela

1337 Happiness P. Masigati Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Biharamulo

1338 Happiness R. Songoyi Tabibu Msaidizi Mji wa Bunda Wilaya ya Kishapu

1339 Happiness T. Chitalula Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Ulanga 

1340 Happiness T. Mang'ara Msaidizi wa Afya Wilaya ya Iringa Wilaya ya Sengerema

1341 Happy A. Chengula Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dar es Salaam

1342 Happy D. Fijabo Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbozi

1343 Happy H. Mega Msaidizi w Afya Wilaya ya Gairo Mji wa Nanyamba

1344 Happy J. Chelango Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mpwapwa

1345 Happy J. Lupenza Mwalimu Wilaya ya Hai Mji wa Njombe

1346 Happy M. Samson Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Songea

1347 Happygrace F. Muta Tabibu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kibiti

1348 Happyness M. Nangay Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mwanga

1349 Happyness N. Nnko Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Bumbuli

1350 Happyness S. Kayumbo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mpimbwe

1351 Happyness S. Mbise Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kasulu

1352 Haroub M. Rumbungu Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mkuranga

1353 Haroun J. Kiyoho Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Buhigwe

1354 Haruna A. Ikurio Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Itigi

1355 Haruna B. Mwagala Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ludewa
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1356 Haruna C. Tomoka Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Wangingómbe

1357 Haruna O. Ismail Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Iramba

1358 Haruni H. Alawi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Chalinze

1359 Haruni P. Majuto Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mpwapwa

1360 Hashim H. Mitago Afisa Elimu II Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ulanga 

1361 Hashim H. Rashid Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mwanga

1362 Hashim M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega

1363 Hassan A. Msangi Afisa Tabibu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kisarawe

1364 Hassan A. Ngabanga Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Mvomero

1365 Hassan C. Ally Mwalimu Mji wa Babati Manispaa ya Musoma

1366 Hassan G. Mwanansoga Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Bukoba

1367 Hassan I. Mpanda Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Lushoto

1368 Hassan M. Issa Mwalimu Wilaya ya Itilima WIlaya ya Ruangwa 

1369 Hassan O. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Same

1370 Hassan W. Mkamati Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mtama

1371 Hassan Y. Hassan Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Nanyumbu

1372 Hassani R. Mkomwa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Lushoto

1373 Hassanun H. Ugama Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

1374 Hatari S. Saragulwa mwalimu Wilaya ya Hai Mji wa Bunda

1375 Hatia A. Kapene Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Kasulu

1376 Hatibu P. Ally Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nachingwea

1377 Hawa A. Alfelisi Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Kasulu

1378 Hawa A. Msigwa Tabibu II Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Wanging'ombe
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1379 Hawa A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Wangingómbe 

1380 Hawa B. Mapande Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kibiti

1381 Hawa K. Mtanda Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Temeke

1382 Hawa M. Maganga Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Geita

1383 Hawa M. Selungwi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilwa

1384 Hawa N. Gweba Msaidizi wa Afya Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kyela

1385 Hawa N. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Tandahimba

1386 Hawa R. Mndeme Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mufindi

1387 Hawa U. Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mbeya

1388 Hazilati T. Chungwa Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Makambako

1389 Heavenlight J. Mbowe Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Arusha 

1390 Hedwigga  l. Osoky Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Lushoto

1391 Hekela C. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Rungwe

1392 Hekima D. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Meru

1393 Hekima D. Mwakafwila Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mpimbwe

1394 Heleman M. Mataba Muuguzi II Wilaya ya Maswa Wilaya ya Uvinza

1395 Helena .E. Mmari Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chato

1396 Helena F. Sangana Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya

1397 Helena J. Mhema Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Njombe

1398 Helena M. Maziku Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Same

1399 Helena V. Ndoloji Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Misungwi

1400 Helena W. Kalinga Mtendaji wa Kijiji Jiji la Mbeya Wilaya ya Ludewa

1401 Hellen Bonamwanzalima Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua
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1402 Hellen G. Katunzi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama

1403 Henerietha K. Gosberth Mwalimu Wilaya ya Bahi Manispaa ya Bukoba

1404 Henrick P. Ndyambi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Kilosa

1405 Henry W. Sumuni Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbeya

1406 Heri G. Mbisiye Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kasulu

1407 Heriel N. Issangya Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Hai

1408 Heriel P. Selungo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Lushoto

1409 Herieli E. Siasi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Karatu

1410 Herieth M. Chabruma Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Morogoro

1411 Herifrid N. Michael Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Buhigwe

1412 Heris L. Mushi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kilosa

1413 Herman C. Masyome Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Butiama

1414 Herman M. Bakomeye Muuguzi II Wilaya ya Babati Wilaya ya Bukombe

1415 Herry R. Kapera Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mbinga

1416 Herry S. Mbavaney Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Meru

1417 Heston N. Kilale Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nkasi

1418 Hezron K. Peter Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Igunga

1419 Hidaya S. Yusufu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Muheza

1420 Hilda A. Kihwelo Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbeya

1421 Hilda G. Mwaijonga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Jiji la Mbeya

1422 Hilda V. Kindole Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Iringa

1423 Hildebert P. Michael Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Biharamulo

1424 Hindia J. Kibuta Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Songwe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1425 Hosana D. Mkwizu Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mvomero

1426 Hosea A. Kileng'a Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Korogwe

1427 Hosea F. Mwandembwa Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Makete

1428 Hosea J. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Bumbuli

1429 Hosea R. Elirehema Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru

1430 Hosein S. Sengasu Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Korogwe

1431 Hosia W. Munuo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilindi

1432 Hosiana C. Hhando Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kilosa

1433 Hosiana E. Sossiya Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Geita

1434 Hosiana W. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Temeke Mji wa Kibaha

1435 Hossen H. Mahungo Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Handeni

1436 Hubert T. Matiko Tabibu II Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ukerewe

1437 Huruma A. Mhaluka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mvomero

1438 Huruma D. Lawa Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Wangingómbe

1439 Husna H. Gitano Muuguzi II Manispaa ya Temeke Wilaya ya Chato

1440 Husna M. Mshamu Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Tandahimba

1441 Husna N. Said Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Ubungo

1442 Hussein A. Jakaya Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kilosa

1443 Hussein A. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Songwe

1444 Hussein J. Kavakule Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Itilima

1445 Hussein M. Kipindura Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni

1446 Hussein O. Mgumila Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Njombe

1447 Hussein R. Ikaji Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Karatu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1448 Hussein R. Said Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Muheza

1449 Hussein S. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkinga

1450 Hussein S. Ally Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Tandahimba

1451 Hussen I. Mputa Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Same

1452 Hussen M. Said Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Mpwapwa

1453 Husseni M. Swalian Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Bumbuli

1454 Hussna H. Mughamba Tabibu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same

1455 Ibrahim B. Mbowola Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbeya

1456 Ibrahim F. Emily Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Chato

1457 Ibrahim H. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tandahimba

1458 Ibrahim J. Mjema Tabibu II Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Ileje

1459 Ibrahim M. Michael Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nyasa

1460 Ibrahimu H. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tandahimba

1461 Ibrahimu J. Samson Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Shinyanga

1462 Ibrahimu M. Athuman Mtendaji Kata III Wlaya ya Chamwino Manispaa ya Ubungo

1463 Ibrahimu M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbozi

1464 Ibrahimu N. Baisi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nachingwea

1465 Ibrahmu C. Sabato Tabibu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Morogoro

1466 Ibranitha I. Chang'a Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muheza

1467 Idd R. Kufakulala Mwalimu Wilaya ya Chamwino Mji wa Kibaha

1468 Idd S. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mtwara

1469 Idda G. Mlowasa Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kibiti

1470 Iddi A. Omary Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Lushoto



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1471 Iddi M. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Kibondo Mji wa Mbinga

1472 Iddy H. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nachingwea

1473 Idrissa M. Bondo Muuguzi II Wilaya ya Monduli Mji wa Kasulu

1474 Ignas F. Ngumba Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kasulu

1475 Ignas I. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Wanging'ombe

1476 Iku A. Mwankusa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Makete

1477 Ikupa K. Jofrey Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Nkasi

1478 Ilonimus F. Komba Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Chamwino

1479 Iman D. Katela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mbinga

1480 Iman I. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mkinga

1481 Iman M. Dallei Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu

1482 Iman M. Joshua Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui

1483 Imani K. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Same

1484 Imani M. Kanju Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mkinga

1485 Imelda B. Kitaka Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Missenyi

1486 Imelda K. Lupogo Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mbinga

1487 Imelda O. Komba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Songea

1488 Innocent I. Masawe Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Karatu

1489 Innocent N. Charles Tabibu II Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kasulu

1490 Ipyana E. Mwaipaja Mtendaji Kata III Manispaa ya Ubungo Wlaya ya Chamwino

1491 Ipyana S. Gideon Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kibaha

1492 Irene  V. Richard Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mkuranga

1493 Irene D. Munuo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Ileje



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1494 Irene J. Hassan Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Temeke

1495 Irene K. Munisi Muuguzi Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Rombo

1496 Irene L. Michael Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kibondo

1497 Irene N. Mbaruru Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Monduli

1498 Irene S. Zangaya Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Nanyamba

1499 Irene V. Nyambajo Tabibu II Wilaya ya Hai Wilaya ya Tanganyika

1500 Irene W. Buteng'e Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilolo

1501 Isa E. Swila Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ileje

1502 Isaack S. Kasongwa Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ludewa

1503 Isack E. Mgeni Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar es Salaam

1504 Isack J. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Buchosa

1505 Isack M. Lucas Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Igunga

1506 Isack S. Kifaluka Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Morogoro

1507 Isaka A. Kitah Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kalambo

1508 Isaka E. Gazika Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mpwapwa

1509 Isaka Nyamsimbwa Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua

1510 Isaya A. Mwakambonja Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Ileje

1511 Isaya A. Ngajilo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Wangingómbe

1512 Isaya B. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mbinga

1513 Isaya D. Mdemu Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Namtumbo

1514 Isaya J. Kimboto Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya  ya Makete

1515 Isaya J. Malakaringa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbarali

1516 Isaya J. Mwitike Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Wanging'ombe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1517 Isaya L. Mahobe Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kibondo

1518 Isaya R. Kayuyuva Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Kilolo

1519 Isdory H. Kitwange Muuguzi II Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ileje

1520 Isike O. Msama Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kiteto

1521 Ismail H. Njoro Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kiteto

1522 Ismail I. Abbubakari Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iramba

1523 Ismail I. Kikosa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbarali

1524 Ismail J. Ismail Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kigoma

1525 Israel E. Kibona Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Ludewa

1526 Israel R. Mwapongo Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mkalama 

1527 Israel T. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mbeya

1528 Issa B. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kaliua

1529 Issa H. Mbulaje Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nanyumbu

1530 Issa H. Salum Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Namtumbo

1531 Issa J. Issa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kilosa

1532 Issa K. Rashid Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Nyasa

1533 Issa M. Ngola Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Rufiji

1534 Issa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Hai

1535 Issa S. Kitibu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mkinga

1536 Issa S. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Tabora

1537 Issack A. Mogha Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Songwe

1538 Issack S. William Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza

1539 Issaya S. Sakita Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Longido



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1540 Itika M. Mwakipesile Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Bagamoyo

1541 Ivan M. Fulela Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Bahi

1542 Jabir V. Alfani Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rungwe

1543 Jackline A. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Meru

1544 Jackline A. Nyaki Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same

1545 Jackline M. Mtikafu Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Wanging'ombe

1546 Jackline W. Kiwelu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Same

1547 Jackob A. Chavala Mwalimu Wilaya ya Moshi Mji wa Njombe

1548 Jackson A. Chambi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Kishapu

1549 Jackson G. Rayson Mwalimu Wilaya ya Arusha Mji wa Handeni

1550 Jackson H. Beda Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dodoma

1551 Jackson M. Living Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rufiji

1552 Jackson M. Mtimbo Mwalimu Manispaa ya Iringa Mji wa Ifakara

1553 Jackson M. Thiem Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Namtumbo

1554 Jackson R. Mafuru Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Ukerewe

1555 Jackson S. Alfred Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Muleba

1556 Jackson S. Makali Muuguzi II Mji wa Masasi Wilaya ya Mvomero

1557 Jackson Z. Mbakweni Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mtama

1558 Jacksoni G. Samsoni Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa

1559 Jacob B.  Ibrahimu Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya  ya Longido

1560 Jacob G. Mwalukasa Afisa Kilimo Msaidizi Mji wa Handeni Wilaya ya Momba

1561 Jacob I. Magehema Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Meatu

1562 Jacob J. Masatu Mwalimu Mji wa Tarime Mji wa Ifakara



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1563 Jacob K. Kachuma Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kibondo

1564 Jacob M. Nazi Mwalimu Manispaa ya Mpanda Mji wa Newala

1565 Jacob R. Kaseko Tabibu Wilaya ya Tandahimba Mji wa Kondoa

1566 Jacqueline J. Kessy Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mbeya

1567 Jacqueline K. Lema Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Korogwe

1568 Jaico V. Haule Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sumbawanga

1569 Jakob A. Lazalo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kibiti

1570 Jalah J.  Gange Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Tandahimba

1571 Jaliwa E. Mbughi Mwalimu Mji Njombe Wilaya ya Kalambo

1572 Jamal A. Bakari Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Lindi

1573 Jamal A. Mwiru Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Makambako

1574 Jamaldini A. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kilwa

1575 James D. James Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Geita

1576 James F. Shawa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Masasi

1577 James K. Kiimu Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kondoa

1578 James L. Lazaro Afisa Elimu II Manispaa ya Temeke Jiji la Mwanza

1579 James L. Wambura Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Tarime

1580 James M. Gashule Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbogwe

1581 James T. Nyenshile Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rungwe

1582 Jamhuri M. Lyimbo Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Mbozi

1583 Jamii  E. Kingazi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Bumbuli

1584 Jamila A. Ngamange Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Gairo

1585 Jamila Ramadhani Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mvomero
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1586 Jamilah M. Mia Muuguzi Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Pangani

1587 Jane A. Mgallah Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbeya

1588 Jane I. Bigabo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Missenyi

1589 Jane I. Mwaja Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Rungwe

1590 Jane J. Masomba Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Same

1591 Jane J. Ogada Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Rorya

1592 Jane K. Michael Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Magu

1593 Jane L. John Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Namtumbo

1594 Jane M. Mkombozi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Jiji la Mbeya

1595 Janet M. Koroso Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Maswa

1596 Janeth A. Mwampanga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Rungwe

1597 Janeth J. Godeku Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Bunda

1598 Janeth J. Joseph Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Handeni

1599 Janeth J. Mwanga Muuguzi Mji wa Njombe Manispaa ya Moshi

1600 Janeth M. Japhet Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Tunduma 

1601 Janeth M. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Rombo

1602 Janeth S. Mallya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Mwanga

1603 Januari T. Mwanyela Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ikungi

1604 Japhet A. Bulugu Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Maswa

1605 Japhet C. Shashanija Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Itilima

1606 Japhet F. Mwampashi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Njombe

1607 Japhet I. Katisho Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ushetu

1608 Japhet I. Mudala Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kasulu
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1609 Japhet P. Makoye Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Buchosa 

1610 Jaqline O. Minja Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Iramba

1611 Jasimin J.  Makandilo Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Hai

1612 Jasinta A. Vicent Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Nachingwea

1613 Jasmin L. Issangya Tabibu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Babati

1614 Jasmin S. Fadhili Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Same

1615 Jaspa J. Peleus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Bukoba

1616 Jastin J. Nyamle Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mbinga

1617 Jastin M. Ally Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Songea

1618 Jastin M. Gregory Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mkinga

1619 Jastin N. Kivuluga Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kasulu

1620 Jastine B. Laurent Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kibondo

1621 Jastine Z. Amaniel Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Simanjiro

1622 Jasttine K. Vicent Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kyerwa

1623 Jawadi A. Gau Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Hanang`

1624 Jeftha L. Alex Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Bariadi

1625 Jema C. Mvakule Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibiti

1626 Jeneus K. Julius Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Karagwe

1627 Jeni A. Ludovick Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Buchosa

1628 Jenife P. Loy Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Mtama

1629 Jenifrida L. Malleck Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Mkuranga

1630 Jenipher J. Mmassy Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Mkalama

1631 Jenipher L. Mhapa Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mkinga
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1632 Jenipher P. Nicholaus Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Ilemela

1633 Jeniva J. Isheishoro Mwalimu Jiji la Dar es salaam Wilaya ya Bukoba

1634 Jepharine K. Asajile Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Kyela

1635 Jerald L. Mitti Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Muleba

1636 Jeremia J. Mkonongo Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Wanging'ombe

1637 Jeremia M. Jackson Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Rombo

1638 Jerome M. Kempanju Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kibiti

1639 Jeronimo B. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Ushetu

1640 Jesca C. Mbena Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Msalala

1641 Jesca S. Elias Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chato

1642 Jessy H. Mwamwenda Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Mtwara

1643 Jesteline E. Edward Muuguzi Wilaya ya Hai Wilaya ya Ludewa

1644 Jestina E. Luvanda Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Wanging'ombe

1645 Jeveline J. Kilawe Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Hai

1646 Jilly S. Mwangwala Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mbeya

1647 Jimali M. Sani Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Sumbawanga

1648 Jimy P. Ngao Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Makete

1649 Jisadya M. Nillah Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukombe

1650 Jistanus K. Mkola Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Mvomero

1651 Jitihada E. Kabego Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Kasulu

1652 Joakimu A. Ngomoka Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chemba

1653 Joakina S. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chamwino

1654 Joan J. Mushi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbulu
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1655 Joel A. Lawi Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Itigi

1656 Joel N. Suday Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Mvomero

1657 Jofrey A. Mkirya Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Rorya

1658 Jofrey J. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Makete

1659 Jofrey J. Mwimbe Mwalimu Wilaya ya Chemba Manispaa ya Sumbawanga

1660 Jofrey K. Ngonyani Mwalimu Manispaa ya Singida Jiji la Dodoma

1661 Jofrey Lucas Sanga Tabibu II Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Rungwe

1662 Johanes J. Angelo Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kyerwa

1663 Johaness D. Chilumba Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Bunda

1664 Johary M. Abdi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Mafia

1665 John A. Mhina Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Rungwe

1666 John C. Anderson Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Msalala

1667 John C. Chole Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Nkasi

1668 John D. Maro Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Moshi

1669 John E. Mkali Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kalambo

1670 John E. Msabaha Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Morogoro

1671 John E. Mshalala Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nzega

1672 John E. Mtigumwa Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kongwa

1673 John F. Mligo Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Njombe

1674 John G. Ngereja Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Buchosa

1675 John H.  Mboje Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita

1676 John H. Mkungile Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Mkinga

1677 John J. Kibila Muuguzi II Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Mtwara
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1678 John J. Mlumbe Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Mpanda

1679 John K. Elisha Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Mpanda

1680 John K. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kilindi

1681 John L. Kiozya Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Tanganyika

1682 John L. lutego Mteknoloja Maabara Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbulu

1683 John M. Masuka Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Serengeti

1684 John M. Millinga Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Njombe

1685 John N. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Chato

1686 John R. Mnanka Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Karagwe

1687 John R. Nkana Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nkasi

1688 John S. Kibila Muuguzi II Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Mtwara

1689 John T. Kibula Mwalimu Manispaa ya Lindi Manispaa ya Ubungo

1690 John T. Milimo Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chamwino

1691 John W. Tulinge Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Nzega

1692 Johnson B. Bwiru Mwalimu Mji wa Makambako Jiji la Mwanza

1693 Johnson D. Magoro Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Tarime

1694 Jonathan B. John Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Karagwe

1695 Jonathan C. Genji Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Ukerewe

1696 Jonathan K. Gerald Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Muleba

1697 Jonathan M. Visulo Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam

1698 Jonathan S. Nyang'han Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bukombe

1699 Jonia T. Gwalanda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muleba

1700 Jopiness J. Mahatane Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Muleba
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1701 Joram M. Masalu Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Chato

1702 Joram M. Rashid Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kibondo

1703 Joseph  K. George Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Chato

1704 Joseph C. Machibya Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Itilima

1705 Joseph E. Jorojick Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kiteto

1706 Joseph E. Macha Afisa Tabibu Mji wa Masasi Wilaya ya Muheza

1707 Joseph G. Marley Katibu wa Afya Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mafia

1708 Joseph H. Haule Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mufindi

1709 Joseph J. Getana Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Tarime

1710 Joseph J. Markan Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Rombo

1711 Joseph J. Mwammanye Mwalimu Wilaya ya Mbeya Mji wa Tunduma 

1712 Joseph J. Mwashuma Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Nyangh'hwale

1713 Joseph L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Mkalama 

1714 Joseph M. Florian Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bumbuli

1715 Joseph P. Kwaang'w Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kondoa

1716 Joseph Q. Bajuta Muuguzi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Manyoni

1717 Joseph S. Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Misungwi

1718 Joseph S. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Handeni

1719 Josephat A. Kisusi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mvomero

1720 Josephat M. Mohoni Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi

1721 Josephat N. Samwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Muleba

1722 Josephat P. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kasulu

1723 Josephati M. Mahoni Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi
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1724 Josephina A. Lusendeka Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Nzega

1725 Josephina E. Nyatega Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Butiama

1726 Josephina T. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Karagwe Mji wa Mbulu

1727 Josephine M. Hharmi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Simanjiro

1728 Josephine M. Kitonge Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Geita

1729 Josephine P. Mhanga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mbarali

1730 Joshua J. Ng'wavi Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Chunya

1731 Joshua M. Myamba Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Njombe

1732 Joshua P. Mwanjali Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Mbarali

1733 Joshua R. Joachimu Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyerwa

1734 Josia J. Kilagambalaye Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kakonko

1735 Josiana G. Manyaga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kaliua

1736 Jovenary S. Raphael Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Bukoba

1737 Jovieth I. Byera Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Gairo

1738 Jovinary N. Chaga Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Ludewa

1739 Jovinus S. Joseph Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Ukerewe

1740 Jovitha A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Wanging'ombe

1741 Joyce B. Enock Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Magu

1742 Joyce C. Kusa Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Chalinze

1743 Joyce C. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Wangingómbe

1744 Joyce G. Mkolwe Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Bahi

1745 Joyce J. Chungu Muuguzi II Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nzega

1746 Joyce J. Ndali Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kyela
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1747 Joyce J. Newa Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kongwa

1748 Joyce J. Tangawizi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Handeni

1749 Joyce K. Mathias Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kigoma

1750 Joyce L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu

1751 Joyce M. Ntirugaya Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Sengerema

1752 Joyce M. Songoyo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Moshi

1753 Joyce N. Mwakyambiki Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha

1754 Joyce N. Said Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Rombo

1755 Joyce R. Lazaro Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mbogwe

1756 Joyce Y. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mvomero

1757 Juceline D. Mbodo Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbogwe

1758 Judith C. Balingira Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Bagamoyo

1759 Judith C. Rugarabamu Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Bukoba

1760 Judith T. Mambi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iramba

1761 Judith T. Mwambashi Mwalimu Manispaa ya Iringa Jiji la Tanga

1762 Juliana E. Mshami Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Lushoto

1763 Juliana F. Moisan Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Arusha 

1764 Julieth W. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Hai

1765 Julieth W. Matiku Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Muleba

1766 Julietha P. Nziku Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbinga

1767 Julius A. Shilonde Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbozi

1768 Julius B. Matle Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Moshi

1769 Julius G. Moshi Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Karatu
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1770 Julius G. Singano Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Pangani

1771 Julius M. Nyerembe Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Ubungo

1772 Julius M. Saramba Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rorya

1773 Julius T. Mayo Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mwanga

1774 Juma A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Jiji la Tanga

1775 Juma H. Kihiga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Muheza

1776 Juma H. Mahundu Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Morogoro

1777 Juma H. Mkwera Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kibiti

1778 Juma I. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Longido

1779 Juma K. Bulakuvye Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kibondo

1780 Juma M. Hegga Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Kyela

1781 Juma M. Mkumula Mwalimu Wilaya ya Tunduru Mji wa Newala

1782 Juma M. Nyangalio Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Rufiji

1783 Juma M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Simanjiro

1784 Juma P. Budigisila Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Bariadi

1785 Juma R. Nusumtemi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kasulu

1786 Juma S. Luchagula Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Buchosa

1787 Juma S. Mashindike Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Nzega

1788 Juma S. Mpulaki Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Malinyi

1789 Juma S. Msafiri Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Igunga

1790 Juma S. Ngalanda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Nachingwea

1791 Jumanne A. Evance Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Muleba

1792 Jumanne A. Magigi Afisa Elimu II Manispaa ya Kinondoni Jiji la Mwanza
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1793 Jumanne M. Riziki Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kakonko

1794 Jumanne P. Damas Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Buhigwe

1795 Jumanne S. Mpitu Mwalimu Mji wa Nanyamba Manispaa ya Lindi

1796 Jummane S. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kilwa

1797 Justace B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Biharamulo

1798 Justin E. Kahongole Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Njombe

1799 Justin R. Kisomo Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Rungwe

1800 Justine A. Isack Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Tanganyika

1801 Justine J. Ernest Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mwanga

1802 Justine K. David Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Nsimbo

1803 Justo T. Tibashoke Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Karagwe

1804 Juvenalis A. Busanya Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Newala

1805 Kaburwa P. Ndaro Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Serengeti

1806 Kadogo J. Kambala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngara

1807 Kafuru M. Ruhumbika Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Geita

1808 Kagito K. Jackson Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Igunga

1809 Kahemela F. Batista Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Iringa

1810 Kaije Y. Rashid Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Muheza

1811 Kaisi A. Maluchila Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Tandahimba

1812 Kaitan E. Mbiji Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Igunga

1813 Kalistus A. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbinga

1814 Kalugulu J. Kamalamo Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mkuranga

1815 Kaluta A. Abeid Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu
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1816 Kaluta A. Selemani Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Sikonge

1817 Kanyerere L. Manyenye Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Sengerema

1818 Kaptolina Y. Buxay Mwalimu Wilaya ya Songwe Mji wa Mbulu

1819 Karen C.  William Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Serengeti

1820 Karisto H. Daniel Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Kasulu

1821 Kashije L. Lukwaja Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mpimbwe

1822 Kashimu A. Ismaili Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Masasi

1823 Kashindye J. Kalla Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Magu

1824 Kashinje M. Jiganza Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Nzega

1825 Kasiani D. Hyera Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Songea

1826 Kassim J. Misana Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Itilima

1827 Kassim J. Tupa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mkinga

1828 Kassimu C. Nassoro Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rufiji

1829 Kassy A. Ananiasi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Karagwe

1830 Kastory R. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Nyasa

1831 Katenga E. Katenga Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Mbozi

1832 Kathbert C. Thomas Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Nzega

1833 Kawena F. Mdee Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Same

1834 Kazwenge M. Luchiba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mbogwe

1835 Kelvin A. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbeya

1836 Kelvin J. Rugangila Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Uvinza

1837 Kelvin P. Mlula Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe

1838 Kelvin S. Genad Mwalimu Wilaya ya Moshi Wlaya ya Bahi
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1839 Kelvine M. Bushaijabwe Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Misungwi

1840 Keneth A. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Songea

1841 Keneth E. Maembe Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Sumbawanga

1842 Keneth G. Mapongo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji  wa Nzega

1843 Keneya N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Monduli

1844 Kennedy J. Athanasio Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo

1845 Kessy T. Peleka Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Tanganyika

1846 Kesta H. Rweyasiri Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Sengerema

1847 Kezia S. Tuza Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Uvinza

1848 Khadija J. Nkulungu Muuguzi II Wilaya ya Musoma Mji wa Makambako

1849 Khalfa O. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Ukerewe

1850 Khamis  A. Juma Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kibiti

1851 Khamis A. Mtegetwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mafia

1852 Khamis M. Ngara Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Masasi

1853 Khamisi N. Ombay Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Karatu

1854 Kija S. Mabula Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Itilima

1855 Kijana S. Mollel Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Moshi

1856 Kiliani R. Mwingira Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Korogwe

1857 Kimea M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Itilima

1858 Kimolo H. Mnyele Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma

1859 Kinanja M. Kinanja Mwalimu Mji wa Bariadi Manispaa ya Lindi

1860 Kingazi H. Kingazi Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli

1861 Kinunda F. Kinunda Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Buhigwe
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1862 Kiondo B. Samwel Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga

1863 Kisa L. Minga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Rombo

1864 Kisha L. Kimburu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Bukoba

1865 Kisney K. Surumbu Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Igunga

1866 Kombo A. Kombo Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ruangwa 

1867 Koole A. Lemoloo Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kondoa

1868 Kosta P. Mhogofela Mwalimu Wilaya ya Uyui Mji wa Njombe

1869 Kristina J. Mathias Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Babati

1870 Kudrack F. Donatus Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Igunga

1871 Kulwa C. Manota Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa

1872 Kulwa G. Mwadende Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kyela

1873 Kulwa J. Malale Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mbogwe

1874 Kulwa M. Philipo Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Itilima

1875 Kulya M. Barnabas Mwalimu Wilaya ya Muleba Mji wa Tunduma 

1876 Kumalija C. Hangila Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Musoma

1877 Kuruthumu M. Kikupa Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kibiti

1878 Kurwa A. Daudi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kibiti

1879 Ladislaus A. Mlimira Muuguzi Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nachingwea

1880 Ladislaus O. Nkoko Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Buhigwe

1881 Lahiu S. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Lushoto

1882 Laika S. Ndali Muuguzi II Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Makete

1883 Laima N. Rashidi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Handeni

1884 Lameck Godfrey Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
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1885 Langon D. Nkwamu Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Chemba

1886 Latifa J. Kisumo Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Kasulu

1887 Latifa S. Saisi Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kigamboni

1888 Laura w. Msacky Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bukoba

1889 Laurent L. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ludewa

1890 Laurent W. Mrosso Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Rombo

1891 Lazaro K. Wilson Mwalimu Wilaya ya Misenyi Wilaya ya Arusha 

1892 Lazaro M. Nsabi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Uyui

1893 Lea L. Mwashilindi Mwalimu Wiliya ya Mlimba Jiji la Mbeya

1894 Leah D. Kitapanda Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kaliua

1895 Leah E. Komba Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mbinga

1896 Leah F. Tibategeza Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Chemba

1897 leah G. Mariki Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Moshi 

1898 Leah J. Mwansite Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kasulu

1899 Leah M. Michael Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Busega

1900 Leah M. Valentine Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Moshi

1901 Leah N. Panja Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Sumbawanga

1902 Leah R. Uiso Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hai

1903 Leah Y. Ngelangela Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbinga

1904 Lega M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Misungwi

1905 Lena H. Mhanga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Chalinze

1906 Lenar A. Nkejale Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kalambo

1907 Lenard M. Majanjala Mwalimu Wilaya ya Itilima Mji wa Bunda
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1908 Lenista M. Safiely Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mwanga

1909 Lenitha L. Mabula Mwalimu Wilaya ya Kasulu Mji wa Geita

1910 Leocadia D. Saguja Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Maswa

1911 Leokadia F. Ngoli Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Monduli

1912 Leonada M. Mathias Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Geita

1913 Leonard I. Chrisitian Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karagwe

1914 Leonard I. Malipesa Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Igunga

1915 Leonard K. Edson Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Urambo 

1916 Leonard M. Magese Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Kilosa

1917 Leonard R. Kaswahili Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Shinyanga

1918 Leonarda D. Mnyukwa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mlimba

1919 Leonarda D. Myukwa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mlimba

1920 Leoni P. Kaduma Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Ludewa

1921 Leonia M. Nayot Muuguzi II Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Monduli

1922 Leonia S. Lulu Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Hanang`

1923 Leonia V. Kiyungi Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ukerewe

1924 Leonida B. Pambe Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Sengerema

1925 Leonsi K. Geay Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Msalala

1926 Leticia G. Deute Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Misenyi

1927 Leticia M. Mayala Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Kaliua

1928 Letisia R. Haule Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Njombe

1929 Levinus S. Fredinand Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Missenyi

1930 Levwola A. Mkongwa Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbogwe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1931 Lewisa M. Lewisa Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Singida

1932 Liberatus A. Hugwe Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Igunga

1933 Liberatus S. Venant Muuguzi II Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karagwe

1934 Libson K. Mpembela Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Songwe

1935 Lidia A. Rajab Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Hai

1936 Lilian K. Kazimoto Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kibondo

1937 Lilian S. Lyaku Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbeya

1938 Lilian T. Swaja Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Nsimbo

1939 Linda T. Zeramula Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Temeke

1940 Linna J. Kalobez Muuguzi Mji wa Njombe Wilaya ya Bukombe

1941 Linus F. Munguru Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Nsimbo

1942 Linus J. Mwakyusa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ludewa Jiji la Mbeya

1943 Liumba A. Liumba Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Tandahimba

1944 Livensi C. Siyame Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Mpanda

1945 Living  E. Mwansasu Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Songwe

1946 Livingstone W. Kalekezi Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karagwe

1947 Loishiye L. Letayo Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Same

1948 Loko M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Newala

1949 Lomayani L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Arusha 

1950 Longinus A. Ponela Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Gairo

1951 Loshilari L. Maturoi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Arusha 

1952 Loveness H. Mgonja Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Kibaha

1953 loveness J.  Maanda Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Ngorongoro
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1954 Lucas L. Girambo Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Arusha 

1955 Lucas N. Sigallah Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Rorya

1956 Lucas N. Tungalaja Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Missenyi

1957 Lucas P. Kasanga Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Songwe

1958 Lucas S. Msangawale Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Nkasi

1959 Lucas S. Robert Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kwimba

1960 Lucia D. Ismail Muuguzi II Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ulanga 

1961 Lucia E. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto

1962 Lucia M. Thomas Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Rorya

1963 Lucia R. Mwakitalu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha

1964 Lucia S. Ngaka Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Shinyanga

1965 Lucian A. Naaday Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Babati

1966 Luciana A. Nombo Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Nyasa

1967 Luciana J. Mdodo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Nzega

1968 Lucy E. Borega Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Tanganyika

1969 Lucy F. Kayange Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ileje

1970 Lucy J. Medza Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya Kahama

1971 Lucy P. Mazengo Mwalimu Mji wa Bariadi Manispaa ya Musoma

1972 Lucy Y. Nyamgenda Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Hanang'

1973 Lucya J. Mtwangiri Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kilosa

1974 Ludovick N. Muba Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Mafia

1975 Lugano A. Edson Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Arusha 

1976 Luhende M. Gedi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kyerwa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1977 Luhende N. Jisandu Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Sumbawanga

1978 Luka M. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe

1979 Lukelo L. Chengula Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilolo

1980 Lulu F. Vahaye Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Njombe

1981 Luole S. Balasisi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Jiji la Arusha

1982 Lupakisyo E. Amon Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Rufiji

1983 Lusekelo Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Sikonge

1984 Lusia B. Ignas Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nachingwea

1985 Lusia E. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto

1986 Lusida E. Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbinga

1987 Lutangilo H. Kifyasi Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Mufindi

1988 Lutufyo J. Mwaituka Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kyela

1989 Lydia F. Vedasto Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Shinyanga

1990 Lydia M. Nashom Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Arusha

1991 Mabula L. Jonas Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Itilima

1992 Mabula P. Manamba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kwimba

1993 Machozi R. Gembe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kaliua

1994 Machriner K. Magi Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Bariadi

1995 Machugu M. Nyakyora Muuguzi II Wilaya ya Songea Wilaya ya Chalinze

1996 Machumu L. Bwire Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Nyang'hwale

1997 Macrin N. Chando Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Morogoro

1998 Mada S. Nduguye Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Mvomero

1999 Madaraka C. Higombeye Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kibondo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2000 Madaraka H. Makarabo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Meatu

2001 Maduhu K. Mageme Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Itilima

2002 Maduhu S. Mussa Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Kishapu

2003 Mafuru M. Mafuru Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Mwanza

2004 Maganga M. Nawabu Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Nzega

2005 Maganiko M. Mololo Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Busega

2006 Magashi M. Shilingi Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ushetu

2007 Magdalena B. Mtundu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Makete

2008 Magdalena J. Chamungwana Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Temeke

2009 Magdalena M. Charles Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Mji wa Handeni

2010 Magdalena R. Sikwese Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Busokelo

2011 Magembe G. George Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbogwe

2012 Mageme K. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Mbogwe

2013 Magige J. Mwita Mtendaji Kata II Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same

2014 Magreth A. Tehingisa Mwalimu Wilaya ya Muleba Jiji la Dar es Salaam

2015 Magreth J. Mkahala Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Wanging'ombe

2016 Magreth K. Peter Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Msalala

2017 Mahiza T. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chalinze

2018 Maimuna S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Meatu

2019 Maimuna Said Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Rombo

2020 Maisa S. Maisa Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Same

2021 Maisha M. Mnileka Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Masasi

2022 Maisha S. Stambuli Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mtwara



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2023 Majaliwa B. Abel Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kilosa

2024 Majidi A. Maburuki Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mtwara

2025 Makanyanga N. Mayani Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa

2026 Makaranga K. Makaranga Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua

2027 Makazi P. Kumbi Muuguzi II Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ileje

2028 Makelele K. Masaganya Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Kishapu

2029 Makenda M. Nyambura Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya Geita

2030 Makesi E.Gabriel Mwalimu Wilaya ya Chemba Mji wa Kasulu

2031 Makighenda S. Kiluwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Hai

2032 Makorere M. Daud Muuguzi Wilaya ya Msalala Wilaya ya Serengeti

2033 Makori F. Mwita Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema

2034 Makrina B. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbinga

2035 Makuri G. Julius Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Ushetu

2036 Makuru M. Wambura Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kisarawe

2037 Malale Y. mhuri Daktari II Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Bunda

2038 Maleji R. Laizer Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru

2039 Malele I. Ndalama Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Bariadi

2040 Mali L. Mollel Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mwanga

2041 Maliki I. Lipwelele Tabibu Msaidizi Wilaya ya Monduli Wilaya ya Masasi

2042 Maliki M. Haruko Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Nanyumbu

2043 Malko R. Lyambilo Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Iringa

2044 Mambe S. Gole Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Shinyanga

2045 Mamertus M. Kifaru Mwalimu Jiji la Mwanza Jiji la Dodoma



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2046 Maneno A. Maweza Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Chemba

2047 Maneno N. Mudelele Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Kibondo

2048 Manjuma S. Athumani Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Hai

2049 Mansour M. Mikuy
Mteknolojia Maabara 
Msaidizi

Wilaya ya Mtama Wilaya ya Lushoto

2050 Mantawera M. Mantawera Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Bunda

2051 Manyanda N. Lusana Muuguzi II Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Itilima

2052 Mapigano K. Edward Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Meatu

2053 Marcel N. Robert Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbogwe

2054 Marcelina S. Sulley Muuguzi II Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Babati

2055 Marco B. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mbinga

2056 Marco D. Kirway Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mkalama 

2057 Marco M. Ernest Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kaliua

2058 Marco M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Mbulu

2059 Marco S.  Haji Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Msalala

2060 Marco S. Jorrojick Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Karatu

2061 Marco S. Ntali Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mbinga

2062 Maresiana C.  Mnembuka Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Masasi

2063 Margaretha S. Nicetasi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Same

2064 Maria A. Kalembo Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Masasi

2065 Maria A. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Makete

2066 Maria B. Vahaye Mwalimu Mji wa Njombe Manispaa ya Sumbawanga

2067 Maria D. Nangayi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Jiji la Mwanza

2068 Maria E. Ngomegwa Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Masasi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2069 Maria J. Sigabena Msaidizi wa Afya Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Mbozi

2070 Maria L. Limu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Mtwara

2071 Maria L. Mollel Muuguzi II Mji wa Kasulu Wilaya ya Monduli

2072 Maria M. Hadrian Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Ubungo

2073 Maria N. Mafwolo Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chalinze

2074 Maria O. Yoeni Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Same

2075 Maria P. Meoyek Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Karatu

2076 Maria S. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kishapu

2077 Maria S. Michael Muuguzi II Wilaya ya Ileje Wilaya ya Chalinze

2078 Maria Wilbrodi
Mteknolojia Msaidizi 
Maabara

Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Rombo

2079 Maria Z. Stanslous Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Ileje

2080 Mariacleofa D. Mkenda Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chato

2081 Mariam A Selemani Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kongwa

2082 Mariam A. Bakari Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Lushoto

2083 Mariam A. Komba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rombo

2084 Mariam A. Lugengo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Shinyanga

2085 Mariam A. Selemani Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kongwa

2086 Mariam E. Kinyamagoha Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Makete

2087 Mariam E. Ntango Muuguzi Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Uvinza

2088 Mariam G. Marko Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Morogoro

2089 Mariam I. Mwantepele Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Njombe

2090 Mariam J. Hassan Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Handeni

2091 Mariam K. Edwin Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2092 Mariam K. Pastory Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni

2093 Mariam M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Manyoni

2094 Mariam O. Mtambo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Lushoto

2095 Mariam R. Galahenga Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Sikonge

2096 Mariam S. Matesi Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Morogoro

2097 Mariam Y. Ndede Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni

2098 Mariam Z. Amiri Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Iramba

2099 Mariama Y. Ngede Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni

2100 Mariamu m. Rashid Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Hai

2101 Mariana A. Venance Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mwanga

2102 Marietha Y. Nduguru Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mbinga

2103 Marimu M. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilwa

2104 Mario J. Malusu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Singida

2105 Martha B. Mwaiganju Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa

2106 Martha C. Mamboleo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Lushoto

2107 Martha E. Gama Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ileje

2108 Martha G. Kalory Mwalimu Wilaya ya  Kigoma Wilaya ya Geita

2109 Martha G. Mnaku Afisa Elimu II Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Buchosa

2110 Martha J. Mbindi Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Tunduma 

2111 Martha M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kisarawe

2112 Martha N. Undigae Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Kwimba

2113 Martha P. Eunyo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kilwa

2114 Martha S. Lalika Msaidizi wa Afya Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kyela



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2115 Martha W. Mkumbo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Kaliua

2116 Martin K. Muhela Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ngorongoro

2117 Martin M. Nakei Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Monduli

2118 Martina K. Chale Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Kibaha

2119 Martini C. Lorri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Korogwe

2120 Marwa W. Nsabi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Magu

2121 Mary A. John Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kibiti

2122 Mary A. Mukoma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda

2123 Mary C. Mwanilonga Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Sumbawanga

2124 Mary C. Wisso Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Nzega

2125 Mary E. Kitunga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kilosa

2126 Mary G. Rayson Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Arusha 

2127 Mary H. Mwambene Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mpwapwa

2128 Mary I. Mganga Afisa Tabibu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mkuranga

2129 Mary J. Fisoo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Liwale

2130 Mary J. Lali Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Bumbuli

2131 Mary J. Masessa Muuguzi II Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Maswa

2132 Mary L. Temba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Moshi

2133 Mary M. Nswila Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Wanging'ombe

2134 Mary R. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega

2135 Mary V. Mrema Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Hanang

2136 Mary Z. Komba Mwalimu Wilaya ya Mvomero Mji wa Mbinga

2137 Maryciana G. Kazimili Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Magu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2138 Maryfidelis S. Mashurano Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Muleba

2139 Marygrace G. Maangiri Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Moshi

2140 Maryment M. Mnzava                               Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Ikungi

2141 Masanja  B. Ndakama Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Nsimbo

2142 Masanja E. Shija Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Itilima

2143 Masanja K. Lugomela Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Itilima

2144 Masanja P. Ngomo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Maswa

2145 Masanja S. Nyamafu Afisa Elimu Msaidizi III Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Tabora

2146 Mashaka E. Mhozya Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Chato

2147 Mashaka I. Juma Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Buchosa

2148 Mashaka I. Kachangu Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Nyang'hwale

2149 Mashaka L Kasubi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Momba

2150 Mashaka M. Shija Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ushetu

2151 Mashala M. Wamba Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Nzega

2152 Masikitiko R. Vyalelo Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Buhigwe

2153 Masumbuko L. Thobias Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Geita

2154 Masumbuko M. Niwa Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kaliua

2155 Masunga G. Emmanuel Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Itilima

2156 Masunga M. Maige Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Meatu

2157 Mataso N. Sambai Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Dodoma

2158 Matatizo Y. Mbagwa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi

2159 Matei A. Mduma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Babati

2160 Mateso M. Hamis Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Sengerema



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2161 Matha S. Lalika Msaidizi wa Afya Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kyela

2162 Mathew L. Mtitu Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Tunduru

2163 Mathias C. Hassan Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Chemba

2164 Mathinde T. Ghati Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Busega

2165 Matola M. Salumu Mwalimu Wiliya ya Mlimba Wilaya ya Rungwe

2166 Matrida E. Ndonde Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mlimba

2167 Maua A. Maisha Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kibiti

2168 Maulidi M. Juma Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Nkasi

2169 Maulidi M. Kiluluwale Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Masasi

2170 Mawazo L. Mwamndela Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Busokelo

2171 Mawazo N. Nsinizye Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Busokelo

2172 Mawazo T. Many'habili Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Shinyanga

2173 Maximilian K. Liyau Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Arusha 

2174 Mayala V. Petro Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Kwimba

2175 Maycrasi D. Babile Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Singida

2176 Mbaraka M. Ibadi Muuguzi II Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mafia

2177 Mbaraka M. Mbonde Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rufiji

2178 Mbashiru M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Misungwi

2179 Mberwa G. Kahara Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kyerwa

2180 Mbohela M. Shinji Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nsimbo

2181 Mbonea E. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Simanjiro

2182 Mbonea S. Mrema Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Moshi

2183 Mbucha N. Mbushi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Itilima



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2184 Mbuke M. Nzella Mwalimu Wilaya ya Mbeya Mji wa Handeni

2185 Mbwaga M. Mwakagali Mwalimu Wilaya ya Itilima Mji wa Makambako

2186 Mdima M. Ngusa Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Igunga

2187 Meck M. Mfyusi Mwalimu Wilaya ya Longido Mji wa Makambako

2188 Meckson F. Kaziri Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Korogwe

2189 Mecktrida M. Mayala Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Kishapu

2190 Medamiriam G. Maghimbi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Same

2191 Medard P. Kagoma Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kibondo

2192 Melkizedeki N. Bura Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Hanang`

2193 Menance J. Komba Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mvomero

2194 Merce R. Andrew Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Kyerwa

2195 Mercelino J. Bee Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Mbinga

2196 Merciana F. Juma Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kibondo

2197 Mercy L. Kabyemera Afisa Tabibu Wilaya  ya Muleba Wilaya ya Chato

2198 Merina M. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbarali

2199 Meshack A. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Momba

2200 Meshack L. Mhando Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbarali

2201 Mesia J. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Arusha 

2202 Met M. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kyela

2203 Method K. Elias Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karagwe

2204 Methodius R. Kabikile Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kyerwa

2205 Meti M. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kyela

2206 Metusi N. Lwisa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Njombe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2207 Mfariji Y. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Longido

2208 Mfaume A. Hamis Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Chalinze

2209 Mgalula M. Ngika Muuguzi II Wilaya ya Muheza Wilaya ya Sengerema

2210 Mhandi M. Masanja Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kyela Wilaya ya Maswa

2211 Michael B. Mbeyela Muuguzi II Mji wa Kondoa Wilaya ya Makete

2212 Michael B. Mkai Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Same

2213 Michael B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buhigwe

2214 Michael E. Mgundu Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mbinga

2215 Michael F. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Namtumbo

2216 Michael H. Kafumu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga

2217 Michael J. Wimile Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Kyela

2218 Michael L. Kalago Muuguzi II Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kiteto

2219 Michael L. Mkoma Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Igunga

2220 Michael M. Murremi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hanang

2221 Michael P. Manyhasima Mwalimu Mji wa Newala Jiji la Mwanza

2222 Michael P. Mwanakatwe Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Nkasi

2223 Michael S. Samwel Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe

2224 Michael W. Mkesela Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ludewa

2225 Midullah Salvatory Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Mpanda

2226 Miduta K. Bahame Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Maswa

2227 Mija B. Machibya Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kibondo

2228 Mikidadi I. Hussein Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kigoma

2229 Minza B. Ndullu Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Maswa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2230 Miriam I. Msuya Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bukombe

2231 Miriam N. Mwaselemba Muuguzi II Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Busokelo

2232 Mishael A. Sandwe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Butiama

2233 Misheki Y. Magwaza Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Songwe

2234 Mistiola J. Balohho Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Moshi

2235 Mkama R. Manyasi Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Itilima

2236 Mkami  G. Machange Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Ilemela

2237 Mkarios M. Moris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same

2238 Mkeko K. Ntunaguzi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kasulu

2239 Mkombozi I. Bengo Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Mbeya

2240 Mkongojo O. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Handeni

2241 Modesta J. Bhalakabise Mwalimu Wilaya ya Handeni Mji wa Kasulu

2242 Modesta M. Aspolo Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mbozi

2243 Modesta M. Michael Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iramba

2244 Modesta V. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Makete

2245 Modester C. Rumanika Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mpwapwa

2246 Mohamed  M. Shukuru Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kilwa

2247 Mohamed A. Jumaa Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kibiti

2248 Mohamed A. Kajoa Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mtwara

2249 Mohamed B. Likemla Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Mtama

2250 Mohamed H. Milongia Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Rufiji

2251 Mohamed H. Nilongo Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Tunduru

2252 Mohamed H. Sinda Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Masasi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2253 Mohamed P. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Meatu

2254 Mohamed R. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Same

2255 Mohamed S. Lipemba Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Tandahimba

2256 Mohamed S. Majoweta Mwalimu Manispaa ya Songea Jiji la Tanga

2257 Mohamed Z. Abdul Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mkinga

2258 Mohamed Z. Hatibu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbulu

2259 Mohamedi H. Magagi Muuguzi Wilaya ya Chato Wilaya  ya Muleba

2260 Mohamedi O. Masukuzi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mkinga

2261 Mohamedi S. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Babati

2262 Mokiwa H. Perembo Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Chalinze

2263 Monica  J. Kihiyo Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Chamwino

2264 Monica B. Ndegwa Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Meatu

2265 Monica G. Sanca Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Hanang`

2266 Monica P. Nkwabi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita

2267 Monika D. Mwaipasi Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Hai

2268 Mordekai P. Gibuka Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Bunda

2269 Moreen C. Namga Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Temeke

2270 Morine J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mpwapwa

2271 Moses A. Mgode Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbinga

2272 Moses A. Ndarai Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga

2273 Moses A. Nkondora Mwalimu Mji wa Korogwe Mji wa Ifakara

2274 Moses D. Nyambari Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Uvinza

2275 Moses G. Elias Mwalimu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Sumbawanga
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2276 Moses M. Masalanga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Njombe

2277 Moshi L. Nada Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Igunga

2278 Mosses I. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Moshi

2279 Motaki Z. Zeran'gesa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bunda

2280 Motongori L. Marwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Tarime

2281 Mpoki D. Mwanjapala Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Nanyumbu

2282 Mpumbiye E. Mpumbiye Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Kilwa

2283 Mrema S. Sakoinel Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Simanjiro

2284 Mrisho Y. Kiyungi Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Morogoro

2285 Msafiri A. Milimo Mwalimu Wilaya ya Gairo Jiji la Dar es Salaam

2286 Msafiri D. Kihwili Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Njombe

2287 Msafiri M. Malaja Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Biharamulo

2288 Msafiri S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Muheza

2289 Msafiri Z. Saji Mwalimu Manispaa ya Musoma Mji wa Bariadi

2290 Mseti M. Saina Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Igunga

2291 Mseti W. Marwa Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Tarime

2292 Msiba P. Msiba Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kakonko

2293 Mtesigwa J. Mausa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tarime

2294 Mtongori T. Marwa Muuguzi Wilaya ya Busega Wilaya ya Rorya

2295 Muhsin M. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Bukombe

2296 Muksini I. Faida Muuguzi mkunga Wilaya ya Kilosa Mji wa Nanyamba

2297 Mukulu M. Kalanje Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Mji wa Newala

2298 Musa A. Solice Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Bariadi
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2299 Musa I. Izobe Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kishapu

2300 Musa I. Sengendo Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Karagwe

2301 Musa J. Mgomba Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Chamwino

2302 Musa K. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kilosa

2303 Musa M. Mwashiwagale Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Rungwe

2304 Musa M. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Handeni

2305 Musa M. Sindani Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Nkasi

2306 Muskin I. Mohamed Muuguzi Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Msalala

2307 Mussa  Haji Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Kilwa

2308 Mussa A. Chowo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Namtumbo

2309 Mussa D. Mahemba Afisa Kilimo Msaidizi I Mji wa Handeni Wilaya ya Serengeti

2310 Mussa J. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Mji wa Geita

2311 Mussa J. Nyamnalunge Afisa Tabibu II Wilaya ya Ileje Wilaya ya Iramba

2312 Mussa K. Mziwanda Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Manyoni

2313 Mussa M. Maximilian Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Mji wa Nzega

2314 Mussa N. Konda Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Meatu

2315 Mussa Z. Kipande Muuguzi II Wilaya ya Serengeti Manispaa ya Mtwara

2316 Mustafa M. Musa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kilwa

2317 Mustapha  R. Mketo Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Lushoto

2318 Mustapha R. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai

2319 Mwajuma A. Ally Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kibiti

2320 Mwajuma A. Said Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Chalinze

2321 Mwajuma H. Zuberi Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Bahi
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2322 Mwajuma I. Mrisho Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kongwa

2323 Mwajuma I. Yahayah Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hai

2324 Mwajuma L. Athumani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Hai

2325 Mwajuma M. Asi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Singida

2326 Mwajuma M. Issa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Uvinza

2327 Mwajuma M. Salum Mwalimu Mji wa Tunduma WIlaya ya Ruangwa 

2328 Mwajuma M. yunus Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Morogoro

2329 Mwajuma S. Athumani Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Kibiti

2330 Mwajuma S. Barua Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero

2331 Mwajuma S. Msuya Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Same

2332 Mwalimu M. Mwalimu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mafia

2333 Mwalimu O. Mvuoni Afisa Muuguzi II Wilaya ya Newala Wilaya ya Rufiji

2334 Mwalu J. Ngussa Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbogwe

2335 Mwalu T. Ng'hunduga Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Maswa

2336 Mwaluko B. Mbele Mwalimu Wilaya ya Mlimba Manispaa ya Kigamboni

2337 Mwamini M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Itilima

2338 Mwamvita E. Igembya Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mpwapwa

2339 Mwanahamis K. Salehe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Sikonge

2340 Mwanahamisi H. Swalehe Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Muheza

2341 Mwanahamisi S. Kuziwa Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Lushoto

2342 Mwanahawa I. Amir Muuguzi II Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Pangani

2343 Mwanaidi H. Ally Mwalimu Wilaya ya Igunga Jiji la Mwanza

2344 Mwanaidi J. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chalinze
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2345 Mwanamisi S. Msangi Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Same

2346 Mwangola Felix Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Same

2347 Mwantumu K. Msangi Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dodoma

2348 Mwashaban Y. Mbahu Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Singida

2349 Mwazamu K. Masoud Muuguzi II Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mkuranga

2350 Mwendo I. Michaely Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Urambo 

2351 Mwichande H. Ahmadi Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mkuranga

2352 Mwile E. Maskoti Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Nkasi

2353 Mwishemi P. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bunda

2354 Mwita C. Bisaka Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Misungwi

2355 Mwita C. Nyamhanga Mwalimu Wilaya ya Busega Mji wa Bunda

2356 Mwita M. Muniko Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Tarime

2357 Mzee M. Juma Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Sikonge

2358 Naamini D. Mgoghwe Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Newala

2359 Naamini P. Mshana Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Misungwi

2360 Nabaru L. Laizer Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bahi

2361 Naeku W. Melau Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbulu

2362 Naelijwa F. Mduma Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Bagamoyo

2363 Nafikahedi  S. Mnkeni Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mwanga

2364 Naftara A. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Serengeti

2365 Nahaman C. Japhet Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Sikonge

2366 Nahason S. Nelson Afisa Tabibu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Nyang'hwale

2367 Naima K. Noor Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Buchosa
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2368 Naitai T. Ngobei Mwalimu Mji wa Tunduma Jiji la Mbeya

2369 Nakija F. Mdeme
Msaidizi wa Afya 
Mwandamizi

Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kibaha

2370 Namnyaki E.  Mmbando Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kondoa

2371 Nangabo T. Tiluganilwa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita

2372 Nanguli S. Mmavele Muuguzi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mtwara

2373 Naomi B. Mwanji Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Morogoro

2374 Naomi D. Mashakilo Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Tanga

2375 Narsis M. Ndiwu Mwalimu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Tunduru

2376 Nasibu B. Shomari Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kisarawe

2377 Nasibu F. Bakari Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Lushoto

2378 Nasibu Y. Luvunduka Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Buhigwe

2379 Nasma K. Radhidi Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Masasi

2380 Nasra H. Chihako Muuguzi II Wilaya ya Chato Wilaya ya Tandahimba

2381 Nassir S. Musa Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli

2382 Nassoro S. Chura Dereva II Wilaya ya Uyui Wilaya ya Iringa

2383 Naswiru M. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Karagwe

2384 Nathan A. Mwaikeke Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Busokelo

2385 Nathanael G. Rusumo Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Urambo 

2386 Nazarath F. Muhamedi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Bukoba

2387 Naziel L. John Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Same

2388 Nchama L. Marwa Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Serengeti

2389 Ndabawelize L. Renatus Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kyerwa

2390 Ndeningwafinya M. Masawe Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Handeni
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2391 Ndewira E. Kyungai Afisa Kilimo Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Same

2392 Ndilanha B. Lufuta Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Busega

2393 Ndimubhandi M. Kitota Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Kilosa

2394 Ndimyake M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kyela

2395 Ndulu G. Buhulu Mwalimu Wilaya ya Mbarali Mji wa Bariadi

2396 Nebert B. Mwigume Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ludewa

2397 Neema  A. Idd Mwalimu Mji wa Newala Manispaa ya Mpanda

2398 Neema  M. Kiteto Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kilosa 

2399 Neema A. Mwakibete Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi

2400 Neema A. Sijila Muuguzi Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Hanang

2401 Neema B. Mwanji Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Morogoro

2402 Neema C. Lyungu Mtendaji Kata Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kyela

2403 Neema C. Machunde Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Muleba

2404 Neema D. Kagale Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Manyoni

2405 Neema E. Mbuya Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mkuranga

2406 Neema F. Lucian Muuguzi II Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kibondo

2407 Neema H. Sikaponda Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kongwa

2408 Neema J. Ntilicha Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mbogwe

2409 Neema J. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Msalala

2410 Neema K. Alfred Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Bagamoyo

2411 Neema M. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mvomero

2412 Neema M. Irunde Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Rufiji

2413 Neema M. Mshiga Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Kibaha
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2414 Neema N. Muhagama Muuguzi Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nsimbo

2415 Neema P. Odimari Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Iramba

2416 Neema R. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kibiti

2417 Neema S. Kiregese Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Misungwi

2418 Neema S. Kulila Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilosa

2419 Neema S. Salla Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kongwa

2420 Neema S. Tatimo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Moshi

2421 Neema V. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe

2422 Nelson E. Mariki Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kongwa

2423 Nelson G. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Bariadi Mji wa Tunduma 

2424 Nelson S. Nyangalima Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Mbeya

2425 Nelson Z. Magafu Mwalimu Mji wa Ifakara Mji wa Tarime

2426 Nely A. Shibanda Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Songwe

2427 Nenetwa C. Makeja Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Serengeti

2428 Nescar W. Ndile Muuguzi II Manispaa ya Tabora Wilaya ya Busokelo

2429 Nestory A. Swallow Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Makete

2430 Nestory H. Mkude Mwalimu Jiji la Mbeya Wiliya ya Mlimba

2431 Neth K. Kaminyoge Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Shinyanga

2432 Newton C. Lulambo Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Njombe

2433 Ng'aida B. Ng'aida Afisa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bukoba

2434 Ngeleja J. Kazungu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Maswa

2435 Ngemelo E. Salu Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ushetu

2436 Ngokolo L. Zakaria Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Mji wa Bunda
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2437 Nhadi M. Masanja Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kyela Wilaya ya Maswa

2438 Nhundi J. Nestory Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Busega

2439 Nica P. Kakoyo Mwalimu Wilaya ya Uyui Manispaa ya Lindi

2440 Nicholaus G. Nyangasi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Malinyi

2441 Nicko E. Mkakala Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Makete

2442 Nickodem K. Benald Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Buhigwe

2443 Nickson A. Simpanzye Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Nkasi

2444 Nickson K. Nelson Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muleba

2445 Nickson K. Nzali Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kilolo

2446 Nicodem S. Luvanda Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbozi

2447 Nicodemus Q. Tluway Muuguzi II Wilaya ya Bagamoyo Mji wa Babati

2448 Nicolaus M. Joseph Muuguzi II Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Serengeti

2449 Nicolaus T. Augostine Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Same

2450 Nindi S. Sanga Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Songwe

2451 Niwael K. Kajia Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilindi

2452 Niwael W. Mboni Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Hai

2453 Njeu M. Bajuta Mwalimu Mji wa Kondoa Wilaya ya Hanang`

2454 Njevile M. Sadock Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mpimbwe

2455 Njile S. Nzumbi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Chato

2456 Njole J. Mwambapa Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbozi

2457 Nkota N. Twitake Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mpimbwe

2458 Nkuba S. Masakala Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Uyui

2459 Nkuyugulu A. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Tanganyika



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2460 Nkwambi M. Mneja Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Itilima

2461 Nnael W. Eneza Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Sengerema

2462 Noah J. Amos Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kakonko

2463 Noah V. Masonda Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Njombe

2464 Noel N. Kawiche Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Babati

2465 Noel O. Vitikasi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kaliua

2466 Noel P. Gamara Mwalimu Manispaa ya Lindi Mji wa Bariadi

2467 Noelina M. Richard Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Itilima

2468 Norbert G. Moroma Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Lushoto

2469 Novatus G. Edward Muuguzi Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Hai

2470 Novatus O. Rwegasira Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kyerwa

2471 Nsoma K. Hazina Mwalimu Wilaya ya Mbarali Mji wa Bariadi

2472 Nuhi D. Kanuti Mteknolojia Dawa II Wilaya ya Hanang' Manispaa ya Bukoba

2473 Nuhu C. Luvingo Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Njombe

2474 Nunia V. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Igunga

2475 Nurdini I. Basha Mwalimu Wilaya ya Kibondo Mji wa Nanyamba

2476 Nuru F. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mkuranga

2477 Nuru G. Gwamagobe Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Bukombe

2478 Nuru J. Kagoro Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Morogoro

2479 Nuru M. Kaunda Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Singida

2480 Nuru R. Kipendi Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nyang'hwale

2481 Nuru Z. Makweta Afisa Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Igunga Jiji la Dar es Salaam

2482 Nurudini A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Newala
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2483 Nurueli M. Meela Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mafia

2484 Nusra R. Shomvi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Karagwe

2485 Nusura H. Omary Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Simanjiro

2486 Nyabise J. Charles Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Magu

2487 Nyachiro B. Wegoro Mwalimu Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Musoma

2488 Nyakabaya J. John Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Butiama

2489 Nyakarare C. Nyangi Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Bunda

2490 Nyamalwa C. Misungwi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Shinyanga

2491 Nyambenda P. Rushamu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Ngara

2492 Nyamiaga E. Mtaki Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Bariadi

2493 Nyamsiba S. Majura Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Mwanza

2494 Nyamwara A. Manga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Maswa

2495 Nyanda M. Richard Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Tanganyika

2496 Nyandekwa M. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Msalala

2497 Nyangala G. Ngusa Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Itilima

2498 Nyange S. Selemani Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kisarawe

2499 Nyangwisi D. Mwita Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Serengeti

2500 Nyanjile K. Samweli Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kaliua

2501 Nyasi J.Yunde Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Ikungi

2502 Nyasiga T. Elisha Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Sengerema

2503 Nyendwa M. Singu Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Itilima

2504 Nyikumi N. Jovin Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda

2505 Nzinyangwa Mweta Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Meru
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2506 Obadia E. Mwainunu Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Chalinze

2507 Obadia M. Gihoza Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kasulu

2508 Obed T. Mgimba Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kilolo

2509 Obi C. Mgata Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Temeke

2510 Octaviana L. Nyingo Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Chalinze

2511 Odavia B. Ntakije Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Kigoma

2512 Oden N. Msuva Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kilolo

2513 Odilia J. Atoni Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu

2514 Odilia M. Deus Muuguzi II Wilaya ya Tanganyika Manispaa ya Ubungo

2515 Olariv E. Mutell Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Rombo

2516 Olga A. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Tunduru

2517 Olga P. Lupogo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbinga

2518 Olinga  M. Mollel Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Korogwe

2519 Olipa D. Mathew Msaidizi wa Afya Wilaya ya Longido Manispaa ya Tabora

2520 Oliva H. Kalisti Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Rombo

2521 Oliva M. Michael Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ileje

2522 Oliva P. Kasato Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Kaliua

2523 OlivaS. Bubelwa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Mji wa Geita

2524 Olivia J. Kasiki Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Shinyanga

2525 Omari J. Nangapomi Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Mtama

2526 Omari Mvuoni Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Rufiji

2527 Omari N. Hamisi Mwalimu Mji wa Newala Wilaya ya Tunduru

2528 Omary B. Mkungu Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kilindi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2529 Omary H. Mweluwala Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Iringa

2530 Omary K. Kingazi Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Korogwe

2531 Omary K. Majaliwa Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Handeni

2532 Ombeni M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Makete

2533 Ombeni Maiko Sanga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Makete

2534 Ombeni R. Gadau Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Njombe

2535 Ombi Y. Pinda Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Kilolo

2536 Omega I. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mufindi

2537 Omega R. Olotu Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga

2538 Onesmo D. Chaula Tabibu Msaidizi Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ileje

2539 Onesmo E. Mrimi Mwalimu Wilaya ya Korogwe Mji wa Bunda

2540 Onesmo H. Chale Msaidizi wa Afya Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Iringa

2541 Onesmo M. Anthony Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Missenyi

2542 Onesmo M. Hassan Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Uvinza

2543 Onesmo M. Stashon Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Mji wa Tunduma 

2544 Onesmo S. Mabula Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Uvinza

2545 Onike V. Seza Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Kasulu

2546 Oredian M. Simon Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Rungwe

2547 Orester S. Nyamweru Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Morogoro

2548 Osca W. Omben Mwalimu Manispaa ya Lindi Mji wa Kibaha

2549 Oscar C. Mlimbila Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Njombe

2550 Oscar D. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Mbinga

2551 Oscar J. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Muleba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2552 Oscar J. Nzwelele Muuguzi II Wilaya ya Makete Wilaya ya Kibondo

2553 Osheni D. Raphael Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Rombo

2554 Osia T. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Sumbawanga

2555 Osmunda F. Kinyangazi Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Bariadi

2556 Oswald T. Bessalion Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kyerwa

2557 Osward M. Hyela Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Mbinga

2558 Osward T. Kiverege Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Itilima

2559 Osward U. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Magu

2560 Otei P. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kisarawe

2561 Owden F. Mwaisemba Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Rungwe

2562 Painetho K. Kasoma Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Buchosa

2563 Palick K. Patrick Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Kilolo

2564 Pamela L. Ngalewa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa

2565 Pascal A. Yohana Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Simanjiro

2566 Pascal P. Mwakasege Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mvomero

2567 Pascalina F. Kalendu Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Kyela

2568 Pascalina T. Muhale Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karatu

2569 Paschal A. Matemu Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mpwapwa

2570 Paschal B. Tluway Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Hai

2571 Paschal D. Myenga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kishapu

2572 Paschal H. Lusana Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilindi

2573 Paschal L. Mathias Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buchosa 

2574 Paschal L. Nyanda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilindi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2575 Paschal P. Kaige Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibiti

2576 Paschali P. Kamili Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Mji wa Handeni

2577 Paschalina A. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Hanang

2578 Paskal G. Komba Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji wa Mbinga

2579 Paskalina B. Issaay Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Babati

2580 Paskalina J. Kusimula Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Same

2581 Paskalina S. Herman Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu

2582 Paskazia E. Mpitabakana Mwalimu Wilaya ya Magu Mji wa Kasulu

2583 Pastory P. Mitegeko Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Geita

2584 Patrice I. Maulidi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama 

2585 Patricia J. Ntamoye Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kibondo

2586 Patrick F. Francis Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya  ya Muleba

2587 Patrick G. Chilambo Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Ludewa

2588 Patrick J. Kilishinga Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Bukombe

2589 Patrick P. Nyembo Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Karagwe

2590 Patrick P. Philbert Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Morogoro

2591 Patrick S. Nkoho Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rufiji

2592 Patroda S. Shilole Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua

2593 Paul J. Ntomola Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Kilosa

2594 Paul J. Sangali Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Handeni

2595 Paul K. Samson Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Itilima

2596 Paul L. Mitumba Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Mbogwe

2597 Paul M. Bupilipili Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Songea



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2598 Paul M. Evagre Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mwanga

2599 Paul M. Kalanga Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Geita

2600 Paul M. Mwasonzwe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbozi

2601 Paul P. Maige Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chato

2602 Paulina A. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Iringa

2603 Paulina A. Matagi Muuguzi Mkunga II Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Arusha 

2604 Paulina A. Mwankemwa Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Ubungo

2605 Paulina J. Kijalo Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Jiji la Dar es Salaam

2606 Paulina J. Msabi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga

2607 Paulina M. Mwamende Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Ileje

2608 Paulina P. Mtui Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Karatu

2609 Paulina S. Doto Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kilindi

2610 Paulo B. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Babati

2611 Paulo B. Bruno Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete

2612 Paulo D. Oswin Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Muheza

2613 Paulo E. Kahimba Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Tunduru

2614 Paulo M. Maliatabu Mwalimu Wilaya ya Hai Jiji la Mbeya

2615 Paulo M. Maroboto Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Bukombe

2616 Paulo T. Ayro Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Karatu

2617 Peace W. Kachekole Afisa Elimu Msaidizi III Manispaa ya Ilemela Mji wa Kibaha

2618 Peleleza K. Gillan Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mkuranga

2619 Peleleza S. Samweli Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chamwino

2620 Pendael N. Saitabau Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Karatu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2621 Pendo A. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kyela

2622 Pendo A. Sungura Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nkasi

2623 Pendo B. Marco Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kaliua

2624 Pendo G. William Muuguzi II Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Maswa

2625 Pendo R. Muyenjwa Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Singida

2626 Penina A. Marko Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nkasi

2627 Penina A. Paschal Muuguzi II Wilaya ya Chalinze Mji  wa Nzega

2628 Penina M. Shedrack Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kibiti

2629 Penina N. Burra Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Babati

2630 Permin E. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tunduru

2631 Pesa M. Damas Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ileje

2632 Peter  C. Michael Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Tarime

2633 Peter  J. Masulya Mwalimu Mji wa Newala Wilaya ya Ukerewe 

2634 Peter C. Paul Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Mvomero

2635 Peter C. Sheusi Muuguzi Wilaya ya Hanang Wilaya ya Kalambo

2636 Peter D. Ojijo Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bariadi

2637 Peter H. Clemence Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Rombo

2638 Peter J. Wanyancha Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Serengeti

2639 Peter K. Gaspal Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Kaliua

2640 Peter L. Willium Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mpwapwa

2641 Peter M. Kazungu Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Shinyanga

2642 Peter M. Onyango Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Morogoro

2643 Peter M. Siasi Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Mkalama 



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2644 Peter N. Sakaya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karagwe

2645 Peter O. Peter Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Makete

2646 Peter P. Chitanda Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Nachingwea

2647 Peter P. Patrice Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbulu

2648 Peter S. Mokami Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Korogwe

2649 Petro  S. Christopher Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mkuranga

2650 Petro L. Sinkala Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tanganyika

2651 Petro T. Bukoma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kyerwa

2652 Petro T. Burra Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Karatu

2653 Phabian D. Fales Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa

2654 Phane Nyanga'au Mwalimu Wilaya ya Meatu Mji wa Tunduma 

2655 Phanuel M. Manwa Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Buhigwe

2656 Philbert G. Rutunda Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Bukoba

2657 Philbert P. Kihambi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Tabora

2658 Philbert P. Kweyamba
Mteknolojia Msaidizi 
Maabara

Wilaya ya Rombo Wilaya ya Misungwi

2659 Philbertha D. Mpanju Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Bukoba

2660 Philemon E. Mwita Muuguzi II Wilaya ya Mafia Wilaya ya Serengeti

2661 Philimon B. Revelian Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Geita

2662 Philimon R. Mwaisemba Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Biharamulo

2663 Philipo E. Felician Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Musoma

2664 Philipo J. Kasegenghe Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Buchosa

2665 Philipo M. Daudi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kiteto

2666 Philomena N. Greyson Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Ubungo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2667 Philomena P. Mujemula Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Muleba

2668 Phinas N. Bwire Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Kahama

2669 Photidas T. Wilbard Muuguzi II Wilaya ya Ileje Wilaya ya Karagwe

2670 Pili D. Madoshi Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Ludewa

2671 Pili P. Tabu Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kahama

2672 Pili R. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Mtwara

2673 Pilly A. Chenge Mwalimu Mji wa Kibaha Mji  wa Nzega

2674 Pinda M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Biharamulo

2675 Pius D. Cravel Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Kaliua

2676 Pius N. Andrew Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Urambo 

2677 Pius O. Ruida Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Muheza

2678 Pius P. Protace Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Sikonge

2679 Plackseda K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kasulu

2680 Plasida G. Mgindange Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Busega

2681 Praygod F. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Mwanga

2682 Praygod K. Mathias Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Sikonge

2683 Pricila R. Project Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kwimba

2684 Prisca C. Paschal Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Sengerema

2685 Prisca K. Kulwa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kwimba

2686 Priscar L. Mang'ulisa Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Iringa

2687 Priscus S. Ndeshumia Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Rombo

2688 Priska N. Nzowa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ludewa

2689 Proscovia S. Mutayoba Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Ushetu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2690 Prosper E. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Same

2691 Prosper R. Ndossa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Rombo

2692 Prudensiana J. Ntirurasanyi Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Nachingwea

2693 Pudensiana E. Zambi Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Chunya

2694 Queen B. Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Makete

2695 Rabia S. Gavyole Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Magu

2696 Rachel A. Kitojo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya  ya Arusha

2697 Rachel J. Kwilasa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mbarali

2698 Rachel J. Mbise Muuguzi II Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Karatu

2699 Rachel N. Kiangi Msaidizi wa  Afya Wilaya ya Monduli Wilaya ya Mpwapwa

2700 Rachel S. Mlaya Muuguzi II Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Muheza

2701 Rachel V. Shija Mwalimu Wilaya  ya Makete Wilaya ya Nyasa

2702 Rafaela A. Kigodi Muuguzi Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Wanging'ombe

2703 Raha A. Mpokonya Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Kahama

2704 Rahabu J. Panga Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kiteto

2705 Rahel  M. Mshana Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Same

2706 Rahel A. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Muheza

2707 Rahel E. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Moshi

2708 Rahel E. Nassary Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Arusha

2709 Rahel J. Migire Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Babati

2710 Rahel J. Mollel Mwalimu Mji Makambako Wilaya ya Meru

2711 Rahel Z. Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bariadi

2712 Raheli M. Ishila Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Iramba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2713 Raheli T. Mkwavi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Rorya

2714 Rahim E. Msigala Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Iringa

2715 Rahimu R. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Ikungi

2716 Rahimu R. Said Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Handeni

2717 Rahma H. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Chalinze

2718 Rajab I. Milasi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Tunduru

2719 Rajab S. Juma Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Lushoto

2720 Rajabu A Athumani Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Rombo

2721 Rajabu A. Mchilowa Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Masasi

2722 Rajabu B. Selemani Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Korogwe

2723 Rajabu M. Kiondo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Morogoro

2724 Rajabu M. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Newala

2725 Rajabu R. Athumani Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kilosa

2726 Rajabu S. Bomba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nyangh'hwale

2727 Rajabu S. Ruponda Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kondoa

2728 Ramadhan N. Ally Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Namtumbo

2729 Ramadhan N. Mhuto Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi

2730 Ramadhan S. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Maswa

2731 Ramadhani A. Jongo Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mkuranga

2732 Ramadhani B. Issa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muheza

2733 Ramadhani H. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Chalinze

2734 Ramadhani I. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Tandahimba

2735 Ramadhani J. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Chato
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2736 Ramadhani M. Kimola Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Pangani

2737 Ramadhani M. Mashaka Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Mji wa Ifakara

2738 Ramadhani M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Lushoto

2739 Ramadhani M. Twaha Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Itilima

2740 Ramadhani R. Kahuto Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Same

2741 Ramadhani R. Mwaya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mtama

2742 Ramadhani S. Pangaya Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Nachingwea

2743 Ramadhani S. Rwambo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Kilwa

2744 Ramadhani W. Shunda Mwalimu Wilaya ya Meru Jiji la Tanga

2745 Ramathani I. Zambi Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Ikungi

2746 Ramji E. Omari Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mafia

2747 Ramsey T. Mwakitalu Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyela

2748 Ramso S. James Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Rorya

2749 Ramson A. Mtandika Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ikungi

2750 Raphael A. Mganga Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kilosa

2751 Raphael E. Sanga Muuguzi Wilaya ya Kyela Wilaya ya Makete

2752 Raphael L. Mguku Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Kahama

2753 Raphael P. Mwakilema Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Momba

2754 Rashid A. Halidi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Same

2755 Rashid A. Haule Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Momba

2756 Rashid B. Mliwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Mbozi

2757 Rashid H. Mtambwe Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kisarawe

2758 Rashid K. Athuman Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Newala
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2759 Rashid M. Athumani Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Namtumbo

2760 Rashid N. Afrah Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Lindi

2761 Rashid O. Kisagase Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Chalinze

2762 Rashid P. Mrutu Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Same

2763 Rashid R. Mwinjuma Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kilindi

2764 Rashid S. Ulenga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Masasi

2765 Rashidi A. Bakari Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Kilwa

2766 Rashidi A. Gugu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Korogwe

2767 Rashidi Z. Njozi Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Tunduru

2768 Ratifa F. Sanga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Kisarawe

2769 Ratifa S. Witala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Iringa

2770 Ratifa S.Witala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Iringa

2771 Raymond T. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Shinyanga

2772 Rebeca A. Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bukoba

2773 Rebeca B. Rubali Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Sengerema

2774 Rebeca M. Lwinga Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bariadi

2775 Rebecca E. Kasimba Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukombe

2776 Rebeka S. Congo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ludewa

2777 Recho A. Pilla Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mbarali

2778 Regani M. Eligi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato

2779 Regina G. Kastom Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Siha

2780 Regina G. Njau Afisa Elimu Msaidizi III Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Ilemela

2781 Regina H. Julius Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Kwimba
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2782 Regina H. Rwegasira Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi

2783 Regina J. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibaha

2784 Regina M. Mwambaswike Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Rungwe

2785 Regina S. Mwasongwe Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Mufindi

2786 Rehema A. Lukali Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Kalambo

2787 Rehema A. Msola Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Dar es Salaam

2788 Rehema D. Mchenya Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Nzega

2789 Rehema E. Mtango Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Arusha 

2790 Rehema E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ngorongoro

2791 Rehema H. Tenge Tabibu  Msaidizi Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea

2792 Rehema J. Endwasweny Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukoba

2793 Rehema J. Mwamgoge Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kyela

2794 Rehema K. Mjwanga Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Madaba

2795 Rehema L. Kilambo Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Iringa

2796 Rehema M. Katobe Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Rungwe

2797 Rehema Mang'ura Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Musoma

2798 Rehema W. Magelanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Iringa

2799 Reine C. Charles Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Rombo

2800 Reinfrida D. Maduhu Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Mwanza

2801 Remifrida L. Mlazo Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Malinyi

2802 Remigius L. Rushatsi Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nzega

2803 Remigius M.  Lungu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Tunduru

2804 Remigius S. Msing'ha Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Gairo
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2805 Renatha H. Mbembela Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Urambo 

2806 Renatus K. Walitula Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Gairo

2807 Renatus S. Massawe Mwalimu Wilaya ya Msalala Jiji la Arusha

2808 Renatus S. Ngerule Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kigoma

2809 Reticia P. Martin Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Buhigwe

2810 Reuben B. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Mufindi

2811 Reuben M. Kuboja Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Bunda

2812 Reuben P. Jibu Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Hai

2813 Reuda F. Magavafivi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa

2814 Revina W. Marksory Muuguzi II Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Urambo 

2815 Revocatus D. Shirima Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Arusha

2816 Revocatus E. Kabugumira Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Kyerwa

2817 Revocatus L.Rwechungura Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Muleba

2818 Revocatus P. Iranga Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Geita

2819 Revocatus T. Weja Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ukerewe 

2820 Reward W. Ombeni Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same

2821 Rhoda A. Christopher Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kishapu

2822 Rhoda J. Daniel Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kibondo

2823 Rhoda S. John Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kahama

2824 Richard E. Mwaibambe Muuguzi Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Tanganyika

2825 Richard J. Salamba Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kishapu

2826 Richard K. Bujashi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Bukombe

2827 Richard K. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Nyasa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2828 Richard N. Estard Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Iringa

2829 Richard P. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Rungwe

2830 Richard S. Nkinga Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Urambo

2831 Richard W. Weswa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kishapu Mji wa Bunda

2832 Rifa S. Paschal Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilosa

2833 Rita F. Ndomba Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam

2834 Ritha A. Likwawa Afisa Elimu II Jiji la Mwanza Jiji la Dodoma

2835 Riziki E. Urassa Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mvomero

2836 Riziki S. William Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bumbuli

2837 Robart P. Mwakasege Afisa Elimu Msaidizi III Jiji la Mwanza Wilaya ya Kyela

2838 Roben B. Katembo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi

2839 Robert A. Masenga Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Uyui

2840 Robert E. Chuule Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda

2841 Robert F. John Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chato

2842 Robert M. Timanywa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nyang'hwale

2843 Robert N. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Tanga

2844 Robert P. Robert Dereva II Wilaya ya Iringa Wilaya ya Uyui

2845 Robert R. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Muheza

2846 Roda A. Twendeule Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Makambako

2847 Rogathe K. Malkiori Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Babati

2848 Rogers V. Temba Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Same

2849 Rojelius R. Kaijage Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Maswa Wilaya ya Karagwe

2850 Rose B. Mwasikili Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Ileje



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2851 Rose D. Kessy Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mpwapwa

2852 Rose E. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Muleba

2853 Rose G. Mbwambo Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Lindi

2854 Rose G. Ngonyani Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Iringa

2855 Rose J. Andrew Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Ileje

2856 Rose J. Msuya Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Same

2857 Rose R. Kileo Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Nachingwea

2858 Rose S. Baltazari Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same

2859 Rose S. Mboya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Arusha 

2860 Rose T. Romano Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rufiji

2861 Rosemary A. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mufindi

2862 Rosemary E. Ulio Mwalimu Wilaya ya Kwimba Mji wa Bariadi

2863 Roya A. Abbakar Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Bariadi

2864 Royce F. Kyobya Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Karagwe

2865 Roza D. Songoro Mwalimu Mji wa Njombe Mji wa Tunduma 

2866 Rozalia M. Mramba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nanyumbu

2867 Rozamystica  M. Lyamsema Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Geita

2868 Rozina J. Msemwa Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Meru

2869 Ruben L. Tilika Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Monduli

2870 Rukia I. Issa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Igunga

2871 Rukia J. Hussein Muuguzi Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mkuranga

2872 Rukia K. Mbaraka Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dodoma

2873 Rukia M. Mniwa Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Kisarawe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2874 Rukia R. Mlaki Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Arusha

2875 Ruth M. Myombe Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Tanganyika

2876 Ryoba M. Gairigi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Butiama

2877 Saada S. Kapangala Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Rombo

2878 Saada S. Msengesi Msaidizi wa Afya Manispaa ya Kinondoni Manispaa ya Mpanda

2879 Sabaini I. Namwango Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Tandahimba

2880 Sabas N. Nyagwanda Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Buhigwe

2881 Sabato O. Mugoka Mwalimu Mji wa Njombe Jiji la Mwanza

2882 Sabihi S. Salumu Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Liwale

2883 Sabina L. Axwesso Mwalimu Manispaa ya Ubungo Mji wa Kibaha

2884 Sabina M. Masolwa Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Arusha 

2885 Sabinian T. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kondoa

2886 Sabrina M. Dungurusi Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Liwale

2887 Sabrina S. Suleiman Msaidizi wa Afya Wilaya ya Ngara WIlaya ya Ruangwa 

2888 Sada J. Maganga Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Singida

2889 Sada M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Meru

2890 Sadaya I. Mjungu Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Igunga

2891 Sadi J. Hoza Mteknolojia Dawa II Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Hanang'

2892 Sadi Lilungulu Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Mkuranga

2893 Sadiki R. Ally Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Lushoto

2894 Sadock R. Muganyizi Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Tanganyika

2895 Safiel M. Simon Mwalimu Mji wa Kondoa Wilaya ya Same

2896 Safina G.  Ntulanya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Ngara



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2897 Safinaery K. Mtatuu Mwalimu Mji wa Kasulu Mji wa Njombe

2898 Safio N. Ndongolo Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Nyasa

2899 Saguge M. Matiko Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tarime

2900 Said A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Korogwe

2901 Said A. Kilua Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Newala

2902 Said H. Juma Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya Liwale

2903 Said I. Mfwangavo Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chalinze

2904 Said M. Lumu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Lindi

2905 Said M. Nyenje Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi

2906 Said S. Kijang'ombe Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Lushoto

2907 Saidi A. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Bukombe

2908 Saidi A. Senyagwa Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Kilolo

2909 Saidi H. Kunjima Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kilwa

2910 Saidi I. Saidi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kongwa

2911 Saidi J. Matihani Mwalimu Wilaya ya Kilosa Jiji la Tanga

2912 Saidi U. Kwiyunga Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kondoa

2913 Saimon T. Kamwela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ileje

2914 Sajatimiriam F.  Kavilwa Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kibiti

2915 Sajidu I. Hamidu Mwalimu Wilaya ya Ngara Jiji la Mwanza

2916 Saka L. Mshegetwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Tarime

2917 Sakina M. Nkungu Afisa Tabibu Wilaya ya Muheza Mji wa Masasi

2918 Salage L. Kubyula Muuguzi II Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Meatu

2919 Salehe J. Msakusi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Lushoto



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2920 Salehe N. Amesalum Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mkuranga

2921 Salehe N. Soso Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Gairo

2922 Salehe O. Mzee Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Muheza

2923 Saliboko William Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kilosa

2924 Salim K. Ngayowa Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Iringa

2925 Salim Y. Badyumako Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buhigwe

2926 Salimu A. Omary Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kondoa

2927 Salimu A. Salumu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Tandahimba

2928 Salimu K. Zahoro Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Lushoto

2929 Salimu R. Chiya Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Muheza

2930 Salma A. Chappe Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Ubungo

2931 Salma J. Saadan Mwalimu Wilaya ya Uvinza Mji wa Nanyamba

2932 Salma M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Handeni

2933 Salma M. Ng'wadi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Bukombe

2934 Salma R. Ally Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kibiti

2935 Salmin S. Ahmed Daktari II Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mbeya

2936 Salome A. Ngowi Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chamwino

2937 Salome G. Liyaya Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Bariadi

2938 Salome I. Lyabonga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Wanging'ombe

2939 Salome J. Mwiga Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mbozi

2940 Salome S. Eliya Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Kisarawe

2941 Salome S. Mangasa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Serengeti

2942 Salum A. Salehe Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mkuranga



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2943 Salum B. Mahomba Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Karatu

2944 Salum H. Chitanda Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Namtumbo

2945 Salum M. Jafari Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Newala

2946 Salum R. Ali Tabibu II Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kilwa

2947 Salumu H. Kamoleka Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Gairo

2948 Salumu M. Jafari Afisa Muuguzi II Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Newala

2949 Salumu N. Kazi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bukombe

2950 Salumu V. Mkuku Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Gairo

2951 Salutari V. Bahane Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo

2952 Salvina F. Chali Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mvomero

2953 Sami N. Kepha Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Nsimbo

2954 Samia S. Bakari Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kibiti

2955 Samira S. Adam Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Same

2956 Samsom J. Adam Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Babati

2957 Samson B. Charles Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Geita

2958 Samson D. Cheyo Muuguzi Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Geita

2959 Samson F. Juma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Tarime

2960 Samson F. Ntongani Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Karagwe

2961 Samson M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kilolo

2962 Samson S. Bihole Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Buhigwe

2963 Samson S. Haulle Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbulu

2964 Samson Z. Muuguzi Muuguzi II Mji wa Babati Wilaya ya Bagamoyo

2965 Samsoni G. Maganga Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Maswa
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2966 Samwel  M. Mwashiwawa Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbozi

2967 Samwel D. Dickson Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Songwe

2968 Samwel G. Mwamlima Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Sumbawanga

2969 Samwel J. Anduru Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Ukerewe

2970 Samwel J. Mwalambo Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Ileje

2971 Samwel L. Tadeo Muuguzi II Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Songwe

2972 Samwel M. Elias Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Ilemela

2973 Samwel M. Kajumu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Sengerema

2974 Samwel M. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Chato

2975 Samwel N. Joseph Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Tabora

2976 Samwel S. Andalu Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Iramba

2977 Samwel S. Mayila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Shinyanga

2978 Samwel S. Sambiji Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Shinyanga

2979 Samwel Y. Kodende Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo

2980 Samweli E. Kamuli Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Bukombe

2981 Samweli J. Saluni Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mpwapwa

2982 Samweli M. Sospeter Tabibu  Msaidizi Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi

2983 Sando W. Nchore Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Serengeti

2984 Sangijo M. Khamis Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mkinga

2985 Sania I. Hassan Muuguzi I Wilaya ya Bahi Wilaya ya Ulanga 

2986 Santus K. Apolnary Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Hai

2987 Sanura M. Mcharo Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Tanga

2988 Sanuri J. Semnaro Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bumbuli
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2989 Saphiness J. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru

2990 Sarah A. Minga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kyela

2991 Sarah C. Fulugence Mwalimu Wilaya ya Tunduru Jiji la Dar es Salaam

2992 Sarah G. Chavala Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Siha

2993 Sarah I. Mshiko Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Sumbawanga

2994 Sarah M. Maira Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Musoma

2995 Sarah N. Sylvester Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Rorya

2996 Sarah S. Mahali Tabibu Wilaya ya Same Wilaya ya Makete

2997 Sarah S. Ngahy Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mbinga

2998 Sariel Y. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Morogoro

2999 Satiel M. Rashid Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Same

3000 Sauda  M. Waziri Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilindi

3001 Sauda B. Haji Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Moshi

3002 Saul A. Shaban Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Kasulu

3003 Saumu A. Kanju Mwalimu Wilaya ya Ushetu Manispaa ya Temeke

3004 Saumu H. Mustafa Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Handeni

3005 Saumu K. Hassani Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Tarime

3006 Saumu S. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Lindi

3007 Sawiya S. Kaitu Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bukoba

3008 Sayi S. Marco Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Rorya

3009 Sayuni A. Kamwagila Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kilolo

3010 Sayuni E. Ngendelo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Tandahimba

3011 Sayuni M. Magubika Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kongwa
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3012 Scolastica E. Chishako Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Nkasi

3013 Scolastica E. Mwakifumbwa Mwalimu Wilaya ya Misesenyi Wilaya ya Wangingómbe

3014 Scolastica W. Shija Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mwanga

3015 Sebastian A. Mwasipaja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Nkasi

3016 Sebastian M. Kanju Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Nanyamba

3017 Sebastian R. Kavishe Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Rombo

3018 Secilia R. Mtawa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa

3019 Seif B. Ali Muuguzi II Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mkinga

3020 Seif M. Omary Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mafia

3021 Seif S. Madogo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Pangani

3022 Sekela A. Mwakyusa Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Tunduma

3023 Sekela C. Mwampagatwa Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Mbeya

3024 Sekela K. Jasson Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete

3025 Seleman B. John Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Itilima

3026 Selemani I. Ramadan Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kasulu

3027 Selemani J. Selemani Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Same

3028 Selemani M. Makunga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Buhigwe

3029 Selemani P. Kichuzi Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Kigoma

3030 Selemani R. Mnyamisi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Lushoto

3031 Selestine S. Moyo Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Njombe

3032 Selina  M.  Anton Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Muleba

3033 Selina A. Mwatujobe Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Rungwe

3034 Selina D. Mlosa Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Ulanga 



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3035 Selina M. Anton Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Muleba

3036 Selina P. Kirway Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Karatu

3037 Semeni A. Ussi Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mkuranga

3038 Semion G. Simende Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Tanganyika

3039 Seraphina L. Bakililehi Fundi Sanifu Vifaa Tiba Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Karagwe

3040 Sesaguli S. Mazinga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Igunga

3041 Sesali P. Mgao Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mbozi

3042 Sese C. Bita Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Buchosa

3043 Seth M. Reuben Mwalimu Wilaya ya Bariadi Manispaa ya Morogoro

3044 Severin N. Raphael Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Njombe

3045 Shaban B. Goda Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Chamwino

3046 Shaban J. Shabani Mwalimu Mji wa Njombe Mji wa Kasulu

3047 Shaban M. Rajab Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Muleba

3048 Shaban P. Shabo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Sengerema

3049 Shaban R. Kindojo Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Iringa

3050 Shaban R. Shabani Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rufiji

3051 Shabani F. Jeremia Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bukombe

3052 Shabani H. Shabani Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mwanga

3053 Shabani M. Mahamudu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Liwale

3054 Shabani O. Shemputa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muheza

3055 Shabani P. Shabo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Sengerema

3056 Shadrack A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chemba

3057 Shadrack D. Mtundu Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Songea
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3058 Shadrack I. Yohana Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Magu

3059 Shafii N. Kibichi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Mkuranga

3060 Shafii P. Kosmas Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Same

3061 Shaibu S. Nababu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Newala

3062 Shakila H. Shekigenda Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Same

3063 Shamim A. Okoth Mwalimu Wilaya ya Mwanga Mji wa Njombe

3064 Shamimu O. Mahmoud Tabibu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo

3065 Shamiru K. Selemani Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea

3066 Shani D. Shoo Muuguzi II Wilaya ya Babati Wilaya ya Mwanga

3067 Shannel T. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbinga

3068 Sharifa T. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Manyoni

3069 Sharifat H. Mzito Muuguzi  Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mkuranga

3070 Shaweji A. Kundapwa Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kilwa

3071 Shebi N. Mwang'onda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Momba

3072 Shedrack M. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Handeni

3073 Shedrack P. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Kilolo

3074 Sheha H. Mohamed Mtendaji wa Mtaa Wilaya ya Kakonko Manispaa ya Kahama

3075 Sheila A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kaliua

3076 Shema E. Shunashu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chamwino

3077 Shija A. Malekana Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chato

3078 Shija B. Jasili Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Nzega

3079 Shija D. Isatya Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Msalala

3080 Shija J. Ludendela Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Tanganyika
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3081 Shija J. Msabila Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Tanganyika

3082 Shija J. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Misungwi

3083 Shija M. Ndege Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Shinyanga

3084 Shija N. Njonge Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Geita

3085 Shija O. Nzingula Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Igunga

3086 Shilla D. Mdolo Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Mbinga

3087 Shilya M. Charles Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Nyang'hwale

3088 Shimbi S. Lubinza Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Maswa

3089 Shingwa B. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Igunga Mji wa Kasulu

3090 Shitungulu N. Felician Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Kwimba

3091 Shukrani D. Kuzenza Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kilwa

3092 Shukrani K. Bagangu Muuguzi II Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kondoa

3093 Shukrani M. Ngoloka Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mufindi

3094 Shukurani J. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Wanging'ombe

3095 Shukurani W. Rugera Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Meru

3096 Shumbana H. Masoud Muuguzi II Manispaa ya Lindi Wilaya ya Kibondo

3097 Siama J. Massawe Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Ilemela

3098 Siami W. Mbago Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Songea

3099 Siasa H. Mbarawa Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar es Salaam

3100 Sifa A. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mtama

3101 Sifael  S. Hhando Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Mji wa Mbulu

3102 Siima M. Mathayo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kyerwa

3103 Sija I. Kweka Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mwanga
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3104 Sikudhani S. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Lushoto

3105 Sikujua S. Faida Muuguzi II Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Chato

3106 Sikujua S. Mwanachimbo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Njombe

3107 Silivia P. Mlama Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Missenyi

3108 Silvanus S. Nyoni Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Songea

3109 Silver J. Kimaryo Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Same

3110 Silvester M. Lutinginya Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kilosa

3111 Silvester S. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Nyasa

3112 Simai O. Kheri Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Pangani

3113 Simon  M. Charles Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega

3114 Simon A. Kamese Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kyerwa

3115 Simon C. Mushy Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Rombo

3116 Simon D. Charles Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Geita

3117 Simon E. Sovela Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Mbinga

3118 Simon F. Kamuli Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Buchosa

3119 Simon F. Mlega Mwalimu Wilaya ya Kongwa Mji wa Nzega

3120 Simon H. Nampunju Mwalimu Manispaa ya Morogoro Mji wa Kibaha

3121 Simon I. Samwel Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kongwa

3122 Simon J. Simon Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kwimba

3123 Simon M. Anatory Mwalimu Wilaya ya Wangingómbe Wilaya ya Kishapu

3124 Simon N. Machiya Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Muleba

3125 Simon N. Masani Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Itilima

3126 Simon N. Nsomi Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mkalama 
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3127 Simon N. Paul Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Itilima

3128 Simon Y. Tembo Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mtwara

3129 Simphroza J. Kifunda Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Njombe

3130 Simprosa A. Godfrey Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Kisarawe

3131 Sindayi M. Madeni Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa

3132 Sisilia L. Malkiori Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Babati

3133 Sister J. Mwamlima Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Tunduru

3134 Sisti K. Damas Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Manispaa ya Ubungo

3135 Sisti M. Mathias Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Chalinze

3136 Siwao S. John Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Sengerema

3137 Siwema A. Omari Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Mji wa Handeni

3138 Siwema O. Kyamani Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai

3139 Sixbert I. Blasio Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo

3140 Sixtus M. Mathew Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Chamwino

3141 Smon S. Malekela Mwalimu Wilaya ya Kongwa Mji wa Bariadi

3142 Solomon A. Msiba Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Ileje

3143 Solomoni O. Melimbuki Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Simanjiro

3144 Sophia A. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nanyumbu

3145 Sophia A. Sekwavi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Iringa

3146 Sophia L. Oshumu Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Kibaha

3147 Sophia M. Kulangwa Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Kigamboni

3148 Sophia M. Mihayo Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ngara

3149 Sophia M. Saidi Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Kaliua
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3150 Sophia P. Cleophace Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Nzega

3151 Sophia S. Mziray Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha

3152 Sospeter A. Mseya Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kongwa

3153 Sospeter C. Kayuli Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Biharamulo

3154 Sospeter W. Mongo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ngara

3155 Sosteness G. Damas Mwalimu Wilaya ya Masasi Manispaa ya Kahama

3156 Sosthenes F. Behuta Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Bariadi

3157 Sowed  N. Miyeye Mwalimu Wilaya  ya Makete Wilaya ya Muleba

3158 Spiriano J. Ntalima Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kasulu

3159 Spora B. Twisa Afisa Tabibu II Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kongwa

3160 Spora D. Simwanza Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbeya

3161 Stalen F. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Wanging'ombe

3162 Stamili S. Lidenge Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kyela

3163 Stanford S. Chali Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Kilolo

3164 Stanley A. Mngóngó Mwalimu Mji Makambako Manispaa ya Morogoro

3165 Stanley L. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mkuranga

3166 Stanley N. Shedrack Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Buhigwe

3167 Stanley S. Mwituza Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Chamwino

3168 Stanley Y. Chakulanga Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Itigi

3169 Stanslaus Z. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Nyangh'hwale Wilaya ya Moshi

3170 Stelia K. Mbonabucha Muuguzi Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mkalama 

3171 Stella A. Mhando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo

3172 Stella L. Makenya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kisarawe
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3173 Stella M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Missenyi

3174 Stella M. Nkonosinema Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo

3175 Stella N. Ng'asso Tabibu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Newala

3176 Stella S. Benedict Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kilindi

3177 Stephano F. Mchena Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mufindi

3178 Stephano K. Chrispin Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Chunya

3179 Stephano L. Essau Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kilindi

3180 Stephano S. Peter Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Uvinza

3181 Stephen C. Senda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Msalala

3182 Stephen E. Ulomi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Simanjiro

3183 Stephen K. Mpembeni Afisa Kilimo Wilaya ya Same Wilaya ya Kongwa

3184 Stephen M. Byarugaba Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Biharamulo

3185 Stephen M. Ryoba Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Serengeti

3186 Stephen R. Dawite Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Moshi

3187 Stephen S. Mlasi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sumbawanga

3188 Stephen S. Mwingira Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Ludewa

3189 Stephen W. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Masasi

3190 Sterv N. Nzunda Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Rombo

3191 Steven C. Mligo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Njombe

3192 Steven M. Ntulo Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Moshi

3193 Steven M. Richard Mwalimu Mji wa Handeni Jiji la Dar es Salaam

3194 Steward J. Mwembe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Njombe

3195 Steward Y. Tulyanje Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Songwe
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3196 Stivin N. Merikio Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Tanganyika

3197 Stumai  M. Ally Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Handeni

3198 Stumai A. Sereri Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mkinga

3199 Stumai S. Msumary Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Chalinze

3200 Subira  M. Mtende Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kilwa

3201 Subira G. Mswashilindi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Jiji la Mbeya

3202 Subira J. Nyanana Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Tunduru

3203 Subira Y. Mdee Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mwanga

3204 Sudi S. Mshamu Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kibiti

3205 Sudi S. Ngulungulu Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Kilolo

3206 Sultan S. Mapande Msaidizi w Afya Mji wa Nanyamba Wilaya ya Gairo

3207 Sultan Y. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Tanga

3208 Sultana M. Kirari Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam

3209 Sunday J. Julius Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Chemba

3210 Sura S. Hubile Muuguzi Wilaya ya Rorya Wilaya ya Busega

3211 Susane S. Mansana Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kisarawe

3212 Susani M. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Itilima

3213 Suzan D. Nyawaje Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Misungwi

3214 Suzan I. Maulid Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Buchosa

3215 Suzan M. Mbeho Mwalimu Manispaa ya Kahama Mji wa Tunduma

3216 Suzana D. Nyawaje Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Misungwi

3217 Suzana D. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Muleba

3218 Suzana E. Charles Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Musoma
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3219 Suzana F. Sulle Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Mbulu

3220 Suzana S. Machera Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Njombe Mji wa Kondoa

3221 Swalehe A. Rume Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji  wa Nzega

3222 Swaumu H. Luholela Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Bukoba

3223 Swedi M. Swed Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya manyoni

3224 Switbert G. Kamugisha Mwalimu Wilaya ya Nyasa Mji wa Nanyamba

3225 Sylivanus B. Dionise Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kyerwa

3226 Sylivanus E. Mwajombe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Nachingwea

3227 Sylivanus F. Dotto Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Korogwe

3228 Sylivanus R. Kiswaga Muuguzi Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kigoma

3229 Sylivester E. Robert Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Maswa

3230 Sylivester L. Nyamwaga Afisa Elimu Msaidizi III Manispaa ya Tabora Wilaya ya Misungwi

3231 Sylvester A. Sang'ka Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Karatu

3232 Sylvester T. Benedicto Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Geita

3233 Tabia L. Apasi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbeya

3234 Tabia N, Gabriely Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ludewa

3235 Tabley A. Makunula Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Tandahimba

3236 Tabu A. Mwakibete Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Wangingómbe

3237 Tabu M. Masaka Muuguzi II Wilaya ya Makete Mji wa Kondoa

3238 Tabu M. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mvomero

3239 Taimisy D. Sanga Mwalimu Manispa ya Kigamboni Wilaya ya Missenyi

3240 Taji S. Chipanda Muuguzi II Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Kwimba

3241 Tamali A. Simon Msaidizi wa Afya Manispaa ya Mpanda Manispaa ya Kinondoni
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3242 Tamasha  S. Mweli Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mlele

3243 Tamimu K.mSuleiman Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Misungwi

3244 Tano W. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Nkasi

3245 Tatu G. Massay Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Ushetu

3246 Tatu H. Ndaki Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza

3247 Tatu O. Perengo Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nachingwea

3248 Tausi S. Halfani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Same

3249 Tausila K. Mgimwa Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Wanging'ombe

3250 Teddy M. Reuben Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Morogoro

3251 Tegemeo E. Matimbwa Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Liwale

3252 Testa K. Kanonko Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Busega

3253 Thabit J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza

3254 Thabit M. Tumaini Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbozi

3255 Theodora A. Songati Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Uvinza

3256 Theodora D. Tunugu Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kigoma

3257 Theodora O. Kigodi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilolo

3258 Theodory M. Tsii Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Singida

3259 Theresia  J. Swai Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Muheza

3260 Theresia D. Mnyaigara Muuguzi II Wilaya ya Monduli Wilaya ya Mbarali

3261 Theresia J. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mpwapwa

3262 Theresia J. Nyengela Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Tanga

3263 Theresia K. Cosmas Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kilosa

3264 Theresia L. Maganga Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Igunga
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3265 Theresia M. Samba Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chamwino

3266 Theresia V. Ndibalema Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Biharamulo

3267 Thiles M. Kasimba Mwalimu Wilaya ya Kalambo Mji Njombe

3268 Thobias M. Babwanga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Karagwe

3269 Thomas A. Mpale Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mufindi

3270 Thomas L. Aswile Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Kyela

3271 Thomas M. Donald Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Ukerewe 

3272 Thomas M. Kamori Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Geita

3273 Thomas M. Mrema Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Arusha

3274 Thomas R. Msoka Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Hai

3275 Thomas S. Thadeo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kyerwa

3276 Thomas Y. Dunia Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza

3277 Thuwaida S. Omari Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Tanga

3278 Tibezuka T. Chimile Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Buchosa 

3279 Tilu M. Lutema Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Buchosa

3280 Timoth E. Mwanja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ikungi

3281 Timoth R. Nsemwa Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Rombo

3282 Tina E. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbozi

3283 Titus B.John Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Sengerema

3284 Titus E. Tito Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Uyui

3285 Titus I. Kahwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Bukoba

3286 Titus M. Kondo Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Sumbawanga

3287 Tobastino A. Ndago Muuguzi II Wilaya ya Meatu Wilaya ya Ileje
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3288 Togolo Makula Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Itilima

3289 Toto J. Matondo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Chamwino

3290 Toyi N. Sadyoya Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kibondo

3291 Tuhuvilage A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kigoma

3292 Tukepa M. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kilolo

3293 Tuko N. Utenga Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mufindi

3294 Tulli E. Nicco Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Rungwe

3295 Tumaini A. Maro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai

3296 Tumaini A. Ngailo Muuguzi Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Sumbawanga

3297 Tumaini E. Kibarusha Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kasulu

3298 Tumaini G. Makere Muuguzi Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Njombe

3299 Tumaini J. Mwamlenga Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Dar es Salaam

3300 Tumaini M. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Songwe

3301 Tumaini T. Nelson Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Same

3302 Tumepewa J. Sanga Mwalimu Mji wa Tunduma Mji wa Njombe

3303 Tumpalege G. Mwangupili Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kilolo

3304 Tumpe A. Mwakakyela Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Tunduma 

3305 Tumpe M. James Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mbozi

3306 Tumwamini J. Mhepela Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kilolo

3307 Tusajigwe D. Mlwafu Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbeya

3308 Tuzo G. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kasulu

3309 Tuzo Y. Shekolowa Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Korogwe

3310 Twaha B. Omary Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Biharamulo
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3311 Twalibu D. Salim Mwalimu Mji wa Tarime Manispaa ya Kinondoni

3312 Ujudi N. Kirua Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Temeke

3313 Ulia S. Mzopola Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbarali

3314 Ulimboka E. Lucas Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Uyui

3315 Upende  S. Samwel Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Meru

3316 Upendo A. Jilala Tabibu Msaidizi Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Uvinza

3317 Upendo A. Mwakipunda Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mbozi

3318 Upendo A. Sindiyo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Lushoto

3319 Upendo D. Kadema Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Iramba

3320 Upendo E. Kantu Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Same

3321 Upendo E. Mwampamba Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Tunduma

3322 Upendo F. Njau Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Manyoni

3323 Upendo F. Nzaligo Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Biharamulo

3324 Upendo G. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Ubungo

3325 Upendo J. Msenda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe

3326 Upendo J. Simwanza Muuguzi Manispaa ya Moshi Mji wa Njombe

3327 Upendo J. Vegula Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Lushoto

3328 Upendo Mwakyembe Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Singida

3329 Ushauri D. Isdory Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Tanganyika

3330 Uwezo O. Kiloloma Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Magu Wilaya ya Kibondo

3331 Vaileth M. Chelesi Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Iringa

3332 Vaileth O. Mpangala Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Songea

3333 Valence P. Shwekerela Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karagwe
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3334 Valentia M. John Afisa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Itilima

3335 Valentino A. Mwilafi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Muheza

3336 Valentino S. Mangula Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Makete

3337 Vanance Z. Komanya Mwalimu Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Iringa

3338 Vashti R. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Nkasi

3339 Vedasto M. Johnbosco Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Misungwi

3340 Vedastus B. Mazigo Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Missenyi

3341 Velence M. Mayaya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Mtwara

3342 Velence M. Rwabugushu Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Msalala

3343 Venance C. Kilawe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Kisarawe

3344 Venus K. Damas Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero

3345 Vera L. Mwamwile Mwalimu Mji wa Tunduma Jiji la Mbeya

3346 Verdiana V. Barongo Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Tabora

3347 Verediana B. Mugeta Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Kibaha

3348 Veronica  D. Masanga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Ulanga 

3349 Veronica A. Komba Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kisarawe

3350 Veronica A. Kondowe Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kilwa

3351 Veronica A. Patrick Muuguzi II Wilaya ya Ileje Wilaya ya Urambo 

3352 Veronica B. Akonaay Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbulu

3353 Veronica E. Ndahani Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Mkalama 

3354 Veronica M. Mahundi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Tunduru

3355 Veronica O. Tluway Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbulu

3356 Veronica R. Kajembe Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mtama
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3357 Veronica S. Maro Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Tarime

3358 Veronica Y. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Itigi

3359 Veronika W. Mhule Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Kalambo

3360 Verus K. Damas Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero

3361 Verynice E. Masamu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Same

3362 Vestina R. Sangu Muuguzi II Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Tanganyika

3363 Vestus S. Andrew Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Temeke

3364 Vianery E. Kawonga Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nyasa

3365 Vicent M. Massay Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same

3366 Victa M. Mwasaka Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mbarali

3367 Victor C. Kabura Tabibu Msaidizi Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkuranga

3368 Victor J. Mkonongo Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Sumbawanga

3369 Victoria D. Tete Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mbozi

3370 Victoria H. Kasanda Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Mji wa Bariadi

3371 Victoria J. Marmo Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Mbulu

3372 Victoria R. Mzuga Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Missenyi

3373 Victoria W. Mapesa Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar Es Salaam

3374 Violeth M. Joshua Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Moshi

3375 Vitalis S. Ladis Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tarime

3376 Vitalis S. Peter Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibondo

3377 Vumilia Likwamile Muuguzi II Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kalambo

3378 Wakulu K. Juma Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mvomero

3379 Wakuru R. Magige Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kishapu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3380 Wakuru R. Maheresi Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Itilima

3381 Walii R. Bashiri Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Same

3382 Walter J. Kahungya Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Busokelo

3383 Wangisho J. Senteu Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Misungwi

3384 Wankuru R. Kairo Muuguzi II Wilaya ya Ileje Wilaya ya Meatu

3385 Wasifu K. Mkegeto Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Kinondoni

3386 Waziri S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Handeni

3387 Wema J. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mpwapwa

3388 Wema W. Urassa Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Hai

3389 Wenseslaus J. Kisso Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Simanjiro

3390 Wilbard L. Kapachu Mwalimu Mji wa Tunduma Manispaa ya Kahama

3391 Wilbroad A.  William Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Nyang'hwale

3392 Wilfred R. Kimath Muuguzi Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Same

3393 Wilhelmina E. Baynit Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hanang'

3394 Wilhelmina F. Mkude Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kilosa

3395 Wilko B. Mtwigu Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Njombe

3396 Wille V. Henry Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Ubungo

3397 William A. Magambo Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Iringa

3398 William C. Kapinga Mwalimu Wilaya  ya Makete Wilaya ya Ileje

3399 William J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Rorya 

3400 William Kudoja Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mkuranga

3401 William M. Nassar Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Moshi

3402 William P. Agustino Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kibaha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3403 Willium L. Sowa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkuranga

3404 Willson D. Jackson Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buhigwe

3405 Willy Y. Mwanguku Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Songwe

3406 Wilson C. Msigala Muuguzi II Jiji la Tanga Mji wa Masasi

3407 Wilson J. Augostino Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Uvinza

3408 Wilson M. Izengo Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chato

3409 Wilson N. Mpenihaka Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ngara

3410 Wilson R. Mwaya Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Nanyumbu

3411 Wilson S. Michael Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbulu

3412 Wilton M. Bruma Muuguzi Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mpimbwe

3413 Winfred B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Busokelo

3414 Winfrida H. Mkoba Msaidizi wa Afya Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mwanga

3415 Winfrida M. Mgunda Msaidizi wa Afya Manispaa ya Tabora Wilaya ya Longido

3416 Winfrida M. Mpini Muuguzi Wilaya ya Njombe Manispaa ya Bukoba

3417 Winfrida T. Mpitivyako Mwalimu Wilaya ya Handeni Mji wa Mbinga

3418 Winfrida T. Paulo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kisarawe

3419 Winkansia E. Masawe Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Manyoni

3420 Winnie L. Paul Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Singida

3421 Witness D. Mlowe Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mpimbwe

3422 Witness E. Gwaso Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Chalinze

3423 Witness G. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Tunduru

3424 Wito E. Goroy Mwalimu Wilaya ya Babati Wlaya ya Ngorongoro

3425 Yahaya S. Digubike Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Rufiji



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3426 Yahaya S. Tonogo Muuguzi II Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mtwara

3427 Yakobo M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Serengeti

3428 Yakobo R. Yakobo Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Nzega

3429 Yakwila R. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mbarali

3430 Yanga S. Kazwenge Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tanganyika

3431 Yasin B. Shekilaghe Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli

3432 Yasin R. Faraji Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Mtwara

3433 Yasinta M. Biyaga Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Kasulu

3434 Yasinta S. Maguzu Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Sikonge

3435 Yassin N. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mtama

3436 Yatim J. Ally Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Tanga

3437 Yekonia A. Stalehe Muuguzi II Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chunya

3438 Yekonia D. Chobaliko Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bukombe

3439 Yeremia T. Baran Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Same

3440 Yoana W. Nachivuna Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Rungwe

3441 Yohakimun S. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Newala

3442 Yohana A. Naano Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kishapu

3443 Yohana B. Siay Mwalimu Manispaa ya Musoma Mji wa Babati

3444 Yohana D. Malujo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Buchosa

3445 Yohana F. Nchupa Muuguzi II Wilaya ya Maswa Wilaya ya Tandahimba

3446 Yohana G. Kibiriti Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Serengeti

3447 Yohana L. Masomhe Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Rorya

3448 Yohana M. Butelile Msaidizi wa Afya WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Ngara



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3449 Yohana N. Faustine Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Geita

3450 Yohana S. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Ikungi

3451 Yohana T. Juma Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Lushoto

3452 Yohana T. Pelecca Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Muleba

3453 Yohana T. Willy Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Bukoba

3454 Yohana Z. Nyamoga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kilolo

3455 Yohani W. Moshi Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Itigi

3456 Yolam I. Sanga Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Iringa

3457 Yombo M. Samweli Mwalimu Wilaya ya Magu Mji  wa Nzega

3458 Yona A. Kiula Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Same

3459 Yona G. Mbanga Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Bariadi

3460 Yona L. Kilasa Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Jiji la Mwanza

3461 Yonas S. Bakari Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Liwale

3462 Yovina C. Robart Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nanyumbu

3463 Yudathadei E. Nahonyini Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Bukombe

3464 Yuditha Q. Joseph Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Shinyanga

3465 Yunus A. Tembo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbinga

3466 Yunus H. Buheti Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Same

3467 Yusta K. Michael Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bumbuli

3468 Yusta R. Mtulo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa

3469 Yustaz j. Samson Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Chamwino

3470 Yuster A. Mwasiba Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mufindi

3471 Yuster D. Chambala Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Uvinza



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3472 Yusto D. Busungu Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mlimba

3473 Yusuf D.Wilson Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bunda

3474 Yusufu A. Hassani Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi

3475 Yusufu M. Mzebo Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kakonko

3476 Yusuph A. Mussa Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bumbuli

3477 Yusuph I. Mmbare Mwalimu Mji  wa Nzega Mji wa Kibaha

3478 Yusuph J. Jackson Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Igunga

3479 Yusuph J. Samson Dereva II Manispaa ya Songea Wilaya ya Serengeti

3480 Zabibu H. Juma Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mwanga

3481 Zacharia B. Mjule Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Busega

3482 Zacharia E. Kachira Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kakonko

3483 Zacharia S. Lushika Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bukombe

3484 Zachayo S. Bujingwa Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mkalama 

3485 Zahara A. Juma Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Chalinze

3486 Zahara C. Silla Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Kisarawe

3487 Zaida D. Myovela Mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Iringa

3488 Zaidia A. Mujula Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam

3489 Zaina E. Mwaisengela Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mbeya

3490 Zaina M. Abdallah Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Ludewa

3491 Zainab O. Seneda Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kibaha

3492 Zainabu  H. Amiri Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Bumbuli

3493 Zainabu A. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Morogoro

3494 Zainabu E. Abraham Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Temeke



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3495 Zainabu H. Amiri Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Bumbuli

3496 Zainabu H. Lugendo Tabibu II Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kilindi

3497 Zainabu I. Mussa Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Temeke

3498 Zainabu Kiwingo
Mteknolojia Maabara 
Msaidizi

Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mtama

3499 Zainabu S. Liugulu Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Tunduru

3500 Zaitun A. Juma Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tandahimba

3501 Zaituni O. Malilo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida

3502 Zaituni W. Said Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chamwino

3503 Zakaria J. Kashomba Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Arusha

3504 Zakaria P. Kipako Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga

3505 Zakayo E. Butoto Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Kwimba

3506 Zakayo J. Swai Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Hai

3507 Zakia A. Mbembe Mwalimu Wilaya Geita Wilaya ya Chamwino

3508 Zakia A. Shakitilah Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Manispaa ya Singida

3509 Zakina V. Kapasi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Iringa

3510 Zamda H. Hayeshi Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Bagamoyo

3511 Zamda M. Risasi Muuguzi II Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kilolo

3512 Zamoyon M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Singida

3513 Zavery A. Mponzi Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Makete

3514 Zawadi P. Simaike Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kyela

3515 Zawadi S. Makula Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kaliua

3516 Zawadi Z. Singo Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Bahi

3517 Zebron T. Mgala Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbinga



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3518 Zelda S. Ndekezi Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni

3519 Zena H. Mkopi Tabibu II Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muheza

3520 Zena I. Mpogole Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kisarawe

3521 Zena L. Bahitwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Ushetu

3522 Zephania D. Nzowa Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Chunya

3523 Zephania N. Lembris Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Same

3524 Zerah T. Nchimbi Msaidizi wa Afya Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Iringa

3525 Ziada I. Bakari Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Kaliua

3526 Zimotheo L. Hoza Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Kahama

3527 Zuberi A. Paschal Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mkinga

3528 Zuberi S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Uvinza

3529 Zuberi T. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Namtumbo

3530 Zuhura  S. Ally Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Tanga

3531 Zuhura A. Ally Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mlimba

3532 Zuhura H. Musa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kiteto

3533 Zuhura H. Said Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Masasi

3534 Zulea J. Suleiman Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Misungwi

3535 Zulfa F. Msuya Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Mwanga

3536 Zuwel A. Lalisa Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni

3537 Zuwena I. Athumani Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam

3538 Abdala L. Nzalalila Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Iringa

3539 Abdalah R. Paulo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Morogoro

3540 Abdallah O. Nzowa Mwalimu Wilaya ya Chemba Manispaa ya Morogoro
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3541 Abdallah R. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

3542 Abdallah S. Mbaruku Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Kinondoni

3543 Abdul A.Ninga Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Kinondoni

3544 Abdulkarim R. Kaganda Mfamasia Manispaa ya Tabora Wilaya ya Msalala

3545 Abdulrahman R. Shemahonge Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam 

3546 Abel E. Mtigumwe Daktari II Wilaya ya Mufindi Jiji la Dodoma

3547 Abihafsinun S. Hanzuruni Tabibu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Kigamboni

3548 Abinuth M. Hatibu mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Mbinga

3549 Abisai J. Lukosi Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Iringa

3550 Abudrahman S. Mwegio Tabibu Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Kinondoni

3551 Ada L. Sendeka Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Manispaa ya Mpanda

3552 Adam K. Lutta Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Uvinza

3553 Adam M. Mhonda Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tunduru

3554 Adam R. Hussein Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kibaha

3555 Adam S.Selemani Mwalimu Wilaya ya Mlimba Jiji la Dodoma

3556 Adamu S. Singana Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kibaha

3557 Adela G. John Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya

3558 Adelina S. Mutalemwa Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Manyoni

3559 Adolf C. Kessy Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui

3560 Adray L. Kikoti Mwalimu Mji wa Kondoa Mji wa Babati

3561 Adrof A. Kamuhabwa Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Bukoba

3562 Adventina J. Bilia Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bukoba

3563 Adventina M. Anthony Muuguzi II Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chamwino



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3564 Advera F. Stefano Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Busega

3565 Afrasion Nnko Ndekirwa Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita

3566 Afuataye G. Ndogo Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete

3567 Afumao K. Nyuki Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Bagamoyo

3568 Agatha E. Fwila Mtendaji wa Kata Mji wa Tunduma Jiji la Mbeya

3569 Agatha J. Mshami Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Morogoro

3570 Agnes B. Kashindye Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Kahama

3571 Agnes C. Madanyika Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Bahi

3572 Agnes J. Thomas Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Shinyanga

3573 Agnes L. Willium Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Arusha

3574 Agnes N. Victor Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dodoma

3575 Agnes W. Mindi Mwalimu Mji wa Korogwe Wilaya ya Masasi

3576 Agness E. Mgonja
Msaidizi wa 
Kumbukumbu

Wilaya ya Same Mji wa Mafinga

3577 Agness J. Athanas Mtendaji wa Kijiji Mji wa Babati Wilaya ya Karatu

3578 Agness P. Genda Mtendaji wa Kijiji II Wilaya ya Meatu Wilaya ya Namtumbo

3579 Agness P. Mlimi Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dar es Salaam

3580 Agness S. Lutubija Msaidizi wa Afya Wilaya ya Busokelo Jiji la Dodoma

3581 Agrey R. Mrema Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Hai

3582 Agustino F. Boay Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Monduli

3583 Ahamad K. Kasunzu Tabibu II Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni

3584 Ahimidiwe M.Ulungi Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mbarali

3585 Ahmed H. Hozza Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli

3586 Ahmed J. Makame Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kibaha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3587 Aidan E. Mwangalimi Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo

3588 Aidan K. Nchimbi mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga

3589 Aidan S. Ulaya Tabibu Wilaya ya Mwanga Mji wa Ifakara

3590 Aimbora M. Pallagyo Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Kibaha

3591 Ainess P. Mwinula Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Busega

3592 Aisea M. Japhet Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbeya 

3593 Aisha S. Mmenga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam

3594 Akandu M. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mtama

3595 Akuti M. Ligembe Katibu Muhtasi I Manispaa ya Ilemela Mji wa Njombe

3596 Alamu M. Muhonda Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tunduru

3597 Alanius A. Isaya Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kinondoni

3598 Alawi C. Rashid Tabibu II Wilaya ya Ileje Jiji la Dar es Salaam

3599 Alberia J. Kizito Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Rombo

3600 Albert A. Tete Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Ubungo

3601 Albina E. Sule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Singida

3602 Alex A. Tweve Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Wanging'ombe

3603 Alex B.Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ludewa

3604 Alex S. Juma Muuguzi Wilaya ya Bumbuli Jiji la Dar es Salaam

3605 Ali H. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Lushoto

3606 Alice J. Kachuchu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Ubungo

3607 Alice M. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Dar es Salaam

3608 Alice S. Magogozwa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chalinze

3609 Alicia P. Kishoro Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam
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3610 Aliko K. Gasper Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Ileje

3611 Alikushubira R. Richard Muuguzi Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Karagwe

3612 Ally A. Mnindwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ngorongoro

3613 Ally I. Tamimu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Malinyi

3614 Ally N. Saidi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Tanga

3615 Ally O. Zablon Mwalimu Wilaya ya Igunga Jiji la Dodoma

3616 Ally S. Machaggah Mwalimu Wilaya ya Nzega WIlaya ya Ruangwa 

3617 Ally T. Katenga Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Mbozi

3618 Alphayo E. Mollel Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Arusha

3619 Amadi M. Mwanyasi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mbeya

3620 Aman J. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Njombe

3621 Amanda J. Mendamenda Mwalimu Wilaya ya Tunduru Jiji la Mbeya

3622 Amani S. Tebuye Mtendaji wa Kijiji Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Lushoto

3623 Amanyisye K. Amen Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Makete

3624 Ambakisye H. Mwamafupa Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Busokelo

3625 Ambakisye M. Baraka Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mufindi

3626 Ambele C. Kanyeka Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mbarali

3627 Ambroce J. Nyaisawa Mwalimu Wilaya ya Meru Jiji la Dar es Salaam

3628 Ambwene K. Mapamba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo

3629 Amida A. Issa Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mkuranga

3630 Amideus M. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Makete

3631 Amillen L. Mahay Tabibu Wilaya ya Itigi Mji wa Makambako

3632 Amina A. Hussein Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Babati
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3633 Amina A. Mbuka Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Nkasi

3634 Amina A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Morogoro

3635 Amina A. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma

3636 Amina Amiri Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Babati

3637 Amina H. Kalenga Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo

3638 Amina I. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Iringa

3639 Amina J. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Kongwa

3640 Amina M. Juma Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Kigamboni

3641 Amina M. Lobaya Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Kinondoni

3642 Amina S. Kamwendo Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Dar es Salaam

3643 Amina S. Masegese Mwalimu Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Tabora

3644 Aminiel G. Unambwe Mwalimu Wilaya ya Meatu Jiji la Arusha

3645 Amnoni A. Mwakisole Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Songea

3646 Amos M. Weston Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kalambo

3647 Amos N. Elia Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Morogoro

3648 Amrani A. Mjimbo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Gairo

3649 Amri A. Athumani
Muuguzi Mkunga Msaidizi 
II

Mji wa Tarime Wilaya ya Pangani

3650 Anania A. Masebo mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mbozi

3651 Anania L. Mwamtobe Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mbeya

3652 Anania M. Msanga Mwalimu Wilaya ya Bunda Manispaa ya Morogoro

3653 Anastazia D. Kahehe Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Itilima

3654 Anastazia F. Leonard Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bahi

3655 Anastazia J. Somola Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Kwimba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3656 Anastazia V. Mahofoli Mwalimu Wilaya ya Bunda Mji wa Kibaha

3657 Anderson E. Mbona Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kigamboni

3658 Andrea M. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Singida

3659 Andrew W. Petro Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nzega

3660 Aneth E. Mwaiswelo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kyela

3661 Aneth J. Pius Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Kigamboni

3662 Anetha A. Kandila Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Moshi

3663 Angel G. Ilunga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ileje

3664 Angela A. Kabonge Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Rungwe

3665 Angela J. Mbilizi Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Mbeya 

3666 Angela K. Boaz Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Mbeya

3667 Angela K. Boazi Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Mbeya

3668 Angela M. Safari Mwalimu Mji wa Mbulu Jiji la Dodoma

3669 Angela P. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Ubungo

3670 Angela T. Lalika Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Mbeya

3671 Angelamelyce K. Leonidas Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam

3672 Angelina A. Mayega Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Jiji la Dodoma

3673 Angelina M. Paul Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Chamwino

3674 Angelina O. Komba Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Manispaa ya Songea

3675 Angerus M. Daud Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Morogoro

3676 Anisietha V. Mpona Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Kahama

3677 Anita Kagirwa Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Ubungo

3678 Anitha A. Majebeli Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kakonko



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3679 Anitha J. Faines Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Buhigwe

3680 Anitha L. Nsellu Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Iringa

3681 Anitha M. Charles Daktari Wilaya ya Busega Manispaa ya Ubungo

3682 Anitha S.Mathias Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Mwanza

3683 Anjelina G. Mapunda Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Makete Manispaa ya Morogoro

3684 Anna A. Lazaro Muuguzi Wilaya ya Madaba Mji wa Mbulu

3685 Anna A. Shyaka Tabibu Wilaya ya Uyui Manispaa ya Kigamboni

3686 Anna A. Simon Mwalimu Wilaya ya Bahi Jiji la Dodoma

3687 Anna C. Kiria Mwalimu Wilaya ya Kigoma Mji wa Tunduma

3688 Anna J. Nicolaus Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Arusha

3689 Anna J. Nzilu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Morogoro

3690 Anna K. Dillu Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Kigoma

3691 Anna L. Mollel Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Jiji la Arusha

3692 Anna M. Wambura Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Ilemela

3693 Anna N. Kimey Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Moshi

3694 Anna N. Mwaipyana Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Tandahimba

3695 Anna R. Shemkande Mwalimu Wilaya ya Mtwara Jiji la Arusha

3696 Anna S. Ngello Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kisarawe

3697 Anna V. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Babati

3698 Annicia N. Lutina Muuguzi Wilaya ya Igunga Jiji la Mwanza

3699 Anord C. Kihanza Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Morogoro

3700 Anorda N. Mushi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Hai

3701 Anthonis K. Chaluko Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Mvomero



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3702 Anthony F. Mageta Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bariadi

3703 Antipas M.Alfred Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Ubungo

3704 Anton P. Gehhiri Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karatu

3705 Antonia O. Tarimo Mwalimu Mji wa Korogwe Jiji la Dar es Salaam

3706 Antonini S. Kelega Tabibu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Sengerema

3707 Apaikunda E. Ngwetiama Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Ubungo

3708 Apelesi T. Nkupe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto

3709 Apia C. Lwiva Msaidizi wa Afya Mji wa Kondoa Mji wa Njombe

3710 Arafa S. Ibrahimu Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Dodoma

3711 Arbogast N. Shayo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bagamoyo

3712 Ariyo M. Dismas Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma

3713 Arnold C. Tryphone Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Temeke

3714 Arodia P. Thadeus Muuguzi Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Mpanda

3715 Asa E. Rukubigwa Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Itilima

3716 Asha M. Mrisho Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Kigamboni

3717 Asha M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Manyoni

3718 Asha M. Shija Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam

3719 Asha O. Juma Mwalimu Wilaya ya Handeni Jiji la Dodoma

3720 Asha R. Said Daktari Wilaya ya Wanging'ombe Manispaa ya Temeke

3721 Asha S. Malembeka Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma

3722 Asha S. Muhenga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Iringa

3723 Asha S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mvomero

3724 Ashim M. Abubakari Muuguzi Wilaya ya Chemba Manispaa ya Ilemela



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3725 Ashukuriwe S. Raphael Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Makete

3726 Asia A. Namyundu Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Lindi

3727 Asia M. Anasi Muuguzi II Wilaya ya Bumbuli Mji wa Kibaha

3728 Asia M. Mnyanjoka Mwalimu Wilaya ya Kilindi Jiji la Mbeya

3729 Asia S. Malela Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Magu

3730 Asia Y. Kwimba Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kinondoni

3731 Asifiwe  S. Kitunga Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Ubungo

3732 Assa I. Kahoye Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyang'hwale Jiji la Arusha

3733 Assa K. James Mwalimu Wilaya ya Nyanghwale Jiji la Arusha

3734 Astedy K. Philbert Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Kigamboni

3735 Athanasia R. Soka Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Hai

3736 Athon V. Mlowe Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Iringa

3737 Athuman I. Chande Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Songwe Manispaa ya Temeke

3738 Athuman S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Geita

3739 Atuganile E. Chisunga
Afisa Ustawi wa Jamii 
Mwandamizi

Wilaya ya Longido Wilaya ya Chalinze

3740 Atupele A. Masinga Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Morogoro

3741 Atupele C. Shombe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Kigamboni

3742 Augustine E. Kazimoto Afisa Uvuvi II Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Busega

3743 Augustino G. Yawamba Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya

3744 Auleria K. Eugen Mwalimu Wilaya ya Mtwara Manispaa ya Ubungo

3745 Avelina M. John Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Ilemela

3746 Avitus A. Bebwa Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Ubungo

3747 Awaking L. Langweni Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Mji wa Babati



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3748 Awena O. Kombo Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Monduli Manispaa ya Kigamboni

3749 Ayoub A.T.Kalonge Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbarali

3750 Ayoub K. Mwaknyela Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Busokelo

3751 Ayoub M. Makiwan Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Tunduma

3752 Ayub M. Zephania Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nyang'hwale

3753 Ayubu T. Katiti Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbozi

3754 Azamu N. Issa Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Kinondoni

3755 Aziza J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu

3756 Aziza M. John Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Jiji la Tanga

3757 Azza A. Majid Mkaguzi wa Ndani II Wilaya ya Kakonko Jiji la Dar es Salaam

3758 Azza N. Sambala Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Nanyumbu

3759 Babangida J. Kigwiza Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Uvinza

3760 Bagaya A. Mbwana Afisa Uvuvi II Jiji la Tanga Wilaya ya Ukerewe

3761 Bahame N. Salu Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Chato

3762 Bahati H. Mgecha Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Njombe

3763 Bahati K. Fadhari Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbogwe

3764 Bahati K. Kayange Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Serengeti

3765 Bahati M. Jackson Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Mbeya

3766 Bakari A. Liale Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mkuranga

3767 Baltazari C. Joseph Tabibu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ubungo

3768 Bamiba V. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Geita

3769 Baraka a. Kidea Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ushetu

3770 Baraka A. Mwakisu Mwalimu Wilaya ya Msalala Manispaa ya Ubungo
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3771 Baraka C. Mogha Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Tabora

3772 Baraka H. Chitara Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Masasi

3773 Baraka J. Mwinami Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Njombe

3774 Baraka K. Jukael Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Jiji la Mwanza

3775 Baraka S. Petro Mwalimu Wilaya ya Maswa Jiji la Arusha

3776 Bartazari C. Joseph Tabibu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ubungo

3777 Bashiru B. Namonde Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Tandahimba

3778 Basic M. Lalika Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Mji wa Kibaha

3779 Basil M. Michael Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam

3780 Bathromew Chabili Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kigoma

3781 Batuli M. Mzonge Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Kibaha

3782 Batuli Y. Nyange Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Iringa

3783 Beatha P. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma

3784 Beatrice  J. Nelson Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Hai

3785 Beatrice B. Mbunju Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Morogoro

3786 Beatrice B. Mgayansawo Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Geita

3787 Beatrice C. Kimath Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chamwino

3788 Beatrice C. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Kigamboni

3789 Beatrice H. Henerco Mwalimu Wilaya ya Muheza Jiji la Mwanza

3790 Beatrice J. Nelson Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Hai

3791 Beatrice J. Yohana Afisa Muuguzi Msaidizi II Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Mbinga

3792 Beatrice S. Nelson Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Hai

3793 Beatus H. Charles
Mteknolojia Msaidizi 
Maabara

Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo
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3794 Benard T. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Muleba

3795 Benedict M. Moddy Mwalimu Wilaya ya Ngara Jiji la Mwanza

3796 Benedict O. Samson Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Tabora

3797 Benedictor W. John Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Musoma

3798 Benet I. Luvinga Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Iringa

3799 Benson I. Augustino Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Karagwe

3800 Berlina A. Mwaipungu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Serengeti

3801 Bernadeta L. Ulotu Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kinondoni

3802 Bernadeta M. Kalembo Msaidizi wa Afya Wilaya ya Songea Manispaa ya Ubungo

3803 Bernadeta M. Mauruce Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Kibaha

3804 Bertha Andrew Mteknolojia wa Mionzi  Wilaya ya Babati Jiji la Dodoma

3805 Bertha R. Ndimbo Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni

3806 Besha E. Ngole Mwalimu Mji wa Mafinga Jiji la Dodoma

3807 Bether J. Sayi Mwalimu Wilaya ya Bunda Jiji la Mwanza

3808 Bibiana F. Sandy Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Meru

3809 Bihija A. Abdi Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mvomero

3810 Biku B. Njale Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kinondoni

3811 Bilalo Y. Mussa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mvomero

3812 Binamungu M. Machume Mwalimu Wilaya ya Itilima Mji wa Geita

3813 Bishanga S. Tizetwa Afisa Kilimo II Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kyerwa

3814 Blandina S. Simon Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Morogoro

3815 Boay A. Mandoo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Babati

3816 Boaz R. Makoyo Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Tarime
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3817 Bonaventure R. Mbalangu Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Kibaha

3818 Boniphace M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Bukoba

3819 Boniphace R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ikungi

3820 Bora L. Furgence Mwalimu Wilaya ya Mbarali Mji wa Ifakara

3821 Brigitta O. Simbeye Mwalimu Wilaya ya Longido Mji wa Tunduma 

3822 Buberwa J. Kazoba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Karatu

3823 Buteng'e M. Buteng'e Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dodoma

3824 Bwire M. Ismail Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Moshi

3825 Caroline W. Kanana Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Arusha

3826 Catherine  Masoka Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kinondoni

3827 Catherine B. Ntapela Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Geita

3828 Catherine E. Mpinge Mwalimu Wilaya ya Liwale Mji wa Kibaha

3829 Catherine E. Mwasyola Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kinondoni

3830 Catherine G. Mwebesa Muuguzi Wilaya ya Urambo Manispaa ya Ilemela

3831 Catherine J. Tarimo Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo

3832 Catherine L. Joseph Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma

3833 Catherine R. Maganga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Shinyanga

3834 Catherine R. Mtaka Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kigamboni

3835 Catherine S. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kwimba

3836 Catherine Z. Thomas Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Lushoto

3837 Cesilius A. Fussi Mteknolojia Dawa Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Songea

3838 Chacha B. Marwa Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Ilemela

3839 Chaka R. Ubwabwa Mwalimu Wilaya ya Mtwara Manispaa ya Temeke
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3840 Charles A. Mirambo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mkuranga

3841 Charles C. Katumbaku Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya Sumbawanga

3842 Charles C. Malisawa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nkasi

3843 Charles D. Claudio Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nkasi

3844 Charles J. Deyah Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Magu

3845 Charles J. Yongo Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Shinyanga

3846 Charles L. Funganya Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato

3847 Charles M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Butiama

3848 Charles N.Mayila Mwalimu Wilaya ya Manyoni Jiji Dodoma

3849 Charles P. Majigwa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ilemela

3850 Charls C. Katumbaku Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya Sumbawanga

3851 Chausiku N.Ochung" Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Geita

3852 Choice J. Singano Msaidizi wa Afya Wilaya ya Morogoro Jiji la Tanga

3853 Chrisanta L. Chelele Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mvomero

3854 Christer P. Haule Mwalimu Manispaa ya Songea Mji wa Kibaha

3855 Christer W. Chawe Mwalimu Mji wa Njombe Jiji la Dodoma

3856 Christian G. Kabala Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Mji wa Kibaha

3857 Christian K. Selemani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Rorya

3858 Christian S. Chale Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Namtumbo

3859 Christina A. Malombe Katibu wa Afya II Wilaya ya Newala Manispaa ya Kahama

3860 Christina D. Mbago Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Same

3861 Christina E. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Nanyumbu

3862 Christina F. Kijuu Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bagamoyo
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3863 Christina J. Okaka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Tabora

3864 Christina Lameck Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Igunga

3865 Christina M. Michael Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Chato

3866 Christina M.Ntaho Tabibu II Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

3867 Christina P. Mwanjati Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Songea

3868 Christina S.Kishinhi Mteknolojia Dawa Wilaya ya Tarime Manispaa ya Ilemela

3869 Christine S. Kirigini Katibu wa Afya Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kisarawe

3870 Christiner G. Kihimbi Tabibu II Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mkuranga

3871 Christom P. Kalowela Tabibu II Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Kinondoni

3872 Christopher B. Kisanga Mwalimu Manispaa ya Temeke Mji wa Kibaha

3873 Christopher E. Chungu mwalimu Wilaya ya Njombe Mji wa Ifakara

3874 Christopher M. George Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Nzega

3875 Christopher P. Sangawe Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hai

3876 Clara G. Mboya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero

3877 Claud S. Kihindo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Njombe

3878 Clemence M. Potiphar Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Hai

3879 Cleophace R. Phelician Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Missenyi

3880 Conjesta S. Rogasiani mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Sumbawanga

3881 Cornelia T. Thomas Tabibu Msaidizi Manispaa ya Songea Jiji la Dodoma

3882 Cosmas M. Manyama Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Buchosa

3883 Costantino S. Mpunga Muuguzi Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Masasi

3884 Crispin C. Kupota Mwalimu Wilaya ya Kakonko WIlaya ya Ruangwa 

3885 Cristina M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Ubungo
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3886 Cyprian G. Karata Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Mji wa Kibaha

3887 Dafrosa S. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kilosa Jiji la Dar es Salaam

3888 Daido E. Maguru Mwalimu Mji wa Mafinga Jiji la Dar es Salaam

3889 Daines J. Shibiriti Mwalimu Manispaa ya Mpanda Manispaa ya Songea

3890 Damal M. Dizel Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Moshi

3891 Damas A. Shaban Dereva Wilaya ya Tarime Wilaya ya Itilima

3892 Damas J. Mahay Mtendaji wa Kata Wilaya ya Kyerwa Mji wa Kibaha

3893 Daniel H. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Maswa Mji wa Mbulu

3894 Daniel J. Mwire Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Nyasa

3895 Daniel J. Shirima Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rombo

3896 Daniel M. Joshua Mwalimu Wilayaya Kasulu Jiji la Mbeya

3897 Daniel O. Hongoro Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kishapu

3898 Daniel W. Mwakisyala Afisa Biashara II Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kibaha

3899 Darwin E. Manjira Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Moshi Mji wa Mafinga

3900 Dativa B. Isisha Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Kibaha

3901 Dativa C. Kalanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Mwanza

3902 Daud B. Magesa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Magu

3903 Daud O. Ngonde Mwalimu Wilaya ya Sikonge Mji wa Mafinga

3904 Daudi A. Mwasanyamba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Jiji la Mbeya

3905 Daudi C. Makasi Mteknolojia Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Buhigwe

3906 Daudi F. Mibulo Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Kaliua

3907 Daudi I. Maing'osi Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Mwanza

3908 Daudi L. Gadiye Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke
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3909 Daudi S. Bushesha Mwalimu Wilaya ya Iramba Mji wa Geita

3910 Daudi S. Mtumbi Muuguzi Daraja la II Mji wa Njombe Wilaya ya Bahi

3911 Daudi S. Tluway Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Singida

3912 Daudi T. Gumva Mwalimu Wilaya ya Kakonko Manispaa ya Temeke

3913 David F. Lohay Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bariadi

3914 David I. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Sikonge Mji wa Mbinga

3915 David J. Mashabaha Daktari Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Kahama

3916 David L. Benson Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kaliua

3917 David L. Komba Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete

3918 David Masanja Afisa Ugavi I Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Geita

3919 David N. Mpayo Mfamasia II Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Ubungo

3920 David O. Bogohe Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nsimbo

3921 Davis G. Naweka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nachingwea

3922 Debora J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kahama

3923 Debora L. Ng'ahara Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya

3924 Debora R. Chelelo Mwalimu Wilaya ya Mlele Jiji la Dodoma

3925 Debora R. Kafyulilo
Mteknolojia Maabara 
Msaidizi

Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Morogoro

3926 Deborah J. Komba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilosa

3927 Dedan J.Shubi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Muleba

3928 Delila P. Tibashima Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Sikonge

3929 Denis S. Yohana Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chamwino

3930 Denisi Magomola Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa

3931 Dennis B. Kasimila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Morogoro



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3932 Dennis L. Muhimba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Itilima

3933 Deo A. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ludewa

3934 Deodatha Deodatus Mwalimu Wilaya ya Magu Mji wa Mafinga

3935 Deogratius B. Burra Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karatu

3936 Deogratius J. Malulu Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kahama

3937 Deogratius M. Priva Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Rombo

3938 Deogratius M.Daniel Muuguzi Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mkalama

3939 Deogratius T. Gervas Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Kigoma

3940 Deolari H. Anney Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbulu

3941 Deomedes K. Ferdinand Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Missenyi

3942 Devis C. Nkuruvi Mwalimu Mji wa Nanyamba Mji wa Ifakara

3943 Devotha G. Bernard Mwalimu Wilaya ya Kibondo Jiji la Mwanza

3944 Diana  S. Mabakwe Msaidizi wa Afya Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kigoma

3945 Diana B. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Morogoro

3946 Diana C. Lupenza Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Mbeya

3947 Diana D. Kibate Daktari  Wilaya ya Hai Jiji la Dar es Salaam

3948 Diana J. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Manispaa ya Singida

3949 Diana J. Fussy Muuguzi Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Tabora

3950 Diana J. Rwebugia Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam

3951 Diana J., Ngomuo Muuguzi Wilaya ya Kibiti Jiji la Dodoma

3952 Diana K. Kato Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Korogwe

3953 Diana M. Gregory Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kisarawe

3954 Dickson N. Macoro Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Missenyi



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3955 Dickson Z. Fredy Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Mbozi

3956 Digna T.Shirima Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same

3957 Dina J. Mkama Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Mafia Mji wa Mbinga

3958 Dina J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo

3959 Dinah E. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Mwanza

3960 Dinna J. Tupa Mwalimu Jiji la Mwanza Jiji la Dodoma

3961 Dino J. Mkama Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Mbinga

3962 Dionisia L. Soka Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Tabora

3963 Dionysius M. Bachuba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora

3964 Disckson N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Ilemela

3965 Dkt. Bimdogo S. Mohamed
Daktari wa Meno 
Mwandamizi

Wilaya ya Ruangwa Jiji la Dar es Salaam

3966 Domitila S.Joseph Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma

3967 Donald L. Shindika Mwalimu Wilaya ya Mkalama Jiji la Dodoma

3968 Donard D. Masenha Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Misungwi

3969 Dorcas S. Mywanga Mwalimu Wilaya ya Gairo Jiji la Dodoma

3970 Dorcus L. Alex Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kasulu

3971 Dorice B. Kanyabuhura Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo

3972 Dorice F. Homori Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Kibaha

3973 Dorice M. Mwansasu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mbeya

3974 Doris E. Eliewaha Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kongwa

3975 Dorosta P. Theodory Muuguzi Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Misungwi

3976 Dorothea  S. Sanga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Ushetu

3977 Dorothea I. Pissy Muuguzi  Wilaya ya Uyui Wilaya ya Mbulu



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3978 Dotto C. Kitanga Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam 

3979 Dougras M. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kaliua

3980 Dunstan J. Nkomola Mwalimu Wilaya ya Nkasi Manispaa ya Ubungo

3981 Duwa S. Abdallah Katibu Mahsusi III Wilaya ya Newala Wilaya ya Mkuranga

3982 Edina D. Mhesi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru

3983 Edina Elias Afisa Tehama Mji wa Kibaha Wilaya ya Misungwi

3984 Edina G. Bhati Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kishapu

3985 Edina L. Leophord Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bukoba

3986 Edina M. Lukanima Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kaliua

3987 Edisa R. Kindimba Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Njombe

3988 Edith T. Kakingo Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kigamboni

3989 Editha K. Ezron Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Muleba

3990 Editha L Lohay Mwalimu Mji wa Mbinga Jiji la Arusha

3991 Editha V. Musiba Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Ilala

3992 Edmund E.Ntejile Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Makete

3993 Edmund M. Edward Mwalimu Wilaya ya Kasulu Jiji la Arusha

3994 Edna J. Ng'ambira Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Handeni Manispaa ya Kigamboni

3995 Edna P. Barongo Mtendaji wa Mtaa Mji wa Kasulu Manispaa ya Tabora

3996 Edson M. Kaji Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kwimba

3997 Edson M. Ndaro Mwalimu Wilaya ya Hanang` Jiji la Mwanza

3998 Edson S. Mshengera Muuguzi Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Ngara

3999 Edward  N. Idege Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buchosa

4000 Edward B. Nkomi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Jiji la Mwanza



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4001 Edward K. Mabula Tabibu Mji wa Kasulu Wilaya ya Sengerema

4002 Edward M. Kataji Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Masasi

4003 Edwin Serunkuma Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Meru

4004 Edwin V. Oganga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Arusha 

4005 Egra B. Mnyamoga Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Tunduru

4006 Ejide M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Tunduma Wilaya ya Mkuranga

4007 Ekinala S. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Nkasi

4008 Elen J. Ngwila Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kibaha

4009 Elia G. Mkana Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mpwapwa

4010 Elia Mpanye Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Kakonko

4011 Elia O. Mpfanye Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Kakonko

4012 Elias J. Joseph
Mteknolojia Msaidizi 
Maabara Mwandamizi

Wilaya ya Nyasa Manispaa ya Temeke

4013 Elias J. Kidundo Afisa Hesabu I Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Moshi

4014 Elias J. Ng'ida Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero

4015 Elias S. Gaston Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ngara

4016 Elias S. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Songea

4017 Elibariki A. Gejeje Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buhigwe

4018 Elibariki J. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Butiama Mji wa Kibaha

4019 Elibariki J. Mollel Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Arusha

4020 Elice E. Kimaro Muuguzi II Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Arusha

4021 Elice G. Mwangala Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete

4022 Elihazina N. Sembosi Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Meru

4023 Elimoo A. Mghase Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4024 Elineema S. Grayson Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Same

4025 Elioresta C. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Jiji la Dodoma

4026 Elisa Shekizongolo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nachingwea

4027 Elisha P. Panyenje Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Bumbuli

4028 Eliudy F. Mtwangulu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mpwapwa

4029 Eliza  A. Kissondela Mwalimu Wilaya ya Same Jiji la Dar es Salaam

4030 Elizabeth A. Mwakangale Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Kigamboni

4031 Elizabeth A. Shirima Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Hai

4032 Elizabeth C. Laurian Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kalambo

4033 Elizabeth D. Mwakasala Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Arusha

4034 Elizabeth E. Pius Mwalimu Wilaya ya Karagwe Mji wa Ifakara

4035 Elizabeth G. Maleka Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dar es Salaam

4036 Elizabeth L. Luhaga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora

4037 Elizabeth N. Adriano Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga

4038 Elizabeth P. Masaule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Hai

4039 Elizabeth P. Masunga Mwalimu Mji wa Makambako Manispaa ya Morogoro

4040 Elizabeth S. John Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Moshi

4041 Elizabeth S. Makulinga Afisa Muuguzi Msaidizi Mji wa Masasi Manispaa ya Ilemela

4042 Elizabeth T. Babu Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Mwanza

4043 Ella S. Malosha Mwalimu Wilaya ya Chato Jiji la Mwanza

4044 Ellah Y. Kaguo Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Mafinga

4045 Ellen B. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Shinyanga

4046 Elly A. Mpogo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Ileje



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4047 Elvina P. Marcely Mwalimu Wilaya ya Songea Mji wa Kibaha

4048 Emamanuel D. Edward Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Busega

4049 Emanuel A. Panga Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Maswa

4050 Emanuel H. Yakobo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Sikonge

4051 Emanuel L. Lalata Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbozi

4052 Emanuel M. Yamay Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Hanang

4053 Emanuel N. Amsi Mwalimu Wilaya ya Mtwara Mji wa Babati

4054 Emanuel S. Lorri Muuguzi II Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Lushoto

4055 Emanuely G. Isack Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Uyui

4056 Emelda F. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Kigamboni

4057 Emilian L. Remy Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Moshi

4058 Emily B. John Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Jiji la Arusha

4059 Emma D. Sanga Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Kinondoni

4060 Emma R. mkoma Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Jiji la Dar es Salaam

4061 Emmanuel A. Edwin Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza

4062 Emmanuel A. Mwangoka Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Busokelo

4063 Emmanuel A. Umbe Muuguzi Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Hanang'

4064 Emmanuel D. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbinga

4065 Emmanuel E. Kela Muuguzi Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Mbarali

4066 Emmanuel E. Samweli Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Chato

4067 Emmanuel F. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Bunda Manispaa ya Moshi

4068 Emmanuel G. Kagali Mwalimu Wilaya ya ya Mpwapwa Manispaa ya Morogoro

4069 Emmanuel G. Marco Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Ilemela



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4070 Emmanuel J. Bonya Daktari II Wilaya ya Tarime Jiji la Mwanza

4071 Emmanuel J. Malugu Tabibu II Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Ubungo

4072 Emmanuel J. Mkasanga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kiteto

4073 Emmanuel L. Elisha mwalimu Wilaya ya Kilosa Mji wa Geita

4074 Emmanuel L. Laizer Mwalimu Mji wa Newala Wilaya ya Meru

4075 Emmanuel L. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Musoma

4076 Emmanuel L. Thomas Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Morogoro

4077 Emmanuel M. Jailos Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mlimba

4078 Emmanuel M. Mwanisawa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Sumbawanga

4079 Emmanuel M. Sangu Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Sumbawanga

4080 Emmanuel N. Joseph Mwalimu Mji wa Mbinga Jiji la Arusha

4081 Emmanuel N. Masota Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bunda

4082 Emmanuel P. Kongere Mwalimu Manispaa ya Musoma Manispaa ya Ilemela

4083 Emmanuel P. Mabula Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Maswa

4084 Emmanuel S. Kazmil Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama

4085 Emmanuel S. Manoti Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Rombo

4086 Emmanuel Z. Elias Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bariadi

4087 Emmanuely G. Adriano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Igunga

4088 Emmanuely H. Lupondo Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru

4089 Emmiliana J. Lwenje Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kibaha

4090 Emmy T. Magwaza Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Temeke

4091 Enelesi Lisulile Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Morogoro

4092 Enjo M. Jumanne Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Ubungo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4093 Enjotrade A. Kamala
Afisa Kilimo Msaidizi 
Mwandamizi

Wilaya ya Kilolo Mji wa Tunduma 

4094 Enock A. Kaigambe Mwalimu Wilaya ya Liwale Mji wa Kibaha

4095 Enock J. Makala Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Iramba

4096 Epafroida S. Kalekwa Msaidizi wa Afya Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Kakonko

4097 Epifania T. Sway Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Bumbuli

4098 Eradius Protas Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Nanyumbu

4099 Erasmus M. Mabugo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba

4100 Erasmus W. Mrema Mwalimu Wilaya ya Korogwe Mji wa Kibaha

4101 Erasto A. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbinga

4102 Erasto Y. Amos Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Uvinza  

4103 Erenest D. Msago Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Itilima

4104 Erica A. Mwakilima Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Iringa

4105 Erick M. Charles Mtendaji wa Kata Wilaya ya Rorya Manispaa ya Ubungo

4106 Erickson  E. Kilasi Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Njombe

4107 Ermina E. Temba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni

4108 Eroda K. Ernest Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kaliua

4109 Ester  E. Muganda Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma

4110 Ester G. Msuya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Ngara

4111 Ester K. Esydory Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kigamboni

4112 Ester M.  Mwinuka Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Kyerwa

4113 Ester M. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Kinondoni

4114 Ester Q. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kiteto

4115 Esther A. Mgute Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Kahama



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4116 Esther E. Chisinjila Mwalimu Wilaya ya Maswa Jiji la Dodoma

4117 Esther K. Mlyamhande Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nzega

4118 Esther M. Kiwamba Mtendaji wa Mtaa Mji wa Newala Wilaya ya Rombo

4119 Esther M. Lwitakubi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Kibaha

4120 Esther S. Heddi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze

4121 Esther Z. Mwakili Afisa Ustawi wa Jamii II Manispaa ya Iringa Mji wa Kibaha

4122 Esthery N. John Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Ilemela

4123 Eudia A. Magala Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Madaba

4124 Eunice I. Kileo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Hai

4125 Eustadius C. Bejumula Mhasibu Msaidizi Wilaya ya Masasi Manispaa ya Kigamboni

4126 Euvensia W. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mvomero

4127 Eva A. Bututu Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Nzega

4128 Evarist E. Michael Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga

4129 Evaristo P. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kyela

4130 Evariter M.John Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Temeke

4131 Evelina D. Kusoga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Kigoma

4132 Evelius K. Mutashobya Mwalimu Wilaya ya Musoma Mji wa Kibaha

4133 Ever J. Mboya Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbeya

4134 Everina R. Prince Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kwimba

4135 Everine C. Sekadende Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Shinyanga

4136 Evodius A. Spridion Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Karagwe

4137 Evodius R. Cleophace Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bukoba

4138 Exuper F. Chuwa Mteknolojia Dawa Wilaya ya Shinyanga Jiji la Dodoma



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4139 Ezekiel P.Kapinga Mwalimu Manispaa ya Ilemela Manispaa ya Temeke

4140 Ezekiel Y. Mgonela Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Kongwa

4141 Ezekieli M. Ndende Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima

4142 Fabian J. Lucian Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Ulanga 

4143 Fadhil M. Komba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Tunduru

4144 Fadhila H. Nyange Muuguzi Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kilindi

4145 Fadhili J.Kamtunduka Mwalimu Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Temeke

4146 Fadhili N. Nyagawa Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Ileje

4147 Faida C. Lussangija Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Chalinze

4148 Fainance I. Temba Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma

4149 Fakih M. Juma
Afisa Afya Mazingira 
Msaidizi II

Wilaya ya Kyela Manispaa ya Ubungo

4150 Fanora P. Kivike Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bahi

4151 Fanuel F. Nyakunga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Malinyi

4152 Fanuel H. Bura Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mbulu

4153 Fanueli M. Kiwale Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mufindi

4154 Faraja A. Mgimba Mteknolojia dawa II Wilaya ya Mtama Mji wa Kibaha

4155 Faraja A. Ngusi Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Iringa

4156 Faraja E. Mwabwene Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Nkasi

4157 Faraja H. Ndendya Mwalimu Wilaya ya Mbarali Jiji la Mbeya

4158 Faraja I. Mwaijumba Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela

4159 Faraja O. Kilembe Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Meru

4160 Faraja S. Mheta Mwalimu Wilaya ya Butiama Jiji la Dodoma

4161 Faraja Z. Ndendya Mwalimu Wilaya ya Mbarali Manispaa ya Iringa
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4162 Faraji A. Saula Tabibu Wilaya ya Mlele Jiji la Tanga

4163 Faraji S. Kazinja Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Karagwe

4164 Farida A. Kimata Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Temeke

4165 Farida H. Nowalah Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Rombo Jiji la Tanga

4166 Farida S. Churi Afisa Afya Mazingira II Mji wa Newala Manispaa ya Ubungo

4167 Fathil I. Juma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chamwino

4168 Fatma O. Ally Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Mwanza

4169 Fatma R. Sanda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu

4170 Fatuma A. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mpwapwa

4171 Fatuma B. Khamis Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kishapu

4172 Fatuma D. Kajosi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Bagamoyo

4173 Fatuma J. Msumbuka Mwalimu Manispaa ya Mtwara Manispaa ya Kigamboni

4174 Fatuma M. Kanyanga Mwalimu Wilaya ya Chamwino Mji wa Kibaha

4175 Fatuma S. Mkakile Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Mafinga

4176 Fausta U. Venance Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu

4177 Faustina S. Kirway Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu

4178 Faustine K. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema

4179 Faustine R. Kahasa Mwalimu Mji Mbinga Wilaya ya Bukoba

4180 Febronia Aloyce Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Kibaha

4181 Febronia F. Qwedo Afisa Maendeleo ya Jamii Mji wa Makambako Mji wa Babati

4182 Felician M. Polece Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Mwanza

4183 Felister D. Muro Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Kahama

4184 Felister E. Kabango Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Maswa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4185 Felister F. Msengi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mpwapwa

4186 Felister J. Kilenga Afisa Hesabu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salam

4187 Felix A. Mwanjejele Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbeya

4188 Felix D. Mganga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rorya

4189 Felix G. Msophe Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Temeke

4190 Felix W. Kimario Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Manyoni

4191 Ferick M. Sasita Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Mwanza

4192 Ferister C. Sukumbi Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Momba

4193 Festo A. Lekaleka Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Ifakara

4194 Festo E. Ginatio Mwalimu Wilaya ya Chunya Jiji la Dodoma

4195 Fidesta G. Pius Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Moshi

4196 Fidesta S. Liberath Tabibu I Wilaya ya Mbulu Manispaa ya Kinondoni

4197 Fikiri S. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bumbuli

4198 Filimsi Y.Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbarali

4199 Flora B. Tukai Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Gairo Manispaa ya Temeke

4200 Flora J. Maunga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Singida

4201 Flora J. Mwang'onda Mwalimu Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Ubungo

4202 Flora M. Salema Mwalimu Mji wa Kibaha Mji wa Babati

4203 Flora S. Antony Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Meru

4204 Florah N. Ogaga Mwalimu Wilaya ya  Nzega Manispaa ya Bukoba

4205 Florida A. Kiwelu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Dar es Salaam

4206 Foni Paulos Ndale Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Bumbuli

4207 Fortidas J. Ndibalema Tabibu Mwandamizi Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bukoba
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4208 Fortunata T. Pasiani Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Arusha

4209 Fortunatha A. Masigati Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

4210 Francis J. Urio Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Lushoto

4211 Francis M. Malley Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru

4212 Francis V. Gilba mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu

4213 Frank C. Luoga Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Songea

4214 Frank J. Ruvumba Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Ilemela

4215 Frank R. Mkalala Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Manispaa ya Sumbawanga

4216 Frank S. Gavana Muuguzi II Wilaya ya Makete Manispaa ya Ubungo

4217 Fravia N. Muhangi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ukerewe 

4218 Fredrick K. Oswald mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chalinze

4219 Fredrick P. Mpoma Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Mvomero

4220 Fredrick U. Amos Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Meru

4221 Fredy D. Mwasanguti Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rungwe

4222 Fredy T. John Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Itilima

4223 Frida A. Sanga Mwalimu Mji wa Makambako Manispaa ya Morogoro

4224 Frida D. Mwamwilu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe

4225 Frida G. Mwamkinga Mwalimu Manispaa ya Songea Jiji la Dodoma

4226 Frida H. Mgalla Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Dodoma

4227 Frida M. Mahami Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Monduli

4228 Frida P.Chubwa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga

4229 Furaha A. Mkubwa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kalambo

4230 Furaha A.Mangula Mwalimu Mji wa Makambako Manispaa ya Iringa
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4231 Furaha J.  Anselemi Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Bariadi

4232 Furaha J. Mkondi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbeya

4233 Furaha M. Mangula Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Iringa

4234 Furahini E. Lesingon Muuguzi Wilaya ya Singida Jiji la Arusha 

4235 Gabriel I. Kasumbi Tabibu II Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bagamoyo

4236 Gabriel M.Ikombe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Misungwi

4237 Gabriel N. Malegesi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega

4238 Gabriela  P. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbeya

4239 Gaston A. Lyasato Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Malinyi

4240 Gaston R. Ilomo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Makambako

4241 Gaudence D. Mtigumwe Mwalimu Wilaya ya Madaba Manispaa ya Morogoro

4242 Gelshon B. Muhamila Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kasulu

4243 Gema G. Kalanga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Ubungo

4244 Geofrey A. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kilolo

4245 Geofrey S. Danda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa

4246 George A. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kyela

4247 George M. Lambileki Msaidizi wa Hesabu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Kinondoni

4248 George M. Manyama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu

4249 Georgina A. Ikanyagwa Mwalimu Wilaya ya Kibondo Jiji la Dar es Salaam

4250 Gerald L. Meela Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Moshi

4251 Gerson Y. Yoash Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Itigi

4252 Geton Bariki Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Temeke

4253 Getruda A. Watua Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Nkasi
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4254 Getruda L. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Ruangwa

4255 Getrude M. Kebhe Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Ubungo

4256 Gideon G. Wansu Mwalimu Wilaya ya Missenyi Jiji la Dar es Salaam

4257 Gideon M. Sengo Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Busokelo

4258 Gideon S. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ngorongoro

4259 Gilbert  A. Agustin Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Bagamoyo

4260 Gimakula J. Manyanya Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Geita

4261 Gladness A. Lyatuu Mwalimu Mji wa Nzega Manispaa ya Kinondoni

4262 Gladness G. Bochad Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Geita

4263 Gloria  Mosha Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Tunduma 

4264 Gloria A. Myenga Mwalimu Jiji la Tanga Mji wa Kibaha

4265 Gloria F. Macha Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Arusha

4266 Gloria K. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Arusha

4267 Gloria M. Anthony Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Morogoro

4268 Gloria S. Leiyan Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Monduli

4269 Gloria T. Machinga Mtendaji wa Kata Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Singida

4270 Gloria Y. Mweteni Mwalimu Jiji la Arusha Mji wa Kibaha

4271 Glory M. Mapunda Mteknolojia Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ubungo

4272 Godfrey C. Mbua Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam 

4273 Godfrey D. Luhiga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbarali

4274 Godfrey E. Kadosa Afisa Hesabu II Wilaya ya Kyerwa Manispaa ya Kinondoni

4275 Godfrey M. Milla Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbeya

4276 Godfrey S. Danda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa
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4277 Godfrey V. Mresa Mteknolojia Maabara Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ilemela

4278 Godliver M. Michael Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha

4279 Godmader P. Mwangasi Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Mji wa Mafinga

4280 Godphrey E. Mafufula Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Momba

4281 Godwin A. Safiel Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mwanga

4282 Godwin H. Elly Tabibu II Wilaya ya Kibiti Mji wa Tunduma

4283 Goodluck C. James Afisa Mtendaji Kata II Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda

4284 Goodluck O. Raphael Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Rombo

4285 Gozaza B. Sharif Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Msalala

4286 Grace B. Andrew Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Busega

4287 Grace D. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Arusha

4288 Grace H. Makota Muuguzi Wilaya ya Songwe Jiji la Tanga

4289 Grace K. Komba Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Ubungo

4290 Grace N. Kalenga Tabibu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kibaha

4291 Grace N. Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbozi

4292 Grace N. Swai Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam

4293 Grace W. Pamba Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Ilemela

4294 Graceana R. Masatu Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Korogwe

4295 Gregory A. Ntampela Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kisarawe

4296 Gwamaka A. Mwamasage Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Kibaha

4297 Gwassa H. Rughajo Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Bukombe

4298 Habibu R. Mtaka Tabibu Meno I Wilaya ya Monduli Manispaa ya Ubungo

4299 Habili H. Hongoli Dereva Wilaya ya Maswa Mji wa Mafinga
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4300 Hadija A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Tabora

4301 Hadija A. Sedeu Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Mji wa Kondoa 

4302 Hadija Hassan Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Dar es Salaam

4303 Hadija J. Ismail Mwalimu Wilaya ya Ushetu Jiji la Dodoma

4304 Hadija Kitiku Daktari Wilaya ya Liwale Jiji la Dodoma

4305 Hadija M. Mukhandi Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Bagamoyo

4306 Hadija O. Njuchi Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

4307 Hadija R. Walii Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Mvomero

4308 Hadija S. Baisa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Newala

4309 Hadija S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kaliua

4310 Hadija S.Juma Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mlimba

4311 Hadija Y. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma

4312 Hafisa R. Nyahmawa Mtendaji wa Kata Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu

4313 Haibun F. Ponera Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbinga

4314 Hakimu S. Machela Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bumbuli

4315 Halifa  M. Maulizo Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Namtumbo

4316 Halima A. Mohamed Muuguzi II Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke

4317 Halima H. Musa Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Arusha

4318 Halima M. Bwekku Wasaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbozi

4319 Halima Mwanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Jiji la Mwanza

4320 Halima R. Hassan Mwalimu Wilaya ya Itigi Manispaa ya Temeke

4321 Halima S. Bakari Mwalimu Mji wa Njombe Jiji la Dodoma

4322 Hamida I. Hamadi Mwalimu Wilaya ya Mkinga Jiji la Dar es Salaam
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4323 Hamis A. Matandaya Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Korogwe

4324 Hamis A. Mbaruku Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Lushoto

4325 Hamis J. Edward Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Tandahimba

4326 Hamis S. Mgowo Mwalimu Mji wa Korogwe Wilaya ya Tandahimba

4327 Hamisi A. Hamisi Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya Temeke

4328 Hamisi A. Mwambe Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mlimba

4329 Hamisi H. Jabu Mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya Kigamboni

4330 Hamisi J. Edward Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Kahama

4331 Hamisi M. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkinga

4332 Hamisi M. Saidi Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Kibaha

4333 Hamisi T. Mbeyale Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbeya

4334 Happiness A.Shayo
Afisa Maendeleo ya Jamii 
Mwandamizi

Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ilemela

4335 Happiness B. Henry Muuguzi Wilaya ya Kibaha Jiji la Dar es Salaam

4336 Happiness D. Fabian Mwalimu Wilaya ya Ikungi Jiji la Mbeya

4337 Happiness H. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bagamoyo

4338 Happiness I. Cyprian Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam 

4339 Happiness I. Nkhango Mwalimu Manispaa ya Ilemela Manispaa ya Kinondoni

4340 Happiness Munisi Tabibu II Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

4341 Happiness R. Mcheche Mwalimu Wilaya ya Muheza Jiji la Dar es Salaam

4342 Happiness R. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Geita

4343 Happy A. Njewa Muuguzi Wilaya ya Igunga Manispaa ya Morogoro

4344 Happy A.Mwakaleja Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Kibaha

4345 Happy D. Kafuko Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Mbeya
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4346 Happy D. Kanda Afisa Lishe II Mji wa Nzega Jiji la Dar es Salaam

4347 Happy D. Mbukwa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Kibaha

4348 Happy F. Peter Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chamwino

4349 Happy G. Kasoni Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Sumbawanga

4350 Happy W. Msemwa Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Wanging'ombe

4351 Happyness A. Mwakiposa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Kibaha

4352 Happyness F. Tety Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kwimba

4353 Happyness J. Hongoli Muuguzi Wilaya ya Mafia Mji wa Njombe

4354 Happyness J. Mshanga Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Bagamoyo

4355 Happyness K. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Karatu

4356 Happyness K. Manyama Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Buchosa

4357 Happyness S. Setas Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Bahi

4358 Hashim M. Issa Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli

4359 Hashimu J. Tembele Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Bukoba Jiji la Dar es Salaam

4360 Hashimu S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Temeke

4361 Hassan B. Hassan Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ikungi

4362 Hassani M. Hamadi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Lushoto

4363 Hawa E. Kalenge Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Kibaha

4364 Hawa I. Chande Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kibaha

4365 Hawa I. Nyanganyi Mwalimu Mji Mafinga Mji wa Nanyamba

4366 Hawa J. Kesowani Mwalimu Mji wa Bunda Jiji la Mwanza

4367 Hawa K. Nungu Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma

4368 Hawa M. Funga Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
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4369 Hawa M. Kiboko Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mwanza

4370 Hawa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Morogoro

4371 Hawa N. Edwin Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe

4372 Hawa R. Nkokota Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Mji wa Geita

4373 Hawai B. Msangi Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Chamwino

4374 Helena A. Bukuku Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Mbeya

4375 Helena J. Mdete Muuguzi Wilaya ya Igunga Manispaa ya Singida

4376 Helena L Mollel Mwalimu Wilaya ya Serengeti Mji wa Mbinga

4377 Helena W. Malingumu Mwalimu Mji wa Ifakara Mji wa Kibaha

4378 Hellen E. Komba Muuguzi II Wilaya ya Longido Manispaa ya Ubungo

4379 Hellen H. Makina Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Kibaha

4380 Hellen J. Kaaya Msaidizi wa Afya Wilaya ya Rombo Manispaa ya Temeke

4381 Hellen L. Makungu Tabibu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Bukoba

4382 Hellen P. Makabula Mwalimu Wilaya ya Lushoto Jiji la Arusha

4383 Hellen W. Mussa Muuguzi II Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kisarawe

4384 Helmana M. Mbwala Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Misungwi

4385 Hemed S. Mohamed Tabibu Mji wa Newala Manispaa ya Ubungo

4386 Hendry K. Beda Mwalimu Wilaya ya Hanang' Jiji la Arusha

4387 Heri N. Jeremiah Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Chato

4388 Heriel  L. Mungaya Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Meru

4389 Herieth B. Mgani Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Masasi

4390 Herieth E. Mmanda Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Kigamboni

4391 Herini E. Muono Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kwimba
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4392 Heryy M. Lubiki Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha

4393 Hewa J. Katande Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mpwapwa

4394 Hidaya N. Swebe Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Rungwe

4395 Hidaya S. Kitimai
Afisa Maendeleo ya Jamii 
Mwandamizi

Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni

4396 Hilda G. Msalilwa Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Morogoro

4397 Hilda H. Mandela Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Kilolo

4398 Hilda M. John Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Temeke

4399 Hoitasia J. Matemu Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Dar es Salaam

4400 Hoja  K. Nsolima Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Bunda

4401 Honoratha P. Leopold Mwalimu Mji Ifakara Wilaya ya Biharamulo

4402 Hossana B. Ngawila Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songea

4403 Hulda D. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ukerewe 

4404 Huruni H. Ngwenya Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

4405 Husna A. Salehe mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bagamoyo

4406 Husna I. Idd Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kiteto

4407 Hussein A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Dar es Salaam

4408 Hussein M. Mhoja Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyangh'wale Wilaya ya Bukombe

4409 Hussein O.Mgumila Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Njombe

4410 Ibrahim A. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Biharamulo

4411 Ibrahim A. Mtunguja Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Same

4412 Ibrahim B. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Meatu

4413 Ibrahim K. Adam Mwalimu Wilaya ya Mvomero Jiji la Tanga

4414 Ibrahim M. Kagoye Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Tarime
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4415 Ibrahim M. Khamis Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Magu

4416 Ibrahimu J. Willamu Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa

4417 Ibrahimu M. Bayo Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Igunga

4418 Idd H. Mohamed Tabibu II Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mkuranga

4419 Idd K. Idd Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bagamoyo

4420 Idd N. Omary Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Manyoni

4421 Iddi E. Mkengasi Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Magu

4422 Iddy G. Katendele Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Ushetu

4423 Igembe K. Leke Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mbogwe

4424 Ignas P. Rubandanya Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Kigoma

4425 Ijumaa S. Hassani mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kilindi

4426 Ikumboka S. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Sumbawanga

4427 Ikupa J. Kijole Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Mbozi

4428 Ilanga K. Busengwa Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Magu

4429 Iliasa H. Mjape mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Arusha 

4430 Ilonga S. Katumwa Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Kaliua

4431 Iluminata A.Mboya Muuguzi II Wilaya ya  Kiteto Jiji la Dodoma

4432 Iluminatha M. Balloho Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kilolo

4433 Ima A. Kibati Tabibu Mji wa Mbulu Manispaa ya Ubungo

4434 Imaculatha J. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Iringa

4435 Imelda B. Sanga mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbinga

4436 Imelda Z. Shedrack Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dodoma

4437 Ingiahed M. Yoel Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same
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4438 Innocent G. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Singida

4439 Innocent J. Bukulu Mwalimu Wilaya ya Missenyi Jiji la Dodoma

4440 Innocent M. Winiford Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Mbeya

4441 Innocent N. Mkwawa Mteknolojia dawa II Wilaya ya Kondoa Mji wa Korogwe

4442 Iren M. Mwanja Afisa Kilimo II Wilaya ya Momba Wilaya ya Iringa

4443 Iren R. Salufu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero

4444 Irene D. Bailemba Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbozi

4445 Irene D. Manuo Muuguzi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Ileje

4446 Irene E. Mwakitalima Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Songwe

4447 Irene E. Ndaro Afisa Muuguzi Msaidizi Manispaa yaTemeke Manispaa ya Ilemela

4448 Irene K. Munis Muuguzi II Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Rombo

4449 Irene R. Salufu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero

4450 Irenerose N. Kwandavyi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni

4451 Isaac Z Jummane Daktari II Mji wa Kasulu Manispaa ya Kahama

4452 Isack J. Madata Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi

4453 Isack N. Ndelwa Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya Kyela

4454 Isaka A. Ndameze Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Kibaha

4455 Isaria A. Masawe Msaidizi wa Afya Mji wa Babati Jiji la Arusha

4456 Isaya B. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Jiji la Dodoma

4457 Isaya B. Kavimbi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mufindi

4458 Isaya H. Nalaila Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo

4459 Isaya M. Bisendo Afisa TEHAMA II Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tarime

4460 Isigaka Y. Ismail Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Ushetu
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4461 Ismail A. Bushiri Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Serengeti Mji wa Nanyamba

4462 Israel A. Mtinda Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Itilima

4463 Israel A. Ndalu Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Missenyi

4464 Issa A. Milambo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Manispaa ya Tabora

4465 Issa A. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Manispaa ya Tabora

4466 Issa A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Bagamoyo

4467 Issa K. Magonjwa Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Mkuranga

4468 Issa M. Hizza Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Korogwe

4469 Issaya G. Issaya Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Serengeti

4470 Iveth D. Bangereza Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sengerema

4471 Ïzack J. Mmbando Mwalimu Wilaya ya Mvomero Mji wa Tarime

4472 Jabili A. Mpita Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Tandahimba

4473 Jabir H. Konga Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Korogwe

4474 Jackinda R. Ngenzi mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Chalinze

4475 Jackline A. Munisi Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Hai

4476 Jackline E. Lyatuu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Moshi

4477 Jackline F. Ngairo Mwalimu Wilaya ya Buchosa WIlaya ya Ruangwa 

4478 Jackline G. Sebastian Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Sengerema

4479 Jackline K. Shayo Mwalimu Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Morogoro

4480 Jackline L. Makungwa Muuguzi Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam 

4481 Jackline M. Elias Mteknolojia Dawa II Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni

4482 Jackline S. Kanyomoza Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kondoa

4483 Jackson M. Bilungi Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Dar es Salaam



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4484 Jackson M. Masubo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Tarime

4485 Jackson Tahhani Ombay Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Meru

4486 Jackstine A. Augustine Mwalimu Mji wa Mafinga Manispaa ya Ubungo

4487 Jacob L. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ludewa

4488 Jacob R.Mbaruku Afisa Hesabu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Morogoro

4489 Jafari M. Naumanga Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Chamwino

4490 Jahilin L. Henry Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Songea

4491 Jalia S. Magona Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma

4492 Jamal A. Sadick Daktari II Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Kibaha

4493 Jamal I. Lyoto Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Temeke

4494 James B. Mwasambalila Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mpimbwe

4495 James J. Mgalama Mwalimu Wilaya ya Tunduru Jiji la Dodoma

4496 James M. Patrick Mwalimu Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Kahama

4497 James R. Shayo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Moshi

4498 James S. Haule Mwalimu Wilaya ya Songwe Jiji la Mbeya

4499 James S. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Bariadi

4500 Jamila J. Anthony Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Tarime

4501 Jamila S. Mpili Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dar es Salaam

4502 Jamshid I. Kalema Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Ilemela

4503 Jane D. Ukani Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Iringa

4504 Jane G. Chaula Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete

4505 Janeth A. Lema Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Pangani Wilaya ya Hai

4506 Janeth D. Kawamala Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Muleba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4507 Janeth J. Bunga Mwalimu Wilaya ya Makete Jiji la Dar es Salaam

4508 Janeth J. Ruanda Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same

4509 Janeth S. Kumburu Mwalimu Wilaya ya Kibaha Jiji la Dar es Salaam

4510 Janeth S. Madinda Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Kyerwa

4511 Janeth U. Ernest Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Kondoa Jiji la Dodoma

4512 Januari L. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Monduli

4513 Japhet B. Pius Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Dar es Salaam

4514 Japhet K. Shilinde Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Ilemela

4515 Japhet L. Daud Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbogwe

4516 Japhet M. Paul Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hanang`

4517 Japhet Y. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita

4518 Jaquline K. Urio Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bagamoyo

4519 Jema P. Lugina Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Temeke

4520 Jemima J. Ngolo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Chalinze

4521 Jeneover D. Minja Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bariadi

4522 Jengo M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Geita

4523 Jeni J. Sirili Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Mpanda

4524 Jenifer E. Lession Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Kigoma

4525 Jenipher C. Simbeye Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mpimbwe

4526 Jenipher J. Bohela Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Meatu

4527 Jenitha E. Kanyamwenge Muuguzi  Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Magu

4528 Jenitha J. Kiiru Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi

4529 Jeremiah K. Koloma mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bumbuli



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4530 Jeremiah M. Jackson Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Arusha 

4531 Jesca B. Ndelwa Mwalimu Manispaa ya Ilemela Jiji la Dodoma

4532 Jesca C. Mayombe Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Ludewa

4533 Jesca N. Macklory Muuguzi II Wilaya ya Kondoa Jiji la Arusha

4534 Jesca R. Matalu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Jiji la Dar es Salaam

4535 Jesca S. Tarimo Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Moshi

4536 Jescar A. Mwakafwila Mwalimu Wilaya ya Buchosa Jiji la Mbeya

4537 Jescar E. Mdingi Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Korogwe Jiji la Dar es Salaam

4538 Jeska M. Aristarick Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha 

4539 Jester J. Msigala Mwalimu Wilaya ya Kilwa Jiji la Dar es Salaam

4540 Jestina C. Mwalimu
Mtunza Kumbukumbu 
Msaidizi

Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ubungo

4541 Jevina M. Geofrey Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Ukerewe 

4542 Jidudo E. Mchembe mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Mbeya

4543 Jigija M. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Itilima

4544 Jilala S. Ndege Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kishapu

4545 Jilly J. Mwangwala Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mbeya

4546 Joan E. Lusingo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kahama

4547 Joanes J. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Same

4548 Joely S. Goroi Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Meru

4549 Jofrey S. Okesh Muuguzi Wilaya ya Karatu Jiji la Mbeya

4550 Johanes T. Salvatory mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya Ilemela

4551 Johanitha K. Mtagwaba Muuguzi Wilaya ya Missenyi Jiji la Arusha

4552 Johannes W. Shumbusho Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Jiji la Dodoma



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4553 Johari A. Issa Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Dodoma

4554 Johari I.Kilangi Mwalimu Wilaya ya Bahi Jiji la Dodoma

4555 Johari Y. Sehelo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mkalama

4556 Johary A. Kizinja Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Ilemela

4557 John A. Bira Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chemba

4558 John A. Ngasa Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Itilima

4559 John C.Mshana Muuguzi Wilaya ya Kilolo Jiji la Arusha

4560 John D. Omary Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Morogoro

4561 John H. Daudi Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Muheza

4562 John J. Hilali Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Temeke

4563 John J. Urassa Mhasibu Msaidizi Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Chalinze

4564 John L. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dar Es Salaam

4565 John M. Anthony Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Mpanda

4566 John M. Mwitta Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Butiama

4567 John P. Baluba Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Misungwi

4568 John S. Joseph Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Bariadi

4569 John S. Mafui Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya Morogoro

4570 John S. Msangazila Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Mbeya

4571 John W. Masesa Daktari II Mji wa Mbulu Wilaya ya Bagamoyo

4572 John W. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Ubungo

4573 John Z. Hilali Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Temeke

4574 Johnson C. Mfanga Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Arusha

4575 Johnson Z. Kileo Afisa Mifugo Msaidizi Mji wa Newala Wilaya ya Rombo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4576 Jonas M. Obed Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Magu

4577 Jonathan  S. Nyang'han Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bukombe

4578 Joseline I. Mwambe Tabibu II Wilaya ya Igunga Wilaya ya Bagamoyo

4579 Joseph C. Dason Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Nkasi

4580 Joseph E. Nyilila Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe 

4581 Joseph F. Akuty Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Temeke

4582 Joseph F. Challe Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Madaba

4583 Joseph K. Bundala Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Nzega

4584 Joseph M. Lukenza Afisa Tabibu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ilemela

4585 Joseph O. Luhwa Afisa Uvuvi Manispaa ya Musoma Wilaya ya Magu

4586 Joseph R. Suli Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Iringa

4587 Joseph S. Mligo Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Wanging'ombe

4588 Joseph S. Shedrack Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Temeke

4589 Joseph T.Nyangunda Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mufindi

4590 Joseph W. Makoba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Rorya

4591 Josephat C. Magendelo Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Nkasi

4592 Josephat S. Elisha Mwalimu Wilaya ya Makete Mji wa Bunda

4593 Josephati  S. Komesha Tabibu II Wilaya ya Sumbawanga Mji wa Tunduma 

4594 Josephine J. Zake Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Masasi

4595 Josephine P. Moses Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Monduli

4596 Josephine S. Simon Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Moshi

4597 Joshua M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Mwanza

4598 Joshua R. Joachim Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyerwa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4599 Josia I. Zawagholi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Arusha

4600 Jovice M. Mayombo Mwalimu Mji wa Masasi Manispaa ya Bukoba

4601 Jovin T. Okech Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Tarime

4602 Jovina K.Thobias Mwalimu Wilaya ya Kigoma Jiji la Arusha

4603 Jovine A. Chacha Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Chemba

4604 Jovitta A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Mji wa Njombe

4605 Joyce  J. Nyambija Muuguzi Wilaya ya Ngara Jiji la Mwanza

4606 Joyce A. Mlenga mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iringa

4607 Joyce A. Muyogoro Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyangh'wale Wilaya ya Bukombe

4608 Joyce D. Matozi Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Mpanda

4609 Joyce E. Massawe Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Dar es Salaam

4610 Joyce E. Mwanga Muunguzi Msaidizi Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Ubungo

4611 Joyce F. Tigiya Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto

4612 Joyce G. Mwangila Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Mkuranga

4613 Joyce G. Nicola Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kiteto

4614 Joyce M. Mathias Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Morogoro

4615 Joyce Mbala Tabibu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Mwanga

4616 Joyce S. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bukombe

4617 Judica K. Justus Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ngara

4618 Judith J. Darema Mwalimu Wilaya ya Butiama Jiji la Mwanza

4619 Judith M. Hyera Mtendaji wa Kata II Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam

4620 Judith S. Rafael mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Pangani

4621 Julia J. Lulandaza Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Iringa



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4622 Julia S. Namkwahe Afisa Muugizi Msaidizi Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Kinondoni

4623 Julieth N. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Geita

4624 Julieth P. Mloka Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kongwa Mji wa Kibaha

4625 Julieth S. Ezidory Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Bahi

4626 Julieth S. Mbise Muuguzi Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni

4627 Julius M. Oscar Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Manyoni

4628 Juma A. Salumu Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Tandahimba

4629 Juma D. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Temeke

4630 Juma J. Luhenda Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Misungwi

4631 Juma J. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Kibaha

4632 Juma K. Bikiz Daktari II Wilaya ya Mwanga Mji wa Kibaha

4633 Juma L. Shija Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Manispaa ya Temeke

4634 Juma N. Kitondolo Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Misungwi

4635 Juma R. Msuka Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilosa

4636 Juma S. Ally Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilindi

4637 Juma S. Bakari Mwalimu Wilaya ya Mtama Jiji la Tanga

4638 Juma S. Kambona Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Morogoro

4639 Juma S. Mfinanga Afisa Biashara II Wilaya ya Nyang'hwale Jiji la Dar es Salaam

4640 Juma T. Masonga Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Itilima

4641 Jumaa Y. Salehe Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Ubungo

4642 Jumanne M. Werema Mwalimu Wilaya ya Kilosa Jiji la Mwanza

4643 Jumanne W. Makabe Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua

4644 Jumapili A. Moto Mtendaji wa Kijiji III Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Ubungo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4645 Jumapili C. Jamberi Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Sikonge

4646 Justina G. Lwambura Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ushetu Manispaa ya Ilemela

4647 Justina M. Makusanyo Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dodoma

4648 Justina M. Martin Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Morogoro

4649 Justo T. Tibashobore Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Karagwe

4650 Juvent R. Paul Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Gairo 

4651 Kaburwa P.Ndaro Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Serengeti

4652 Kachenga A. Abbas Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kilwa

4653 Kadogo J. Bambala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngara

4654 Kadria A. Swai Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Temeke

4655 Kalekwa M. Sasita Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Gairo

4656 Kalista T. Valentini Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Rombo

4657 Kalister N. Ekson Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Songwe

4658 Kalunguru G. Mlula Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Mji wa Mafinga

4659 Kamila P. Kangwele mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Ubungo

4660 Kanambora G. Swai Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Meru

4661 Karuba I. Karangila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi

4662 Kasuka M. Sweka Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu

4663 Katwiga K. Anthony Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Mwanza

4664 Kaundime S. Masakilija Muuguzi Wilaya ya Rombo Jiji la Arusha

4665 Kayanda T. Kayanda Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza

4666 Kazubakwa G. Kaseke Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo

4667 Kelly K. Mwakalebela Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbeya



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4668 Kelvin L. Didas Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Muleba

4669 Kelvin R. Gonzalves Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Karagwe

4670 Keneth G. Mpango Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nzega

4671 Kenned M. Makyelana Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibaha

4672 Kezia B. Musa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Magu

4673 Kezia P. Magero Muuguzi Mji wa Tunduma Jiji la Mwanza

4674 Khadija H. Yassin Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

4675 Khadija S. Mchapeni Muuguzi I Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chamwino

4676 Khalfa O. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Ukerewe 

4677 Khalid M. Rwenza Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karagwe

4678 Kibibi H. Ramadhani Mtunza Kumbukumbu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Pangani

4679 Kijakazi R. Ismail Msaidizi wa Afya Wilaya ya Monduli Wilaya ya Bagamoyo

4680 Kimbati N. Saipi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ngorongoro

4681 Kirenge M. Sororo mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rorya

4682 Kissa L. Brown Mtendaji wa Kata Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Songea

4683 Kitende D. Wanga Muuguzi II Wilaya ya Kilindi Jiji la Mwanza

4684 Klaudina A. Ngondo Muuguzi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Makete

4685 Kobwa M. Rukula Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Morogoro

4686 Kudra I. Nkumbi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mvomero

4687 Kulusumu M. Mbade Msaidizi wa Afya Wilaya ya Iringa Manispaa ya Songea

4688 Kuluthumu S. Mohamed Muuguzi Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Tanga

4689 Kuruthum J. Simba Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Dodoma

4690 Kwido J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Jiji la Dodoma
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4691 Kwizela S. Ntamuti Mteknolojia Maabara Wilaya ya Hanang Jiji la Mwanza

4692 Lameki Matunu Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Biharamulo

4693 Latifa A. Chongwe Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Bahi

4694 Latifa A. Halifa Mwalimu Mji wa Newala Manispaa ya Kigamboni

4695 Latifa A. Mketo Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Moshi

4696 Latifa B. Shemzigwa Mwalimu Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Kigamboni

4697 Latifa S.Athumani Mwalimu Wilaya ya Nyasa Manispaa ya Temeke

4698 Latipha S. Manjawa Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Korogwe

4699 Laurencia D. Mnyabebe Daktari II Wilaya ya Muleba Manispaa ya Ubungo

4700 Lazaro N. Petre Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Kigamboni

4701 Lea S. Mlangali Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mbozi

4702 Leah C. Mbonaga Muuguzi Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mbeya

4703 Leah M. Aron Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mtwara

4704 Leah M. Daud Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kishapu

4705 Leah R.Ngomela Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Ukerewe

4706 Leah S. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kigamboni

4707 Leah Z. Mushi Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kinondoni

4708 Lemi M. Maguta Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chato

4709 Leokadia A. Mtumbuka Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kilwa

4710 Leonard L. Malipesa Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Igunga

4711 Leonard M. Laurence
Tabibu Msaidizi 
Mwandamizi

Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rombo

4712 Leonard R. Mboje Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Uyui

4713 leonard W. Charles Mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya Musoma
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4714 Leonard Z. Tarmo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Arusha

4715 Leonia E. Ikera Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Moshi

4716 Leticia E. Basindi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Biharamulo

4717 Leticia R. Nhungwa Afisa Muuguzi Msaidizi II Mji wa Tarime Manispaa ya Kinondoni

4718 Leticia S. Mkoy Muuguzi Wilaya ya Muheza Wilaya ya Geita

4719 Levice F. Shirima Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Morogoro

4720 Lewis S. Mbulyimo Afisa TEHAMA II Wilaya ya Mvomero Jiji la Dodoma

4721 Lidia F. Ndongo Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Morogoro

4722 Lidia M. Sambala Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Dar es Salaam

4723 Lightiness N. Masile Afisa kilimo Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Meru

4724 Lightnes J. Macha Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Meru

4725 Lightness J. Nnko Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Mbeya

4726 Lightness L. Mbise Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Arusha 

4727 Lightness S. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mvomero

4728 Lightness Urio Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kinondoni

4729 Lightness W. Mashusha Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Karagwe

4730 Lilian B. Paul Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Rorya

4731 Lilian C. Lema Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Dar es Salaam

4732 Lilian F. Kweka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Morogoro

4733 Lilian H. Nsumbule Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Rungwe

4734 Lilian M. Frank Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Ubungo

4735 Lilian M. Sebastian Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Morogoro

4736 Lilian R. Salehe mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Muheza
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4737 Lilian V. Lyimo Muuguzi Wilaya ya Korogwe Jiji la Dar es Salaam

4738 Lilian Y. Mdalanga Muuguzi Wilaya ya Hai Mji wa Geita

4739 Limando Z. Ngunyi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bagamoyo

4740 Linda J. Ntandu Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kondoa

4741 Linea S. Laurent Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Butiama

4742 Linus M. Silyvester Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kwimba

4743 Linus N. Burchard Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ngara

4744 Lodrick B. Stanslaus Mteknolojia Dawa Wilaya ya Karatu Manispaa ya Kinondoni

4745 Loduvo K. Karani Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Longido

4746 Loishiye L. Muterian Muuguzi Mkunga II Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Babati

4747 Loveland E. Makundi Daktari Msaidizi Mionzi Wilaya ya Siha Manispaa ya Kinondoni

4748 Loveness L. Mollel Katibu wa Afya Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Monduli

4749 Loveness S. Balaile Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Dodoma

4750 Lucas B. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima

4751 Lucas M. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mlimba

4752 Lucia A.Christopha Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Babati

4753 Lucia S. Mzirai Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkuranga

4754 Lucida V. Kayombo Muuguzi Mkuu Msaidizi Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Morogoro

4755 Luckson V. Mwashala Tabibu Mji wa Nanyamba Manispaa ya Ubungo

4756 Lucy B. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kigamboni

4757 Lucy C. Mashinga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ulanga 

4758 Lucy J. Mtwangiri Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kilosa

4759 Lucy K. Kayange Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ileje



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4760 Lucy M. Kandila Mwalimu Wilaya ya Monduli Mji wa Babati

4761 Lucy M. Mahembe Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Meru

4762 Lucy M. Sitta Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dodoma

4763 Lucy P. Massawe Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Meru

4764 Lugela O. Herman Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Buhigwe

4765 Luhalala N. Jackson Tabibu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Misungwi

4766 Lulu A. Kanjoronga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe

4767 Lulu E. Ndali
Afisa Utamaduni 
Mwandamizi

Wilaya ya Kisarawe Jiji la Mwanza

4768 Lulu V. Mtavangu Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Mkuranga

4769 Lupakisyo A. Kapenja Mwalimu Wilaya ya Monduli Manispaa ya Morogoro

4770 Lusekelo I. Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Sikonge

4771 Lusekelo M. Abel Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mbozi

4772 Luseshelo L. Mgale Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Namtumbo

4773 Lustika A. Livadi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Mji wa Kibaha

4774 Lusubilo I. Ngunule Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Meru

4775 Lutengano S. Simon Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Mbeya

4776 Luttu N. Zebadayo` Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Shinyanga

4777 Lutufyo B. Aswile Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Jiji la Mbeya

4778 Lydia B. Ngwegwe Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Ubungo

4779 Lydia E. Ndongo Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Dar es Salaam

4780 Lydia M. Lugee Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mwanza

4781 Lydiya S. Mabula Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mkalama

4782 Mabula J. Paul Afisa Kilimo Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Msalala



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4783 Mabula L. Sumbuka Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Kishapu

4784 Machibya E. Munale Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Sengerema

4785 Mackline S. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Mkuranga

4786 Macrina M. Mabruck Mwalimu Wilaya ya Ngara Manispaa ya Ubungo

4787 Maganga G. Okeyo Tabibu Msaidizi Wilaya ya Hai jiji la Arusha

4788 Magdalena N. Gidalwa Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kondoa

4789 Magdalena N. Samwel Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Tarime

4790 Magdalena R. Chicharo Afisa Ustawi wa Jamii II Wilaya ya Ludewa Mji wa Nzega

4791 Mageth K. Slegeray Muuguzi Wilaya ya Madaba Wilaya ya Karatu

4792 Magige H. Ruanda Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam 

4793 Magosi M. Magosi Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Handeni

4794 Magreth D. Lubelege Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Misungwi

4795 Magreth F. Shitindi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Chamwino

4796 Magreth J. Mihwela Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Itigi

4797 Magreth K. Slegeray Muuguzi II Wilaya ya Madaba Wilaya ya Karatu

4798 Magreth R. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bagamoyo

4799 Magreth S. Antony Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dar es Salaam

4800 Mahamudu M. Said Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Handeni

4801 Maimuna W. Makata Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Kigamboni

4802 Maisara A. Togwa Mwalimu Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Temeke

4803 Majaliwa M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kakonko

4804 Makalius N. Melkio Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Nkasi

4805 Makame H. Bakari Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Korogwe
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4806 Makighenda S. Kiluwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Kinondoni

4807 Makoye M. Sita Dereva Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mlele

4808 Maliki T. Munissy mwalimu Wilaya ya Siha Manispaa ya Ubungo

4809 Malongo B. Masanja mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nsimbo

4810 Mamertha P. Buretta Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Jiji la Dodoma

4811 Mannerism G. Mang'ola Mwalimu Wilaya ya Mlimba Manispaa ya Morogoro

4812 Marcelina J. Axwesi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kalambo

4813 Marco E. Chikuyu Tabibu II Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi

4814 Marco E. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Ubungo

4815 Marco L. Haule Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Njombe

4816 Marco S. Elias Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Kigamboni

4817 Margareth A. Mbezi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

4818 Maria C. Labaa Mtendaji wa Kata Wilaya ya Manyoni Jiji la Dodoma

4819 Maria J. Mila Mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Ubungo

4820 Maria M. Katembo mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mbinga

4821 Maria N. Misangu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Magu

4822 Maria N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Kinondoni

4823 Maria P. Masanja Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Bariadi

4824 Mariam A. Masasi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Ubungo

4825 Mariam A. Mtuluwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Jiji la Mbeya

4826 Mariam A. Omary Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Magu

4827 Mariam B. Kyando Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kibaha

4828 Mariam E.Mangua Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Ileje
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4829 Mariam H. Ngonyora Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Mbozi

4830 Mariam I. Khamisi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kibaha

4831 Mariam J. Mkopi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Chemba

4832 Mariam K. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilosa

4833 Mariam K.Mambo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Rufiji

4834 Mariam M. Edward Mwalimu Wilaya ya Ikungi Jiji la Mwanza

4835 Mariam M. Kindoli Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Handeni Manispaa ya Moshi

4836 Mariam M. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Mji wa Kibaha

4837 Mariam N.Mtale Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Butiama Manispaa ya Ilemela

4838 Mariam R.Mwongo Mwalimu Wilaya ya Itilima Manispaa ya Lindi

4839 Mariam W. Mbewe Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Urambo 

4840 Mariam Y. Makolo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

4841 Mariam Y. Ndege Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni

4842 MariamA. Abdu Mwalimu Manispaa ya Ilemela Manispaa ya Kinondoni

4843 Mariamu A.Kilango Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Kibaha

4844 Mariamu H. Jadi Mteknolojia Dawa II Wilaya ya Bukombe Manispaa ya Kinondoni

4845 Mariana T. Msaki Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Morogoro

4846 Marietha B. Luoga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kyela

4847 Marietha D. Bayyo Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Babati

4848 Marietha J. Kitokelezi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Kibaha

4849 Marietha K. Joseph Muuguzi Wilaya ya Hai Manispaa ya Ubungo

4850 Mariki S. Mdetele Afisa Uvuvi Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Busega

4851 Marko M. Magubika Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Kibaha
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4852 Marry C. Tarimo Mwalimu Mji wa Tunduma Manispaa ya Ubungo

4853 Marry E. Kavishe Mwalimu Wilaya ya Uvinza Jiji la Dodoma

4854 Marry S. Njiku Afisa Afya Msaidizi Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kinondoni

4855 Martha A. Mgeni Mtendaji wa kijiji Wilaya ya Mbarali Manispaa ya Iringa

4856 martha B. Mgowele Msaidizi wa Afya Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega

4857 Martha K. Mgeta Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Mbeya

4858 Martha L. Sukuriet Mwalimu Wilaya ya Mvomero Mji wa Babati

4859 Martha N. Maembe Msaidizi wa Afya Manispaa ya Iringa Manispaa ya Ubungo

4860 Martha S. Mhesi Mwalimu Wilaya ya Muheza Jiji la Mbeya

4861 Martha U. Sumay Mwalimu Wilaya ya Mkalama Mji wa Mbulu

4862 Martin J. Mwakibibi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbozi

4863 Martin P. Mzonge Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dar es Salaam

4864 Mary B. Orota Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Arusha

4865 Mary D. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Same

4866 Mary E. Mundolewa Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mvomero

4867 Mary E. Torongei Mwalimu Mji wa Newala Jiji la Arusha

4868 Mary F.Moshi Mwalimu Wilaya ya Itilima Manispaa ya kinondoni

4869 Mary G. Ndaro Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Kigamboni

4870 Mary L. Peter Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Meru

4871 Mary M. Mbwambo Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam 

4872 Mary P. Kiula Mwalimu Mji wa Mafinga Mji wa Geita

4873 Mary S. Deodath Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Mkuranga

4874 Mary S. Frank Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Mwanza
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4875 Mary T. Kitende Katibu wa Afya Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Korogwe

4876 Mary T. Peter Mwalimu Mji wa Nzega Jiji la Dodoma

4877 Masalu M. Faustine Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Buchosa

4878 Masanja  Daniel Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Singida

4879 Masanja B. Jackson Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Chato

4880 Mashaka A. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Jiji la Tanga

4881 Mashaka L. Mgalila Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Mji wa Bunda

4882 Mastidia I. Rwajula Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero

4883 Masumbuko S. Uledi Mwalimu Wilaya ya Itigi Manispaa ya Kigamboni

4884 Matabula P. Kasabuku Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Chato

4885 Matatizo M. Erastone Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela

4886 Matha N. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Ulanga 

4887 Mathay T. Matay Mwalimu Manispaa ya Ilemela Mji wa Mbulu

4888 Mathias S. Makungu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Jiji la Mwanza

4889 Matola A. Ng'oloko Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Nachingwea

4890 Maua A. Siwakwi Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bunda

4891 Maula K. Deusdedith mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Tarime

4892 Maulid M. Mtimali mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nachingwea

4893 Maulisia S. Msilu Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kilolo

4894 Maureen T. Kaunga Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Dar es Salaam

4895 Maurinius J. John Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbulu

4896 Mawazo M. Mlyakando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa

4897 Mbabila Hilary Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mtwara
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4898 Mbaraka J. Ndondo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Mji wa Korogwe

4899 Mbusiro S. Marwa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Kinondoni

4900 Meckson C. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Makambako

4901 Mectrida S. Faustine Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Muleba

4902 Mekaja E. Mang'ang'a Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Nzega

4903 Melania L. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Njombe

4904 Meleji L. Melta Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kiteto

4905 Melesiana R. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chalinze

4906 Melkiori G. Mosha Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Moshi

4907 Mella E. Katamba Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Morogoro

4908 Menas A. John Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Buhigwe

4909 Mengi D. Karege Daktari II Wilaya ya Monduli Jiji la Mwanza

4910 Mercy O. Elibariki Mwalimu Wilaya ya Misungwi Jiji la Dar es Salaam

4911 Meristedes K. Leonard Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Hai

4912 Merulus K. Otto Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Misungwi

4913 Mery G. Njiro Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bagamoyo

4914 Meshack J. Gwayega Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Biharamulo

4915 Meshack N. Ngati Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kigoma

4916 Messia S. Mwaipopo Daktari III Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Mbeya

4917 Methew M. Chahe Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Mbarali

4918 Mfalingundi Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kinondoni

4919 Mgaka P. Maramba Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Musoma

4920 Mgeni M. Mwajasho Mwalimu Wilaya ya Kwimba Jiji la Tanga
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4921 Mgisha F. Tibagwa Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Karagwe

4922 Mhina T. Mhina Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Same

4923 Mhoja T. Chalula Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kasulu

4924 Michael B. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Same

4925 Michael E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Ileje

4926 Michael J. Danga Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chamwino

4927 Michael K. Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Manispaa ya Songea

4928 Michael P. Mabeyo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba

4929 Michael W.Mkesela Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ludewa

4930 Mika A. Mwaifuge Mwalimu Wilaya ya Kishapu Manispaa ya Sumbawanga

4931 Milka S. Edward Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Chemba

4932 Millen  E. Belegela Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam

4933 Milton K. Yuso Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Mbeya

4934 Milton Martin Hungu mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Buchosa

4935 Miriam M. Kindoi Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Handeni Manispaa ya Moshi

4936 Mishoni M. Mbwayayi Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mbarali

4937 Misoji E. Sahani Msanifu Majengo I Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Temeke

4938 Mkaze G. Kiravu mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kilindi

4939 Mleba M. Peres Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Misungwi

4940 Mlekwa J. Daudi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Urambo 

4941 Mlulo B. Mugema Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbogwe

4942 Mocha M. Ignas Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kigamboni

4943 Modest N. Nkoswe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Mji wa Babati
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4944 Modesta I. Nyule Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Shinyanga

4945 Modester M. Katusime Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kyerwa

4946 Mohamed I. Shauri Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kakonko Mji wa Kibaha

4947 Mohamed J. Saidi Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Bumbuli

4948 Mohamed M. Matu Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Muheza

4949 Mohamed R. Kimpundu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Singida

4950 Mohamed T. Mfalingundi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kinondoni

4951 Mohammed H. Ngotwike Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Liwale

4952 Mohochi G. Mohochi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Rorya

4953 Monica A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Ulanga Manispaa ya Ubungo

4954 Monica A. Sulle Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Babati

4955 Monica J. Mwakaje Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chamwino

4956 Monica P. Daudi Mwalimu Mji wa Geita Jiji la Dodoma

4957 Monica P. Shauri Katibu wa Afya I Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Sikonge

4958 Monica S. Fisimba Mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Iringa

4959 Monica S. Lemu Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo

4960 Morgan A. Mwabeleja Mwalimu Wilaya ya Madaba Mji wa Njombe

4961 Moses M. Masama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bumbuli

4962 Moshi K. Hesa Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Magu

4963 Mosses A. Chiunga Muuguzi II Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Lindi

4964 Mpendwa N. Manyeli Muuguzi Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Chamwino

4965 Mpoki S. Elenesti Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kibaha

4966 Mpoto M. Nassoro Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Manispaa ya Ubungo
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4967 Mrema Y. Mkomange Mwalimu  Manispaa ya Iringa Manispaa ya Morogoro

4968 Msafiri N. Kihara Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Same

4969 Msama J. Msullaah Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilolo

4970 Mshigwa M. Masulubu Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Ilemela

4971 Mtatiro S. Winani Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Morogoro

4972 Mudamu K. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ushetu

4973 Muganyizi K. Nelson Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Dar es Salaam

4974 Mugeta B. Mukali Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbogwe

4975 Muhidini H. Khalfan Afisa Kilimo Mwandamizi Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mkuranga

4976 Mukumbi F. Ferdinand Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Kigamboni

4977 Mulg H. Msangi Mteknolojia Maabara Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Hai

4978 Mursali I. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Chemba

4979 Musa M. Davies Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kwimba

4980 Musa P. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Mji wa Bunda

4981 Musalika E. Magusi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Kinondoni

4982 Mushi P. Lupenza Mwalimu Wilaya ya Ileje Jiji la Mbeya

4983 Mussa A. Marando Afisa Ugavi Wilaya ya Liwale Jiji la Dar es Salaam

4984 Mussa A.Alfan Muuguzi II Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Geita

4985 Mussa J. Jagadi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Maswa

4986 Mussa M. Rashid Mteknolojia Dawa Wilaya ya Nkasi Manispaa ya Ilemela

4987 Mussa M. Vedastus Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Magu

4988 Mustafa R. Shaibu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Tandahimba

4989 Mustapha M. Salum Muuguzi Mji wa Bunda Wilaya ya Mvomero
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4990 Muzddat S. Mohamed Afisa Mazingira  II Wilaya ya Malinyi Manispaa ya Kigoma

4991 Mwahija H. Kiwamba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkuranga

4992 Mwaigwa Masashi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Ubungo

4993 Mwajuma B. Bugumba Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Mkalama Jiji la Tanga

4994 Mwajuma M. Pesambili Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Tabora

4995 Mwajuma M. Sigela Katibu Muhtasi Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kinondoni

4996 Mwakadi O.Baya Mwalimu Wilaya ya Urambo Mji wa Kibaha

4997 Mwamed R. Mwalupola Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Chato

4998 Mwanaache H. Moh'd Muuguzi II Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Chamwino

4999 Mwanabiya R. Sururu Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Mtama Manispaa ya Kinondoni

5000 Mwanahamisa H. Ubuguyu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mkuranga

5001 Mwanahamisi B. Hamis Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Bagamoyo

5002 Mwanahamisi M. Chande Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nachingwea

5003 Mwanahamisi M. Mtwanga Tabibu Meno Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni

5004 Mwanahawa A. Mtima Mwalimu Wilaya ya Mtama Mji wa Masasi

5005 Mwanahawa H. Mwachitiku Muuguzi II Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Kibaha

5006 Mwanahawa S. Kamayo Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dar es Salaam

5007 Mwanahawa S. Msonga Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mlimba

5008 Mwanaidi A. Idd Mwalimu Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Kahama

5009 Mwanaidi A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Chamwino Mji wa handeni

5010 Mwanaidi B. Lubao Mtendaji wa Kata Wilaya ya Nkasi Mji wa Mafinga

5011 Mwanaidi O. Salim Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Korogwe

5012 Mwanaidi O. Shemkai Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Mji wa Kibaha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5013 Mwanaidi R. Ally Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Mkuranga

5014 Mwanaisha I. Burhan Afisa Maendeleo ya Jamii Mji wa Babati Manispaa ya Kahama

5015 Mwanaisha M. Amani Muuguzi Wilaya ya Kyela Jiji la Mbeya

5016 Mwanaisha S. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kinondoni

5017 Mwanaisha S. Shekule Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kinondoni

5018 Mwantumu J. Teketeke Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mkuranga

5019 Mwasiti O. Mayunga Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Morogoro

5020 Mwikwabe M. Malimali Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mwanza

5021 Mwilwa T. Mseluka Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kigamboni

5022 Mwimba C. Mang'oko Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Jiji la Dodoma

5023 Mydear H. Mwanyiro Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kigoma

5024 Naishiye R.Paulo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Mwanza

5025 Nami K. Laizer Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Ngorongoro

5026 Namrinda J. Mjema Mwalimu Jiji la Tanga Mji wa Kibaha

5027 Namsifu A. Kilango Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Nsimbo

5028 Nancy G. Lyimo Afisa Utumishi II Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Ubungo

5029 Nancy J. Ngalesoni Mwalimu Wilaya ya Chalinze Mji wa Korogwe

5030 Nandwike J. Kibona Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Busokelo

5031 Naomi E. Lwenge Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sikonge

5032 Naomi M. Mwakyambiki Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya

5033 Naomi S. Kitwana Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Sengerema Mji wa Masasi

5034 Napenda E. Shabani mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bumbuli

5035 Napendaely J. Mlay Mtendaji wa Kata II Wilaya ya Same Wilaya ya Arusha 



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5036 Nashiri S. Mnakatu Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mtama

5037 Nasibu K. Kaboza Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kasulu

5038 Nasibu S. Ng'ahala Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkuranga

5039 Nasra K. Hassan Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Bahi

5040 Nasra S. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma

5041 Nathaniel B. Kipili Afisa Utumishi II Wilaya ya Mbarali Mji wa Makambako

5042 Naumi T. Kamendu Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbozi

5043 Naza M. Stanley Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Ubungo

5044 Nazaro M. Antoni Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Arusha 

5045 Nazifa M. Mitabuko Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Muleba

5046 Nchambi N. Nchambi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Geita

5047 Ndaizeye S.  Matabwa Mwalimu Manispaa ya Morogoro Mji wa Kibaha

5048 Ndaturu Y. William Tabibu II Mji wa Njombe Manispaa ya Ilemela

5049 Ndetomaliswa J. Nsumbula Mwalimu Wilaya ya Korogwe Mji wa Korogwe

5050 Neddy J. Sichona Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Makete Jiji la Mbeya

5051 Neema A. Ilunde Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Rufiji

5052 Neema A. Mgohele Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela

5053 Neema B. Mantoga Mwalimu Wilaya ya Madaba Mji wa Kibaha

5054 Neema D.Mkude Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma

5055 Neema E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Malinyi Jiji la Arusha

5056 Neema E. Mashambo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Lushoto

5057 Neema E. Msemwa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbeya

5058 Neema H. Shungu
Afisa Maendeleo ya Jamii 
Mkuu I

Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mbinga



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5059 Neema I. Msuya
Afisa Maendeleo ya Jamii 
I

Wilaya ya Serengeti Manispaa ya Kigamboni

5060 Neema I. Palanjo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Meru

5061 Neema J. Jairo Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma

5062 Neema J. Mugendi Mwalimu Wilaya ya Makete Manispaa ya Ubungo

5063 Neema J. Sabore Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida

5064 Neema J. Shao Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Temeke

5065 Neema K. Maiko Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma

5066 Neema K. Sanjo mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilosa

5067 Neema L. Mwakosya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Morogoro

5068 Neema M. Mmary Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Arusha 

5069 Neema M. Peter Mwalimu Wilaya ya Misungwi Jiji la Dodoma

5070 Neema N. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bunda Manispaa ya Ilemela

5071 Neema N.Ng'eve Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Babati

5072 Neema O. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Ikungi Jiji la Arusha

5073 Neema R. Nzige Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Babati

5074 Neema S. Balama Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Iringa

5075 Neema S. Kitiku Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya  ya Chamwino

5076 Neema S. Mwalla Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Jiji la Mwanza

5077 Neema S. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Ubungo

5078 Neema V. Urassa Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Bagamoyo

5079 Neema W. Kamlaw Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Dodoma

5080 Nehemia Z. Amos Mwalimu Wilaya ya Songwe Mji wa Tarime

5081 Nelice M. William Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chamwino



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5082 Nelson M. Samburu Mwalimu Wilaya ya Igunga Jiji la Mwanza 

5083 Nestory A.Swallow Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Makete

5084 Ngole M. Msugwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Sengerema

5085 Ng'wani J. Malimi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Meatu

5086 Nhabila S. Tungu Muuguzi Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kibaha

5087 Nicholaus C. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbozi

5088 Nickson D. Nziku Muuguzi II Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mufindi

5089 Nicodem S. Paschal Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Singida

5090 Nilumba M. Zablon Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam

5091 Niwaeli W. Mboni Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mwanga

5092 Njumali J. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Tunduma 

5093 Nkanda P. Shija Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Kahama

5094 Nkaulilwa M. Banyita Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Bukoba

5095 Noah M. Amon Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kibaha

5096 Noah P. Mwiligwa Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Bunda

5097 Noel A. Lekule Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Ubungo

5098 Noel C. Mdolo Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbozi

5099 Noel E. Ngogo Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Ubungo

5100 Noel M. Peter Mwalimu Wilaya ya Kongwa Jiji la Dodoma

5101 Noela L. Malile Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mvomero

5102 Noela R. Ndomba Msaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Mji wa Mbinga

5103 Nophed S. Cheles Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete

5104 Novatus M. Kitunzi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5105 Nsangura S. Lyanga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Mji wa Kasulu

5106 Nshoma J. Masanja Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Malinyi

5107 Ntoba B. Clement Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Buchosa

5108 Ntoba C. Bangili Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Buchosa

5109 Nunsume A. Kibona Mwalimu Manispaa ya Mtwara Jiji la Mbeya

5110 Nuru G. Mwaikole Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbozi

5111 Nuru M. Asangalwisye Mwalimu Wilaya ya Kilolo Jiji la Mbeya

5112 Nuru U. Kapola Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Momba

5113 Nusura M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Ubungo

5114 Nyabitara T. Kirari Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Sengerema

5115 Nyafuru M. Busagi Msaidizi wa Afya Wilaya ya Butiama Wilaya ya Magu

5116 Nyakolema M. Gaspary Tabibu Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya Ilemela

5117 Nyakorima Y. Jafari Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza

5118 Nyamisi B. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Chato Jiji la Mwanza

5119 Nyanda H. Japheti
Muuguzi Mkunga Msaidizi 
II

Wilaya ya Pangani Mji wa Tarime

5120 Nyanzige M. Mchenya Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nzega

5121 Nyarubango S. Mashaka Mwalimu Mji wa Mafinga Wilaya ya Mvomero

5122 Nyasungi J. Pepya Muuguzi Wilaya ya Muheza Mji wa Kibaha

5123 Nyemo S. Saila Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Meru

5124 Nzegele M. Masunga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chunya

5125 Obadia M. Kyakajumba Afisa Ushirika Mkuu II Wilaya ya Rorya Manispaa ya Bukoba

5126 Octavia Y. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Monduli Mji wa Kibaha

5127 Octavius O. Mugumisa Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muleba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5128 Odilia L. Masai mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Geita

5129 Odilo E. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyela

5130 Okeyo M. Otieono Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Mwanza

5131 Okoa N. Ilomo Muuguzi Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Njombe

5132 Oliva B. Halanzi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mbarali

5133 Oliver W. Mrina Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Ilemela

5134 Olivia T. Munisi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Ubungo

5135 Olle P. Lubugo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Morogoro

5136 Omari H. Mnali Mwalimu Wilaya ya Itigi Manispaa ya Temeke

5137 Omari K. Musa Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Nachingwea

5138 Omari M. Bunga Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Bagamoyo

5139 Omary I. Ngunge Mwalimu Mji wa Tunduma Manispaa ya Temeke

5140 Omary J. Machibya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kwimba

5141 Omary M. Yahaya Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kibaha

5142 Omary S. Milondomo Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Mafinga

5143 Omary Waziri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mvomero

5144 Ombeni F. Sichone Mwalimu Wilaya ya Makete Mji wa Mafinga

5145 Ombeni K. Yensen Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Temeke

5146 Ombeni K. Yensen Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Temeke

5147 Omega C. Geka Mwalimu Mji wa Njombe Manispaa ya Iringa

5148 Omesmo G. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mufindi

5149 Onolina S. Nzogera Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi

5150 Optatus B. Mgimba Mteknolojia Maabara Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Njombe



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5151 Oresta S. Ndunguru Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Mbinga

5152 Osca F. Severin Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mbeya

5153 Oscar C. Mbise Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Tabora

5154 Oscar G. Mhaiki Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji Mbinga

5155 Oscar M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same

5156 Oscar N.  Banzi Mwalimu Mji wa Newala Manispaa ya Ubungo

5157 Oscar R. Mande Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Jiji la Mwanza

5158 Osward Muruma Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Mbinga

5159 Paatricia A. Kindole Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Ubungo

5160 Pambo W. Mpembela Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi

5161 Pamela R. Mkemangwa Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dodoma

5162 Pamfil V. Mvungi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha 

5163 Partic W. Msoma Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete

5164 Pascal S. Pascal Tabibu II Wilaya ya Mwanga Jiji la Dar es Salaam

5165 Paschal A. Peter Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Morogoro

5166 Paschal D. Mayenga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kishapu

5167 Paschal G. Richard Tabibu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Kigamboni

5168 Paschal K. Joseph Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam 

5169 Paskali D. Ogada Afisa Elimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Busega

5170 Paskali L. Mwanakulya Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Morogoro

5171 Patilda M. Kitaly Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Dodoma

5172 Patrice I. Maulid Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama

5173 Paul A. Petro Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Simanjiro



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5174 Paul B. Nkhomee Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Meatu

5175 Paul H. Mwamengo Mwalimu Wilaya ya Kigoma Mji wa Tunduma

5176 Paul M. Ruhinda Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muleba

5177 Paulina A.Lituli Muuguzi Wilaya ya Biharamulo Jiji la Dar es Salaam

5178 Paulina E. Vedasto Mwalimu Manispaa ya Mtwara Manispaa ya Kigamboni

5179 Paulina J. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kongwa

5180 Paulina M. Sulle Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbulu

5181 Paulina S. Lyponya Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Geita

5182 Paulo A. Lohay Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbulu

5183 Paulo F. Dodi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Gairo

5184 Paulo J. Goliama Mtendaji wa Kata II Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya Ubungo

5185 Pendaeli S. Sikawa Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ngorongoro

5186 Pendo E. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Kondoa Jiji la Arusha

5187 Pendo K. Petro Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Kahama

5188 Pendo L. Masero Mwalimu Wilaya ya Songea Mji wa Tarime

5189 Pendo Lubala Muuguzi Mji wa Bariadi Mji wa Tarime

5190 Penina M. Charles Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chato

5191 Perfect S. Mbogorume Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Tabora

5192 Perpetua A. Keppa Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Geita

5193 Peter A. Mgogo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nkasi

5194 Peter E. Lunyumbu Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Buhigwe

5195 Peter G. Chimwejo Mtendaji Kata Wilaya ya Kilwa Wilaya  ya Arusha

5196 Peter G. Lubeja Tabibu Msaidizi Wilaya ya Iramba Mji wa Geita



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5197 Peter J. Masulya Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Ukerewe

5198 Peter K. Elias Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Jiji la Dar es Salaam

5199 Peter K. Evarister Afisa Biashara I Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Bukoba

5200 Peter K. George Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Sumbawanga

5201 Peter L. Ishumael Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mvomero 

5202 Peter O. Harson Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Tarime

5203 Peter R. Kashamba Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Muheza

5204 Peter W. Maswi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Musoma

5205 Petro L. Maduka Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Buchosa

5206 Petro L. Quamara Mwalimu Wilaya ya Kibiti Mji wa Babati

5207 Petro Sinkala Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tanganyika

5208 Petro T. Elias Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu

5209 Petro Y. Chongolo Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete

5210 Phaustine D. Mlagala Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Itilima

5211 Phesto M. Gidon Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Gairo

5212 Philemoni E. Mwita Muuguzi Wilaya ya Mafia Wilaya ya Serengeti

5213 Philip W. Laizer Daktari Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kahama

5214 Philipina G. Kisima Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Moshi

5215 Philipo C. Haule Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Wanging'ombe

5216 Philipo J. Mayala Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Mwanza

5217 Philipo S. Magwa Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Shinyanga

5218 Philo S. Lema Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze

5219 Pius D. George Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Bukoba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5220 Pius M. Mgeta
Afisa Maendeleo ya Jamii 
I

Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Morogoro

5221 Pius S. Daudi Mwalimu Wilaya ya Itilima Mji wa kahama

5222 Placid J. Ritte Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Jiji la Dar es Salaam

5223 Potfa G. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke

5224 Priscus S. Swai Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma

5225 Prisila G. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Misungwi

5226 Prisila P. Mlacha Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam

5227 Prosper M.Luasha Afisa Hesabu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Geita

5228 Protas A. Nyambo Mwalimu Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Morogoro

5229 Purdensiana W. Ingram Mwalimu Mji wa Mafinga Wilaya ya Mbozi

5230 Raban M. Lutambi Mwalimu Wilaya ya Kakonko Mji wa Kibaha

5231 Rabia M. Baraka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buchosa

5232 Rachel E. Chacha Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Mji wa Kibaha

5233 Rachel K. John Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha

5234 Rachel R. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Chamwino

5235 Rachel T. Laizer Mwalimu Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Morogoro

5236 Rachel Z. Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bariadi

5237 Raha N. Fwambo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbozi

5238 Rahabu C. Msokwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nkasi

5239 Rahel  Z.Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Mji wa Bariadi

5240 Rahel G. Lwiyiso Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Wanging'ombe

5241 Rahel M. Charles Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Singida

5242 Rahel S. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Makete
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5243 Rahel S. Mingati Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mvomero

5244 Rahima A. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Rungwe

5245 Rahimu K. Salum Afisa Usafirishaji Mji wa Nzega Manispaa ya Kigamboni

5246 Rahma Athumani
Afisa Maendeleo ya Jamii 
Msaidizi

Manispaa ya Iringa Jiji la Dar es Salaam

5247 Rahma J. Yassin Mwalimu Wilaya ya Chemba Jiji la Dodoma

5248 Rajab T. Said Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Muleba

5249 Rajabu B. Omari Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza

5250 Rajabu J. Mongelwa Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Uvinza

5251 Rajabu M. Kassim Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Ubungo

5252 Rajabu R. Athuman Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kilosa

5253 Ramadhan B. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Magu

5254 Ramadhani A. Muhuwa Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Tunduru

5255 Ramadhani I. Mziray Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Pangani

5256 Ramadhani S. Lukan Daktari Mji wa Newala Manispaa ya Kigamboni

5257 Ramadhani S. Mkuta Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke

5258 Ramji K. Omari Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Dar es Salaam

5259 Ramla E.Rashid Mwalimu Wilaya ya Songea Manispaa ya Sumbawanga

5260 Raphael A. Waziri mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Mkuranga

5261 Raphael M. Sayayi Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Muleba

5262 Raphael P. Makoye Daktari II Wilaya ya Mbulu Mji wa Geita

5263 Rashid H. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Ukerewe 

5264 Rashida A. Haruna Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Magu

5265 Raya A. Khalfan Daktari II Wilaya ya Hanang` Manispaa ya Kigamboni



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5266 Raydes S. Kalindili
Muuguzi Msaidizi 
Mwandamizi

Wilaya ya Nzega Jiji la Mwanza

5267 Raymond  G. Lengereri Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Siha

5268 Raymond B. Nzali Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kongwa

5269 Raymond J. Mugeta mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nzega

5270 Raymond M. Kiwale Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Dar es Salaam

5271 Raymond R. Soga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Mji wa Kibaha

5272 Raymond S. Kadogo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buchosa

5273 Rebeca J. Mwalyego Msaidizi wa Afya Mji wa Makambako Manispaa ya Morogoro

5274 Rebeca L. Siara Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Korogwe

5275 Rebeca M. Buteng'e Muuguzi Jiji la Mwanza Wilaya ya Bukombe

5276 Rebecca A. Said Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Kibaha

5277 Rebeka A. Kajela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Sumbawanga

5278 Rebeka R. Kafuku Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita

5279 Regan P. Mbuya Mteknolojia Maabara Wilaya ya Uyui Manispaa ya Kahama

5280 Regina J. Nuhba Tabibu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Chato

5281 Regina K. Sweetbert Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Manispaa ya Kinondoni

5282 Rehema A. Silayo Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya Morogoro

5283 Rehema G. Mayenga Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mbozi

5284 Rehema H. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Manispaa ya Iringa

5285 Rehema I. Habibu Msaidizi wa Afya Mkuu Mji wa Handeni Wilaya ya Kisarawe

5286 Rehema I. Mlaponi Msaidizi wa Ofisi Wilaya ya Kilosa Mji wa Masasi

5287 Rehema J. Endwaseny mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukoba

5288 Rehema J. Kihoko Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam 



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5289 Rehema J. Makwinya Mwalimu Wilaya ya Nyang'wale Jiji la Mwanza

5290 Rehema M. Dawite Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kiteto

5291 Rehema M. Lubawa Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Jiji la Tanga

5292 Rehema P. Lyakurwa Mwalimu Wilaya ya Mtama Manispaa ya Ubungo

5293 Rehema P. Mwaikenda Mwalimu Wilaya ya Uyui Jiji la Dodoma

5294 Rehema R. Mshana Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Moshi

5295 Rehema W. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Chunya

5296 Reine G. Nyika Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ubungo

5297 Reinfrida N. Ngaga Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Mbeya

5298 Rejika G. Gidion Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Manispaa ya Kahama

5299 Remijius K. John Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya Kahama

5300 Renatus M. Graciano Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kwimba

5301 Rest W. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Kigoma Mji wa Mafinga

5302 Restituta B.Tluway Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Babati

5303 Restituta K. Massay Muuguzi II Wilaya ya Singida Mji wa Babati

5304 Revocatus C. Masinde Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Ukerewe 

5305 Revodius R. Joseph Muuguzi Wilaya ya Mbarali Manispaa ya Ubungo

5306 Rexson E. Marevu Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Temeke

5307 Rhoda R. Ngusa Mhudumu wa Afya Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Kigamboni

5308 Rhoda Twendeule Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Makambako

5309 Richard A. Mtabangwa Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mbeya

5310 Richard K. Maneno Mwalimu Manispaa ya Musoma Manispaa ya Ilemela

5311 Richard S. Katwiga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibaha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5312 Ridhiwani M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Iramba Manispaa ya Temeke

5313 Ritha K. Hugho Mwalimu Wilaya ya Makete Jiji la Mbeya

5314 Rither Edward Mwalimu Wilaya ya Morogoro Mji wa Mafinga

5315 Riziki B. Turuka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Namtumbo

5316 Robert J. Majubu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Morogoro

5317 Robert O. Masagasi Muuguzi Wilaya ya Maswa Wilaya ya Morogoro

5318 Robert S. Eliuter Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Moshi

5319 Roda A. Twendeule Mwalimu Manispaa ya Iringa Mji wa Makambako

5320 Roden I. Mbangano Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Wanging'ombe

5321 Rodia S. Mwashambwa Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Ilemela

5322 Roja J. Mchopa Mwalimu Wilaya ya Sengerema WIlaya ya Ruangwa 

5323 Rokus M. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mbeya

5324 Romana L. Mahali mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Kisarawe

5325 Romanus J. Kissia Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Musoma

5326 Rose A. Herbert Mtendaji wa Kata III Wilaya ya Nzega Mji wa Babati

5327 Rose C. Ngenzi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Misungwi

5328 Rose D. Solomon mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kishapu

5329 Rose E. Lyochi Mwalimu Manispaa ya Ilemela Manispaa ya Shinyanga

5330 Rose M. Senkoro Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Itigi

5331 Rose N. Mkoy Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dar es Salaam

5332 Roseline P. Mruma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Meru

5333 Rosemary E. Madata Mwalimu Mji wa Mafinga Jiji la Dodoma

5334 Rosemary J. Borra Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5335 Rosemary K. William Mwalimu Mji wa Geita Manispaa ya Tabora

5336 Rosemary L. Makonyu Afisa Muuguzi Msaidizi Mji wa Mbinga Jiji la Mwanza

5337 Rosemary P. Mzena Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chamwino

5338 Rosemary P. Pantaleo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Mwanza

5339 Rosemary R. Lazaro Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Ilemela

5340 Rosemary V. Ladislaus Mwalimu Wilaya ya Kishapu Jiji la Mwanza

5341 Rosemary Y. Manjaly Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Kilosa

5342 Rosemysticar P. Bampiga Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kigamboni

5343 Roseneema A. Ndunguru mwalimu Mji wa Mbinga Manispaa ya Morogoro

5344 Rozina M. Massay Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Babati

5345 Rozzy D. Manyama Mwalimu Wilaya ya Rorya Jiji la Mwanza

5346 Rsydes S. Kalindili Muuguzi Wilaya ya Nzega Jiji la Mwanza

5347 Rukia H. Negga Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Arusha

5348 Rukia R. Kyejo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Mafinga

5349 Runala J. Mahoiga Mwalimu Wilaya ya Musoma Mji wa Ifakara

5350 Ruqqaiya O. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Morogoro

5351 Ruteni W. Adamu Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mbozi

5352 Ruth K. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mkuranga

5353 Ryoba M. Chacha Mwalimu Wilaya  ya Nyang'hwale Manispaa ya Ilemela

5354 Saada A. Siwa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Ubungo

5355 Sabato S. Mgono mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bukombe

5356 Sabihi I. Nmwango Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Tandahimba

5357 Sabina A. Kahi Muuguzi Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ubungo



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5358 Sabina F. Kasasala Mwalimu Mji wa Mafinga Wilaya ya Kisarawe

5359 Sabina L. Hhyuma Msaidizi wa Afya Jiji la Arusha Mji wa Babati

5360 Sabina M. Mtemi Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Mbeya

5361 Sabina P. Bukindu Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Geita

5362 Sabira S. Msaki Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Moshi

5363 Sabri B. Msulwa Mwalimu Wilaya ya Kiteto Jiji la Dar es Salaam

5364 Sabrina K. Abdillah Muuguzi Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ruangwa

5365 Sadiki A.Mtambo Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Kilwa

5366 Sadiki I. Rusangavo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Ikungi

5367 Sadiki Mabuto Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Geita

5368 Sadock M. Lundi Afisa Kilimo Mji wa Tarime Wilaya ya Bukombe

5369 Safari J. Maketa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Iringa

5370 Said A. Mwinchumu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Dar es Salaam

5371 Said A. Salimu Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Singida

5372 Said D. Mwakatage Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Mbeya

5373 Said H. Heddi Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya Muheza

5374 Said H. Mzomozi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kaliua

5375 Said I. Saidi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kongwa

5376 Said J. Hoza Mteknolojia Dawa II Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Hanang`

5377 Said J. Machibya Mwalimu Wilaya ya Rungwe Jiji la Dar es Salaam

5378 Said J.Abeid Mwalimu Wilaya ya Uvinza Mji wa Kondoa

5379 Said R. Yagaja Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mkuranga

5380 Saida A. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Iramba



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5381 Saida J. Mzimbiri Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Kibaha

5382 Saida S. Sigunga Muuguzi II Wilaya ya Babati Manispaa ya Moshi

5383 Saidi R. Yagga Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mkuranga

5384 Saidi Z. Saidi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Singida

5385 Sakina A. Linjende Mteknolojia  Maabara Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Kigamboni

5386 Sakina G. Bajuta Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Kakonko Jiji la Dodoma

5387 Salala S. Kibao Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mpwapwa

5388 Salama A. Ngapanya Muuguzi Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Ubungo

5389 Salama I. Mshale Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mlimba

5390 Salama S. Mpogole Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

5391 Salama S.Hassan Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Mbeya

5392 Salehe K. Julius Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibondo

5393 Salesiana S. Matembo Afisa Mipango Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Kigamboni

5394 Salha M. Mziray Mwalimu Manispaa ya Lindi Manispaa ya Temeke

5395 Salimu A. Mzee Afisa Hesabu Wilaya ya Uvinza Jiji la Tanga

5396 Salma H. Kikupwa Mwalimu Wilaya ya Lushoto Jiji la Dar es Salaam

5397 Salma H.Mziwa Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kisarawe

5398 Salma M. Omari Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mkuranga

5399 Salma O. Banga Mwalimu Manispaa ya Kigoma Manispaa ya Tabora

5400 Salma R. Mvugalo Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Temeke

5401 Salma Y. Waziri mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dodoma

5402 Salmin A. Chakachaka Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya K isarawe

5403 Salome A. Masonda Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mkuranga



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5404 Salome B. Kisapi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Mji wa Mafinga

5405 Salome B. Masolwa
Mteknolojia Viungo 
Bandia

Wilaya ya Muleba Manispaa ya Ilemela

5406 Salome D. Mgode Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ileje

5407 Salome E. Chilongani Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Malinyi Jiji la Dodoma

5408 Salome G. Tippe mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Hanang

5409 Salome M. Matula Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Maswa

5410 Salum A. Saleh Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mkuranga

5411 Salum M. Masoud Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kwimba

5412 Salum S. Mangosongo Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Magu Wilaya ya Tandahimba

5413 Salumu H. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Temeke

5414 Salumu M. Mohamedi Tabibu II Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Korogwe

5415 Samangwana Z. Malindila Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Itigi

5416 Samson M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Mwanza

5417 Samwel M. Sospeter Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi

5418 Samwel Y. Gesenda Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Butiama

5419 Sangito N. Kaaya Mwalimu Mji wa Bariadi Jiji la Mwanza

5420 Santurnini J. Joseph Muuguzi II Wilaya ya Msalala Wilaya ya Hanang'

5421 Sanura M. Isanzu Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Tanga

5422 Sara  S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto

5423 Sara M. Jonathan Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Manyoni

5424 Sara R. Wagara Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Manyoni

5425 Sara S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto

5426 Sara S. Sikawa Mwalimu Manispaa ya Singida Jiji la Arusha



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5427 Sarael H. Mmbaga Mwalimu Mji Ifakara Wilaya ya Same

5428 Sarah C. Gandye Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar es Salaam

5429 Sarah E. Chulu Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Dodoma

5430 Sarah H. Haule Daktari Msaidizi Manispaa ya Songea Manispaa ya Morogoro

5431 Sarah J. Mtaki Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Kahama

5432 Sarah M. Jonathan Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Manyoni

5433 Sarah M. Nonga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Magu

5434 Sarah T. Kizunguto Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo

5435 Saraha N. Chironge Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Kigamboni

5436 Sarapia G. Tinga Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Manispaa ya Sumbawanga

5437 Sauda A. Laswai Mwalimu Wilaya ya Kasulu Jiji la Dar es Salaam

5438 Sauda B. Mwango
Afisa Afya Mazingira 
Msaidizi II

Jiji la Dar es Salaam Jiji la Dodoma

5439 Sauda Y. Kiwanga Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Bahi

5440 Sauda Y. Ngonwe Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam

5441 Saumu A. Msemo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hai

5442 Saumu Mdamu Mwalimu Wilaya ya Muleba Jiji la Arusha 

5443 Saumu R. Shaban Afisa kilimo Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Chamwino

5444 Scholastica B. Mahofu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Same

5445 Scholastica D. Kapinga
Mteknolojia Maabara 
Msaidizi

Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Namtumbo

5446 Scholastica W. Shija Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mwanga

5447 Scolastica J. Mallya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Mji wa Babati

5448 Scolasticaa J. Kayuni Afisa Utumishi Jiji la Arusha Manispaa ya Kigamboni

5449 Sebastian L. Anusa Mwalimu Wilaya ya Masasi Manispaa ya Kigamboni



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5450 Sebrack Kipalule Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Iringa

5451 Sekela A. Seme Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi

5452 Sekela B. Kabuje Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Mbozi

5453 Sekela R. Mwapilima Katibu Mahsusi Mji wa Njombe Wilaya ya Kibaha

5454 Selemani A. Barua Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Namtumbo

5455 Selina A. Tesha Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Meru

5456 Selina K. Peter Mteknolojia Maabara Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Chamwino

5457 Selina M. Ndare Mwalimu Wilaya ya Kakonko Manispaa ya Ilemela

5458 Selina R. Mushi Mwalimu Mji wa Mbulu Manispaa ya Ilemela

5459 Seneda S. Yohana Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Msalala

5460 Seni C. Machimu
Mteknolojia Msaidizi 
Maabara

Wilaya ya Longido Jiji la Mwanza

5461 Sental L. Katule Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mbulu Manispaa ya Kahama

5462 Seph H. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Jiji la Dar es Salaam

5463 Sesilia S. Sulle Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Ikungi

5464 Seth K. Paul Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Iramba

5465 Setivia P. Damiano Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto

5466 Shabani I. Chima Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga

5467 Shabani J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Moshi

5468 Shabani L. Bulugu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Geita

5469 Shabani M. Damas Mteknolojia dawa II Manispaa ya Tabora Wilaya ya Geita

5470 Shabani N. Hamza Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Bukombe

5471 Shabani R. Mohamedi mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Lindi

5472 Shabani S. Bago Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Chamwino



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5473 Shabani S. Kijema Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Temeke

5474 Shabani S. Yanda Daktari II Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

5475 Shabihi I. Namwango Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Tandahimba

5476 Shadrack D. Mkoma Mwalimu Wilaya ya Ileje Jiji la Mbeya

5477 Shadrack L. Mgeni Afisa Tabibu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Iringa

5478 Shaibu S. Chitivi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Mji wa Kibaha

5479 Shaibu S. Yahaya Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Bagamoyo

5480 Shakila Y. Juma mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Chemba

5481 Shamiru K. Seleman Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea

5482 Shamu S. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke

5483 Shani F. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Busega

5484 Shani H. Ngalawa Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam

5485 Shani H.Ngalawa Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam

5486 Sharifa I. Kibwana Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mkalama

5487 Sharifa R. Kombo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke

5488 Shedrack P. Pilla mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Makete

5489 Sherida Manyama Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Chamwino

5490 Shija E. Nzige Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ushetu

5491 Shindai J. Muhangwa Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Mbinga

5492 Sia F. Mtui Muuguzi I Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Temeke

5493 Sia F. Urio Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Morogoro

5494 Sikitu M. Masanja Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Tabora

5495 Siku E. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Kishapu Jiji la Mbeya



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5496 Sikujua A. Mwangulilo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya

5497 Silaji K. Juma Mwalimu Wilaya ya Mlimba Manispaa ya Temeke

5498 Silvester L. Mangara Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Morogoro

5499 Silvia P. Mgina Mwalimu Wilaya ya Kakonko Manispaa ya Iringa

5500 Simon A. Chafu Mtekknolojia Maabara Manispaa ya Lindi Mji wa Kibaha

5501 Simon F. Kyamwenge Daktari Msaidizi Wilaya ya Ngara Jiji la Dodoma

5502 Simon H. Richard Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nzega

5503 Simon M. Kalitus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Ludewa

5504 Simon M. Suday Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Bunda

5505 Simon N. Makyansa Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Iramba

5506 Simon P. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Singida

5507 Simon W. Petro Mwalimu Manispaa ya Kahama Mji wa Tunduma

5508 Simplis A. Fabian Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa yaTemeke

5509 Sina M. Nasoro Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Iringa

5510 Sindila S. Kileli Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Ngorongoro

5511 Sinjester D. Daudi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Ubungo

5512 Sister S. Steven Katibu Mahsusi III Wilaya ya Tarime Wilaya ya Iramba

5513 Siti A. Mzee Tabibu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Kinondoni

5514 Sitta S. Ndilanha Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Bariadi

5515 Siwema M. Chija Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Arusha 

5516 Sixtus T. Shauritanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Sumbawanga

5517 Sofia M. Hemedi Mwalimu Wilaya ya Rufiji Manispaa ya Kigamboni

5518 Solana S. Ndomba
Afisa Maendeleo ya Jamii 
Msaidizi II

Wilaya ya Tandahimba Mji wa Mbinga



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5519 Sophia A. Utouh Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Ilemela

5520 Sophia M. Said Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Kaliua

5521 Sophia W. Ngoya Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nsimbo

5522 Sospeter E. Musiba Muuguzi II Wilaya ya Ngorongoro Jiji la Mwanza

5523 Soud A. Azizi Mwalimu Wilaya ya Mafia Jiji la Dar es Salaam

5524 Sozy N. Julus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Misungwi

5525 Spelancia A. Msauge Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Morogoro

5526 Stanford G. Marekani Mtendaji wa Kata Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mkuranga

5527 Stanley A. Kambindu Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Wanging'ombe

5528 Stanley L.Kibiki Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kilosa

5529 Stanslaus R. Kileo Mwalimu Wilaya ya Siha Mji wa Tunduma 

5530 Stella A. Okumu Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Morogoro

5531 Stella N. Mwazembe Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kalambo

5532 Stella S. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Siha

5533 Stellah O. Uswege Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Tanga

5534 Stephano A. Deogratias Muuguzi Mji wa Mbulu Wilaya ya Madaba

5535 Stephano K. Luvaho mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Pangani

5536 Stephano M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Itilima

5537 Stephano S. Hezroni Mwalimu Wilaya ya Makete Jiji la Mbeya

5538 Stephano U. Nyambuya Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Chemba

5539 Steven J.Odero Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Rorya

5540 Stumai M. Rajabu Mhasibu Jiji la Mwanza Wilaya ya Meatu

5541 Subira K. Kilala Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Temeke



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5542 Subira S. Msaki Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Moshi

5543 Subiri M. Musanja Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Misungwi

5544 Sudi S. Ngulugulu Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Kilolo

5545 Sultani O. Mneka Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Rufiji

5546 Sulutari  V. Bahane Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo

5547 Sunday R. Godfrey Afisa Uvuvi Msaidizi II Wilaya ya Bunda Manispaa ya Musoma

5548 Susane S. Mwansana Muuguzi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kisarawe

5549 Suzan D. Laizer Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Ubungo

5550 Suzan M. Revocatus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rombo

5551 Suzana D. Hagai Mwalimu Wilaya ya Chato Manispaa ya Ilemela

5552 Suzana J. Kasekwa Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Ifakara

5553 Suzana L. Komba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Morogoro

5554 Suzana L. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Muleba Jiji la Dodoma

5555 Suzana S. Luambo Muuguzi II Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dar Es Salaam

5556 Swaumu I. Ramadhani Mtendaji wa Kata II Wilaya ya Tandahimba Mji wa Babati

5557 Swaumu S. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Dar es Salam

5558 Sylivia E. Bishimiye Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kibondo

5559 Sylivia G. Kabyemela Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba

5560 Sylivia J. Mahundi Mwalimu Wilaya ya Mpanda Mji wa Kibaha

5561 Sylvester A.Mlwilo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe

5562 Tabibu A. Peter Tabibu Mkuu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tandahimba

5563 Tabitha M. Francis Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam

5564 Tabu M. Albance Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5565 Tabu M. Rusigwa Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Kisarawe

5566 Tabu S. Kajugusi Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Maswa Jiji la Mwanza

5567 Tabu Tunge Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Biharamulo

5568 Tafakuri M. Mwinyimkuu Msaidizi wa Afya Mkuu Wilaya ya Kisarawe Mji wa Handeni

5569 Taitus I. Nangú Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Malinyi

5570 Tamsa A. Juma Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kishapu

5571 Tatu A. Juma Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Handeni

5572 Tatu N. Isack Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Misungwi

5573 Taufiq H. Hamisi Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Mkuranga

5574 Tausi M. Swedi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Jiji la Dodoma

5575 Teddy K. Salvatory Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Ubungo

5576 Teddy M. Daudi Afisa Tabibu II Wilaya ya Mpwapwa Manispaa ya Tabora

5577 Teddy M. Mumbara Muuguzi Manispaa ya Tabora Manispaa ya Morogoro

5578 Telensio L. Leonard Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni

5579 Teleza T. Kweja Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kyerwa

5580 Tendelwa L. Robert Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kwimba

5581 Tety M. Mwanjala Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Uyui

5582 Thadeo M. Adwelo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya

5583 Thecla B. Mwasema Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Dar es Salaam

5584 Theme M. Kitwana Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam 

5585 Theopista A. Banyazi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Manispaa ya Kahama

5586 Theresa M. Sopy Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Ilemela

5587 Theresia G. Robert Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Msalala



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5588 Theresia I. Michael Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Bukoba

5589 Theresia J. Baran Mwalimu Wilaya ya Newala Mji wa Babati

5590 Theresia R. Mubi Mteknolojia Maabara Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Kigamboni

5591 Thomas A. Chapuka Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke

5592 Thomas L. Tambilija Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Sengerema

5593 Thomas N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Kasulu

5594 Thomas N. Makwani Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Geita

5595 Thuwaiba O.Ikonde Mteknolojia Maabara II Wilaya ya Kyerwa Jiji la Dodoma

5596 Timoth L. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Morogoro

5597 Timotheo I. Lusato Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Uyui

5598 Timotheo J. Mhangi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Ushetu

5599 Triphonia F. Ahho Tabibu II Wilaya ya Karatu Jiji la Dodoma

5600 Tuje E. Mwakalukwa Mwalimu Manispaa ya Iringa Jiji la Arusha

5601 Tukae R. Mrisho Mwalimu Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Temeke

5602 Tukumbuke I. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbozi

5603 Tumain R. Kajogola Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Songwe

5604 Tumaini L. Mwadangala Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbarali

5605 Tumaini Ngao Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Iringa

5606 Tumikia J. Kijato Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mbeya

5607 Tunaye O. Kyando Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Mvomero

5608 Tusiliwene K. Mwasomola Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mbeya

5609 Tuweni E. Mgohamwende Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Ileje

5610 Twaha K.  Awadhi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Chalinze



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5611 Twamzihirwa K. Samwel Tabibu Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Ubungo

5612 Ulumbi L. Mtaliki Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kyela Jiji la Dodoma

5613 Upendo B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa

5614 Upendo D. Lyatuu Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Longido

5615 Upendo J. Kyambaha Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Wanging'ombe

5616 Upendo M. Myombo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Jiji la Dar es Saalam

5617 Upendo P. Awaki Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu

5618 Upendo V. Chungu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Makete

5619 Upendo W. Ndowo mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Newala

5620 Uyanjo E. Lali Mwalimu Manispaa ya Singida Jiji la Mwanza

5621 Vaileth B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dar es Salaam

5622 Vaileth F. Priscus Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kongwa

5623 Vaileth L. Magoti Mwalimu Wilaya ya Kilindi Jiji la Dodoma

5624 Vaileth M. Mboka Mwalimu Wilaya ya Masasi Jiji la Dar es Salaam

5625 Vedastus K. Kiraka Muuguzi Mji wa Nanyamba Manispaa ya Morogoro

5626 Veleria L. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli

5627 Veneranda A. Leonard Mwalimu Wilaya ya Songwe Mji wa Babati

5628 Veneranda K. Bundala Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Chato

5629 Veri K. Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbarali

5630 Veronica K. Petro Mwalimu Wilaya ya Urambo Manispaa ya Mpanda

5631 Veronica Msamba Mwalimu Wilaya ya Knondoni Wilaya ya Mbeya

5632 Veronica N. Sulla Mwalimu Mji wa Nzega Manispaa ya Ilemela

5633 Veronica P. Paul Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Morogoro



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5634 Veronica T. Willa Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kalambo

5635 Vicky C. Mnyagani Msaidizi wa Afya Wilaya ya Ludewa Mji wa Makambako

5636 Vicky L. Elisha Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Arusha

5637 Victor G. Komesha Mwalimu Wilaya ya Serengeti Mji wa Tunduma

5638 Victor L. Siwakwi mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Mbinga

5639 Victor M. Linus Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Iringa

5640 Victoria H. Swilla Mwalimu Mji wa Nanyamba Mji Mafinga

5641 Victoria L. Vavae Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Moshi

5642 Vijilia Mwakyelu Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kyela

5643 Vincent A. Minja Mwalimu Wilaya ya Mkalama Mji wa Kibaha

5644 Violeth G. Mwasha Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Siha

5645 Violeth J. Salewa Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Ubungo

5646 Violeth M. Walfam Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Morogoro

5647 Violeth Y. Mwalukuta Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Iringa

5648 Virginata G. Kavishe Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Manispaa ya Ubungo

5649 Vitalis C. Luambano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilwa

5650 Vitus S.Tanganyika Muuguzi II Wilaya ya Geita Wilaya ya Nkasi

5651 Vivian A. Mushi Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Morogoro

5652 Vivo R. Chutto Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Temeke

5653 Vumilia A. Gegera Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Same Wilaya ya Moshi

5654 Vumilia M. Mwangoka Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rungwe

5655 Warda S. Abdulla Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Kigamboni

5656 Waridi J. Mduma Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5657 Widmael S. Mbowe Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Hai

5658 Wilhada R. Mpange Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Iringa

5659 William A. Magesa Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Ubungo

5660 William I. Mwisongo
Afisa Kilimo Msaidizi 
Mwandamizi

Mji wa Tunduma Wilaya ya Kilolo

5661 William K. Biseko Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Mwanza

5662 Wilson M. Maningu Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Busega

5663 Wilson P. Kanyenze Mwalimu Wilaya ya Chato Manispaa ya Kigoma

5664 Winfrida J. Japheli Mwalimu Mji wa Masasi Mji wa Kibaha

5665 Winfrida M. Tilumanywa Muuguzi Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Bahi

5666 Winnie J. Mollel Mtendaji wa Kata II Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Arusha

5667 Xaver T. Mkalanga Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Chalinze

5668 Yasin K. Abdul Msaidizi wa Afya Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbogwe

5669 Yasinta F. Haule Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dodoma

5670 Yasmin S. Hemeid Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mkuranga

5671 Yassin R. Mshamu Mwalimu Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Temeke

5672 Yatiru N.Mohamed Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Korogwe

5673 Yeliko K. Halson Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Dar es Salaam

5674 Yeniel K. Msangi Afisa Utumishi Manispaa ya Moshi Wilaya ya K isarawe

5675 Yoel D. Welwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Karatu

5676 Yohana K. Deogratius Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Bariadi

5677 Yohana Maube Daktari II Wilaya ya Ngara Manispaa ya Ubungo

5678 Youze O. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Same

5679 Yovister G. Katembo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbeya



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5680 Yunia F. Kilongozi Muuguzi Mji wa Newala Wilaya ya Karagwe

5681 Yusta T. Robart Muuguzi Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Hai

5682 Yuster E. Kinyozi Mwalimu Wilaya ya Uyui Mji wa Tunduma 

5683 Yuster M. Mngete Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkalama

5684 Yustina H. Tippe Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Karatu

5685 Yusufu R. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Korogwe

5686 Yusuph A. Ruhiso Mwalimu Wilaya ya Hai Jiji la Dodoma

5687 Yusuph F. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Magu

5688 Yusuph J. Bakari Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nachingwea

5689 Yusuph J. Batule Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Mwanza

5690 Yusuph K. Ramadhani Tabibu II Wilaya ya Iringa Mji wa Kibaha

5691 Yusuph M. Omary Muuguzi Manispaa ya Kahama Manispaa ya Tabora

5692 Yusuph M.Mazengo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji Dodoma

5693 Zacharia M. Katwale Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sengerema

5694 Zacharia sayi Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Dar es Salaam

5695 Zahara I. Salum Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Temeke

5696 Zainab A. Mkadi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Temeke

5697 Zainabu B. Salum Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Ubungo

5698 Zainabu H. Kaboa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Tandahimba

5699 Zainabu J. Chilumba Mwalimu Mji wa Masasi Mji wa Kibaha

5700 Zainabu M. Ibrahim Muuguzi Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke

5701 Zainabu S. Msuya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bariadi

5702 Zainabu S. Salum Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mkuranga



NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5703 Zaituni A. Juma Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tandahimba

5704 Zaituni F. Mgonjaa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mbozi

5705 Zaituni J. Makubui Afisa Tabibu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni

5706 Zaituni M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Itilima

5707 Zaituni O. Mkwiche Mwalimu Jiji la Tanga Jiji la Dar es Salaam

5708 Zaituni S. Malipula Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Ubungo

5709 Zakaria G. Mtewa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mbeya

5710 Zakaria Mpewa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbeya

5711 Zakayo B. Manota Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Geita

5712 Zamayon M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Singida

5713 Zamda A. Luambano Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa

5714 Zanabia A. Mwanisenga Muuguzi II Wilaya ya Nachingwea Jiji la Mwanza

5715 Zawadi E. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bagamoyo 

5716 Zawadi J. Fue Mwalimu Wilaya ya Songea Jiji la Tanga

5717 Zawadi J. Mniko Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Tarime

5718 Zawadi S. Kuruma Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Butiama

5719 Zawadi S.Makula Tabibu II Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kibaha

5720 Zawadi Z. Mkelehe Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Mwanza

5721 Zebedayo L. Yewa Tabibu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Bagamoyo

5722 Zena M. Lukosi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Tanganyika

5723 Zena W. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Buchosa 

5724 Zenorina P.Massawe Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chamwino

5725 Ziada A. Chipanje Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bumbuli
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5726 Zita S. Mvamba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Hai

5727 Zubeda O. Nkatura Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Uvinza

5728 Zubeida S. Hamad Mwalimu Mji wa Njombe Manispaa ya Kigamboni

5729 Zuberi George Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu

5730 Zuberi K. Salehe Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Temeke

5731 Zuberi S. George Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu

5732 Zuhura H. Mturi Mwalimu Wilaya ya Bahi Jiji la Dodoma

5733 Zuhura J. Katoto Mwalimu Wilaya ya Ngara Mji wa Bariadi

5734 Zuhura R. Mwambalo Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kibaha

5735 Zuhura S. Mchinjo Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kisarawe

5736 Zulaiya Z. Zaid Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Geita

5737 Zulfa K. Msafiri Mteknolojia dawa II Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Kinondoni

5738 Zulfa S. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Temeke

5739 Zuwena  R. Shabani Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Kigamboni

5740 Zuwena M. Khamis Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Temeke
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