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NA JINA CHEO ANAKOTOKA ANAKOKWENDA AINA YA KIBALI

1 Emmanuel T. Nyahi Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Iringa Kubadilishana na Matola S. Mkwanda

2 Matola S. Mkwanda Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Singida Kubadilishana na Emmanuel T. Nyahi

3 Adam A. Yondu Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Witness A. Mwitumba

4 Witness A. Mwitumba Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Adam A. Yondu

5 Timotheo J. Mhangi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Sina M. Nasoro

6 Sina M. Nasoro Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Iringa Kubadilishana naTimotheo J. Mhangi

7 Youze O. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Same Kubadilishana na Emilius A. Fusi

8 Emilius A. Fusi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Youze O. Juma

9 Mombayaga M. Asecheki Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Selina E. Mwandele

10 Selina E. Mwandele Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mombayaga M. Asecheki

11 Kisa L. Minga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Rehema W. Magelanga

12 Rehema W. Magelanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Kisa L. Minga

13 Huruma A. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Makambako Kubadilishana na Mario L. Kalinga

14 Mario L. Kalinga Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Huruma A. Mwenda

15 Michael E. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Richard A. Ngailo

16 Richard A. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Michael E. Msigwa

17 Devotha P. Mahimbi Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Omesmo G. Mgaya

18 Omesmo G. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Devotha P. Mahimbi

19 Luka A. Navilo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Musa P. Lwoga

20 Musa P. Lwoga Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Luka A. Navilo

21 Herieth S. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Nathan M. Amos

ORODHA YA WATUMISHI WA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA KUANZIA 
MWEZI SEPTEMBA - DESEMBA, 2022
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NA JINA CHEO ANAKOTOKA ANAKOKWENDA AINA YA KIBALI

22 Nathan M. Amos Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Herieth S. Kyando

23 Dishon A. Erasto Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Anifa A. Masepo

24 Anifa A. Masepo Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Dishon A. Erasto

25 Enjotrade A. Kamala Afisa Kilimo Msaidizi Mwandamizi Wilaya ya Kilolo Mji wa Tunduma Kubadilishana na William I. Mwisongo

26 William I. Mwisongo Afisa Kilimo Msaidizi Mwandamizi Mji wa Tunduma Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Enjotrade A. Kamala

27 Clemence M. Kululinda Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Peter P. Kombozo

28 Peter P. Kombozo Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Clemence M. Kululinda

29 Conrad C. Kiwali Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Joakimu M. Kindole

30 Joakimu M. Kindole Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Conrad C. Kiwali

31 Charles D. Claudio Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Msama J. Msullaah

32 Msama J. Msullaah Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Charles D. Claudio

33 Evaristo P. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Tumaini A. Njuma

34 Tumaini A. Njuma Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Evaristo P. Kayombo

35 Nelly E. Kibasi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Neema S. Balama

36 Neema S. Balama Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Nelly E. Kibasi

37 Dora A. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Amir K. Kikoti

38 Amir K. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Dora A. Mwinuka

39 Rehema E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Said A. Senyagwa

40 Said A. Senyagwa Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Rehema E. Sanga

41 Maria S. Kiriho Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Michael E. Mbiduka

42 Michael E. Mbiduka Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Maria S. Kiriho

43 Zimetheo L. Hoza Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Godlove L. Mtafya

44 Godlove L. Mtafya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Zimetheo L. Hoza

45 Kajuna E. Mbakize Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na George E. Maketa
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46 George E. Maketa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Kajuna E. Mbakize

47 Magreth C. Chale Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Songea Kubadilishana na Maria E. Mhanila

48 Maria E. Mhanila Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Magreth C. Chale

49 Tumaini P. Kibona Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Generose T. Mwaya

50 Generose T. Mwaya Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Tumaini P. Kibona

51 Hassan O. Nyanduga Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Amosi C. Mkane

52 Amosi C. Mkane Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Hassan O. Nyanduga

53 Mathayo G. Katemi Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Ashura M. Kassim

54 Ashura M. Kassim Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Mathayo G. Katemi

55 Denis K. Mwingira Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Bashiru Lubuva

56 Bashiru Lubuva Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Denis K. Mwingira

57 Jacob A. Ndile Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Bruno L. Chalamila

58 Bruno L. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Jacob A. Ndile

59 Raymond R. Rwiza Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Imani N. Mwampangala

60 Imani N. Mwampangala Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Raymond R. Rwiza

61 Rebeka S. Congo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Damas A. Malihayi

62 Damas A. Malihayi Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Rebeka S. Congo

63 Shaibu S. Mnunduma Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Asifiwe K. Benjamini

64 Asifiwe K. Benjamini Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Shaibu S. Mnunduma

65 Jane D. Ukani Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Melesiana R. Abdalah

66 Melesiana R. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Jane D. Ukani

67 Oteo K. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Makete Kubadilishana na Festo S. Kizinzili

68 Festo S. Kizinzili Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Oteo K. Mahenge

69 Joshua M. Myamba Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Betira P. Makula
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70 Betira P. Makula Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Joshua M. Myamba

71 Magdalena J. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Hanang Kubadilishana na Zawadi K. Rashid

72 Zawadi K. Rashid Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Magdalena J. Axwesso

73 Anjelina S. Mnkande Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Oresta G. Kapinga

74 Oresta G. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Anjelina S. Mnkande

75 Fadhili K. Majaribu Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Makete Kubadilishana na Joyce B. Lingowe

76 Joyce B. Lingowe Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Fadhili K. Majaribu

77 Editha F. Hyera Muuguzi II Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Debora S. Haule

78 Debora S. Haule Muuguzi II Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Editha F. Hyera

79 Tutindaga M. Mwasege Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Joseph M. Haule

80 Joseph M. Haule Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Tutindaga M. Mwasege

81 Vitus S. Sapola mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Aidan K. Nchimbi

82 Aidan K. Nchimbi mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Vitus S. Sapola

83 Shabani R. Mohamedi mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Abinuth M. Hatibu

84 Abinuth M. Hatibu mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Shabani R. Mohamedi

85 Hilbertha V. Bahiti Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Festo P. Nchimbi

86 Festo P. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Hilbertha V. Bahiti

87 Jonathan J. Byarugaba Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Yunis A. Tembo

88 Yunis A. Tembo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Jonathan J. Byarugaba

89 Rudi S. Benedictor Mwalimu Wilaya ya Nyasa
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Gerald T. Kalindo

90 Gerald T. Kalindo Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Rudi S. Benedictor

91 Amina S. Msangi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Maria P. Mtweve

92 Maria P. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Amina S. Msangi
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93 Kenedy L. Patson Mwalimu Mji wa Mbinga Jiji la Mbeya Kubadilishana na Oresta S. Ndunguru

94 Oresta S. Ndunguru Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Mbinga Kubadilishana na Kenedy L. Patson

95 Leticia M. Mayala mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Vaileth O. Mpangala

96 Vaileth O. Mpangala mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Songea Kubadilishana na Leticia M. Mayala

97 Juma R. Nusuntemi mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Kastory R. Kapinga

98 Kastory R. Kapinga mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Juma R. Nusuntemi

99 Napenda E. Shabani mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Victor L. Siwakwi

100 Victor L. Siwakwi mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Mbinga Kubadilishana na Napenda E. Shabani

101 Hosiana E. Sossiya mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Silvester S. Mhagama

102 Silvester S. Mhagama mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Hosiana E. Sossiya

103 Regina G. Kastom mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Siha Kubadilishana na Deodatha E. Mapunda

104 Deodatha E. Mapunda mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Regina G. Kastom

105 Belele P. Kidai mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Fatu M. Said

106 Fatu M. Said mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Belele P. Kidai

107 Shaphy H. Mrumbi mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Helena S. Mwakitalu

108 Helena S. Mwakitalu mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Shaphy H. Mrumbi

109 Eva J. Ng'ande mwalimu Wilaya ya Mbinga Mji wa Makambako Kubadilishana na Frank J. Minga

110 Frank J. Minga mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Eva J. Ng'ande

111 Samson P. Mareges Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Geita Kubadilishana na Regina V. Shayo

112 Regina V. Shayo Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Songea Kubadilishana na Samson P. Mareges

113 Elen K. Joel Mwalimu Manispaa ya Songea Mji wa Makambako Kubadilishana na Nelson V. Mhema

114 Nelson V. Mhema Mwalimu Mji wa Makambako Manispaa ya Songea Kubadilishana na Elen K. Joel

115 Isaac G. Kalipesa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Martina A. Hyera

116 Martina A. Hyera Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Isaac G. Kalipesa
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117 Asnath I. Myamba Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Felista O. Kapinga

118 Felista O. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Asnath I. Myamba

119 Juma S. Mpulaki Mwalimu Wilaya ya Nyasa Mji wa Ifakara Kubadilishana na Joseph J. Njiku

120 Joseph J. Njiku Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Juma S. Mpulaki

121 Azza N. Sambala Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Luseshelo L. Mgale

122 Luseshelo L. Mgale Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Azza N. Sambala

123 Jumanne W. Makabe Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Damas D. Nambombe

124 Damas D. Nambombe Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Jumanne W. Makabe

125 Rose D. Solomon mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Lutengano J. Mwakosya

126 Lutengano J. Mwakosya mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Rose D. Solomon

127 Raymond J. Mugeta mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Imelda B. Sanga

128 Imelda B. Sanga mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Raymond J. Mugeta

129 Revocatus S. Ndolichimpa mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Hendrick L. Komba

130 Hendrick L. Komba mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Revocatus S. Ndolichimpa

131 Hamenya G. Andrew mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Michael E. Mgandu

132 Michael E. Mgandu mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Hamenya G. Andrew

133 Sakina A. Abdallah mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Daniel F. Francis

134 Daniel F. Francis mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Sakina A. Abdallah

135 Yusuph G. Mwaigomole mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Rajabu S. Nyoni

136 Rajabu S. Nyoni mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Yusuph G. Mwaigomole

137 Ezia E. King mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Geita Kubadilishana na Mona M. Ngahy

138 Mona M. Ngahy mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Ezia E. King

139 Stephano K. Luvaho mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Maria M. Katembo

140 Maria M. Katembo mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Stephano K. Luvaho
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141 Bulengela A. Bulengela mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Ilonimus F. Komba

142 Ilonimus F. Komba mwalimu Wilaya ya Bariadi Manispaa ya Songea Kubadilishana na Bulengela A. Bulengela

143 John G. Molamu mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Igunga Kubadilishana na David T. Komba

144 David T. Komba mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na John G. Molamu

145 Zubeir M. Msungwa mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Onesphory H. Mgina

146 Onesphory H. Mgina mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Zubeir M. Msungwa

147 Mwamtumu K. Said Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Jiji la Dodoma Kubadilishana na Halifa  M. Maulizo

148 Halifa  M. Maulizo Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Mwamtumu K. Said

149 Lucy J. Mtwangiri Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Emmanuel M. Mshanga

150 Emmanuel M. Mshanga Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Lucy J. Mtwangiri

151 Emmanuel L. Elisha mwalimu Wilaya ya Rufiji Mji wa Geita Kubadilishana na Nasse N. Olen

152 Nasse N. Olen mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Emmanuel L. Elisha

153 Tusajigwe S. Mwakatwila mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Shabani D. Juma

154 Shabani D. Juma mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Tusajigwe S. Mwakatwila

155 Pilly C. Adam mwalimu Mji wa Kibaha Mji wa Nzega Kubadilishana na Yusuph I. Mmbara

156 Yusuph I. Mmbara mwalimu Mji wa Nzega Mji wa Kibaha Kubadilishana na Pilly C. Adam

157 Agricola W. Gaare mwalimu Wilaya ya Mkuranga Mji wa Mbulu Kubadilishana na Arbogast L. Ngolly

158 Arbogast L. Ngolly mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Agricola W. Gaare

159 Marystella F. Kisanga mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Yohana J. Kayungi

160 Yohana J. Kayungi mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Marystella F. Kisanga

161 Tafakuri M. Mwinyimkuu Msaidizi wa Afya Mkuu Wilaya ya Kisarawe Mji wa handeni Kubadilishana na Rehema I. Habibu

162 Rehema I. Habibu Msaidizi wa Afya Mkuu Mji wa handeni Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Tafakuri M. Mwinyimkuu

163 Makubura B. Badru mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Linus T. Simeo

164 Linus T. Simeo mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Makubura B. Badru
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165 Reine C. Charles mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Yahaya S. Digubike

166 Yahaya S. Digubike mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Reine C. Charles

167 Florence W. Banali Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mtwara Kubadilishana na Fatuma H. Chilima

168 Fatuma H. Chilima Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Florence W. Banali

169 Selemani M. Omari mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Neema J. Rashidi

170 Neema J. Rashidi mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Selemani M. Omari

171 Mantawera M. Mantawera mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Eliakim K. Robert

172 Eliakim K. Robert mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Mantawera M. Mantawera

173 Egbert E. Bagenda mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Shabani R. Shabani

174 Shabani R. Shabani mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Egbert E. Bagenda

175 Eliudy F. Mtwangulu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Jeremiah K. Koloma

176 Jeremiah K. Koloma mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Eliudy F. Mtwangulu

177 Husna N. Said mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Maria N. Mafwolo

178 Maria N. Mafwolo mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Husna N. Said

179 Yekonia A. Stalehe mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Mwazamu K. Masoud

180 Mwazamu K. Masoud mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Yekonia A. Stalehe

181 Kirenge M. Sororo mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Raphael A. Waziri

182 Raphael A. Waziri mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Kirenge M. Sororo

183 Diana P. Stephano muuguzi Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Paulina J. Attanas

184 Paulina J. Attanas muuguzi Manispaa ya Ubungo Mji wa Kibaha Kubadilishana na Diana P. Stephano

185 Hawa U. Mwakipesile muuguzi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Faraji H. Igangula

186 Faraji H. Igangula muuguzi Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Hawa U. Mwakipesile

187 Lameck G. Wambura mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Rukia M. Mniwa

188 Rukia M. Mniwa mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Lameck G. Wambura
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189 Halima H. Juma mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Ramadhani T. Shabani

190 Ramadhani T. Shabani mwalimu Wilaya ya Bahi Mji wa Kibaha Kubadilishana na Halima H. Juma

191 Alley S. Khalfani mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mariam A. Nuru

192 Mariam A. Nuru mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Alley S. Khalfani

193 Shamila J. Msamba mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Amida S. Almas

194 Amida S. Almas mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Shamila J. Msamba

195 Maula K. Deusdedith mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Rafaela A. Msemwa

196 Rafaela A. Msemwa mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Maula K. Deusdedith

197 Ejenitha E. Ngassa muuguzi Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Nchama K. Kabegwe

198 Nchama K. Kabegwe muuguzi Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Ejenitha E. Ngassa

199 Rebecca E. Kasimba mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Baida A. Juma

200 Baida A. Juma mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Rebecca E. Kasimba

201 Mariam R. Kidinde mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Jackinda R. Ngenzi

202 Jackinda R. Ngenzi mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Mariam R. Kidinde

203 Mwanahamisi M. Mtwanga Tabibu Meno Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni Kubadilishana na Balbi C. Beda

204 Balbi C. Beda Tabibu Meno Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Mwanahamisi M. Mtwanga

205 Seveline M. Rugemalila Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Janeth M. Mathew

206 Janeth M. Mathew Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Seveline M. Rugemalila

207 Shaibu H. Mlewa mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Singida Kubadilishana na Miraji K. Likutu

208 Miraji K. Likutu mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Shaibu H. Mlewa

209 Fauzia R. Choma mwalimu Wilaya ya Kisarawe Mji wa Ifakara Kubadilishana na Romana L. Mahali

210 Romana L. Mahali mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Fauzia R. Choma

211 Iliasa H. Mjape mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Husna A. Salehe

212 Husna A. Salehe mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Iliasa H. Mjape
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213 Malongo B. Masanja mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Fredrick K. Oswald

214 Fredrick K. Oswald mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Malongo B. Masanja

215 Sharifa R. Farijala mwalimu Manispaa ya Ilemela Mji wa Kibaha Kubadilishana na Mbalu G. Ernest

216 Mbalu G. Ernest mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Sharifa R. Farijala

217 Osward U. Kajuni mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Magu Kubadilishana na Penina M. Shedrack

218 Penina M. Shedrack mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Osward U. Kajuni

219 Misheck J. Nyerere Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Joshua B. Christopher

220 Joshua B. Christopher Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Misheck J. Nyerere

221 George M. Manyama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu Kubadilishana na Gabriel N. Malegesi

222 Gabriel N. Malegesi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega Kubadilishana na George M. Manyama

223 Salumu A. Mpore Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu Kubadilishana na Patrice G. Ojwang

224 Patrice G. Ojwang Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Salumu A. Mpore

225 Babu M. Alex Mwalimu Wilaya ya Itilima Mji wa Nanyamba Kubadilishana na Ambrose A. Magawa

226 Ambrose A. Magawa Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Babu M. Alex

227 Maulid A. Ngumbula Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Irinda M. Athuman

228 Irinda M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Maulid A. Ngumbula

229 Mandela P. Boniface Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Yusuph S. Yusuph

230 Yusuph S. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Mandela P. Boniface

231 Vick L. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Bahati S. Ng'abi

232 Bahati S. Ng'abi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Vick L. Mgaya

233 Yusufu R. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Anthony F. Mageta

234 Anthony F. Mageta Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Yusufu R. Kivuyo

235 Steven J. Sauga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mashaka N. Tito

236 Mashaka N. Tito Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Steven J. Sauga
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237 Salimu I. Mlagai Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na John S. Mayeji

238 John S. Mayeji Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Busega Kubadilishana na Salimu I. Mlagai

239 Johanes K. Katabi Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Uyui Kubadilishana na John A. Ngasa

240 John A. Ngasa Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Johanes K. Katabi

241 Michael E. Ishika Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Paul N. Gusinga

242 Paul N. Gusinga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Michael E. Ishika

243 Jackson M. Living Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Miduta K. Bahame

244 Miduta K. Bahame Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Jackson M. Living

245 Paul A. Petro Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Wilson M. Maningu

246 Wilson M. Maningu Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Busega Kubadilishana na Paul A. Petro

247 Israel A. Ndalu Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Emmanuel D. Edward

248 Emmanuel D. Edward Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Busega Kubadilishana na Israel A. Ndalu

249 Lena C. Nkusa Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Lyidia E. Byabachwezi

250 Lyidia E. Byabachwezi Mwalimu Wilaya ya Ileje Mji wa Bariadi Kubadilishana na Lena C. Nkusa

251 Issa H. Pamtima Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Wilson Y. Sedia

252 Wilson Y. Sedia Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Issa H. Pamtima

253 Tekla B. Ntemi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Tajiri M. Ndakaru

254 Tajiri M. Ndakaru Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Tekla B. Ntemi

255 Richard A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Mji wa Makambako Kubadilishana na Mgeta Kafuru

256 Mgeta Kafuru Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Richard A. Sanga

257 Veronica T. Willa Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Selina G. Yohani

258 Selina G. Yohani Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Veronica T. Willa

259 Edger C. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Mwikwabe J. Mwita

260 Mwikwabe J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Edger C. Mwasenga
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261 Chacha M. Sabai Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Masunya C. Majeshi

262 Masunya C. Majeshi Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Chacha M. Sabai

263 Geofrey K. Moyo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Liwale Kubadilishana na Kulwa J. Gadau

264 Kulwa J. Gadau Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Geofrey K. Moyo

265 Ezrom K. James Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Kaluta A. Kaluta

266 Kaluta A. Kaluta Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Ezrom K. James

267 Zainabu L. Masasila Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Nyangw`ale Kubadilishana na Shuluba L. Ndila

268 Shuluba L. Ndila Mwalimu Wilaya ya Nyangw`ale Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Zainabu L. Masasila

269 Malack K. Reuben Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Wilfred B. Musimu

270 Wilfred B. Musimu Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Malack K. Reuben

271 Hellena R. Kabeleke Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Aloyce J. Aloyce

272 Aloyce J. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Busega Kubadilishana na Hellena R. Kabeleke

273 Daniel H. Mndolwa Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Kitulu M. Samson

274 Kitulu M. Samson Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Daniel H. Mndolwa

275 Selemani M. Kasimu Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Edward B. Makorongo

276 Edward B. Makorongo Mwalimu Wilaya ya Muheza Mji wa Bariadi Kubadilishana na Selemani M. Kasimu

277 Nyawema T. Siomi Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Deliphine B. Jacobo

278 Deliphine B. Jacobo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Nyawema T. Siomi

279 Zamda A. Luambano Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Ester G. Mabula

280 Ester G. Mabula Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Zamda A. Luambano

281 Cleopa T. Awaki Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Karatu Kubadilishana na David F. Lohay

282 David F. Lohay Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Cleopa T. Awaki

283 Osvard E. Mnyanyi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Liganya N. Mabala

284 Liganya N. Mabala Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Osvard E. Mnyanyi
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285 Olivia F. Mkoba Mwalimu Mji wa Bariadi Jiji la Dodoma Kubadilishana na Upendo W. Naro

286 Upendo W. Naro Mwalimu Jiji la Dodoma Mji wa Bariadi Kubadilishana na Olivia F. Mkoba

287 Sato K. Nimzihirwa Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Daudi K. Bang'hana

288 Daudi K. Bang'hana Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Sato K. Nimzihirwa

289 Nicholaus M. Simon Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Mbeya Kubadilishana na Isaya Musiba

290 Isaya Musiba Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Busega Kubadilishana na Nicholaus M. Simon

291 Iveth D. Bangereza Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Zainabu S. Msuya

292 Zainabu S. Msuya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Iveth D. Bangereza

293 Vernance M. Kamhanda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Jeremiah J. Dismas

294 Jeremiah J. Dismas Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Vernance M. Kamhanda

295 Wilfred J. Nnko Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Same Kubadilishana na Manota J. James

296 Manota J. James Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Busega Kubadilishana na Wilfred J. Nnko

297 Fedrick T. Mbogoro Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Nyeriga P. Nyeriga

298 Nyeriga P. Nyeriga Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Fedrick T. Mbogoro

299 Pendaeli S. Sikawa Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Phaustine D. Mlagala

300 Phaustine D. Mlagala Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Pendaeli S. Sikawa

301 Hashim M. Issa Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Lucas B. Mhoja

302 Lucas B. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Hashim M. Issa

303 Antoni M. Marseli Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Nkwabi M. Mneja

304 Nkwabi M. Mneja Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Antoni M. Marseli

305 Eva K. Adamu Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Juma T. Masonga

306 Juma T. Masonga Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Eva K. Adamu

307 Phoibe K. Sadick Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Muhunda M. Magule

308 Muhunda M. Magule Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Phoibe K. Sadick
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309 Sakina H. Mwangu Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Edson M. Vicent

310 Edson M. Vicent Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Sakina H. Mwangu

311 Abdulrazaka M. Uwesu Muuguzi II Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Subira M. Mkinga

312 Subira M. Mkinga Muuguzi II Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Abdulrazaka M. Uwesu

313 Hamisi M. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na James S. Mashimba

314 James S. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Hamisi M. Kassimu

315 Scalastica K. Celestine Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Widieli Y. Mbazi

316 Widieli Y. Mbazi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Scalastica K. Celestine

317 Foni Paulos Ndale Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Yohana K. Deogratius

318 Yohana K. Deogratius Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Bariadi Kubadilishana na Foni Paulos Ndale

319 Eliya M. Kayungilo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Tobias F. Wilson

320 Tobias F. Wilson Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Eliya M. Kayungilo

321 Evarist E. Michael Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Ibrahimu J. Willamu

322 Ibrahimu J. Willamu Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Evarist E. Michael

323 Elice G. Mwagala Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Said M. Jumanne

324 Said M. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Elice G. Mwagala

325 Moses M. Masalanga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Masunga M. Maige

326 Masunga M. Maige Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Moses M. Masalanga

327 Amina I. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Paul Y. Kusekwa

328 Paul Y. Kusekwa Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Amina I. Abdallah

329 Nsubili R. Mwamalekela Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Japhet M. Malimbe

330 Japhet M. Malimbe Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Nsubili R. Mwamalekela

331 Mwansiti M. Malau Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Mathias P. Shilatu

332 Mathias P. Shilatu Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mwansiti M. Malau
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333 Ntoba B. Clement Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Felister E. Kabango

334 Felister E. Kabango Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Ntoba B. Clement

335 David F. Mloka Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Yumbu J. Isenge

336 Yumbu J. Isenge Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Meatu Kubadilishana na David F. Mloka

337 Husna I. Idd Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Salome M. Matula

338 Salome M. Matula Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Husna I. Idd

339 Yohana J. Mwaluka Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Magreth S. Ndunguru

340 Magreth S. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Yohana J. Mwaluka

341 Maria S. Haule Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Lyongo K. Mathias

342 Lyongo K. Mathias Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Maria S. Haule

343 Mohamed R. Kimpundu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Sitta S. Ndilanha

344 Sitta S. Ndilanha Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Mohamed R. Kimpundu

345 Frank N. Charles Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Joseph M. Sheli

346 Joseph M. Sheli Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Frank N. Charles

347 Sadiana J. Ibrahim Muuguzi II Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Nyabasamba R. Mwita

348 Nyabasamba R. Mwita Muuguzi II Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Sadiana J. Ibrahim

349 Musa G. Dalu Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Steven C. Masome

350 Steven C. Masome Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Busega Kubadilishana na Musa G. Dalu

351 Salome V. Kiyicha Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Mbilizi L. Nkingwa

352 Mbilizi L. Nkingwa Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Busega Kubadilishana na Salome V. Kiyicha

353 Nicholaus M. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Michael M. Kisase

354 Michael M. Kisase Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Nicholaus M. Mwalongo

355 Mudamu K. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Emmanuel P. Mabula

356 Emmanuel P. Mabula Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mudamu K. Mbogo
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357 Rehema W. Issaya Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Simon C. Ndasa

358 Simon C. Ndasa Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Rehema W. Issaya

359 Ipyana D. Kilembe Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Dennis L. Muhimba

360 Dennis L. Muhimba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Ipyana D. Kilembe

361 Novath A. Mboya Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Jaribu C. Willison 

362 Jaribu C. Willison Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Novath A. Mboya

363 Juma S. Ally Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Emmanuel Z. Elias

364 Emmanuel Z. Elias Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Juma S. Ally

365 Kayanda T. Kayanda Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Kasuka M. Sweka

366 Kasuka M. Sweka Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Kayanda T. Kayanda

367 Salage L. Kubyula Muuguzi II Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Shukrani K. Bagandu

368 Shukrani K. Bagandu Muuguzi II Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Salage L. Kubyula

369 Emmanuel S. Kazmil Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Elizabeth D. Mandia

370 Elizabeth D. Mandia Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Emmanuel S. Kazmil

371 Jackson M. Isaya Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Naomi E. Lwenge

372 Naomi E. Lwenge Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jackson M. Isaya

373 Moses M. Masama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Shani F. Mfaume

374 Shani F. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Busega Kubadilishana na Moses M. Masama

375 Amina C. Magele Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Sungamoyo W. Sungamoyo

376 Sungamoyo W. Sungamoyo Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Amina C. Magele

377 Kiondo B. Samwel Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Frank M. Magembe

378 Frank M. Magembe Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Kiondo B. Samwel

379 Exaveria A. Msigwa Mteknolojia Maabara Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Samwel M. Masanja

380 Samwel M. Masanja Mteknolojia Maabara Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Exaveria A. Msigwa
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381 Noah P. Mwiligwa Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Emanuel A. Panga

382 Emanuel A. Panga Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Noah P. Mwiligwa

383 Ilanga N. Alphonce Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Agnes K. Deus

384 Agnes K. Deus Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Ilanga N. Alphonce

385 Petro L. Sinkala Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Gaudensia K. Kisyeri

386 Gaudensia K. Kisyeri Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Petro L. Sinkala

387 Alam M. Mhonda Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Advera S. Fransis

388 Advera S. Fransis Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Busega Kubadilishana na Alam M. Mhonda

389 Adrofina B. Paulo Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Ibrahimu B. Mdeka

390 Ibrahimu B. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Adrofina B. Paulo

391 Aman K. Ayoub Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Sikujua B. Lucas

392 Sikujua B. Lucas Muuguzi Wilaya ya Muheza Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Aman K. Ayoub

393 Leonola S. Donald Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Msafiri N. Joseph

394 Msafiri N. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Busega Kubadilishana na Leonola S. Donald

395 Felix D. Mganga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Jeneover D. Minja

396 Jeneover D. Minja Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Felix D. Mganga

397 Fatuma M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Janeth E. Sisya

398 Janeth E. Sisya Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Busega Kubadilishana na Fatuma M. Bakari

399 Nickson K. Nelson Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Ramadhan S. Jumanne

400 Ramadhan S. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Nickson K. Nelson

401 Geofrey S. Danda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Mussa K. Jagadi

402 Mussa K. Jagadi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Geofrey S. Danda

403 Aloyce N. James Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Juma Rajabu

404 Juma Rajabu Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Busega Kubadilishana na Aloyce N. James
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405 Yeleno H. Mtandi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Magreth M. Husseni

406 Magreth M. Husseni Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Yeleno H. Mtandi

407 Yohana T.Willy Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Phaustine N. Mtaki

408 Phaustine N. Mtaki Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Yohana T.Willy

409 Noel N. Kawiche Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Babati Kubadilishana na Rachel Z. Charles

410 Rachel Z. Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Noel N. Kawiche

411 Isabela M. Clemence Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Julieth K. William

412 Julieth K. William Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Busega Kubadilishana na Isabela M. Clemence

413 Veleria L. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Ezekieli M. Ndende

414 Ezekieli M. Ndende Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Veleria L. Ngonyani

415 Matokeo P. Kenza Mwalimu Wilaya ya Maswa wilaya ya Madaba Kubadilishana na Bundala S. Shabani

416 Bundala S. Shabani Mwalimu wilaya ya Madaba Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Matokeo P. Kenza

417 Imani R. Seni Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Petro P. Petro

418 Petro P. Petro Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Busega Kubadilishana na Imani R. Seni

419 Anastazia A. Massay Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Emmanuel Mihayo

420 Emmanuel Mihayo Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Busega Kubadilishana na Anastazia A. Massay

421 Lucy A. Timoth Mwalimu Wilaya ya Meatu Mji wa Nanyamba Kubadilishana na Elihaika M. Sulle

422 Elihaika M. Sulle Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Lucy A. Timoth

423 Budeba J. Katigizu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Chato Kubadilishana na Peter S. Mokami

424 Peter S. Mokami Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Budeba J. Katigizu

425 Zainabu M. Kiwingo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Mansour M. Mikuy

426 Mansour M. Mikuy Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Zainabu M. Kiwingo

427 Fedson S. Mwilongo Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Ilala Kubadilishana na Hadija Y. Msumari

428 Hadija Y. Msumari Mwalimu Manispaa ya Ilala Jiji la Tanga Kubadilishana na Fedson S. Mwilongo
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429 Lucian F. Chauhemba Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Ibrahim K. Adam

430 Ibrahim K. Adam Mwalimu Wilaya ya Mvomero Jiji la Tanga Kubadilishana na Lucian F. Chauhemba

431 Racher B. Mtitu Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Julius P. Fissoo

432 Julius P. Fissoo Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Racher B. Mtitu

433 Elisa Shekizongolo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Jabir H. Konga

434 Jabir H. Konga Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Elisa Shekizongolo

435 Nicka W. Mbarama Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Njombe Kubadilishana na Domitilda H. Hondi

436 Domitilda H. Hondi Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Nicka W. Mbarama

437 Halusi M. Idd Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Ziada A. Chipanje

438 Ziada A. Chipanje Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Halusi M. Idd

439 Mathias L. Makamwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fikiri S. Msigwa

440 Fikiri S. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Mathias L. Makamwa

441 Asiza H. Boki Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Same Kubadilishana na Tao K. Jumaa

442 Tao K. Jumaa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Asiza H. Boki

443 Christina F. Mbina Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Ifakara Kubadilishana na Mohamed J. Saidi

444 Mohamed J. Saidi Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Christina F. Mbina

445 Jeremiah I. Rulihosi Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Ally Mungia

446 Ally Mungia Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Jeremiah I. Rulihosi

447 Mwanaisha M. Julla Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida Kubadilishana na Mwalimu A. Dadi

448 Mwalimu A. Dadi Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mwanaisha M. Julla

449 Mariam R. Shekuamba Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Emmanuel K. Luambo

450 Emmanuel K. Luambo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mariam R. Shekuamba

451 Stella A. Mhando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Tatu H. Ndaki

452 Tatu H. Ndaki Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Stella A. Mhando
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453 Meleji L. Melta Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Richard M. Nicholaus

454 Richard M. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Meleji L. Melta

455 Gabriel A. Mwashambwa Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Isihaka K. Hussein

456 Isihaka K. Hussein Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Gabriel A. Mwashambwa

457 Mawazo M. Mlyakando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Nyakorima Y. Jafari

458 Nyakorima Y. Jafari Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mawazo M. Mlyakando

459 Juma A. Msangachuma Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Atakavyo S. Lunguza

460 Atakavyo S. Lunguza Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Juma A. Msangachuma

461 Fred L Kameta Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Ramadhani B. Hamza

462 Ramadhani B. Hamza Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Fred L Kameta

463 Dioniz P. Christopher Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Francis R. James

464 Francis R. James Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Dioniz P. Christopher

465 Mkama B. Machumu Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Azalia T. John

466 Azalia T. John Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mkama B. Machumu

467 Joseph E. Nyilila Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Joyce F. Tigiya

468 Joyce F. Tigiya Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Joseph E. Nyilila

469 Asnath J. Herman Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Omari R. Samswagala

470 Omari R. Samswagala Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Asnath J. Herman

471 Joseph J. Innocent Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Jane V. Mushi

472 Jane V. Mushi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Joseph J. Innocent

473 Nyanjige K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Hassan R. Mkomwa

474 Hassan R. Mkomwa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Nyanjige K. Samwel

475 Henry H. Mwanansoga Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Kibaha Kubadilishana na Alli O. Shosi 

476 Alli O. Shosi Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Henry H. Mwanansoga
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477 Kijana S. Mollely Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Paul J. Sangali

478 Paul J. Sangali Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Kijana S. Mollely

479 Davis G. Naweka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Tatu A. Juma

480 Tatu A. Juma Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Davis G. Naweka

481 Julieth W. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Hai Kubadilishana na Paschal L. Nyanda

482 Paschal L. Nyanda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Julieth W. Kimaro

483 Mosses M. Laitayo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mussa K. Lila

484 Mussa K. Lila Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mosses M. Laitayo

485 Samwel S. Mkama mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Sudi H. Msimbazi

486 Sudi H. Msimbazi mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Samwel S. Mkama

487 Sabato S. Mgono mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Shabani N. Hamza

488 Shabani N. Hamza mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Sabato S. Mgono

489 Charles P. Majigwa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Amani S. Tebuye

490 Amani S. Tebuye Mtendaji wa Kijiji Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Charles P. Majigwa

491 Faraja L. Samson mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Martha C. Mamboleo

492 Martha C. Mamboleo mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Faraja L. Samson

493 Athumani M. Ngonyani mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Zuhura J. Koosa

494 Zuhura J. Koosa mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Athumani M. Ngonyani

495 Leah R. Uiso mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hai Kubadilishana na Ibranitha I. Chang'a

496 Ibranitha I. Chang'a mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Leah R. Uiso

497 Shedrack P. Pilla mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Makete Kubadilishana na Lilian R. Salehe

498 Lilian R. Salehe mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Shedrack P. Pilla

499 William P. Nantala mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Francis J. Marco

500 Francis J. Marco mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na William P. Nantala
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501 Allen Y. Kaaya Afisa Tabibu II Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Kuruthumu D. Rashid

502 Kuruthumu D. Rashid Afisa Tabibu II Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Allen Y. Kaaya

503 Rehema J. Endwaseny mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Paulo D. Oswin

504 Paulo D. Oswin mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Rehema J. Endwaseny

505 Leah L. Nziku mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Mussa A. Shekalaghe

506 Mussa A. Shekalaghe mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Leah L. Nziku

507 Joram S. Grandai Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Aneth C. Mwakipesile

508 Aneth C. Mwakipesile Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Joram S. Grandai

509 Omary S.Mohamedi mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Jackson E. Mandari

510 Jackson E. Mandari mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Tanga Kubadilishana na Omary S.Mohamedi

511 Gilbert M. Saidi mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Amini O. Makidadi

512 Amini O. Makidadi mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Gilbert M. Saidi

513 Mwera O. Mwita mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Sadakati S. Shemagembe

514 Sadakati S. Shemagembe mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwera O. Mwita

515 Timothy L. Kuleha Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Busega Kubadilishana na Mwanahasani W. Nyangasa

516 Mwanahasani W. Nyangasa Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Timothy L. Kuleha

517 Elidesa H. Mpumbiye Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Mbandina G. Mhando

518 Mbandina G. Mhando Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Elidesa H. Mpumbiye

519 Merisiana C. Mnembuka Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Jabiri V. Alfani

520 Jabiri V. Alfani Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Merisiana C. Mnembuka

521 Hindia J.Kibuta Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Alex R. Magembe

522 Alex R. Magembe Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Hindia J.Kibuta

523 Dina K. Nnko mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Momba Kubadilishana na Daud M. Yunusu

524 Daud M. Yunusu mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Dina K. Nnko
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525 Hamis B. Mmary mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Meru Kubadilishana na Hajra R. Mhema

526 Hajra R. Mhema mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Hamis B. Mmary

527 Lydia A. Mwampashi mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Kassim H. Yassin

528 Kassim H. Yassin mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Lydia A. Mwampashi

529 Gaudius G. Mpore mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Peter M. Julius

530 Peter M. Julius mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Gaudius G. Mpore

531 Shakila Y. Juma mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Ijumaa S. Hassani

532 Ijumaa S. Hassani mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Shakila Y. Juma

533 Ramadhani I. Mziray mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Milka S. Edward

534 Milka S. Edward mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Ramadhani I. Mziray

535 Salome G. Tippe mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Judith S. Rafael

536 Judith S. Rafael mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Salome G. Tippe

537 Nyanda H. Japheti Muuguzi Mkunga Msaidizi II Wilaya ya Pangani Mji wa Tarime Kubadilishana na Amri A. Athumani

538 Amri A. Athumani Muuguzi Mkunga Msaidizi II Mji wa Tarime Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Nyanda H. Japheti

539 Adeline P. Shao mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Mkaze G. Kiravu

540 Mkaze G. Kiravu mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Adeline P. Shao

541 Bernadeta P. Mbipa mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Ashura A. Alli

542 Ashura A. Alli mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Bernadeta P. Mbipa

543 Leonard E. Obedi mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Rugoma M. Kunoga

544 Rugoma M. Kunoga mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Leonard E. Obedi

545 Bunga C. Sasuma mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Cyrus T. Nkilijiwa

546 Cyrus T. Nkilijiwa mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Bunga C. Sasuma

547 Andela M. Kassone mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Msafiri S. Ramadhani

548 Msafiri S. Ramadhani mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Andela M. Kassone
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549 Joseph D. Sungu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Samweli P. Mbilinyi

550 Samweli P. Mbilinyi mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Joseph D. Sungu

551 Hilda A. Kihwelo mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Godfrey C. Mjata

552 Godfrey C. Mjata mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Hilda A. Kihwelo

553 Sudi S. Mshamu mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Abdallah S. Ally

554 Abdallah S. Ally mwalimu Wilaya ya Kibiti Jiji la Tanga Kubadilishana na Sudi S. Mshamu

555 Kassim B. Shellimoh mwalimu Jiji la Tanga Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Theodora Kishaluli

556 Theodora Kishaluli mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Tanga Kubadilishana na Kassim B. Shellimoh

557 Milembe R. Susu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Colman P. Kavishe

558 Colman P. Kavishe mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Milembe R. Susu

559 Rodrick F. Ambindwile mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Zawadi J. Chaula

560 Zawadi J. Chaula mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Rodrick F. Ambindwile

561 Faridu R. Salimu Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Ubaidat S. Mohamed

562 Ubaidat S. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Faridu R. Salimu

563 Nahason S. Nelson Tabibu Msaidizi II Wilaya ya Muheza Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Camila J. Luambano

564 Camila J. Luambano Tabibu Msaidizi II Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Nahason S. Nelson

565 Thadeo M. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Naishiye K. Mitamey

566 Naishiye K. Mitamey Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Thadeo M. Gabriel

567 Editha A. Mutayoba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Kiliani R. Mwangira

568 Kiliani R. Mwangira Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Editha A. Mutayoba

569 Rajab S. Bomba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nyanghw`ale Kubadilishana na Anna H. Minja

570 Anna H. Minja Mwalimu Wilaya ya Nyanghw`ale Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Rajab S. Bomba

571 Keneth  G. Mapongo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Edwin N. Joel

572 Edwin N. Joel Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Keneth  G. Mapongo
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573 Henry W. Sumuni Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Mbuke M. Nzella

574 Mbuke M. Nzella Mwalimu Wilaya ya Mbeya Mji wa Handeni Kubadilishana na Henry W. Sumuni

575 Ezekiel B. Nkondoku Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Imelda E. Mchomvu

576 Imelda E. Mchomvu Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Ezekiel B. Nkondoku

577 Ipyana S. Mwasongole Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Rosemary J. Ndoghwe

578 Rosemary J. Ndoghwe Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Ipyana S. Mwasongole

579 Zaituni W. Said Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Adamu Y. Kimweri

580 Adamu Y. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Zaituni W. Said

581 Pendo L. Sapi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Jeremiah M. Stephano

582 Jeremiah M. Stephano Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Pendo L. Sapi

583 Lenista M. Safiely Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Sauda M. Waziri

584 Sauda M. Waziri Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Lenista M. Safiely

585 Saidi A. Mbonde Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Newala Kubadilishana na Sekela A. Seme

586 Sekela A. Seme Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Saidi A. Mbonde

587 Asia N. Omari Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Frola J. Dea

588 Frola J. Dea Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Asia N. Omari

589 Asha O. Juma Mwalimu Wilaya ya Handeni Jiji la Dodoma Kubadilishana na Magosi M. Magosi

590 Magosi M. Magosi Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Asha O. Juma

591 Petro Y. Chongolo Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete Kubadilishana na Ahmed H. Hozza

592 Ahmed H. Hozza Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Petro Y. Chongolo

593 Maduhu M. Tule Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Sauda K. Rajabu

594 Sauda K. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Maduhu M. Tule

595 Ngole M. Msugwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Hakimu M. Saidi

596 Hakimu M. Saidi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Ngole M. Msugwa
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597 Roja J. Mchopa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli WIlaya ya Ruangwa Kubadilishana na Elisha P. Panyenje

598 Elisha P. Panyenje Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Roja J. Mchopa

599 Albert K. Muzzi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Epifania T. Sway

600 Epifania T. Sway Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Albert K. Muzzi

601 Dominic J. Mgawe Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete Kubadilishana na Yasini B. Shekilaghe

602 Yasini B. Shekilaghe Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Dominic J. Mgawe

603 Raphael P. Kibata Daktari Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Adventina V. Mwipagi

604 Adventina V. Mwipagi Daktari Wilaya ya Butiama Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Raphael P. Kibata

605 Busara E. Eliapenda Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Nipael. M. Eliraha

606 Nipael. M. Eliraha Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Busara E. Eliapenda

607 Nabwike A. Igomole Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ileje Kubadilishana na mohamed A. Mng`aro

608 Mohamed A. Mng`aro Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Nabwike A. Igomole

609 Fabian Y. Kaguo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Christopher M. Venance

610 Christopher M. Venance Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Fabian Y. Kaguo

611 Ashura M. Hassan Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Shabani F. Jeremia

612 Shabani F. Jeremia Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Ashura M. Hassan

613 Setivia P. Damiano Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Rebeka R. Kafuku

614 Rebeka R. Kafuku Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita Kubadilishana na Setivia P. Damiano

615 Magreth J. Kateti Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Kucas H. Lupoli

616 Kucas H. Lupoli Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Geita Kubadilishana na Magreth J. Kateti 

617 Aziza R. Mkombozi Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Tanga Kubadilishana na Lukresia N. Denis

618 Lukresia N. Denis Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Geita Kubadilishana na Aziza R. Mkombozi

619 Kanisius Z. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Julian A. Paschal

620 Julian A. Paschal Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Geita Kubadilishana na Kanisius Z. Mapunda
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621 Hadija R. Juma Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Victoria S. Lyabakola

622 Victoria S. Lyabakola Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Geita Kubadilishana na Hadija R. Juma

623 Siamini M. Bushiri Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Nicholaus Lubigisa

624 Nicholaus Lubigisa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Siamini M. Bushiri

625 Daniel E. Mswelo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Methusela S. Masomhe

626 Methusela S. Masomhe Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Daniel E. Mswelo

627 Hassani I. Dugundo Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mussa S. Mussa

628 Mussa S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Hassani I. Dugundo

629 Anifa M. Mkugile Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Njombe Kubadilishana na Adolf Maff

630 Adolf Maff Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Geita Kubadilishana na Anifa M. Mkugile

631 Ahazi H. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Catherine A. Thomas

632 Catherine A. Thomas Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Ahazi H. Mwinuka

633 Ashukuriwe S. Raphael Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Makete Kubadilishana na Joyce S. Stanslaus

634 Joyce S. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Ashukuriwe S. Raphael

635 Ester E. Manuary Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Getruda M Masune

636 Getruda M Masune Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Ester E. Manuary

637 Anorda N. Mushi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Hai Kubadilishana na Zakayo B. Manota

638 Zakayo B. Manota Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Geita Kubadilishana na Anorda N. Mushi

639 George J. Lusekelo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Godfrey E. Mweya

640 Godfrey E. Mweya Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chato Kubadilishana na George J. Lusekelo

641 Proches J. John Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Frank J. Sitta

642 Frank J. Sitta Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Geita Kubadilishana na Proches J. John

643 James S. Mwakilama Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Mugeta B. Mukali

644 Mugeta B. Mukali Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na James S. Mwakilama
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645 Subiri M. Musanja Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Mlulo B. Mugema

646 Mlulo B. Mugema Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Subiri M. Musanja

647 Charles A. Shedafa Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Jisadya M. Nillah

648 Jisadya M. Nillah Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chato Kubadilishana na Charles A. Shedafa

649 Laurent P. Laurent Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Halima M. Nongwa

650 Halima M. Nongwa Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Geita Kubadilishana na Laurent P. Laurent

651 John P. Edwin Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Japhet L. Daud

652 Japhet L. Daud Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na John P. Edwin

653 Amrani A. Mjimbo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Gairo Kubadilishana na Abel J. Peter

654 Abel J. Peter Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Chato Kubadilishana na Amrani A. Mjimbo

655 Judith M. Lusajo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Komole M. Mtani

656 Komole M. Mtani Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Judith M. Lusajo

657 Petro M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Magu Kubadilishana na Penina M. Charles

658 Penina M. Charles Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chato Kubadilishana na Petro M. Emmanuel

659 Edson T. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Saida Y. Said

660 Saida Y. Said Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Chato Kubadilishana na Edson T. Gabriel

661 Dela M. Swila Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Jaceline D. Mbodo

662 Jaceline D. Mbodo Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Dela M. Swila

663 Helmana M. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Matabila P. Kasabuku

664 Matabila P. Kasabuku Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Chato Kubadilishana na Helmana M. Mbawala

665 Nasse O. Ntewah Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Emmanuel L.  Elisha

666 Emmanuel L.  Elisha Mwalimu Wilaya ya Rufiji Mji wa Geita Kubadilishana na Nasse O. Ntewah

667 Patricia P. Kuoliba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Emmanuel R.  Zephania

668 Emmanuel R.  Zephania Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Geita Kubadilishana na Patricia P. Kuoliba
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669 Dina J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Anjeline M. Ndosi

670 Anjeline M. Ndosi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato Kubadilishana na Dina J. Mwita

671 Sekela A. Mwalusamba Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Makete Kubadilishana na Ezekiel D. Mwita

672 Ezekiel D. Mwita Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Chato Kubadilishana na Sekela A. Mwalusamba

673 Swalehe S. Fabian Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Penina M. Boniventura

674 Penina M. Boniventura Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Swalehe S. Fabian

675 Januari L. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Gwassa H. Rughajo

676 Gwassa H. Rughajo Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Januari L. Qwaray

677 Ramadhani A. Muhuwa Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Josephat B. Costantine

678 Josephat B. Costantine Mwalimu Wilaya ya Tunduru Mji wa Geita Kubadilishana na Ramadhani A. Muhuwa

679 Vaileth N. Lukumayi Muhudumu wa Afya Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Yasin K. Abdul

680 Yasin K. Abdul Muhudumu wa Afya Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Vaileth N. Lukumayi

681 Sara S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Japhet Y. Maduhu

682 Japhet Y. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita Kubadilishana na Sara S. Ally

683 Seif M. Seif Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Joseph L. Wilson

684 Joseph L. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chato Kubadilishana na Seif M. Seif

685 Halima M. Saidi Muuguzi Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Kulwa E. Kabavako

686 Kulwa E. Kabavako Muuguzi Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Halima M. Saidi

687 Beatha L. Mwamwezi Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Bahati K. Fadhari

688 Bahati K. Fadhari Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Beatha L. Mwamwezi

689 Kalister N. Ekson Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Leonard J. Yunji

690 Leonard J. Yunji Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Chato Kubadilishana na Kalister N. Ekson

691  Nemence F. Milambo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Jengo M. Abdallah
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692 Jengo M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Geita Kubadilishana na  Nemence F. Milambo

693 Oscar J. Nzwelele Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Laika S. Ndali

694 Laika S. Ndali Muuguzi Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Makete Kubadilishana na Oscar J. Nzwelele

695 Josephat S. Elisha Mwalimu Wilaya ya Makete Mji wa Bunda Kubadilishana na Amanyisye K. Amen

696 Amanyisye K. Amen Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Makete Kubadilishana na Josephat S. Elisha

697 Roza D. Songoro Mwalimu Wilaya ya Njombe Mji wa Tunduma Kubadilishana na Tumepewa J. Sanga

698 Tumepewa J. Sanga Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Roza D. Songoro

699 Wilson D.Jackson Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Alex B.Mwangosi

700 Alex B.Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Wilson D.Jackson

701 Leah E. Komba Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Abasi A. Nampandae

702 Abasi A. Nampandae Muuguzi Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Leah E. Komba

703 Steven J.Odero Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Philipo C. Haule

704 Philipo C. Haule Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Steven J.Odero

705 Filimsi Y.Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Bahati H. Mgecha

706 Bahati H. Mgecha Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Filimsi Y.Mwalongo

707 Nshoma J.Madilisha Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na David L. Komba

708 David L. Komba Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Nshoma J.Madilisha

709  Thomas M. Kamori Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Chato Kubadilishana na Edmund E.Ntejile

710 Edmund E.Ntejile Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Makete Kubadilishana na  Thomas M. Kamori

711 Digna T.Shirima Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same Kubadilishana na Grory P.Kahezo

712 Grory P.Kahezo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Makete Kubadilishana na Digna T.Shirima
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713 Jackline W.Kiwelu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Same Kubadilishana na Danford S. Kyando

714 Danford S. Kyando Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Jackline W.Kiwelu

715 Paulina J.Msabi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Sekela K.Jasson

716 Sekela K.Jasson Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Paulina J.Msabi

717 Frida P.Chubwa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Amadeo J.Sanga

718 Amadeo J.Sanga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Frida P.Chubwa

719 Carlos C. Haule Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Nestory A.Swallow

720 Nestory A.Swallow Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Carlos C. Haule

721 Festho S. Mbawala Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Godlove S.Sanga

722 Godlove S.Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Mji wa Njombe Kubadilishana na Festho S. Mbawala

723 Mariam E.Mangua Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya ileje Kubadilishana na Klaudia A.Ndondo

724 Klaudia A.Ndondo Muuguzi Wilaya ya ileje Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mariam E.Mangua

725 Lucas W.Mhande Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Narth A. Ngimbuchi

726 Narth A. Ngimbuchi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Lucas W.Mhande

727 Furaha A.Mangula Mwalimu Mji wa Makambako Manispaa ya Iringa Kubadilishana na Roda A. Twendeule

728 Roda A. Twendeule Mwalimu Manispaa ya Iringa Mji wa Makambako Kubadilishana na Furaha A.Mangula

729 Piencia D.Gilayo Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na John G. Ndawala

730 John G. Ndawala Muuguzi Wilaya ya Muleba Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Piencia D.Gilayo

731 Rachel J.Ndalahwa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Petro N.Majitii

732 Petro N.Majitii Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Rachel J.Ndalahwa

733 John M. Mwitta Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Alinikisa A. Myila
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734 Alinikisa A. Myila Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na John M. Mwitta

735 Dedan J.Shubi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Erick N. Carlos

736 Erick N. Carlos Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Dedan J.Shubi

737 Alfred A. Kidaila Mwalimu Wilaya ya ludewa Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Michael W.Mkesela

738 Michael W.Mkesela Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya ludewa Kubadilishana na Alfred A. Kidaila

739 Samson S. Chacha Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Raphael M.Mwakabuta

740 Raphael M.Mwakabuta Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Makete Kubadilishana na Samson S. Chacha

741 James S. Gwahemutse Mwalimu Wilaya ya ludewa Manispaa ya Singida Kubadilishana na Honoratus E.Kiowi

742 Honoratus E.Kiowi Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya ludewa Kubadilishana na James S. Gwahemutse

743 Tulli E. Nicco Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Furaha S.Chanimbaga

744 Furaha S.Chanimbaga Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Tulli E. Nicco

745 Christopher M. George Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Sylvester A.Mlwilo

746 Sylvester A.Mlwilo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Christopher M. George

747 Christian K. Selemani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Claud D. Mlyuka

748 Claud D. Mlyuka Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Christian K. Selemani

749 Sabato O. Mugoka Mwalimu Mji wa Njombe Jiji la Mwanza Kubadilishana na Erick F. Mhagama

750 Erick F. Mhagama Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Njombe Kubadilishana na Sabato O. Mugoka

751 Fred J. Elifuraha Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya mkinga Kubadilishana na Hussein O.Mgumila

752 Hussein O.Mgumila Mwalimu Wilaya ya mkinga Mji wa Njombe Kubadilishana na Fred J. Elifuraha

753 Dativa I. Sylivester Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Christian M. Anyitike
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754 Christian M. Anyitike Mwalimu Wilaya ya Muleba Mji wa Njombe Kubadilishana na Dativa I. Sylivester

755 Meshack N. Ngati Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Joseph S. Mligo

756 Joseph S. Mligo Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Meshack N. Ngati

757 Olle P. Lubugo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Upendo V. Chungu

758 Upendo V. Chungu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Makete Kubadilishana na Olle P. Lubugo

759 Josephat A. Mpogole Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Claudia S. Kahonga

760 Claudia S. Kahonga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Makambako Kubadilishana na Josephat A. Mpogole

761 Mpina J. Lugomela Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Jane G. Chaula

762 Jane G. Chaula Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mpina J. Lugomela

763 Said J. Maganga Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Elice G. Mwangala

764 Elice G. Mwangala Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Said J. Maganga

765 Sarah K. Herman Mwalimu Mji wa Mafinga Manispaa ya Singida Kubadilishana na Thibelio P. Mavika

766 Thibelio P. Mavika Mwalimu Manispaa ya Singida Mji wa Mafinga Kubadilishana na Sarah K. Herman

767 Husnah  H. Mughamba Afisa Tabibu  II Wilaya ya Makete Wilaya ya Same Kubadilishana na Sarah S. Mahali

768 Sarah S. Mahali Afisa Tabibu  II Wilaya ya Same Wilaya ya Makete Kubadilishana na Husnah  H. Mughamba

769 Joseph C. Dason Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Oscar E. Njali

770 Oscar E. Njali Mwalimu Wilaya ya Nkasi Mji wa Makambako Kubadilishana na Joseph C. Dason

771 Selemani A. Barua Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Sesilia S. Sulle

772 Sesilia S. Sulle Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Selemani A. Barua

773 Magdalena N. Samwel Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Sadiki I. Mfangavo

774 Sadiki I. Mfangavo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Magdalena N. Samwel

777 Jackson S. Alfred Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Patrice I. Maulid

778 Patrice I. Maulid Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Jackson S. Alfred
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779 Kudra I. Nkumbi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Riziki A. Lebalwa

780 Riziki A. Lebalwa Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Kudra I. Nkumbi

781 Selina T. Pancras Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Same Kubadilishana na Flora G. Mathias

782 Flora G. Mathias Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Selina T. Pancras

783 Lightness B. Lutali Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Rahel E. Yuda

784 Rahel E. Yuda Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Lightness B. Lutali

785 Rahabu J. Juma Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Elizabeth S. Laizer

786 Elizabeth S. Laizer Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Rahabu J. Juma

787 Isaya E. Bikwiza Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Madodi M. Yosia

788 Madodi M. Yosia Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Isaya E. Bikwiza

789 Paulina J. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Asha M. Omary

790 Asha M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Paulina J. Mazengo

791 Samwel Y. Gesenda Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Felix W. Kimario

792 Felix W. Kimario Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Samwel Y. Gesenda

793 Pamela N. Matowo Muuguzi II Wilaya ya Singida Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Elizabeth F. Emmanuel

794 Elizabeth F. Emmanuel Muuguzi II Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Singida Kubadilishana na Pamela N. Matowo

795 Michael T. Baynit Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Hanang Kubadilishana na Devetha F. Mnunke

796 Devetha F. Mnunke Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Singida Kubadilishana na Michael T. Baynit

797 Reginah K. Laizer Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Salma J. Mahayu

798 Salma J. Mahayu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Singida Kubadilishana na Reginah K. Laizer

799 Octavius O. Mugumisa Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Andrea M. Kayombo

800 Andrea M. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Singida Kubadilishana na Octavius O. Mugumisa

801 Nelson C. Makule Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Innocent G. Ngowi

802 Innocent G. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Nelson C. Makule
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803 Njumali J. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Tunduma Kubadilishana na Nicodem S. Paschal

804 Nicodem S. Paschal Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Singida Kubadilishana na Njumali J. Kivuyo

805 Faraja E. Mwabwene Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Saidi Z. Saidi

806 Saidi Z. Saidi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Faraja E. Mwabwene

807 Maneno N. Mudelele Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Alfa K. Omary

808 Alfa K. Omary Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Singida Kubadilishana na Maneno N. Mudelele

809 Boaz R. Makoyo Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Masanja G. Daniel

810 Masanja G. Daniel Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Singida Kubadilishana na Boaz R. Makoyo

811 Godphrey E. Mafufula Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Momba Kubadilishana na Daudi S. Tluway

812 Daudi S. Tluway Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Singida Kubadilishana na Godphrey E. Mafufula

813 Rajabu B. Omari Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Neema J. Sabore

814 Neema J. Sabore Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida Kubadilishana na Rajabu B. Omari

815 Nietiwe M. Mnyumba Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Zaituni O. Malilo

816 Zaituni O. Malilo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Singida Kubadilishana na Nietiwe M. Mnyumba

817 Herieth B. Mgani Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Masasi Kubadilishana na Rahel M. Charles

818 Rahel M. Charles Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Herieth B. Mgani

819 Luhende N. Jisandu Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Elinaja S. Mzava

820 Elinaja S. Mzava Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Luhende N. Jisandu

821 Vumilia S. Mwasile Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Elias J. Kitundu

822 Elias J. Kitundu Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Vumilia S. Mwasile

823 Hamisi A. Mwambe Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Enock J. Makala

824 Enock J. Makala Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Hamisi A. Mwambe

825 Benedictor W. John Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Samangwana Z. Malindila

826 Samangwana Z. Malindila Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Itigi Kubadilishana na Benedictor W. John
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827 Happy A. Manyama Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Magreth J. Mihwela

828 Magreth J. Mihwela Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Itigi Kubadilishana na Happy A. Manyama

829 Ignas P. Rubandanya Mwalimu Wilaya ya Itigi Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Gerson Y. Yoash

830 Gerson Y. Yoash Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Itigi Kubadilishana na Ignas P. Rubandanya

831 Asia A. Namyundu Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Malaya M. Mabula

832 Malaya M. Mabula Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Asia A. Namyundu

833 Bashiru B. Namonde Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Nazifa M. Mitabuko

834 Nazifa M. Mitabuko Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Bashiru B. Namonde

835 Daud L. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Walidi A. Umaru

836 Walidi A. Umaru Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Daud L. Mwampashe

837 Mydear H. Mwanyiro Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Pius D. George

838 Pius D. George Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Mydear H. Mwanyiro

839 Simon P. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Singida Kubadilishana na Adrof A. Kamuhabwa

840 Adrof A. Kamuhabwa Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Simon P. Rajabu

841 Peter O. Harson Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Tarime Kubadilishana na ovitha C. Mugashe

842 Jovitha C. Mugashe Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Peter O. Harson

843 Hulda D. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Judica K. Justus

844 Judica K. Justus Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Hulda D. Onesmo

845 Jigija M. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Elias S. Gaston

846 Elias S. Gaston Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Jigija M. Mashauri

847 Swalehe A. Rume Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji wa Nzega Kubadilishana na Anitha K. Magongo

848 Anitha K. Magongo Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Swalehe A. Rume

849 Simon M. Kalitus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Edina L. Leophord

850 Edina L. Leophord Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Simon M. Kalitus
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851 Meshark J. Mwampashi Mwalimu Wilaya ya Karagwe
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Mgisha F. Tibagwa

852 Mgisha F. Tibagwa Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Meshark J. Mwampashi

853 Ally A. Mnindwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Faraji S. Kazinja

854 Faraji S. Kazinja Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Ally A. Mnindwa

855 Fatma R. Sanda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Vailet A. Mukuta

856 Vailet A. Mukuta Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Fatma R. Sanda

857 Justo T. Tibashobore Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Catherine Z. Thomas

858 Catherine Z. Thomas Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Justo T. Tibashobore

859 Mohochi G. Mohochi Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Khalid M. Rwenza

860 Khalid M. Rwenza Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Mohochi G. Mohochi

861 Dennis B. Kasimila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Dickson N. Macoro

862 Dickson N. Macoro Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Dennis B. Kasimila

863 Mwita M. Muniko Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Tarime Kubadilishana na John R. Mnanka

864 John R. Mnanka Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Mwita M. Muniko

865 Octavina V. Luhwago Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Jovine M. Mtubi

866 Jovine M. Mtubi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Octavina V. Luhwago

867 Fausta U. Venance Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Novatus M. Kitunzi

868 Novatus M. Kitunzi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Fausta U. Venance

869 Hossana B. Ngawila Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songea Kubadilishana na Rajab T. Said

870 Rajab T. Said Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Hossana B. Ngawila

871 Benard T. Onesmo Mwalimu III Wilaya ya Makete Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Amideus M. Mdendemi

872 Amideus M. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Makete Kubadilishana na Benard T. Onesmo

873 Issa O. Issa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Wilbroad R. Kahinga
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874 Wilbroad R. Kahinga Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Issa O. Issa

875 Juhudi A. Mkenda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Jesca D. Burandi

876 Jesca D. Burandi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Juhudi A. Mkenda

877 Denis W. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Monica C. Masantula

878 Monica C. Masantula Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Denis W. Mwasenga

879 Peter M. Kajia Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Meru Kubadilishana na Janeth D. Kawamala

880 Janeth D. Kawamala Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Peter M. Kajia

881 Nandwike J. Kibona Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Raphael M. Sayayi

882 Raphael M. Sayayi Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Nandwike J. Kibona

883 Neema S. Mvugwamabhi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Delphina A. Laurian

884 Delphina A. Laurian Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Neema S. Mvugwamabhi

885 Christopher P. Sangawe Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hai Kubadilishana na Badru A. Sembua

886 Badru A. Sembua Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Christopher P. Sangawe

887 Ainess P. Mwinula Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Busega Kubadilishana na Tabu Tunge

888 Tabu Tunge Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Ainess P. Mwinula

889 Anna P. Ng'hanga Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Joyce N. Nestory

890 Joyce N. Nestory Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Anna P. Ng'hanga

891 Esther H. Bamwanga mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Benitha K. Daudi

892 Benitha K. Daudi mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Esther H. Bamwanga

893 Maulid M. Mtimali mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Milton Martin Hungu

894 Milton Martin Hungu mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Maulid M. Mtimali

895 Husna M. Mshamu Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Said M. Lumu

896 Said M. Lumu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Husna M. Mshamu

897 Hamidu A. Mnyawi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Saumu S. Aloyce
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898 Saumu S. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Hamidu A. Mnyawi

899 Kilindo M. Kilindo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Rashidi A. Kondo

900 Rashidi A. Kondo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Kilindo M. Kilindo

901 Christopher B. Namwata Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Veronica R. Kajembe

902 Veronica R. Kajembe Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Christopher B. Namwata

903 Paskalina J. Kusimula Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Same Kubadilishana na Azara A. Enzi

904 Azara A. Enzi Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Paskalina J. Kusimula

905 Therezia R. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Kachenga A. Abbas

906 Kachenga A. Abbas Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Therezia R. Aloyce

907 Shija L. Ponsian Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Dustan C. Juma

908 Dustan C. Juma Mwalimu Wilaya ya Urambo Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Shija L. Ponsian

909 Gabriel J. Milengo Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Christian D. Myomba

910 Christian D. Myomba Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Gabriel J. Milengo

911 Longa A. Nahodha Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Agnes D. Mawazo

912 Agnes D. Mawazo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Longa A. Nahodha

913 Omary I. Malongo Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Salumu M. Bushiri

914 Salumu M. Bushiri Mwalimu Wilaya ya Chemba WIlaya ya Ruangwa Kubadilishana na Omary I. Malongo

915 Khalidina R. Bakary Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Rajiba K. Makenula

916 Rajiba K. Makenula Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Liwale Kubadilishana na Khalidina R. Bakary

917 Sosthenes M. Zabron Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Akandu M. Rashidi

918 Akandu M. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Sosthenes M. Zabron

919 Alvino B. Mlawa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Boniface A. Mbiro

920 Boniface A. Mbiro Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Alvino B. Mlawa

921 Jessy J. Mwamwenda Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Mtwara Kubadilishana na Haji D. Lipondo
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922 Haji D. Lipondo Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Jessy J. Mwamwenda

923 Happyness K. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Matola A. Ng'oloko

924 Matola A. Ng'oloko Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Happyness K. Akyoo

925 Mathias N. Mdakanga Mwalimu Manispaa ya Lindi Mji wa Bunda Kubadilishana na Ularia G. Lukanga

926 Ularia G. Lukanga Mwalimu Mji wa Bunda Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Mathias N. Mdakanga

927 Tatu J. Luchemba Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Mwanahamisi M. Chande

928 Mwanahamisi M. Chande Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Tatu J. Luchemba

929 Savinus M. Kainunula Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Omari S. Baraka

930 Omari S. Baraka Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Savinus M. Kainunula

931 Karimu B. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mwajuma R. Mchewa

932 Mwajuma R. Mchewa Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Karimu B. Mussa

933 Lucy P. Massawe Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Meru Kubadilishana na Nashiri S. Mnakatu

934 Nashiri S. Mnakatu Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Lucy P. Massawe

935 Elia O. Mpfanye Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Crispin C. Kupota

936 Crispin C. Kupota Mwalimu Wilaya ya Kakonko WIlaya ya Ruangwa Kubadilishana na Elia O. Mpfanye

937 Charles M. Tangawizi mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Jeshi H. Kuchauka

938 Jeshi H. Kuchauka mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Liwale Kubadilishana na Charles M. Tangawizi

939 Nyamsongo P. Marwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Butiama Kubadilishana na James N. Faida

940 James N. Faida Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Nyamsongo P. Marwa

941 Samuel S. Issaay Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Ellen B. Mizengo

942 Ellen B. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Samuel S. Issaay

943 Juma A. Salumu Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Hamisi J. Edward

944 Hamisi J. Edward Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Juma A. Salumu

945 Sylivester L. Nestory Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Genoveva L. George
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946 Genoveva L. George Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Sylivester L. Nestory

947 Rehema E. Kessy Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Emmanuel J. Peneza

948 Emmanuel J. Peneza Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Rehema E. Kessy

949 Salome I. Godfrey Mwalimu Wilaya ya Ushetu Mji wa Masasi Kubadilishana na Katusiime M. Praygod

950 Katusiime M. Praygod Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Salome I. Godfrey

951 Frola M. Marengo Muuguzi mkunga Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Magu Kubadilishana na Mariam A. Ndahani

952 Mariam A. Ndahani Afisa Muuguzi Wilaya ya Magu Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Frola M. Marengo

953 Magdalena N. Gidalwa Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Mabula L. Sumbuka

954 Mabula L. Sumbuka Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Magdalena N. Gidalwa

955 Stella M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Samwel S. Mayila

956 Samwel S. Mayila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Stella M. Jacob

957 Anna M. Wambura Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Rose E. Lyochi

958 Rose E. Lyochi Mwalimu Manispaa ya Ilemela Manispaa ya Shinyanga Kubadilishana na Anna M. Wambura

959 Tajiri B. Kirave Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Sebastian S. Mlangale

960 Sebastian S. Mlangale Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Tajiri B. Kirave

961 Avelina G. Aveline Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Anna B. Hungu

962 Anna B. Hungu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Avelina G. Aveline

963 Buya N. Charles Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Joan E. Lusingo

964 Joan E. Lusingo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Buya N. Charles

965 Ester G. Msuya Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Baraka a. Kidea

966 Baraka a. Kidea Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Ester G. Msuya

967 Leonard L. Deus Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Kinondoni Kubadilishana na Aurelia A. Anthony

968 Aurelia A. Anthony Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Manispaa ya Shinyanga Kubadilishana na Leonard L. Deus
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969 Andrew M. Kileo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Philipo S. Magwa

970 Philipo S. Magwa Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Andrew M. Kileo

971 Lupakisyo E. Amon Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Franco B. Bukanu

972 Franco B. Bukanu Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Lupakisyo E. Amon

973 Leticia G. Deute Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Abdallah M. Salum

974 Abdallah M. Salum Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Leticia G. Deute

975 Tuko N. Utenga Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mufindi
Kubadilishana na Angumbwike B. 
Mwamakula

976 Angumbwike B. Mwamakula Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Tuko N. Utenga

977 Lega M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Anthia K. Alistides

978 Anthia K. Alistides Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Lega M. Paschal

979 Ezekiel M. Machibula Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Sterv N. Nzunda

980 Sterv N. Nzunda Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Ezekiel M. Machibula

981 Salome D. Mgode Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Seth K. Paul

982 Seth K. Paul Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Salome D. Mgode

983 Paschalina A. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Hanang Kubadilishana na Dickson B. Matungwa

984 Dickson B. Matungwa Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Paschalina A. Bayyo

985 Rajabu R. Athuman Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Salome S. Mangasa

986 Salome S. Mangasa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Rajabu R. Athuman 

987 Flora S. Semduga Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Lucas P. Kasanga

988 Lucas P. Kasanga Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Flora S. Semduga

989 Albert K. Mchomvu Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Meru Kubadilishana na Mary A. Olang'u

990 Mary A. Olang'u Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Albert K. Mchomvu

991 Latifa A. Chongwe Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Lightness W. Mashusha
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992 Lightness W. Mashusha Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Latifa A. Chongwe

993 Mary L. Peter Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Meru Kubadilishana na Ambroce J. Nyaisawa 

994 Ambroce J. Nyaisawa Mwalimu Wilaya ya Meru Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Mary L. Peter

995 Elia G. Mkana Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Martin P. Mzonge

996 Martin P. Mzonge Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Elia G. Mkana

997 Yusta T. Robart Muuguzi Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Hai Kubadilishana na Marietha K. Joseph

998 Marietha K. Joseph Muuguzi Wilaya ya Hai Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Yusta T. Robart

999 Daniel M. Msengi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha Kubadilishana na Jonathan M. Visulo

1000 Jonathan M. Visulo Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Daniel M. Msengi

1001 Nkaulilwa M. Banyita Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Tukae R. Mrisho

1002 Tukae R. Mrisho Mwalimu Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Nkaulilwa M. Banyita

1003 Queensalome J. Tomanja Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya  ya Nyang'hwale Kubadilishana na Linea S. Laurent

1004 Linea S. Laurent Mwalimu Wilaya  ya Nyang'hwale Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Queensalome J. Tomanja 

1005 Athumani R. Mganga Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Rose A. Sarwatt 

1006 Rose A. Sarwatt Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni Kubadilishana na Athumani R. Mganga

1007 Thomas M. Kamori mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Geita Kubadilishana na Edmund N. Ntejile

1008 Edmund N. Ntejile mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Makete Kubadilishana na Thomas M. Kamori

1009 Mussa A. Chowo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Denis E. Mgwilanga

1010 Denis E. Mgwilanga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Mussa A. Chowo

1011 Ford R. Mwakijongo Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Peter W. Maswi

1012 Peter W. Maswi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Ford R. Mwakijongo

1013 Yusto D. Busungu Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Mageme K. Maduhu
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1014 Mageme K. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Yusto D. Busungu

1015 Hadija S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Athuman S. Wilson

1016 Athuman S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Geita Kubadilishana na Hadija S. Mussa

1017 Sadiki Mabuto Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Geita Kubadilishana na Yuster M. Mngete

1018 Yuster M. Mngete Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Sadiki Mabuto

1019 Khadija J. Nkulungu Muuguzi II Wilaya ya Musoma Mji wa Makambako Kubadilishana na Amida M. Marwa

1020 Amida M. Marwa Muuguzi II Mji wa Makambako Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Khadija J. Nkulungu

1021 Anjelina G. Masawe Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Martin M. Nakei

1022 Martin M. Nakei Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Anjelina G. Masawe

1023 Edson M. Kaji Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Rahel S. Mahenge

1024 Rahel S. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Makete Kubadilishana na Edson M. Kaji

1025 Bernadetha C. Nikata Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Janeth P. Lupepo

1026 Janeth P. Lupepo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Bernadetha C. Nikata

1027 Grace H. Thomas Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Goodluck L. Lukumay

1028 Goodluck L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Grace H. Thomas

1029 Tumain R. Kajogola Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Nehemia Z. Amos

1030 Nehemia Z. Amos Mwalimu Wilaya ya Songwe Mji wa Tarime Kubadilishana na Tumain R. Kajogola

1031 Lahiu S. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Christina M. Gowele

1032 Christina M. Gowele Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Lahiu S. Shemweta

1033 Kathbert C. Thomas mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Luka M. Mwinuka

1034 Luka M. Mwinuka mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Kathbert C. Thomas

1035 Neema K. Sanjo mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Monica D. Mwaipasi

1036 Monica D. Mwaipasi mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Hai Kubadilishana na Neema K. Sanjo
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1037 Paulina S. Doto mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Jonathan S. Nyang'hani

1038 Jonathan S. Nyang'hani mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Paulina S. Doto

1039 Juma M. Lubango mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Mji wa Bunda Kubadilishana na Busagala M. Enos

1040 Busagala M. Enos mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Juma M. Lubango

1041 Rabia S. Gavyole Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Magu Kubadilishana na Furaha J. Mkondi

1042 Furaha J. Mkondi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Rabia S. Gavyole

1043 Saimon D. Salmin mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Upendo W. Ndowo

1044 Upendo W. Ndowo mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Newala Kubadilishana na Saimon D. Salmin

1045 Aliko M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Neema C. Machunde

1046 Neema C. Machunde Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Aliko M. Jasson

1047 Annastazia P. Ngasa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chato Kubadilishana na Khamisa C. Pakiel

1048 Khamisa C. Pakiel Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Same Kubadilishana na Annastazia P. Ngasa

1049 leonard W. Charles Mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Rajabu J. Mongelwa

1050 Rajabu J. Mongelwa Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na leonard W. Charles

1051 Paul B. Nkhomee Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Peter E.Lunyumbu

1052 Peter E. Lunyumbu Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Paul B. Nkhomee

1053 Sharifa I. Kibwana Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mkalama Kiubadilishana na Kalebo J.Kilibuche

1054 Kalebo J. Kilibuche Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Buhigwe Kubadilshana na Sharifa I.Kilibuche

1055 Yusuph J. Bakari Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Babangida J.Kigwiza

1056 Babangida J. Kigwiza Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Yusuph J.Bakari

1057 Ruteni W. Adamu Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Thomas N.Leonard

1058 Thomas N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Kasulu Kubadilishana na Ruteni W.Adam

1059 Issa M. Hizza Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Bathlomew C.Benedict

1060 Bathromew C. Benedict Mwalimu Wilaya ya Korogwe Mji wa Kasulu Kubadilishana na Issa M.Hiza
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1061 Oscar M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same Kubadilishana na Kozubakwa G.Kaseke

1062 Kozubakwa G. Kaseke Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo Kubadikishana na Oscar M.Paulo

1063 Zaituni M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Josia J.Kilagambalaye

1064 Josia J. Kilagambalaye Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Zaituni M.bdallah

1065 Ibrahim B. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Adrofina B.Paulo

1066 Nasibu K. Kaboza Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kasulu Kubadilishna na Furaha A.Malila

1067 Jafari K. Abdul Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Bukoba KubadIlishana na Majaliwa M.Hamisi

1068 Majaliwa M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Jafari K.Abdul

1069 Hassan P. Abdallah Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Zakayo M.Jackson

1070 Zakayo M. Jackson Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Mji wa Kasulu Kubalishana na Hassan P.Abdallah

1071 Rashidi M. Titu Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Seif A.Njou

1072 Seif A. Njou Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Rashidi M.Titu

1073 Amina S. Kamwendo Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Gelshon B. Muhamila

1074 Gelshon B. Muhamila Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kasulu Kubadilishana na Amina S.Kamwendo

1075 Emanuel G. Kitua Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Deogratius T. Gervas

1076 Deogratius T. Gervas Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Emanuel G. Kitua

1077 Heri N. Jeremiah Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Chato Kubadilishana na Wilson P. Kanyenze

1078 Wilson P. Kanyenze Mwalimu Wilaya ya Chato Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Heri N. Jeremiah

1079 Emanuel S. Lorri Muuguzi II Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Hassan R. Ramadhani

1080 Hassan R. Ramadhani Muuguzi II Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Emanuel S.Lorri

1081 Godwin S. Kifyoga Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Adam K.Lutta

1082 Adam K. Lutta Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Godwin S.Kifyoga

1083 Wilbert E. Malongo Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Leticia K.Joseph

1084 Leticia K. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Wilbert e. Malongo

Page 46 of 96



NA JINA CHEO ANAKOTOKA ANAKOKWENDA AINA YA KIBALI

1085 Riziki B. Turuka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Namtumbo Kubailishana na Salehe K.Joseph

1086 Salehe K. Julius Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Riziki B.Turuka

1087 Shabani S. Bago Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Chamwino Kubadilishna na Anitha j.Faines

1088 Anitha J. Faines Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Shbani S.Bago

1089 Iddy G. Katendele Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Nsangura S.Lyanga

1090 Nsangura S. Lyanga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Mji wa Kasulu Kubadilishana na Iddy G.Katendele

1091 Mariam K. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Bathromew Chabili

1092 Bathromew Chabili Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Mariam K.Mussa

1093 Neema A. Mbise Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Lugela O. Herman

1094 Lugela O. Herman Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Neema A. Mbise

1095 Albina E. Sule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Singida Kubadilishana na Menas A. John

1096 Menas A. John Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Albina E. Sule

1097 Mayasa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Omari S.Faraja

1098 Omari S. Faraja Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Mayasa M. Ramadhani

1099 Uwesu L. Athuman Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Mji wa Nanyamba Kubailishana na Tito D. Bidiligi

1100 Tito D. Bidiligi Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Uwesu L. Athumani

1101 Yoel D. Welwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Enock B. Philbert

1102 Enock B. Philibert Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Yoel D. Welwel

1103 Lightness M. Robert Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Harubu A. Bigira

1104 Harubu A. Bigira Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Lightness M. Robert

1105 Mabula J. Paul Afisa Kilimo Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Msalala Kubadililishana na Mhoja T. Chalula 

1106 Mhoja T. Chalula Afisa Kilimo Msaidizi I Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Mabula J. Paul

1107 Ibrahim A. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Sylivia E. Bishimiye

1108 Sylivia E. Bishimiye Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Ibrahim A. Ibrahim
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1109 Dauson E. Matimbwi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Ronald V. Felix

1110 Ronald V. Felix Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Hai Kubadilishana na Dauson E. Matimbwi

1111 Juweni E. Mmila Mteknolojia Msaidizi Maabara Wilaya ya Hai Wilaya ya Wanging`ombe Kubadilishana na Sipha E. Mwinuka

1112 Sipha E. Mwinuka Mteknolojia Msaidizi Maabara Wilaya ya Wanging`ombe Wilaya ya Hai Kubadilishana na Juweni E. Mmila

1113 Awezaye M. Anania Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Phirimina J. Kwayu

1114 Phirimina J. Kwayu Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Same Kubadilishana na Awezaye M. Anania

1115 Mussa S. Sekibaha Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Theresia J. Nersis

1116 Theresia J. Nersis Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Same Kubadilishana na Mussa S. Sekibaha

1117 Kusekwa J. Gunze Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mlele Kubadilishana na Elizabeth A. Sikawa

1118 Elizabeth A. Sikawa Mwalimu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Same Kubadilishana na Kusekwa J. Gunze

1119 Amani J. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Michael B. Lyimo

1120 Michael B. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Same Kubadilishana na Amani J. Mwagike

1121 Waridi J. Mduma Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru Kubadilishana na Prisila G. Bonji

1122 Prisila G. Bonji Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Rombo Kubadilishana na  Waridi J. Mduma

1123 Ibrahim M. Juma Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Singida Kubadilishana na Paul P. Charles

1124 Paul P. Charles Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Ibrahim M. Juma

1125 Monica K. Paul Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Singida Kubadilishana na Monica T. Tengere 

1126 Monica T. Tengere Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Monica K. Paul

1127 Julieth J. Kiiza Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Peter F. Minja

1128 Peter F. Minja Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Julieth J. Kiiza

1129 Jobu R. Aron Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Emmanuel S. Manoti

1130 Emmanuel S. Manoti Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Jobu R. Aron 

1131 Luka  L. Lawrance Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Longido Kubadilishana na Michael S. Sabasi

1132 Michael S. Sabasi Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Luka  L. Lawrance
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1133 Kenedy B. Mtegele Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Tunduma Kubadilishana na Anna  C. Mrema

1134 Anna  C. Mrema Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Kenedy B. Mtegele

1135 Joseph M. Charles Afisa Tabibu Msaidizi MwandamiziWilaya ya Rombo Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Leonard M. Laurence

1136 Leonard M. Laurence Afisa Tabibu Msaidizi MwandamiziWilaya ya Bukoba Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Joseph M. Charles 

1137 Happyness F. Tety Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Suzan M. Revocatus

1138 Suzan M. Revocatus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Happyness F. Tety

1139 Chacha C. Marwa Mwalimu Wilaya ya Hai Mji wa Tarime Kubadilishana na Patrick  P. Mbuya

1140 Patrick  P. Mbuya Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Hai Kubadilishana na Chacha C. Marwa

1141 Samwel S. Hhara Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Esther M. Ndosi

1142 Esther M. Ndosi Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Samwel S. Hhara

1143 Magreth S. Antony Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Erick J. Massawe

1144 Erick J. Massawe Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Hai Kubadilishana na Magreth S. Antony

1145 Twaha K.  Awadhi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Saumu A. Msemo

1146 Saumu A. Msemo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hai Kubadilishana na Twaha K.  Awadhi

1147 Happy A. Peter Mwalimu Wilaya ya Hai Mji wa Mbulu Kubadilishana na Abdallah A. Mrindoko

1148 Abdallah A. Mrindoko Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Happy A. Peter

1149 Saphiness J. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru Kubadilishana na  Mustapha  R. Kimaro

1150 Mustapha  R. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai Kubadilishana na Saphiness J. Mbwambo

1151 Herman B. Makoba Mwalimu Manispaa ya Moshi Mji wa Bunda Kubadilishana na Amani S. Tunzo

1152 Amani S. Tunzo Mwalimu Mji wa Bunda Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Herman B. Makoba

1153 Lightness J. Minja Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Babati Kubadilishana na Damas E. Kweka

1154 Damas E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Lightness J. Minja

1155 Noella A. Mlingi Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Juma T. Juma

1156 Juma T. Juma Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Noella A. Mlingi
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1157 Jones A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Victoria J. Malle

1158 Victoria J. Malle Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Siha Kubadilishana na Jones A. Mnzava

1159 Walter J. Salema Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Jane A.  Mbwil

1160 Jane A.  Mbwil Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Siha Kubadilishana na Walter J. Salema

1161 Issaya N. Bagwelwa Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Esta E.  Swai

1162 Esta E.  Swai Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Siha Kubadilishana na Issaya N. Bagwelwa

1163 Paskalina P. Basso Mwalimu Wilaya ya Siha Mji wa Mbulu Kubadilishana na Silvestry S. Cordian

1164 Silvestry S. Cordian Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Siha Kubadilishana na Paskalina P. Basso

1165 Stephano U. Nyambuya Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Raymond G. Lengereri

1166 Raymond  G. Lengereri Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Siha Kubadilishana na Stephano U. Nyambuya

1167 Agnes H. Ndone Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Ester E. Lyakundi

1168 Ester E. Lyakundi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Agnes H. Ndone

1169 Upendo D. Lyatuu Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Longido Kubadilishana na Katumu A. Sezighe

1170 Katumu A. Sezighe Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Upendo D. Lyatuu

1171 Pantaleo C. Theodory Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Hanang' Kubadilishana na Timothy P. Mwakipesile

1172 Timothy P. Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Pantaleo C. Theodory

1173 Tuweni E. Mgohamwende Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Fidesta G. Pius

1174 Fidesta G. Pius Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Tuweni E. Mgohamwende 

1175 Thomas L. Tambilija Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Jacob O. Richard

1176 Jacob O. Richard Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Thomas L. Tambilija

1177 Baraka J. Mwinami Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Shabani J. Shabani

1178 Shabani J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Baraka J. Mwinami

1179 Rajabu J. Mkeremi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Babati Kubadilishana na Happiness J. Kariju

1180 Happiness J. Kariju Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Rajabu J. Mkeremi
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1181 Jenipher J. Kaserwa Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Lightness L. Shagile

1182 Lightness L. Shagile Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Jenipher J. Kaserwa

1183 Noah M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Hamza A. Kipinga

1184 Hamza A. Kipinga Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Same Kubadilishana na Noah M. Mussa

1185 Scola E. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Kibaha Kubadilishana na Laspicia J. Rwakatongo

1186 Laspicia J. Rwakatongo Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Same Kubadilishana na Scola E. Lyimo

1187 Editha M. Gileni Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Agripina S. Michael

1188 Agripina S. Michael Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Same Kubadilishana na Editha M. Gileni

1189 Upendo B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa IKubadilishana na ngiahed M. Yoel 

1190 Ingiahed M. Yoel Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same Kubadilishana na Upendo B. Sanga

1191 Mahamudu M. Said Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Mhina T. Mhina

1192 Mhina T. Mhina Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Same Kubadilishana na Mahamudu M. Said

1193 Rashid M. Bunzia Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Petro S. Nanyaro

1194 Petro S. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Same Kubadilishana na Rashid M. Bunzia

1195 Sylivester R. Julius Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Mussa R. Mussa

1196 Mussa R. Mussa Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Same Kubadilishana na Sylivester R. Julius

1197 Charles M. Hyera Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Eva A. Minde

1198 Eva A. Minde Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Same Kubadilishana na Charles M. Hyera

1199 Ng'wanangwa S. Salu Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Salim A. Selemani

1200 Salim A. Selemani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Same Kubadilishana na Ng'wanangwa S. Salu

1201 Lambert F. Megamo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Riziki L. Melita

1202 Riziki L. Melita Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same Kubadilishana na Lambert F. Megamo

1203 Denis I. Magomolo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Janeth J. Ruanda

1204 Janeth J. Ruanda Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same Kubadilishana na Denis I. Magomolo
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1205 Judith J. Ndolezi Mwalimu Wilaya ya Same
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Saidi M. Saidi

1206 Saidi M. Saidi Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Same Kubadilishana na Judith J. Ndolezi

1207 Ng'washi M. Masanja Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita Kubadilishana na Juma R. Senzia

1208 Juma R. Senzia Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same Kubadilishana na Ng'washi M. Masanja

1209 Kazubakwa G. Kaseke Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Osca M. Paul

1210 Osca M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same Kubadilishana na Kazubakwa G. Kaseke

1211 Aman J. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Mariam  R. Idamba

1212 Mariam  R. Idamba Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Same Kubadilishana na Aman J. Mwagike

1213 Kennedy J. Athanasio Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Sulutari  V. Bahane

1214 Sulutari  V. Bahane Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Kennedy J. Athanasio

1215 Hoja  K. Nsolima Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Bunda Kubadilishana na Frederick M. France

1216 Frederick M. France Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Hoja  K. Nsolima

1217 Catherine L. Mwandusa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Amedeus G. Kimaro

1218 Amedeus G. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Catherine L. Mwandusa

1219 Abrazaki R. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Eliminata M. Donald

1220 Eliminata M. Donald Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Abrazaki R. Kimweri

1221 Catherine J. Deus Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita Kubadilishana na Elizabeth A. Kimath

1222 Elizabeth A. Kimath Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same Kubadilishana na Catherine J. Deus

1223 Peter N. Sakaya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Joyce M. Songoyo

1224 Joyce M. Songoyo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Peter N. Sakaya

1225 Petro L. Maduka Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Samwel P. Migire

1226 Samwel P. Migire Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Petro L. Maduka

1227 Frank E. Gervaz Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Emanuel M. Yamay

1228 Emanuel M. Yamay Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Frank E. Gervaz
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1229 Emmauel  P. Wambura Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Monica A. Sulle

1230 Monica A. Sulle Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Babati Kubadilishana na Emmauel  P. Wambura

1231 Roygarick R. Ndaningunge Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Cecilia V. Moses

1232 Cecilia V. Moses Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Babati Kubadilishana na Roygarick R. Ndaningunge

1233 Tusajigwe D. Mlwafu Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Christina  J. Mathias

1234 Christina  J. Mathias Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Babati Kubadilishana na Tusajigwe D. Mlwafu 

1235 Livingstone W. Katelezi Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Josephina T. Qwaray

1236 Josephina T. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Karagwe Mji wa Mbulu Kubadilishana na Livingstone W. Katelezi

1237 Simon  M. Condrad Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Adolf H. Ladislaus

1238 Adolf H. Ladislaus Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Simon  M. Condrad

1239 Peter M. Siasi Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Solomon O. Melembuki

1240 Solomon O. Melembuki Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Peter M. Siasi

1241 Josephine N.  Shija Mwalimu Wilaya ya Hanang` Mji wa Nzega Kubadilishana na Jovita J. Mahu

1242 Jovita J. Mahu Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Josephine N.  Shija

1243 Kelvin D. Mwachapotele Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Theresia R. Masele

1244 Theresia R. Masele Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Kelvin D. Mwachapotele 

1245 Emmanuel Q. Safari Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwinyimvua L. Costatine

1246 Mwinyimvua L. Costatine Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Emmanuel Q. Safari

1247 Mahewa S. Masato Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Zawadiana E. Gurti

1248 Zawadiana E. Gurti Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Mahewa S. Masato

1249 Shindai J. Muhangwa Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Japhet M. Paul

1250 Japhet M. Paul Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Shindai J. Muhangwa

1251 Prisca J. Omoro Mwalimu Wilaya ya Hanang` Mji wa Tarime Kubadilishana na Domic R.  Gwaydi

1252 Domic R.  Gwaydi Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Prisca J. Omoro
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1253 Raheli M. Mshana Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Same Kubadilishana na Matei A. Mduma

1254 Matei A. Mduma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Babati Kubadilishana na Raheli M. Mshana

1255 Namsifu A. Kilango Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Modest N. Nkoswe

1256 Modest N. Nkoswe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Mji wa Babati Kubadilishana na Namsifu A. Kilango

1257 Emmanuel E. Samwel Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Chato Kubadilishana na Zuberi S. George

1258 Zuberi S. George Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Emmanuel E. Samwel

1259 Nami K. Laizer Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Paulo E. Martin

1260 Paulo E. Martin Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Nami K. Laizer 

1261 Obadia A. Raphael Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Rehema M. Dawite

1262 Rehema M. Dawite Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Obadia A. Raphael

1263 Emanuela N. Manyara Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Tumaini J. Massay

1264 Tumaini J. Massay Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Hanang' Kubadilishana na Emanuela N. Manyara

1265 Stephano M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Ally D. Ramadhani

1266 Ally D. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Stephano M. Paschal

1267 Anastazia P. Boa Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Paschal P. Joseph

1268 Paschal P. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Anastazia P. Boa

1269 Charles A. Luambano Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Iringa Kubadilishana na Herert S. Samwel

1270 Herert S. Samwel Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Babati Kubadilishana na Charles A. Luambano

1271 Kinunda F. Kinunda Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Juma M Shabani

1272 Juma M Shabani Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Kinunda F. Kinunda

1273 Mekaja E. Mang'ang'a Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Faustini T. Surumbu

1274 Faustini T. Surumbu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Mekaja E. Mang'ang'a

1275 Selina R. Mushi Mwalimu Mji wa Mbulu Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Mathay T. Matay

1276 Mathay T. Matay Mwalimu Manispaa ya Ilemela Mji wa Mbulu Kubadilishana na Selina R. Mushi
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1277 Bahati  E. Tukheri Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Mercy M. Bwoma

1278 Mercy M. Bwoma Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Babati Kubadilishana na Bahati  E. Tukheri

1279 Kihiri N. John Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Japhet  M. Laizer

1280 Japhet  M. Laizer Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Kihiri N. John

1281 Abubakari S. Iyulu Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Anna P. Bahha

1282 Anna P. Bahha Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Babati Kubadilishana na Abubakari S. Iyulu

1283 Thomas  R. Masala Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Chato Kubadilishana na Bumi E. Mwaisaka

1284 Bumi E. Mwaisaka Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Thomas  R. Masala

1285 Laurent E. Mwanawima Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Bariki I. Alfredi

1286 Bariki I. Alfredi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Laurent E. Mwanawima

1287 Hadija  Hamad Ally Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Meru Kubadilishana na Justine D. Masiwa

1288 Justine D. Masiwa Mwalimu Wilaya ya Meru Mji wa Babati Kubadilishana na Hadija  Hamad Ally

1289 Daniel R. Mwarabu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Makete Kubadilishana na Exaudy S. Lamai

1290 Exaudy S. Lamai Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Daniel R. Mwarabu

1291 Saidi R. Mahesha Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Amina  S. David

1292 Amina  S. David Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Saidi R. Mahesha

1293 Damas S. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Hanang` Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Herman D. Moshine

1294 Herman D. Moshine Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hanang` Kubadilishana na Damas S. Kapinga

1295 Lukelo G. Kahwaga Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Anastazia H. Labu

1296 Anastazia H. Labu Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Mbulu Kubadilishana na Lukelo G. Kahwaga

1297 Nashon C. Sunzu Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Ngolo L. Mabula

1298 Ngolo L. Mabula Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Nashon C. Sunzu

1299 Saidi  B. Chandi Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Coletha J. Mwandele

1300 Coletha J. Mwandele Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Saidi  B. Chandi
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1301 Paskalina K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Nicomed B. Lohay

1302 Nicomed B. Lohay Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Paskalina K. Samwel

1303 Elihazina N. Sembosi Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Meru Kubadilishana na Emanuel J. Amnaay

1304 Emanuel J. Amnaay Mwalimu Wilaya ya Meru Mji wa Babati Kubadilishana na Elihazina N. Sembosi

1305 Augenia S. Aphonce Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Valentino P. Elias 

1306 Valentino P. Elias Mwalimu Wilaya ya Bukombe Mji wa Mbulu Kubadilishana na Augenia S. Aphonce

1307 Dede N. Muhanajek Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Nicola S. Bilos

1308 Nicola S. Bilos Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Mbulu Kubadilishana na Dede N. Muhanajek

1309 Paulina M. Sulle Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Anton P. Gehhiri

1310 Anton P. Gehhiri Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Paulina M. Sulle

1311 James  L. Konga Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Selemani S. Isamail

1312 Selemani S. Isamail Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Babati Kubadilishana na James  L. Konga

1313 Ramadhani L. Saidi Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Fanuel H. Bura

1314 Fanuel H. Bura Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Ramadhani L. Saidi

1315 Msingo R. Mkufu Mwalimu Mji wa Mbulu Mji Bunda Kubadilishana na Mary S. Joseph

1316 Mary S. Joseph Mwalimu Mji Bunda Mji wa Mbulu Kubadilishana na Msingo R. Mkufu

1317 Izack M. Moneche Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Hashim B. Hussein

1318 Hashim B. Hussein Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Izack M. Moneche

1319 Leticia E. Akiri Mwalimu Mji wa Babati Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Paulina Y. Daqharo

1320 Paulina Y. Daqharo Mwalimu Manispaa ya Musoma Mji wa Babati Kubadilishana na Leticia E. Akiri

1321 Japhet  Y. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita Kubadilishana na Sara  S. Ally

1322 Sara  S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Japhet  Y. Maduhu

1323 Fredrick K. Ng'unda Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Hai Kubadilishana na Rajabu  E. Kilipamwambu

1324 Rajabu  E. Kilipamwambu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Babati Kubadilishana na Fredrick K. Ng'unda
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1325 Benson J. Aron Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Didadel D. Mrata

1326 Didadel D. Mrata Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Mbulu Kubadilishana na Benson J. Aron

1327 Loduvo K. Karani Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Longido Kubadilishana na Upendo Y. Mwakalinga

1328 Upendo Y. Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Babati Kubadilishana na Loduvo K. Karani

1329 Balbina G. Ludovick Afisa MuuguziMsaidizi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Jackrine N. Nkya

1330 Jackrine N. Nkya Afisa MuuguziMsaidizi Wilaya ya Pangani Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Balbina G. Ludovick

1331 Paulo L. Tlatlaa Muuguzi Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Felister S. Ndobi

1332 Felister S. Ndobi Muuguzi Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Paulo L. Tlatlaa

1333 Loning'o L. Oyaya Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Arusha Kubadilishana na Ester R. Shekiondo

1334 Ester R. Shekiondo Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Loning'o L. Oyaya

1335 Mariam M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Hemedi H. Ramadhani

1336 Hemedi H. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Mariam M. Daniel

1337 Luckson L. Mwakifuna Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Nchembi Y. Simbila

1338 Nchembi Y. Simbila Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Luckson L. Mwakifuna

1339 Godfre G. Haivenje Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Mashaka M. Zacharia

1340 Mashaka M. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Godfre G. Haivenje

1341 Ally S. Machaggah Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ruangwa Kubadilishana na Eva A. Bututu

1342 Eva A. Bututu Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Ally S. Machaggah

1343 Said M. Nyenje Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Hashimu M. Shaban

1344 Hashimu M. Shaban Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Said M. Nyenje

1345 Salma R. Ally Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Shija B. Jasili

1346 Shija B. Jasili Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Salma R. Ally

1347 Sinyath I. Letekani Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Edward M. Mbita

1348 Edward M. Mbita Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Mji wa Nzega Kubadilishana na Sinyath I. Letekani
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1349 Dickson Z. Fredy Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Shumbana S. Malevu

1350 Shumbana S. Malevu Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Nzega Kubadilishana na Dickson Z. Fredy

1351 Salumu H. Mkandwa Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Rose C. Luambano

1352 Rose C. Luambano Mwalimu Wilaya ya Ileje Mji wa Nzega Kubadilishana na Salumu H. Mkandwa

1353 Elizabeth C. Laurian Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Andrew W. Petro

1354 Andrew W. Petro Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Elizabeth C. Laurian

1355 Maria P. Daudi Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Stella S. Kessy

1356 Stella S. Kessy Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Maria P. Daudi

1357 Reuda F. Mgavafivi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Daniel K. Jomoka

1358 Daniel K. Jomoka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Reuda F. Mgavafivi

1359 Johns W. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Meru Kubadilishana na Jane G. Mwotella

1360 Jane G. Mwotella Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Johns W. Nanyaro

1361 Efes Z. Nduluwundu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Anthony M. Kadai

1362 Anthony M. Kadai Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Efes Z. Nduluwundu

1363 Joakimu A. Ngomoka Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Gervas Y. Kasegezya

1364 Gervas Y. Kasegezya Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Joakimu A. Ngomoka

1365 Scholastica B. Mahofu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Same Kubadilishana na Emmanuely G. Adriano

1366 Emmanuely G. Adriano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Scholastica B. Mahofu

1367 Joyce J. Ndali Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Michael H. Kafumu

1368 Michael H. Kafumu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Joyce J. Ndali

1369 Amos S. Shija Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Donatus B. Speratus

1370 Donatus B. Speratus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Amos S. Shija

1371 Azaria M. Andrew Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Shabani I. Chima

1372 Shabani I. Chima Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Azaria M. Andrew
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1373 Lucia A. Mollel Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Julugu N. Shija

1374 Julugu N. Shija Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Lucia A. Mollel

1375 Kassim M. Salim Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Philip P. Masanja

1376 Philip P. Masanja Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Kassim M. Salim

1377 Ramadhani B. Issa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Casmiry A. Ndinda

1378 Casmiry A. Ndinda Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Ramadhani B. Issa

1379 Haidari P. Waziri Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Mipawa Nkuba

1380 Mipawa Nkuba Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Haidari P. Waziri

1381 Furaha A. Mkubwa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Ibrahimu M. Bayo

1382 Ibrahimu M. Bayo Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Furaha A. Mkubwa

1383 Benson  R. Astario Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Muharami S. Tarimo

1384 Muharami S. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Benson  R. Astario

1385 Gisiri J. Mahoni Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Mussa S. Hussein

1386 Mussa S. Hussein Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Gisiri J. Mahoni

1387 David B. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Iman M. Joshua

1388 Iman M. Joshua Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui Kubadilishana na David B. Ezekiel

1389 Ismail H. Njoro Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Alhadi J. Kiboli

1390 Alhadi J. Kiboli Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Ismail H. Njoro

1391 Happyness K. Manyama Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Emanuely G. Isack

1392 Emanuely G. Isack Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Happyness K. Manyama

1393 Palick K. Patrick Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Chuki S. Msumi

1394 Chuki S. Msumi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Palick K. Patrick

1395 Innocent T. Joseph Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Arusha Kubadilishana na Mathew J. Pumpuni

1396 Mathew J. Pumpuni Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Innocent T. Joseph
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1397 Francisca M. Budeba Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Benedict O. Samson

1398 Benedict O. Samson Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Francisca M. Budeba

1399 Rehema A. Kissongo Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kigoma Ujiji Kubadilishana na Salma O. Banga

1400 Salma O. Banga Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujiji Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Rehema A. Kissongo

1401 Godfrey M. Chacha Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Mohamed Y. Azizi

1402 Mohamed Y. Azizi Mwalimu Wilaya ya Rorya Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Godfrey M. Chacha

1403 Zuhura S. Ally Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Tanga Kubadilishana na Ahmed I. Mnenge

1404 Ahmed I. Mnenge Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Zuhura S. Ally

1405 Ramadhani Y. Kinguo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mtwara Kubadilishana na Mange J. Magomasi

1406 Mange J. Magomasi Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Ramadhani Y. Kinguo

1407 Goodluck B. Mgowano Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Josiah A. Bukambu

1408 Josiah A. Bukambu Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Goodluck B. Mgowano

1409 Saidi R. Manento Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Donaciana S. Hipoliti

1410 Donaciana S. Hipoliti Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Saidi R. Manento

1411 Angelista S. Gelas Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Elson M. Samson

1412 Elson M. Samson Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Angelista S. Gelas

1413 Joshua R. Joachim Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Bahati D. Kibuga

1414 Bahati D. Kibuga Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Joshua R. Joachim

1415 Monica C. Isack Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Pendo C. Mbilizi

1416 Pendo C. Mbilizi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Monica C. Isack

1417 Ramadhani R. Kahuto Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Same Kubadilishana na Renatha H. Mbembela

1418 Renatha H. Mbembela Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Ramadhani R. Kahuto

1419 Batuli S. Ndege Mwalimu Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Delila P. Tibashima

1420 Delila P. Tibashima Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Batuli S. Ndege
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1421 Zaituni A. Juma Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Lusekelo I. Mwakalinga

1422 Lusekelo I. Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Zaituni A. Juma

1423 Rahabu C. Msokwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Emanuel H. Yakobo

1424 Emanuel H. Yakobo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Rahabu C. Msokwa

1425 Jackson S. Gwanchele Mwalimu Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Joseph S. Kutamika

1426 Joseph S. Kutamika Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jackson S. Gwanchele

1427 Jeneus K. Julius Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Gerald M. Mkumbwa

1428 Gerald M. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jeneus K. Julius

1429 Amiri A. Manzonza Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Mathias S. Makungu

1430 Mathias S. Makungu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Amiri A. Manzonza

1431 Mussa J. Mbogo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Grace A. Kimambo

1432 Grace A. Kimambo Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Mussa J. Mbogo

1433 Phesto M. Gidon Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Gairo Kubadilishana na Oscar C. Mbise

1434 Oscar C. Mbise Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Phesto M. Gidon

1435 Thadeo M. Adwelo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Dionysius M. Bachuba

1436 Dionysius M. Bachuba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Thadeo M. Adwelo

1437 Lydia N. Msangira Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Singida Kubadilishana na Perfect S. Mbogorume

1438 Perfect S. Mbogorume Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Lydia N. Msangira

1439 Lucy J. Sovela Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Getruda A. Ndongole

1440 Getruda A. Ndongole Mwalimu Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Lucy J. Sovela

1441 John B. Yohane Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Tety M. Mwanjala

1442 Tety M. Mwanjala Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Uyui Kubadilishana na John B. Yohane

1443 Oliva K. Onesmo Daktari II Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Joseph J. Werema

1444 Joseph J. Werema Daktari II Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Oliva K. Onesmo
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1445 Faraja I. Mwaijumba Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Adolf C. Kessy

1446 Adolf C. Kessy Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Faraja I. Mwaijumba

1447 Ayub M. Zephania Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Lucy T. Suleiman

1448 Lucy T. Suleiman Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Ayub M. Zephania

1449 Ali H. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Boniface A. Bulikya

1450 Boniface A. Bulikya Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Ali H. Abdalla

1451 Melania W. Shamtiwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Rajabu K. Saidi

1452 Rajabu K. Saidi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Melania W. Shamtiwa

1453 Josephat M. Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Samwel A. Kapela

1454 Samwel A. Kapela Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Josephat M. Ishengoma

1455 Proscovia K. Paul Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Leonard R. Mboje

1456 Leonard R. Mboje Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Proscovia K. Paul

1457 Sikujua A. Mwangulilo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Elizabeth L. Luhaga

1458 Elizabeth L. Luhaga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Sikujua A. Mwangulilo

1459 Rehema W. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Manoni M. Kalamu

1460 Manoni M. Kalamu Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Rehema W. Mng'ong'o

1461 John L. Nsawanga Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Momba Kubadilishana na Paul D. Kalidushi

1462 Paul D. Kalidushi Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Igunga Kubadilishana na John L. Nsawanga

1463 Leah M. Aron Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mtwara Kubadilishana na Matilda P. Damiano

1464 Matilda P. Damiano Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Leah M. Aron

1465 Kenedy D. Mwanzembe Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Enock N. Seni

1466 Enock N. Seni Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Kenedy D. Mwanzembe

1467 Ndikuliyo E. Matenga Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Mpanda Kubadilishana na Enock F. Samwel

1468 Enock F. Samwel Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Ndikuliyo E. Matenga
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1469 John K. Andengenie Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Moses P. Mwaigaga

1470 Moses P. Mwaigaga Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na John K. Andengenie

1471 Anna A. Vinkumbu Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Kiresa M. Sendama

1472 Kiresa M. Sendama Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Anna A. Vinkumbu

1473 Jane G. Ibrahim Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Urambo Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Kelvin S. Vedasto

1474 Kelvin S. Vedasto Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Njombe Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Jane G. Ibrahim

1475 Yusta V. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Neema D. Masunga

1476 Neema D. Masunga mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Yusta V. Ndunguru

1477 Dani D. Mwakapimba Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Juma J. Abdallah

1478 Juma J. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Dani D. Mwakapimba

1479 Abdaham T. Balamba Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Mariam W. Mbewe

1480 Mariam W. Mbewe Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Abdaham T. Balamba

1481 Method A. Nganung'a Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Saidi J. Mussa

1482 Saidi J. Mussa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Method A. Nganung'a

1483 Avelina C. Joachim Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Frank R. Mjuly

1484 Frank R. Mjuly Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Avelina C. Joachim

1485 Charles M. Mwasimanga Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mlekwa J. Daudi

1486 Mlekwa J. Daudi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Charles M. Mwasimanga

1487 Magege S. Serikali Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Christina Lameck

1488 Christina Lameck Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Magege S. Serikali

1489 Zubeda S. Ulimwengu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Gadiel M. Gamaliel

1490 Gadiel M. Gamaliel Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Zubeda S. Ulimwengu

1491 Sylivia P. Mtavangu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Joseph K. Bundala

1492 Joseph K. Bundala Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Sylivia P. Mtavangu
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1493 Deborah J. Komba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Theresia D. Mayala

1494 Theresia D. Mayala Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Deborah J. Komba

1495 Babukeghe H. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Eroda K. Ernest

1496 Eroda K. Ernest Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Babukeghe H. Kalinga

1497 Rhoida W. Sokoni
Afisa Kilimo Msaidizi Mwandamizi 
I

Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Isack A. Seth

1498 Isack A. Seth Afisa Kilimo Msaidizi III Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Rhoida W. Sokoni

1499 Mutwa E. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Daudi F. Mibulo

1500 Daudi F. Mibulo Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Mutwa E. Mbogo

1501 Yasin K. Bakari Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Ilonga S. Katumwa

1502 Ilonga S. Katumwa Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Yasin K. Bakari

1503 Johari Y. Sehelo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Edina M. Lukanima

1504 Edina M. Lukanima Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Johari Y. Sehelo

1505 Teleza T. Kweja Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Dougras M. Gaudence

1506 Dougras M. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Teleza T. Kweja

1507 Elizabeth P. Nkoswe Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Juma W. Wankyo

1508 Juma W. Wankyo Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Elizabeth P. Nkoswe

1509 Faidha J. Nkhambi Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Chato Kubadilishana na Kiginga C. Chacha

1510 Kiginga C. Chacha Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Faidha J. Nkhambi

1511 Lawi G. Migerayo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Liwale Kubadilishana na David L. Benson

1512 David L. Benson Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Lawi G. Migerayo

1513 Eniva S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Malinyi Kubadilishana na Masumbuko M. Niwa

1514 Masumbuko M. Niwa Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Eniva S. Wilson

1515 Hery S. Kyomo Mwalimu Mji wa Nzega Manispaa ya Shinyanga Kubadilishana na Zayana R. Simba

1516 Zayana R. Simba Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Mji wa Nzega Kubadilishana na Hery S. Kyomo
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1517 Rashid S. Kisalazo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Christina J. Okaka 

1518 Christina J. Okaka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Rashid S. Kisalazo

1519 Rehema A. Mwanda Msaidizi wa Afya Mji wa Nzega Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Rukia A. Masaga

1520 Rukia A. Masaga Msaidizi wa Afya Wilaya ya Ileje Mji wa Nzega Kubadilishana na Rehema A. Mwanda

1521 Angerus M. Daud Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Zainabu H. Kaboa

1522 Zainabu H. Kaboa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Angerus M. Daud

1523 Yohana T. Pelecca Mwalimu
Manispaa ya Mtwara 
Mikindani

Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Daniel I. Mkumbwa

1524 Daniel I. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Muleba
Manispaa ya Mtwara 
Mikindani

Kubadilishana na Yohana T. Pelecca

1525 Nuru U. Kapola Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Momba Kubadilishana na Mustafa R. Shaibu

1526 Mustafa R. Shaibu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Nuru U. Kapola

1527 Datius R. Michael Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Abel T. Naluyaya

1528 Abel T. Naluyaya Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Newala Kubadilishana na Datius R. Michael

1529 Jumapili C. Jamberi Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jackson A. Mtarikwa

1530 Jackson A. Mtarikwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Jumapili C. Jamberi

1531 Asiimwe E. Koronery Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Habibu J. Ally

1532 Habibu J. Ally Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Asiimwe E. Koronery

1533 Jovice M. Mayombo Mwalimu Mji wa Masasi Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Josephine J. Zake

1534 Josephine J. Zake Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Masasi Kubadilishana na Jovice M. Mayombo

1535 Lilian B. Paul Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Faustini F. Komba

1536 Faustini F. Komba Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Newala Kubadilishana na Lilian B. Paul

1537 Judith C. Rugarabamu Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Issa H. Mbulaje

1538 Issa H. Mbulaje Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Judith C. Rugarabamu

1539 Methusela J. Mussa Mwalimu
Halmashauri ya 
Nanyamba

Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Ngide N. Salum

1540 Ngide N. Salum Mwalimu Wilaya ya Kigoma Halmashauri ya Nanyamba Kubadilishana na Methusela J. Mussa
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1541 Yesse E. Eliakunda Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Bakari A. Nalyona

1542 Bakari A. Nalyona Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Newala Kubadilishana na Yesse E. Eliakunda

1543 Sekela B. Kabuje Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Baraka Hassan Chitara

1544 Baraka Hassan Chitara Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Masasi Kubadilishana na Sekela B. Kabuje

1545 Mwanaidi O. Salim Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Korogwe Kubadilishana na Agnes W. Mindi

1546 Agnes W. Mindi Mwalimu Mji wa Korogwe Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mwanaidi O. Salim

1547 Mbaraka J. Ndondo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Mji wa Korogwe Kubadilishana na Hamis S. Mgowo

1548 Hamis S. Mgowo Mwalimu Mji wa Korogwe Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Mbaraka J. Ndondo

1549 Lameck A. Matunu Afisa Kilimo Msaidizi Daraja I Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Eradius P. Mutashobya

1550 Eradius P. Mutashobya Afisa Kilimo Msaidizi Daraja I Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Lameck A. Matunu

1551 Miruka G. Otieno Afisa Muuguzi Daraja II
Manispaa ya Mtwara 
Mikindani

Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Mohamed A. Nachilambo

1552 Mohamed A. Nachilambo Afisa Muuguzi Daraja II Manispaa ya Musoma
Manispaa ya Mtwara 
Mikindani

Kubadilishana na Miruka G. Otieno

1553 Ombeni E. Lyavela Afisa Kilimo Msaidizi Daraja II Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Rashidi I. Machimo

1554 Rashidi I. Machimo Afisa Kilimo Msaidizi Daraja II Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Ombeni E. Lyavela

1555 Jonas M. Obed Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Magu Kubadilishana na Salum S. Mangosongo

1556 Salum S. Mangosongo Afisa Kilimo Msaidizi II Wilaya ya Magu Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Jonas M. Obed

1557 Happygrace F. Muta Tabibu Mkuu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Tabibu A. Peter

1558 Tabibu A. Peter Tabibu Mkuu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Happygrace F. Muta

1559 Habiba Y. Peter Muuguzi Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Akisa Buriga

1560 Akisa Buriga Muuguzi Manispaa ya Musoma Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Habiba Y. Peter

1561 Zena M. Lukosi Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Mji wa Mpanda Kubadilishana na Frank R. Mkalala 

1562 Frank R. Mkalala Mwalimu Mji wa Mpanda
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Zena M. Lukosi

1563 Faida S. Biggo Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Faustini T. Swiswi

1564 Faustini T. Swiswi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Faida S. Biggo
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1565 Odilia M. Deus Muuguzi II Mji wa Mpanda Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Ester A. Joseph

1566 Ester A. Joseph Muuguzi II Manispaa ya Ubungo Mji wa Mpanda Kubadilishana na Odilia M. Deus

1567 Rodha J. Daniel Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Elisha A. Ofesi

1568 Elisha A. Ofesi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Rodha J. Daniel

1569 Anold F. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Abel W. Sutamo

1570 Abel W. Sutamo Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Anold F. Mwacha

1571 Mwajuma M. Issa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Ruth M. Myombe

1572 Ruth M. Myombe Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Mwajuma M. Issa

1573 Zacharia E. Kachila Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Hekima D. Mwakafwila

1574 Hekima D. Mwakafwila Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Zacharia E. Kachila

1575 Hosiana B. Sarwatty Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Sophia W. Ngoya

1576 Sophia W. Ngoya Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Hosiana B. Sarwatty

1577 Everlight E. Kombe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Same Kubadilishana na Mbohela S. Mwita

1578 Mbohela S. Mwita Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Everlight E. Kombe

1579 Salu I. Kiluma Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Samwel S. Boniphace

1580 Samwel S. Boniphace Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Salu I. Kiluma

1581 Oliva S. Buberwa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Geita Kubadilishana na Frednand C. Lutozi

1582 Frednand C. Lutozi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Oliva S. Buberwa

1583 Nuriath I. Bandiko Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Godfrey S. Gimanya

1584 Godfrey S. Gimanya Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Nuriath I. Bandiko

1585 Gaston A. Lyasato Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Malinyi Kubadilishana na Neema E. Kweka

1586 Neema E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Malinyi Jiji la Arusha Kubadilishana na Gaston A. Lyasato

1587 Mchele M.  Mchele Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Patrick S. Paresso

1588 Patrick S. Paresso Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Mchele M.  Mchele
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1589 Wema S. Lemunje Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Karatu Mji wa Babati Kubadilishana na Agness J. Athanas

1590 Agness J. Athanas Mtendaji wa Kijiji Mji wa Babati Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Wema S. Lemunje

1591 Verdiana P. Magiri Mwalimu Wilaya ya Arusha Mji wa Geita Kubadilishana na Steward S. Andrea

1592 Steward S. Andrea Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Verdiana P. Magiri

1593 Jackson M. Mwita Mwalimu Wilaya ya Monduli Mji wa Tarime Kubadilishana na Yohana E. Bilali

1594 Yohana E. Bilali Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Jackson M. Mwita

1595 Litiel K. Kares Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Magdalena M. Moses

1596 Magdalena M. Moses Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Litiel K. Kares

1597 Moseti M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Mji wa Tarime Kubadilishana na Elisha Wilfred Singeen

1598 Elisha Wilfred Singeen Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Moseti M. Chacha

1599 Ilanga K. Busengwa Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Magu Kubadilishana na Yustina H. Tippe

1600 Yustina H. Tippe Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Ilanga K. Busengwa

1601 Zubeda O. Nkatura Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Gideon S. Zacharia

1602 Gideon S. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Zubeda O. Nkatura

1603 Maria T. Mtui Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Meru Kubadilishana na Didace D. Deogratias

1604 Didace D. Deogratias Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Maria T. Mtui

1605 Maliciana M. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Ilala Kubadilishana na Bibiana F. Sandy

1606 Bibiana F. Sandy Mwalimu Manispaa ya Ilala Wilaya ya Meru Kubadilishana na Maliciana M. Stanslaus

1607 Farudini D. Mdiwili Mwalimu Wilaya ya Meru Mji wa  Newala Kubadilishana na Emmanuel L. Laizer

1608 Emmanuel L. Laizer Mwalimu Mji wa  Newala Wilaya ya Meru Kubadilishana na Farudini D. Mdiwili

1609 Lucy J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Roseline P. Mruma

1610 Roseline P. Mruma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Meru Kubadilishana na Lucy J. Mwita

1611 Sabas N. Nyagwanda Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Agustino F. Boay

1612 Agustino F. Boay Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Sabas N. Nyagwanda

Page 68 of 96



NA JINA CHEO ANAKOTOKA ANAKOKWENDA AINA YA KIBALI

1613 Esther S. Heddi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Joshua D. Njipaine

1614 Joshua D. Njipaine Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Esther S. Heddi

1615 Erasmus M. Mabugo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Baby D. Kapela

1616 Baby D. Kapela Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Arusha Kubadilishana na Erasmus M. Mabugo

1617 Gladness G. Bochad Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Geita Kubadilishana na Buberwa J. Kazoba

1618 Buberwa J. Kazoba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Gladness G. Bochad

1619 John S. Gekul Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Babati Kubadilishana na Jackson Tahhani Ombay

1620 Jackson Tahhani Ombay Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Meru Kubadilishana na John S. Gekul

1621 Alex M. Masalu Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Wilfred J. Meyan

1622 Wilfred J. Meyan Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Alex M. Masalu

1623 Patricia E. Mlawa Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Lightness L. Mbise

1624 Lightness L. Mbise Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Patricia E. Mlawa

1625 Suma G. Mwaipopo Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Gairo Kubadilishana na Julieth B. Assenga

1626 Julieth B. Assenga Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Suma G. Mwaipopo

1627 Atilia I. Hava Muuguzi Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na January M. Mollel

1628 January M. Mollel Muuguzi Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Atilia I. Hava

1629 Michael S. Silayo Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Luka L. Leina

1630 Luka L. Leina Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Longido Kubadilishana na Michael S. Silayo

1631 Aurelia G. Lema Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai Kubadilishana na Sarah J. Mafie 

1632 Sarah J. Mafie Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru Kubadilishana na Aurelia G. Lema

1633 Goodluck O. Raphael Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Rombo Kubadilishana na 

1634 Theddy D. Ngolly Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru Kubadilishana na Goodluck O. Raphael

1635 Abela Z. Beyanga Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Lucia V. Mosha

1636 Lucia V. Mosha Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Arusha Kubadilishana na Abela Z. Beyanga
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1637 Eradius K. Elias Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Lazaro K. Wilson

1638 Lazaro K. Wilson Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Eradius K. Elias

1639 Christine S. Mollel Mwalimu Wilaya ya Arusha WIlaya ya Ruangwa Kubadilishana na Ponsiani D. Haali

1640 Ponsiani D. Haali Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Christine S. Mollel

1641 Abasi H. Kilimo Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Siwema M. Chija

1642 Siwema M. Chija Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Abasi H. Kilimo

1643 Afrasion Nnko Ndekirwa Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita Kubadilishana na Jackline A. Abdalla

1644 Jackline A. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Meru Kubadilishana na Afrasion Nnko Ndekirwa

1645 Ajira H. Zingiza Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Geita Kubadilishana na Eliphas P. Noah

1646 Eliphas P. Noah Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Ajira H. Zingiza

1647 Akwilina C. Bindaliye Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Julius N. Mollel

1648 Julius N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Longido Kubadilishana na Akwilina C. Bindaliye

1649 Anton W. Mwazembe Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Pamfil V. Mvungi

1650 Pamfil V. Mvungi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Anton W. Mwazembe

1651 Clara S. Ngarabal Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Magu Kubadilishana na Zawadi N. Khassimu

1652 Zawadi N. Khassimu Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Longido Kubadilishana na Clara S. Ngarabal

1653 Dismas O. Ogaja Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Joseph M. Blasio

1654 Joseph M. Blasio Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Longido Kubadilishana na Dismas O. Ogaja

1655 Dominick V. Mmassi Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Jacob G. Ilae

1656 Jacob G. Ilae Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Dominick V. Mmassi

1657 Elizabeth W. Swai Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Zakaria J. Kashomba

1658 Zakaria J. Kashomba Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Arusha Kubadilishana na Elizabeth W. Swai

1659 Esther Stuart Heddi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Jushua D. Njipaine

1660 Jushua D. Njipaine Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Esther Stuart Heddi
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1661 Eupharasia P. Masele Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Shinyanga Kubadilishana na Beatrice R. Malugala

1662 Beatrice R. Malugala Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Eupharasia P. Masele

1663 Felician M. Police Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Mwanza Kubadilishana na Lugano A. Edson

1664 Lugano A. Edson Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Felician M. Police

1665 Happy A. Nyamoga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Ibrahimu J. Ibrahimu

1666 Ibrahimu J. Ibrahimu Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Happy A. Nyamoga

1667 Iluminatha M. Balloho Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Geofrey J. Nyakana

1668 Geofrey J. Nyakana Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Meru Kubadilishana na Iluminatha M. Balloho

1669 Jofrey N. Hassan Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Michael N. Lekuta

1670 Michael N. Lekuta Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Longido Kubadilishana na Jofrey N. Hassan

1671 Laiton J. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Lonyori L. Sambeke

1672 Lonyori L. Sambeke Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Laiton J. Kibiki

1673 Reginald D. Girwawe Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Kisavani K. Melembuki

1674 Kisavani K. Melembuki Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Reginald D. Girwawe

1675 Ziadi A. Hassani Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Daniel Fredrick Msangula

1676 Daniel Fredrick Msangula Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Longido Kubadilishana na Ziadi A. Hassani

1677 Angelina W. Marwa Daktari Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Ernest D. Babu

1678 Ernest D. Babu Daktari Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Angelina W. Marwa

1679 Aurea J. Mchovu Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Cosmas J. Tsuhhay

1680 Cosmas J. Tsuhhay Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Aurea J. Mchovu

1681 Diana T. Ayo Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Babati Kubadilishana na Elipenda R. Elipenda

1682 Elipenda R. Elipenda Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Diana T. Ayo

1683 Idrissa M. Bondo Muuguzi Wilaya ya Monduli Mji wa Kasulu Kubadilishana na Maria L. Mollel

1684 Maria L. Mollel Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Idrissa M. Bondo

Page 71 of 96



NA JINA CHEO ANAKOTOKA ANAKOKWENDA AINA YA KIBALI

1685 Martha W. Mkumbo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Thomas M. Mrema

1686 Thomas M. Mrema Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Arusha Kubadilishana na Martha W. Mkumbo

1687 Mbonea S. Mrema Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Rose S. Mboya

1688 Rose S. Mboya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Mbonea S. Mrema

1689 Michael P. Mabeyo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Aziza J. Shabani

1690 Aziza J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Michael P. Mabeyo

1691 Nabaru L. Laizer Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Fatuma M. Msuya

1692 Fatuma M. Msuya Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Nabaru L. Laizer

1693 Saidia L. Swilla Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Tunduma Kubadilishana na Marmo T. Marmo

1694 Marmo T. Marmo Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Saidia L. Swilla

1695 Salama I. Mshale Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Baraka Mathayo

1696 Baraka Mathayo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Salama I. Mshale

1697 Suzane D. Rwehimamu Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Emmanuel C. Mziray

1698 Emmanuel C. Mziray Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Suzane D. Rwehimamu

1699 Sefu S. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Zaina M. Hamisi

1700 Zaina M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Sefu S. Mbwana

1701 Sylivia G. Kabyemela Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Petro T. Elias

1702 Petro T. Elias Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Sylivia G. Kabyemela

1703 Tumaini A. Maro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai Kubadilishana na Ephata E. Akyoo

1704 Ephata E. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru Kubadilishana na Tumaini A. Maro

1705 Vaileth A. Mukuta Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Fatuma R. Sanda

1706 Fatuma R. Sanda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Vaileth A. Mukuta

1707 William M. Nassar Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Anna Z. Bayyo

1708 Anna Z. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karatu Kubadilishana na William M. Nassar
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1709 Ibrahimu B. Mbowola mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Herry S. Mbavainey

1710 Herry S. Mbavainey mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Meru Kubadilishana na Ibrahimu B. Mbowola

1711 John S. Msangazila Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Mbeya Anabadilishana na Enelesi Lisulile

1712 Enelesi Lisulile Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na John S. Msangazila

1713 Isigaka Y. Ismail Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Ushetu Anabadilishana na Matha N. Kandonga

1714 Matha N. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Ulanga Anabadilishana na Isigaka Y. Ismail

1715 Gabriel B. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema Anabadilishana na Hassan H. Warioba

1716 Hassan H. Warioba Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Gabriel B. Gabriel

1717 Nipael J. Chankan Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Arusha Anabadilishana na Beatrice B. Mbunju

1718 Beatrice B. Mbunju Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na Nipael J. Chankan

1721 Isaya B. Kavimbi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mufindi Anabadilishana na Spelancia A. Msauge

1722 Spelancia A. Msauge Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Isaya B. Kavimbi

1723 Lucy A. Kitema Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chato Anabadilishana na Atupele A. Masinga

1724 Atupele A. Masinga Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Lucy A. Kitema

1725 Revocatus C. Masinde Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Ukerewe Anabadilishana na Taitus I. Nangú

1726 Taitus I. Nangú Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Malinyi Anabadilishana na Revocatus C. Masinde

1727 Martin J. Mwakibibi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbozi Anabadilishana na Asha S. Ramadhani

1728 Asha S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Martin J. Mwakibibi 

1729 Dotto C. Kihwelo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chamwino Anabadilishana na Juma R. Msuka

1730 Juma R. Msuka Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilosa Anabadilishana na Dotto C. Kihwelo

1731 Raymond S. Kadogo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buchosa Anabadilishana na Hadija S. Juma

1732 Hadija S.Juma Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Raymond Kadogo

1733 Anthonis K. Chaluko Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Ïzack J. Mmbando
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1734 Ïzack J. Mmbando Mwalimu Wilaya ya Mvomero Mji wa Tarime Anabadilishana na Anthonis K. Chaluko

1735 Byenobi J. Joram Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Bukoba Anabadilishana na Neema M. Gabriel

1736 Neema M. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Byenobi J. Joram

1737 Damas J. Shamba Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kibondo Anabadilishana na Augustino P. Malolo

1738 Augustino P. Malolo Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Damas J. Shamba

1739 Stella S. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Siha Anabadilishana naRosemary Y. Manjaly

1740 Rosemary Y. Manjaly Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Kilosa Anabadilishana naStella S. Mwasenga

1741 Omary J. Machibya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kwimba Anabadilishana naHawa M. Ramadhani

1742 Hawa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naOmary J. Machibya

1743 Frank M. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Momba Anabadilishana naKhalphan M. Kitabuge

1744 Khalphan M. Kitabuge Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mvomero Anabadilishana naFrank M. Kandonga

1745 Leticia J. Mboye Muuguzi Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Tabora Anabadilishana naZawadi A. Mangúlizi

1746 Zawadi A. Mangúlizi Muuguzi Manispaa ya Tabora Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naLeticia J. Mboye

1747 Silla M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kongwa Anabadilishana naEdefrida I. Mzeru

1748 Edefrida I. Mzeru Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naSilla M. Daniel

1749 Kobwa M. Rukula Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Alice S. Magogozwa

1750 Alice S. Magogozwa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chalinze Anabadilishana na Kobwa M. Rukula

1751 Emmanuel M. Jailos Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mlimba Anabadilishana naElibariki A. Gejeje

1752 Elibariki A. Gejeje Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buhigwe Anabadilishana na Emmanuel M. Jailos

1753 Kadogo J. Bambala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngara Anabadilishana naRajabu M. Kiondo

1754 Rajabu M. Kiondo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naKadogo J. Bambala

1755 Jackson G. Samsoni Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa Anabadilishana naMwajuma Shabani

1756 Mwajuma Shabani Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero Anabadilishana naJackson G. Samsoni

1757 Godfrey S. Ngara Muuguzi Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Bahi Anabadilishana naSania I. Hassani
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1758 Sania I. Hassani Muuguzi Wilaya ya Bahi Wilaya ya Ulanga Anabadilishana naGodfrey S. Ngara

1759 Bushile M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ushetu Anabadilishana naZebedayo J. Magaula

1760 Zebedayo J. Magaula Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naBushile M. Hussein

1761 Martha G. Mnaku Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Buchosa Anabadilishana na Hashim H. Mitago

1762 Hashim H. Mitago Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Bahi Anabadilishana na Martha G. Mnaku

1763 Winfrida M. Tilumanywa Muuguzi Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Bahi Anabadilishana na Agapith A. Sway

1764 Agapith A. Sway Muuguzi Wilaya ya Bahi Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Winfrida M. Tilumanywa

1765 Imelda B. Kitaka Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Missenyi Anabadilishana na Wakulu J. Kitoki

1766 Wakulu J. Kitoki Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Imelda B. Kitaka

1767 Maseke C. Itundura Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kwimba Anabadilishana na Ramadhan R. Mwinjaku

1768 Ramadhan R. Mwinjaku Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Maseke C. Itundura

1769 Hewa J. Katande Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mpwapwa Anabadilishana na Omary Waziri

1770 Omary Waziri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Hewa J. Katande

1771 Faustine K. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema Anabadilishana na Clara G. Mboya

1772 Clara G. Mboya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Faustine K. Joseph

1773 Hadija S. Baisa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Newala Anabadilishana na Peter N. Mkoba

1774 Peter N. Mkoba Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilosa Anabadilishana na Hadija S. Baisa

1775 Erasto A. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbinga Anabadilishana na Lightness S. Zakayo

1776 Lightness S. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Erasto A. Mapunda

1777 Monela A. Yongolo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Jiji la Mwanza Anabadilishana na Emmanuel Z. Kitomary

1778 Emmanuel Z. Kitomary Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Monela A. Yongolo

1779 Vianey E. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Iringa Anabadilishana na Awadhi E. Mabaga

1780 Awadhi E. Mabaga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Vianey E. Mazengo

1781 Hadija R. Walii Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Juliana B. Qwari
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1782 Juliana B. Qwari Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Hanang Anabadilishana na Hadija R. Walii

1783 Gimakula J. Manyanya Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Geita Anabadilishana na Isihaki S. Lukindo

1784 Isihaki S. Lukindo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Malinyi Anabadilishana na Gimakula J. Manyanya

1785 Rosemary P. Mzena Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chamwino Anabadilishana na Athumani A. Mfaume

1786 Athumani A. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Rosemary P. Mzena

1787 Midullah S. Machesha Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Mpanda Anabadilishana na Selehe N. Soso

1788 Selehe N. Soso Mwalimu Mji wa Mpanda Wilaya ya Gairo Anabadilishana na Midullah S. Machesha

1789 Jalia S. Magona Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Dodoma Anabadilishana na Sia F. Urio

1790 Sia F. Urio Mwalimu Manispaa ya Dodoma Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Jalia S. Magona

1791 Hamis A. Mbaruku Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Lushoto Anabadilishana na Fanuel F. Nyakunga

1792 Fanuel F. Nyakunga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Malinyi Anabadilishana na Hamis A. Mbaruku

1793 Tumaini L. Mwadangala Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbarali Anabadilishana na Faustina N. Kyando

1794 Faustina N. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kilosa Anabadilishana na Tumaini L. Mwadangala

1795 Haji M. Haruna Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Dodoma Anabadilishana na Marcelina S. Nkanda

1796 Marcelina S. Nkanda Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na Haji M. Haruna

1797 Musa I. Sengendo Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Karagwe Anabadilishana na Jovieth I. Byera

1798 Jovieth I. Byera Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Gairo Anabadilishana na Anabadilishana na

1799 Renatus A. Njelekela Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Mbarali Anabadilishana na Timilay E. Daffa

1800 Timilay E. Daffa Mwalimu Wilaya ya Mbarali Mji wa Ifakara Anabadilishana na Renatus A. Njelekela

1801 Fadhil M. Komba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Tunduru Anabadilishana na Elizabeth K. Mazengo

1802 Elizabeth K. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ulanga Anabadilishana na Fadhil M. Komba

1803 Domitiva K. Experius Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Muleba Anabadilishana na Leila A. Mfyomi

1804 Leila A. Mfyomi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Domitiva K. Experius

1805 Husna Y. Mkami Mwaliimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Ukerewe Anabadilishana na Neema L. Shabani
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1806 Neema L. Shabani Mwaliimu Wilaya ya Ukerewe Mji wa Ifakara Anabadilishana na Husna Y. Mkami

1807 Consolata S. Banzi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mkalama Anabadilishana na Mary S. Paulo

1808 Mary S. Paulo Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Consolata S. Banzi

1809 Aisha R. Qassim Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Temeke Anabadilishana na Naomi B. Mwanji

1810 Naomi B. Mwanji Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na Aisha R. Qassim

1811 Boniphace P. Mganda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Vashit R. Simfukwe

1812 Vashit R. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Boniphace P. Mganda

1813 Stephen C. Senda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Lucas J. Msangawale

1814 Lucas J. Msangawale Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Stephen C. Senda

1815 Revocatus S. Vicent Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Ikumboka S. Kajuni

1816 Ikumboka S. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Revocatus S. Vicent

1817 Benitho P. Mwenda Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Mji wa Njombe Kubadilishana na Maria B. Vahaye

1818 Maria B. Vahaye Mwalimu Mji wa Njombe
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Benitho P. Mwenda

1819 David O. Bogohe Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Ikupa K. Jofrey

1820 Ikupa K. Jofrey Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na David O. Bogohe

1821 Upendo J. Msenda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Osia T. Mwakyusa

1822 Osia T. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Upendo J. Msenda

1823 Yona A. Kiula Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Same Kubadilishana na John R. Nkana

1824 John R. Nkana Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Yona A. Kiula

1825 Seleman M. Makunga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Samwel G. Mwamlima

1826 Samwel G. Mwamlima Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Seleman M. Makunga

1827 Rebeca A Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Eveline A. Mgala

1828 Eveline A. Mgala Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Rebeca A Mwakipesile

1829 Benedicto K. Athanas Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Emmanuel M. Mwanisawa
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1830 Emmanuel M. Mwanisawa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Benedicto K. Athanas

1831 Emmanuel L. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Estheria P. Maganga

1832 Estheria P. Maganga Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Emmanuel L. Nicholaus

1833 Issa C. Mgaya Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Mji wa Tarime Kubadilishana na Furaha M. Japan

1834 Furaha M. Japan Mwalimu Mji wa Tarime
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Issa C. Mgaya

1835 Esther V. Kapele Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Jiji la Mbeya Kubadilishana na Tabu A. Kanyika

1836 Tabu A. Kanyika Mwalimu Jiji la Mbeya
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Esther V. Kapele

1837 Clementina D. Simime Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Peterson N. Elias

1838 Peterson N. Elias Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Clementina D. Simime

1839 Josephat P. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Ester J. Mpimbe

1840 Ester J. Mpimbe Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Josephat P. Jonas

1841 Rahabu G. Mwampamba Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Charles C. Malisawa

1842 Charles C. Malisawa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Rahabu G. Mwampamba

1843 Adam P.Chilyapeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Elick S. Ernest

1844 Elick S. Ernest Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Adam P. Chilyapeka

1845 Baraka E. Kailembo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Salome A. Mlwafu

1846 Salome A. Mlwafu Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Baraka E. Kailembo

1847 Christopher S. Mwaipopo Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Noelina J. Masimba

1848 Noelina J. Masimba Mwalimu Wilaya ya Rungwe
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Christopher S. Mwaipopo

1849 Gilbert D. Lumbwe Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Manispaa ya Mpanda Kubadilishana na Rose J. Asimbigwe

1850 Rose J. Asimbigwe Mwalimu Manispaa ya Mpanda
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Gilbert D. Lumbwe

1851 Catherine A. Pandisha Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Mawazo A. Mkondya

1852 Mawazo A. Mkondya Mwalimu Wilaya ya Nsimbo
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Catherine A. Pandisha
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1853 Richard N. Joseph Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Edgar T. Masai

1854 Edgar T. Masai Mwalimu Wilaya ya Mufindi
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Richard N. Joseph

1855 Obeid S. Ngao Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Emmanuel W. Severine

1856 Emmanuel W. Severine Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Obeid S. Ngao

1857 Elizabeth K. Mashaka Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Edifrina J. Joseph

1858 Edifrina J. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kyela
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Elizabeth K. Mashaka

1859 Issaya G. Issaya Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Baharia H. Bigana

1860 Baharia H. Bigana Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Issaya G. Issaya

1861 Triphina M. Alfred Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Karuba I. Karangila

1862 Karuba I. Karangila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Triphina M. Alfred

1863 Simon S. Ibamba Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Makalius N. Melkio

1864 Makalius N. Melkio Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Simon S. Ibamba

1865 Abdi M. Salimu Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Sumbuko G. Njeza

1866 Sumbuko G. Njeza Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Abdi M. Salimu

1867 Ramadhan S. Mgonja Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Hai Kubadilishana na Obeid T. Kassian

1868 Obeid T. Kassian Mwalimu Wilaya ya Hai
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Ramadhan S. Mgonja

1869 Onesmo M. Kovaga Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Elgi G. Athanazi

1870 Elgi G. Athanazi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Onesmo M. Kovaga

1871 Justin P. Manyanza Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Baraka A. Mwelang'ombe

1872 Baraka A. Mwelang'ombe Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Sumbawanga Kubadilishana na Justin P. Manyanza

1873 Revit M. Sali Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Credo C. Kafumu

1874 Credo C. Kafumu Mwalimu Wilaya ya Bukoba
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Revit M. Sali

1875 Zainabu E. Abraham Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Temeke Kubalishana na Sara I. Mshiko
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1876 Sara I. Mshiko Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Sumbawanga Kubalishana na Zainabu E. Abraham

1877 Langson D. Nkwamu Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Chemba Kubalishana na Jofrey J. Mwimbe

1878 Jofrey J. Mwimbe Mwalimu Wilaya ya Chemba
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubalishana na Langson D. Nkwamu

1879 Happines A. Ngowi Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Nsimbo Kubalishana na Sarapia G. Tinga

1880 Sarapia G. Tinga Mwalimu Wilaya ya Nsimbo
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubalishana na Happines A. Ngowi

1881 Adelina M. Revelian Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kyerwa Kubalishana na Ushe Y. Mwangwale

1882 Ushe Y. Mwangwale Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Nkasi Kubalishana na Adelina M. Revelian

1883 Paul R. Kasunga Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Rungwe Kubalishana na Alfred V. Songaleli

1884 Alfred V. Songaleli Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo Kubalishana na Paul R. Kasunga

1885 Dotto F. Kasike Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Liwale Kubalishana na Siwema J. Ngoya

1886 Siwema J. Ngoya Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kalambo Kubalishana na Dotto F. Kasike

1887 Martina C. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Rungwe Kubalishana na Samwel M. Mpendakazi

1888 Samwel M. Mpendakazi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo Kubalishana na Martina C. Ndunguru

1889 Mwajuma M. Yusus Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Wilaya ya Morogoro Kubalishana na Mary C. Mwanilonga

1890 Mary C. Mwanilonga Mwalimu Wilaya ya Morogoro
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubalishana na Mwajuma M. Yusus

1891 Tumpe G. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilosa Kubalishana na Simkoko Jeremiah

1892 Simkoko Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nkasi Kubalishana na Tumpe G. Mwakyusa

1893 Marcelina J. Axwesi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Magreth I. Juma

1894 Magreth I. Juma Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Marcelina J. Axwesi

1895 Apelesi T. Nkupe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Emmanuel S. Masatu

1896 Emmanuel S. Masatu Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Apelesi T. Nkupe

1897 Evelyne J. Mutabihilwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Musa M. Davies

1898 Musa M. Davies Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Evelyne J. Mutabihilwa

1899 Paul M. Ruhinda Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Jevina M. Geofrey
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1900 Jevina M. Geofrey Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Paul M. Ruhinda

1901 Angelina M. Paul Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Jamshid I. Kalema

1902 Jamshid I. Kalema Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Angelina M. Paul

1903 Selina A. Tesha Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Meru Kubadilishana na Mariam A. Omary

1904 Mariam A. Omary Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Magu Kubadilishana na Selina A. Tesha

1905 Boniphace M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Johanes M. Dauson

1906 Johanes M. Dauson Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Boniphace M. Paschal

1907 Kuweni R. Kiwola Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Grace M. Shillah

1908 Grace M. Shillah Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Magu Kubadilishana na Kuweni R. Kiwola

1909 Aisha K. Ikaji Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Emmanuel J. Washa

1910 Emmanuel J. Washa Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Aisha K. Ikaji

1911 Subira M. Ally Mwalimu Jiji la Mwanza Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Mwikwabe M. Malimali

1912 Mwikwabe M. Malimali Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mwanza Kubadilishana na Subira M. Ally

1913 Angel G. Ilunga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Angela A. Raphael

1914 Angela A. Raphael Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Magu Kubadilishana na Angel G. Ilunga

1915 Victoria A. Uhega Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Diana A. Matemba

1916 Diana A. Matemba Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Victoria A. Uhega

1917 Monica B. Kihaga Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Patrick W. John

1918 Patrick W. John Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Monica B. Kihaga

1919 Salome M. Sindano Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Wanging'ombe Kubadilishana na Baraka M. Karogo

1920 Baraka M. Karogo Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Salome M. Sindano

1921 Lucia L. David Afisa Muuguzi Wilaya ya Magu Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Fabiola L. Francis

1922 Fabiola L. Francis  Muuguzi II Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Magu Kubadilishana na Lucia L. David

1923 Iluminata K. Paschal Mwalimu Manispaa ya Ilemela Mji wa Geita Kubadilishana na Anthony C. Katambi
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1924 Anthony C. Katambi Mwalimu Mji wa Geita Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Iluminata K. Paschal

1925 Nyanjige L. Benard Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Hawa M. Kiboko

1926 Hawa M. Kiboko Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mwanza Kubadilishana na Nyanjige L. Benard

1927 Ezekiel P. Kapinga Mwalimu Manispaa ya Ilemela Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Jenipher P. Nicholaus

1928 Jenipher P. Nicholaus Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Ezekiel P. Kapinga

1929 Fausta D. Ndelwa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Sarah L. Mwepelwa

1930 Sarah L. Mwepelwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Fausta D. Ndelwa

1931 Salala P. Kibao Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Edward N. Idege

1932 Edward N. Idege Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Salala P. Kibao

1933 Daudi N. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Moses S. Ngaiza

1934 Moses S. Ngaiza Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Magu Kubadilishana na Daudi N. Kapinga

1935 Ruth L. Elifuraha Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Kilondela R. Maduhu

1936 Kilondela R. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Magu Kubadilishana na Ruth L. Elifuraha

1937 Dastan K. Mbunda Mwalimu Wilaya ya Buchosa Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Hermal A. Tibuka

1938 Hermal A. Tibuka Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Dastan K. Mbunda

1939 Salma A. Ally Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Hussein J. Massanga

1940 Hussein J. Massanga Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Salma A. Ally

1941 Jackson J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Jerrie J. Mpanda

1942 Jerrie J. Mpanda Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Jackson J. Sanga

1943 Riziki A. Mzumbwe Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Songwe Kubadilishana na John W. Selekali

1944 John W. Selekali Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Riziki A. Mzumbwe

1945 Happy G. Kasoni Mwalimu Jiji la Mwanza
Manispaa ya 
Sumbawanga

Kubadilishana na Neema S. Mwalla

1946 Neema S. Mwalla Mwalimu
Manispaa ya 
Sumbawanga

Jiji la Mwanza Kubadilishana na Happy G. Kasoni

1947 Jackline F. Ngairo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ruangwa Kubadilishana na Masalu M. Faustine
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1948 Masalu M. Faustine Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Jackline F. Ngairo

1949 Fatuma B. Khamis Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Rashid H. Hussein

1950 Rashid H. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fatuma B. Khamis

1951 Shija E. Nzige Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Iddi E. Mkengasi

1952 Iddi E. Mkengasi Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Magu Kubadilishana na Shija E. Nzige

1953 Boniphace R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Linus M. Silyvester

1954 Linus M. Silyvester Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Boniphace R. Bakari

1955 Nophed S. Cheles Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Isack J. Madata

1956 Isack J. Madata Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Nophed S. Cheles

1957 Heriel L. Mungaya Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Meru Kubadilishana na Herini E. Muono

1958 Herini E. Muono Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Heriel L. Mungaya

1959 Nazaro M. Antoni Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Oliver W. Mrina

1960 Oliver W. Mrina Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Nazaro M. Antoni

1961 Emmanuely H. Lupondo Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Zacharia M. Katwale

1962 Zacharia M. Katwale Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Emmanuely H. Lupondo

1963 Afuataye G. Ndogo Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Jenitha J. Kiiru

1964 Jenitha J. Kiiru Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Afuataye G. Ndogo

1965 Mberwa G. Kahara Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Khalfa O. Hassan 

1966 Khalfa O. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Mberwa G. Kahara

1967 Vijilia K. Mwakyelu Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Renatus M. Graciano

1968 Renatus M. Graciano Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Vijilia K. Mwakyelu

1969 Jacob L. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Rabia M. Baraka

1970 Rabia M. Baraka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Jacob L. Kajuni

1971 Hermes C. Kagaruki Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Sozy N. Julus
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1972 Sozy N. Julus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Hermes C. Kagaruki

1973 Bamba V. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Zena W. Mussa

1974 Zena W. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Bamba V. Mohamed

1975 Partic W. Msoma Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Onolina S. Nzogera

1976 Onolina S. Nzogera Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Partic W. Msoma

1977 Egra B. Mnyamoga Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Fravia N. Muhangi

1978 Fravia N. Muhangi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Egra B. Mnyamoga

1979 Erick B. Mkongwe Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Rose C. Ngenzi

1980 Rose C. Ngenzi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Erick B. Mkongwe

1981 Furaha J.  Anselemi Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Bariadi Kubadilishana na Sangito N. Kaaya

1982 Sangito N. Kaaya Mwalimu Mji wa Bariadi Jiji la Mwanza Kubadilishana na Furaha J.  Anselemi

1983 Linus N. Burchard Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Moshi K. Hesa

1984 Moshi K. Hesa Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Magu Kubadilishana na Linus N. Burchard

1985 Romanus J. Kissia Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Nyamatondo M. Makesi

1986 Nyamatondo M. Makesi Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Romanus J. Kissia

1987 Zakaria G. Mtewa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Nyabitara T. Kirari

1988 Nyabitara T. Kirari Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Zakaria G. Mtewa

1989 Stanley Y. Chakulanga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Itigi Kubadilishana na Amiri J. Ahmada

1990 Amiri J. Ahmada Mwaimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Stanley Y. Chakulanga

1991 Mcharo M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Tunduma Kubadilishana na Mariam N. Mbegalo

1992 Mariam N. Mbegalo Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Mcharo M. Emmanuel

1993 Mathias C. Chindoli Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Mussa M. Vedastus

1994 Mussa M. Vedastus Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Magu Kubadilishana na Mathias C. Chindoli

1995 Naomi S. Kitwana Afisa Muuguzi Msaidizi II Wilaya ya Sengerema Mji wa Masasi Kubadilishana na Antidius S. Mugashe
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1996 Antidius S. Mugashe Msaidizi wa Afya Mji wa Masasi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Naomi S. Kitwana

1997 Fausta S. Alexandry Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Joyce F. Tesha

1998 Joyce F. Tesha Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fausta S. Alexandry

1999 Shamiru K. Seleman Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Kelvin M. Bushaijabwe

2000 Kelvin M. Bushaijabwe Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Shamiru K. Seleman

2001 Enos H. Dominick Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Akley A. Karoli

2002 Akley A. Karoli Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Mwanza Kubadilishana na Enos H. Dominick

2003 Josephat N. Mhongole Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Rehema J. Sungeni

2004 Rehema J. Sungeni Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Josephat N. Mhongole

2005 Beatrice M. Ngesi Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Naomi A. Magawa

2006 Naomi A. Magawa Mwalimu Manispaa ya Musoma Jiji la Mwanza Kubadilishana na Beatrice M. Ngesi

2007 Abdulazizi B. Ikaji Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Mabula M. Silvery

2008 Mabula M. Silvery Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Abdulazizi B. Ikaji

2009 Elina J. Kulwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Anitha S. Kimaro

2010 Anitha S. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Elina J. Kulwa

2011 Sefu O. Didacus Mwalimu Wilaya ya Misungwi Mji wa Bunda Kubadilishana na John P. Baluba

2012 John P. Baluba Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Sefu O. Didacus

2013 Kombo I. Vuli Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Tumaini D. Zakayo

2014 Tumaini D. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Kombo I. Vuli

2015 Emmanuel S. Chacha Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Boniface R. Namlilo

2016 Boniface R. Namlilo Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Emmanuel S. Chacha

2017 Fredrick G. Mgao Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Revocatus T. Wejja

2018 Revocatus T. Wejja Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fredrick G. Mgao

2019 Timani M. Samson Mwalimu Manispaa ya Ilemela Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Edwin R. Lukonge
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2020 Edwin R. Lukonge Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Ilemela Kubadilishana na Timani M. Samson

2021 Nchambi N. Nchambi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Geita Kubadilishana na Machibya E. Munale

2022 Machibya E. Munale Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Nchambi N. Nchambi

2023 Happynes J. Leonard Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Bahati J. Maningu

2024 Bahati J. Maningu Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Happynes J. Leonard

2025 Adam W. Mbotwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Catherine S. Mashauri

2026 Catherine S. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Adam W. Mbotwa

2027 Bakari M. Stephen Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Same Kubadilishana na Paschal L. Mathias

2028 Paschal L. Mathias Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Bakari M. Stephen

2029 Allice N. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Felix l. Kamuga

2030 Felix l. Kamuga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Magu Kubadilishana na Allice N. Mng'ong'o

2031 Ally M. Khalifa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Richard M. Nchegete

2032 Richard M. Nchegete Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Ally M. Khalifa

2033 Makungu N. Masanja Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Sikudhan N. Mussa

2034 Sikudhan N. Mussa Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Makungu N. Masanja

2035 Afidhi B. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Neema N. Paschal

2036 Neema N. Paschal Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Afidhi B. Mohamed

2037 Elikana Z. Nicodemo Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Mary J. Ottaru

2038 Mary J. Ottaru Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Elikana Z. Nicodemo

2039 Ibrahimu I. Awadhi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Maria N. Misangu

2040 Maria N. Misangu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Magu Kubadilishana na Ibrahimu I. Awadhi

2041 Theresia G. Robert Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Janeth J. Samweli

2042 Janeth J. Samweli Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Magu Theresia G. Robert

2043 Gaudensia F. Godfrey Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muleba Elisha Y. George
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2044 Elisha Y. George Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Gaudensia F. Godfrey

2045 Rustic V. Valimba Mwalimu Wilaya ya Magu Mji wa Ifakara Kubadilishana na Rahel I. Kada

2046 Rahel I. Kada Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Magu Kubadilishana na Rustic V. Valimba

2047 Frank F. Mbuya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Pendo M. John

2048 Pendo M. John Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Frank F. Mbuya

2049 Timoth D. Puli Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Paul M. Ndara

2050 Paul M. Ndara Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Timoth D. Puli

2051 Johannes J. Rutaihwa Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Justine R. Godwin

2052 Justine R. Godwin Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu Kubadilishana na Johannes J. Rutaihwa

2053 Adelaide M. Dominic Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Daudi J. Ngeleja

2054 Daudi J. Ngeleja Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Adelaide M. Dominic

2055 Stephano L. Alamu Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Fabian S. Musomi

2056 Fabian S. Musomi Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Stephano L. Alamu

2057 Fathil I. Juma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Elizabeth N. Axwesso

2058 Elizabeth N. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Fathil I. Juma

2059 Alex b. Mwalughali Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Stumai N. Sanga

2060 Stumai N. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Magu Kubadilishana na Alex b. Mwalughali

2061 Edina D. Mhesi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Fathila S. Amiri

2062 Fathila S. Amiri Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Edina D. Mhesi

2063 Yustina N. Nicodemus Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Elvida G. Rwela

2064 Elvida G. Rwela Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Yustina N. Nicodemus

2065 Rahel S. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Maria T. Ntandu

2066 Maria T. Ntandu Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Rahel S. Axwesso

2067 Gloria N. Mtui Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Neema M. Masatu
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2068 Neema M. Masatu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Gloria N. Mtui

2069 Leah M. Daud Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Veronica E. Masumbuko

2070 Veronica E. Masumbuko Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Leah M. Daud

2071 Yusufu S. Mwita Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Yusuph F. Yusuph

2072 Yusuph F. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Magu Kubadilishana na Yusufu S. Mwita

2073 Johane M. Masinde Afisa Muuguzi Msaidizi Jiji la Mwanza Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Pauline A. Nyakoe

2074 Pauline A. Nyakoe Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Biharamulo Jiji la Mwanza Kubadilishana na Johane M. Masinde

2075 Zamoyoni W. Halinga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Grolia G. Mbowe

2076 Grolia G. Mbowe Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Magu Kubadilishana na Zamoyoni W. Halinga

2077 Merwizi N. John Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Halifa H. Bwenda

2078 Halifa H. Bwenda Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Merwizi N. John

2079 Joyce L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Thomas M. Donald 

2080 Thomas M. Donald Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Joyce L. Kivuyo

2081 Isakwisa D. Lwajo Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Gerazius R. Herman

2082 Gerazius R. Herman Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Magu Kubadilishana na Isakwisa D. Lwajo

2083 Magie J. Mwita Afisa Mtendaji Kata II Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same  Kubadilishana na Goodluck C. James

2084  Goodluck C. James Afisa Mtendaji Kata II Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Magie J. Mwita

2085 Tabu M. Albance Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Berlina A. Mwaipungu

2086 Berlina A. Mwaipungu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Tabu M. Albance

2087 Monica S. Shibai Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Renatus J. Pamba

2088 Renatus J. Pamba Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Monica S. Shibai

2089 Michael M. Haule Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Ibrahim M. Kagoye

2090 Ibrahim M. Kagoye Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Michael M. Haule

2091 Isaya L. Mahobe Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Bahati M. Ndazi
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2092 Bahati M. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Isaya L. Mahobe

2093 Mussa L. Mhimbano Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Frank N. Michael

2094 Frank N. Michael Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Mussa L. Mhimbano

2095 Fred G. Patris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same Kubadilishana na Mary A. Mukoma

2096 Mary A. Mukoma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Fred G. Patris

2097 Makarios M. Moris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same Kubadilishana na Robert E. Chuule

2098 Robert E. Chuule Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Makarios M. Moris

2099 Pelesi T. Tweve Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Momba Kubadilishana na Antony M. Leonard

2100 Antony M. Leonard Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Pelesi T. Tweve

2101 Hamza S. Juma Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Wasira S. Kerogo

2102 Wasira S. Kerogo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Hamza S. Juma

2103 Sharifa J. Msuya Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Paulo J. Petro

2104 Paulo J. Petro Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Sharifa J. Msuya

2105 James F. Ngeleja Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Nyasongo P. Marwa

2106 Nyasongo P. Marwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Butiama Kubadilishana na James F. Ngeleja

2107 Nyagaya L. Makenji Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Charles M. Chacha

2108 Charles M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Nyagaya L. Makenji

2109 Nicolaus T. Augustine Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Same Kubadilishana na Herman C. Masyome

2110 Herman C. Masyome Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Nicolaus T. Augustine

2111 Lilian F. Haule Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Benjamini S. Bwire

2112 Benjamini S. Bwire Mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Lilian F. Haule

2113 Rajabu A. Mchilowa Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mishael A. Sandwe

2114 Mishael A. Sandwe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Rajabu A. Mchilowa

2115 Adelina P. Kavishe Muuguzi Wilaya ya Rorya Wilaya Mbarali Kubadilishana na Havelina P. Kasagamba
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2116 Havelina P. Kasagamba Muuguzi Wilaya Mbarali Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Adelina P. Kavishe

2117 Zamlata S. Bumbo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na George O. Tindi

2118 George O. Tindi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Zamlata S. Bumbo

2119 Thomas S. Thadeo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Ezron G. Joash

2120 Ezron G. Joash Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Thomas S. Thadeo

2121 Jilala S. Ndege Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Joseph W. Makoba

2122 Joseph W. Makoba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Jilala S. Ndege

2123 Deogratias F. Makanja Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Chacha M. Reuben

2124 Chacha M. Reuben Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Deogratias F. Makanja

2125 Halima R. Shabani Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Mashaka L. Mgalila

2126 Mashaka L. Mgalila Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Mji wa Bunda Kubadilishana na Halima R. Shabani

2127 Michael B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Felister F. Msengi

2128 Felister F. Msengi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Michael B. Raphael

2129 Edwin Z. Kaduma Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Makete Kubadilishana na Festo F. Mgina

2130 Festo F. Mgina Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Edwin Z. Kaduma

2131 Faraja J. Mwailubi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Chunya Kubadilishana na John A. Bira

2132 John A. Bira Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Faraja J. Mwailubi

2133 Shija M. Masalu Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Shedrack A. Mnzava

2134 Shedrack A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Shija M. Masalu

2135 Shadrack L. Mgeni Afisa Tabibu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Yustima S. Sanane

2136 Yustima S. Sanane Tabibu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Shadrack L. Mgeni

2137 Avelina M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Saidi S. Lukanga

2138 Saidi S. Lukanga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Avelina M. Emmanuel

2139 Gonovevar R. Mlematha Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Rukia K. Kitamuyo
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2140 Rukia K. Kitamuyo Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dodoma Kubadilishana na Gonovevar R. Mlematha

2141 Martin C. Lorri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Felister D. Josephat

2142 Felister D. Josephat Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Martin C. Lorri

2143 Halima M. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same Kubadilishana na Pamela L. Ngalewa

2144 Pamela L. Ngalewa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Halima M. Mushi

2145 Mwanaidi A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Happy F. Peter

2146 Happy F. Peter Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Mwanaidi A. Mohamed

2147 Kafuru M. Ruhumbika Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Christina W. Minja

2148 Christina W. Minja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Kafuru M. Ruhumbika

2149 Sharif M. Ussi Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Manufred P. Kapinga

2150 Manufred P. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Sharif M. Ussi

2151 Iddi K. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Ahmad I. Abdallah

2152 Ahmad I. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Iddi K. Iddi

2153 Matatizo M. Erastone Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Anord E. Byamungu

2154 Anord E. Byamungu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Matatizo M. Erastone

2155 Neema A. Mgohele Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Augustino A. Lugano

2156 Augustino A. Lugano Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Neema A. Mgohele

2157 Ally T. Katenga Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mwanaiza S. Ramadhani

2158 Mwanaiza S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Ally T. Katenga

2159 Stephen M. Byarugaba Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Flora M. Maloda

2160 Flora M. Maloda Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Stephen M. Byarugaba

2161 Nafikahedi S. Mnkeni Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Toto J. Matondo

2162 Toto J. Matondo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Nafikahedi S. Mnkeni

2163 Medamiriam G. Maghimbi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Same Kubadilishana na Joakina S. Gaudence
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2164 Joakina S. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Medamiriam G. Maghimbi

2165 Stephen M. Edward Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Mpokigwa U. Mwaiposya

2166 Mpokigwa U. Mwaiposya Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Stephen M. Edward

2167 Luka L. Kimota Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Saidi H. Ramadhani

2168 Saidi H. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Luka L. Kimota

2169 Abubakari M. Said Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Ibrahimu A. Hincha

2170 Ibrahimu A. Hincha Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Abubakari M. Said

2171 Augustino G. Joseph Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Joseph G. Mkemwa

2172 Joseph G. Mkemwa Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Augustino G. Joseph

2173 Chales M. Samwel Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Salma A. Lwambano

2174 Salma A. Lwambano Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Chales M. Samwel

2175 Selemani I. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Daud M. Hilary

2176 Daud M. Hilary Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Selemani I. Ramadhan

2177 Hassani M. Hamadi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Jackline S. Kanyomoza

2178 Jackline S. Kanyomoza Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Hassani M. Hamadi

2179 Dickson J. Nyema Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Flavia Kenard

2180 Flavia Kenard Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Dickson J. Nyema

2181 Laiki Y. Simkonda Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Hadija I. Mwendapole

2182 Hadija I. Mwendapole Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Laiki Y. Simkonda

2183 Nuru G. Gwamagobe Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Emmanuel H. Nkungu

2184 Emmanuel H. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Nuru G. Gwamagobe

2185 Elly A. Mpogo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Fatuma A. Hamisi

2186 Fatuma A. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Elly A. Mpogo

2187 Barick R. Olutu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Joyce J. Newa
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2188 Joyce J. Newa Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Barick R. Olutu

2189 Amos S. John Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Ally M. Mussa

2190 Ally M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Amos S. John

2191 Atupokile D. Ipembe Mwalimu Wilaya ya Chemba Mji wa Bunda Kubadilishana na Kapesa J. Mvungi

2192 Kapesa J. Mvungi Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Atupokile D. Ipembe

2193 Onen H. Sanga Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Mbeya Kubadilishana na Lucy M. Sitta

2194 Lucy M. Sitta Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dodoma Kubadilishana na Onen H. Sanga

2195 Jadili I. Waya Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Andrew L. Yona

2196 Andrew L. Yona Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Jadili I. Waya

2197 Lamson T. Mwampishi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Eliaichi N. Martin

2198 Eliaichi N. Martin Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Lamson T. Mwampishi

2199 Peter T. Ilunde Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Hamadi M. Binde

2200 Hamadi M. Binde Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Peter T. Ilunde

2201 Methodius R. Kabikile Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Haji Y. Mahimbo

2202 Haji Y. Mahimbo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Methodius R. Kabikile

2203 Veronica D. Mwakajumba Mwalimu Mji wa Kondoa Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Linda J. Ntandu

2204 Linda J. Ntandu Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kondoa Kubadilishana na Veronica D. Mwakajumba

2205 Daniel E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Neema S. Salla

2206 Neema S. Salla Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Daniel E. Kweka

2207 Grace Asifiwe Sanga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Ahmadi M. Musa

2208 Ahmadi M. Musa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Grace Asifiwe Sanga

2209 Modester C. Rumanika mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Emmanuel M. Francis

2210 Emmanuel M. Francis mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Modester C. Rumanika

2211 Aliko K. Gasper Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Happyness J. Chipaga
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2212 Happyness J. Chipaga Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Aliko K. Gasper

2213 Leonard M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Magreth G. Yosia

2214 Magreth G. Yosia Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Leonard M. Paschal

2215 Ewalda O. Makata Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Victor J. Lukwawila

2216 Victor J. Lukwawila Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Ewalda O. Makata

2217 Chande H. Chindema Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Mtwara Kubadilishana na Rashid B. Mliwa

2218 Rashid B. Mliwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Chande H. Chindema

2219 Jabili A. Mpita Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Michael E. Sanga

2220 Michael E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Jabili A. Mpita

2221 Araphat K. Suedy Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Charles J. Nkwale

2222 Charles J. Nkwale Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Araphat K. Suedy

2223 Ally N. Mwakisambula Mwalimu Wilaya ya Songwe Jiji la Mbeya Kubadilishana na Elias S. Mandago

2224 Elias S. Mandago Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Ally N. Mwakisambula

2225 Sadiki R. Ally Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Grayson A. Ngui

2226 Grayson A. Ngui Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Sadiki R. Ally

2227 Christina K. Dions Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kasulu
Kubadilishana na Avengelista S. 
Namwewera

2228 Avengelista S. Namwewera Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Christina K. Dions

2229 Marco M. Ernest Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Saimon T. Kamwela

2230 Saimon T. Kamwela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Marco M. Ernest

2231 John T. Tungu Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Zinda N. Nduka

2232 Zinda N. Nduka Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Ileje Kubadilishana na John T. Tungu

2233 Innocent N. Charles Muuguzi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Ibrahim J. Mjema

2234 Ibrahim J. Mjema Muuguzi Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Innocent N. Charles

2235 Hilda E. Mwasakafyuka Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Ayubu T. Katiti
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2236 Ayubu T. Katiti Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Hilda E. Mwasakafyuka

2237 Jane J. Masomba Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Same Kubadilishana na Lucy K. Kayange

2238 Lucy K. Kayange Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Jane J. Masomba

2239 Rokus M. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Fadhili N. Nyagawa

2240 Fadhili N. Nyagawa Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Rokus M. Mgeni

2241 Haibun F. Ponera Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Nuru G. Mwaikole

2242 Nuru G. Mwaikole Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Haibun F. Ponera

2243 Susane S. Mwansana Muuguzi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Irene D. Manuo

2244 Irene D. Manuo Muuguzi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Susane S. Mwansana

2245 Moses D. Nyambari Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Pesa M. Damas

2246 Pesa M. Damas Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Moses D. Nyambari

2247 Klaudina A. Ngondo Muuguzi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mariam E. Mangua

2248 Mariam E. Mangua Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Klaudina A. Ngondo

2249 Photidas T. Wilbard Muuguzi Wilaya ya Ileje Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Isdory H. Kitwange

2250 Isdory H. Kitwange Muuguzi Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Photidas T. Wilbard

2251 Wilbard L. Kapachu Mwalimu Mji wa Tunduma Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Suzana M. Mbeho

2252 Suzana M. Mbeho Mwalimu Manispaa ya Kahama Mji wa Tunduma Kubadilishana na Wilbard L. Kapachu

2253 Rukia R. Kyejo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Mafinga Kubadilishana na Purdensiana W. Ingram

2254 Purdensiana W. Ingram Mwalimu Mji wa Mafinga Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Rukia R. Kyejo

2255 George S. Sayi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Meru Kubadilishana na Thabiti M. Tumaini

2256 Thabiti M. Tumaini Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na George S. Sayi

2257 Mkeko K. Ntunaguzi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Nely A. Shibanda

2258 Nely A. Shibanda Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Mkeko K. Ntunaguzi

2259 Mara S. Isack Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Isaya P. Morice
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2260 Isaya P. Morice Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Mara S. Isack

Page 96 of 96


	Uhamisho wa kubadilishana Jan,2023 (1).pdf (p.1)
	Uhamisho.pdf (p.2-97)

