JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAMISEMI
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

Namba ya simu: e Shule ya Sekondari Pamba
Mkuu wa shule: 0784-748383/0762075103 S.L.P. 632

Makamu Mkuu wa Shule: 0754 — 421830 MWANZA
Matron/Patron: 0756704333/0743099482 12/06/2017

Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI PAMBA
HALMASHAURI YA J1JI LA MWANZA MKOA MWANZA
MWAKA 2017

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano katika shule
hii mwaka 2017 tahasusi ya ..................... Shule ya Sekondari Pamba ipo umbali wa
Kilometa moja Mashariki mwa mji wa Mwanza. Usafiri wa basi kutoka mjini Mwanza
unapatikana katika kituo cha mabasi Miti mirefu /soko kuu nauli ni shilingi 200/= kwa
wanafunzi.

Muhula wa masomo unaanza tarehe 17/07/2017. Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti
shuleni tarehe 17/07/2017 Mwisho wa kuripoti ni tarehe 31/07/2017.

2. Mambo muhimu ya kuzingatia:-
2.1.Sare ya Shule

(a) Sare ya shule hii ni Dark blue yenye strip mbili nyeupe mbele kwa wasichana na
Suruli Nyeusi kwa wavulana. Maelezo ya mshono na kitambaa yameambatanishwa.

(b) Rangi ya hijab (kijuba) ni nyeupe. Mshono umeambatishwa.

(c) Sare ya michezo kwa shule hii ni tracksuit rangi ya “dark blue” kwa wasichana na
dark blue kwa wavulana.

(d) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi

(e) Soksi jozi mbili nyeupe

(f) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi

(g) Sweta dark blue

(h) Tai dark blue



2.2. Ada na Michango ya shule:-

(a) Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 20,000/= kwa mwanafunzi wa kutwa. Sh.
10,000/= kwa muhula wa kwanza au kulipa ada yote kwa mara moja. Fedha hizo
zilipwe kwenye Akaunti ya shule Na. 31101200111 katika Benki ya NMB (tafadhali
andika jina la mwanafunzi kwenye pay in slip). Michango mingine ilipwe kwenye
Akaunti Na. 31102509852 School Fund Pamba Sec.

(b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-

(i) Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani

(if) Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha

(iii) Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma

(iv) Shilingi 20,000/= kwa ajili ya kuwalipa walinzi na vibarua wengine

(v) Shilingi 2,000/= nembo ya shule

(vi) Shilingi 10,000/= Kwa ajili ya huduma ya kwanza Tshs. 5,000/= na Bima
ya Afya Tshs. 5,000/= (Wanafunzi washauriwe kujiunga na mfuko wa Bima
ya Afya CHF kikaya)

(vii) Shilingi 20,000/= Mitihani ya kujipima Mock

(viii) Fedha ya Tahadhari 5000/= (haitarejeshwa)

Angalizo: Jumlaya michango kwa wanafunzi wa kutwa
(i) Kutwa ni Shilingi 98,000/= kwa mwaka.

(c) Mabhitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-
(i) Ream ya karatasi 1 (kwa mwaka) DOUBLE A
(if) Vitabu vya masomo ya tahasusi husika (orodha iambatishwe)
(iii) Dissecting kit kwa wanafunzi wa Biolojia
(iv) Scientific calculator
(v) Ndoo ndogo moja yenye mfuniko EGM, HGE
(vi) Reki 1 yenye mpini wa chuma CBG, PCM na PCB
(viii) Jembe dogo la bustani (machaku) HGL, HKL, HGK

NB: Wanafunzi wote walete mifagio ya chelewa.



NYONGEZA “A”

3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE:

(i)
(i)
(iii)
(iv)

(vi)
(vii)
(viii)
(ix)
(x)
(xi)

(xii)
(xiii)
(xiv)
(xv)
(xvi)

(xvii)

Wizi

Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/ walezi na jamii kwa ujumla

Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au na mtu yeyote
yule.

Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wawapo shuleni
Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

Uvutaji wa sigara

Uasherati, uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa

Kupata ujauzito au kutoa mimba

Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za
nchi.

Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana ndani au nje ya shule.
Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni

Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
Kudharau Bendera ya Taifa

Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.

Uharibifu wa mali ya Umma kwa makusudi



4. Viambatisho na Fomu muhimu:

(a) Fomu ya Uchunguzi wa Afya (Medical Examiantion Form) ambayo itajwa na Mganga
Mkuu wa hospitali ya Serikali.

(b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanfunzi/Mkataba wa kutoshiriki katika
mgomo, fujo na makosa ya jinai.

(c) Fomu ya mazazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni kulipa ada, michango na maelekezo
mengine yatakayotolewa na shule.

(d) Picha nne (4) za wazazi na Ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza kumtembelea
mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu.

5. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII.

Saini ya Mkuu wa Shule .................ooiiil.
Jina la Mkuu wa Shule: MAJURA S. NYABINYIRI

Mhuri waMkuuwa Shule .......oooiiiiieiii,



NYONGEZA “B”

WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
SHULE YA SEKONDARI PAMBA

HATI YA KUKUBALI KUINGIA KIDATO CHA TANO
MWAKA 2017/18

- Mimi (Jina la Mwanafunzi)..........cccooovviviiiiiininnnn.. nimepokea barua
ya masharti ya kujiunga na shule ya Sekondari Pamba. Naahidi kutii
amri zote halali zitakazotolewa na walimu na walezi wangu wengine
shuleni.

- Nitafanya kazi zozote zitakazoiletea shule yangu na Taifa sifa nzuri,
maendeleo na heshima.

- Nitafanya jitihada katika masomo yangu wakati wote.

- Naelewa kwamba wakati wote nitakapokuwa mwanafunzi nikifanya
makosa yafuatayo nitafukuzwa shule.

Kuvuta bangi/ kunywa pombe au kutumia Madawa yoyote ya kulevya
Kuchelewa kufika shule/utoro

Kufanya mgomo, Kuchochea, Kuongoza au Kuvuruga amani na Usalama
wa shule au wa watu.

Kujiunga na makundi ya wahuni

Kudharau Bendera ya Taifa

Kupatikana na mimba/kutoa mimba/kusababisha mimba (wavulana)
Uasherati na Ushoga

Wizi

Kupigana au kutishia kupigana ndani au nje ya shule na kutumia
lugha chafu (matusi)

10. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

11. Kukataa adhabu kwa makusudi

12. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi

13. Kutovaa vazi rasmi la shule mf. Mlegezo, kutovaa Tai, Nembo na Sketi
fupi.

W

e

Saini ya mwanafunzi
Anuani

SAINI NA UTHIBITISHO WA MZAZI/MLEZI

Mmoo ambaye ni mzazi/mlezi wa mwanafunzi
.................................................... nakubaliana na masharti yote ya shule

kama yalivyoainishwa hapo juu na ninaahidi kutoa ushirikiano kwa shule pale
nitakapohitajika.



NYONGEZA “C”

WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI

SHULE YA SEKONDARI PAMBA
HISTORIA YA MWANAFUNZI

Jinalako: ...
(Jina hili ni lazima libaki hivi hivi kwa miaka ijayo
Utakapokuwa shuleni)

BABA:

(@) JinalaBabayakoni: .....c..cocooviiininanne.
(b)  Yu hai amefariki: ........cooiiiiiiiiii
(¢ Kama amefariki lini : .........c.ooooiini
(d)  Anuaniyake : .....cccoiiiiiiiiiiiiiiiiii
() Kazinacheochake: .........cocooevvevinnnnnn..
§i) Dini ya Baba yako ni: .........ccceveiiiininnn..
(g) Nambaya Simu: ....ccceveviiiiniiiiiiiiinninenn..

. MAMA:

(@) Jina la Mama yako ...........cceviiiininn..
(b) Yu hai au amefariki ..........c.ocooiii
(c) Kama amefariki lini ............c..coooiiennin.
(d) Anuani yake /cheo chake .....................
(e) Namba ya simu .....ccoceveiiiiiiiiiniiininnen...

Picha ya Mwanafunzi

Picha ya Baba

Picha ya Mama

. Mlezi (i) Unaye mlezi ? Mlezi ni mtu asiye mzazi wako anayekutunza na
kuhudumia kwa Chakula, Malazi n.k. NDIYO/HAPANA

(a) Jina la Mlezi huyu ni ....coeviieiiiiiiiiiiiiie
(b) Uhusiano wako na Mlezi ni (Mjomba, Kaka, Rafiki,

Shangazi (N.K)....ccooviiiiiiii,
(c) Anuani ya melzi wako ni ..........cooeviiiiiiin..
(d) Kazi ya mlezi wako Ni .......ccvvviiiiiiiiiiniiinen...
(e) Namba yake ya Simu .....cccooevviiiiiiiiiniiinennnn.

Picha ya Mlezi

Jina la mtu atakayepelekewa ripoti zako za shule kama Baba/Mama

AU MIEzi WaKo N1 cevvviiiiiiii e

ANUANT FAKE 111 tueiiiititiiti e e
Sahihi .....oooviiiiii Tarehe ....c.cooooiiiiiiiiii

Namba ya Simu .....................

SAHIHI YA MWANAFUNZI: ..ot

SAHIHI YA MZAZI/MLEZI: ..ccooniiiiiiiiiiiiiieieea,
JINA LA MZAZI/MLEZI: ....cooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiieeen



NYONGEZA “D”
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANA
MNISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING
PAMBA SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM

TO BE COMPLETED BY THE MEDICAL OFFICER IN RESPECT TO ALL FORM “V”
ENTRANTS

PUPIL’S FULL NAME ... e

STOOL EXAMINATION ..ot
BLOOD COUNT (RED AND WHITE) ..ot
URINALY SIS ot e
SYMPHLIS TEST ...ttt e e ettt

D D N Y P

SPLEEN oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

ADDITIONAL INFORMATION (E.G Physical defects/impairment or chronic
disease renquiring special treatment/attention)

I certify that I have examined the above pupil and recommend that he/she is
fit/unfit to pursue Secondary Education.

(Delete whichever is in applicable)



