JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

Namba za simu: Shule ya Sekondari Kwiro
Mkuu wa Shule: 0784 545637 S.L.P 06,

Makamu Mkuu wa Shule: 0717653199 Tarehe: .coveeiiiiiiiieeeiinens
Patron: 0687 167303

Mzazi / Mlezi wa Mwanafunzi: ......
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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KWIRO

1.

HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA MKOA WA MOROGORO
MWAKA 2018/2019

Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano katika shule hii
mwaka 2018/19 tahasusi ya ..........ccoeenenn Shule ya Sekondari Kwiro ipo umbali wa Kilometa
2 Magharibi mwa Mji wa Mahenge. Usafiri kwa kutokea Dar es Salaam au Morogoro ni wa basi
la moja kwa moja mpaka Mahenge kampuni ya KIDINILO/AL-SAEDY. Usafiri wa pikipiki

kutoka kituo cha mabasi cha Mahenge kwenda Kwiro (Shuleni) unapatikana kwa nauli ya
shilingi 2,000/= tu.

Muhula wa masomo unaanza tarehe 02/07/2018. Hivyo mwanao anatakiwa kuripoti shuleni
tarehe 01/07/2018. Mwisho wa kuripoti ni tarehe14/07/2018.

Mambo muhimu ya kuzingatia: .
2.1 Sare ya Shule
a) Sare ya shule hii ni suruali mbili za rangi ya Dark Blue zenye marinda, zisiwe
(model) au mshono wa jinsi na mashati mawili meupe ya mikono mirefu.

b) Sare ya michezo kwa shule hii ni fulana mbili na bukta mbili kwa mchanganuo
ufuatao

(i) PCB ,Rangi ya bluu.
(i))CBG ; Rangi ya manjano
(iii))PCM ;Rangi nyekundu
(iv) EGM; Rangi nyeupe
(v) HGE ;Rangi ya kijani
(vi) HGL; Rangi ya damu ya mzee
(vii) HGK ;Rangi ya kijivu ;
¢) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi vya ngozi.
d) Soksi jozi mbili nyeusi tu.
¢) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi.
f) Sweta za rangi ya Dark Blue mbili.
g) Nguo za kushindia (shamba dress) Truck suit mbili za rangi ya Dark Blue.
h) Tai ya mistari ya pundamilia yenye rangi dark bluu na rangi nyeupe iliyolala.



2.2 Ada na Michango ya shule
a) Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000/= tu, unaweza kulipa kiasi cha
fedha cha shilingi 35,000/- au kulipa ada yote kwa mara moja.

b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:
i. Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani.
ii. Shilingi 6,000/=kwa ajili ya kitambulisho
iii. Shilingi 20,000/=kwa ajili ya taaluma.
iv. Shilingi 30,000/=kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine.
v. Shilingi 2,000/= nembo ya shule.
vi. Shilingi 10,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza Tshs. 5,000/= na Bima ya Afya Tshs.
5,000/=.
vii. Shilingi 20,000/= Mitihani ya kujipima mock.

viii. Fedha za tahadhari 5,000/= (haitarejeshwa).

Jumla ya ada na michango yote ni shilingi 188,000/=. Fedha hizo zilipwe kwenye

Akaunti ya shule namba 2191000019 NMB.( Tafadhali andika jina la mwanafunzi katika Paying Slip)

¢ ) Mahit
i.
i.
ii.
iv.

aji muhimu ambaye mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:
Ream ya karatasi 1 (kwa mwaka).

Vitabu vya masomo ya tahasusi husika yako.

Dissecting kit kwa wanafunzi wa Biolojia.

Scientific calculator.

v.  Godoro la sponchi 2% x 6 unashauriwa kununua maduka yaliyo karibu shuleni.
vi. Mashuka pair 2 rangi ya light blue, blanketi 1, foronya 1 light blue, chandaraua 1.
vii.  Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko na kikombe).
viii. Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko.
ix. Panga, fagio laini(soft broom), mfangio wa chelewa Vitaletwa na wanafunzi

wanaosoma michepuo ya PCB ,CBG NA PCM TU, na jembe ,Chepe vitaletwa na
wanafunzi wanaosoma michepuo ya HGK , HGL, EGM Pamoja na HGE

3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE

1.
1i.
iil.

Wizi.
Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa / utoro.
Kugoma na kuhamasisha mgomo.

iv.  Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/walezi na jamii kwa ujumla.
v. Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au na mtu yeyote yule.
vi  Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wakiwa shuleni.
vii.  Kufuga ndevu.
viii.  Ulevi au unywaji pombe na matumizi ya madawa ya kulevya.
ix.  Uvutaji wa sigara.
% Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuoa au kuolewa.
xi.  Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi.
xii. Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana.
xiii. Kutembelea majumba ya starche na nyumba za kulala wageni.
xiv.  Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule.
xv. Kudharau bendera ya Taifa.
xvi.  Kufanya jaribio lolote la kujiva, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.
xvii.  Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.

4. Viambatanisho na Fomu muhimu



a) Fomu ya Uchunguzi wa Afya (Medical Examination Form) ambayo itajazwa na Mganga
Mkuu wa hospitali ya Serikali.

b) Fomu ya maelekezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi/mkataba wa kutoshiriki katika
mgomo, fujo na makosa ya jinai.

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni, kulipa ada, michango na maelekezo
mengine yatakayotolewa na shule.

d) Picha nne (4) za Wazazi na Ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza kumtembelea
mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu.

5. Tafadhali soma kwa makini maelekezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

NB: MWANAFUNZI HATAPOKELEWA SHULENI ENDAPO ATAKUJA BILA
MICHANGO YA SHULE

KARIBU SANA KATIKA SHULE HIT

Saini ya Mkuu wa Shule

.........................

Jina la Mkuu wa shule LAZIMA A. LAZIMA

Mhuri wa Mkuu wa Shule

MKUU WA SHULE
SEKONDARL YA kim0
SL P GO
MAHENGE/ULANGA



THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF EDUCATION, SCIENCE, TECHNOLOGY AND
VOCATIONAL TRAINING
STUDENT MEDICAL CERTIFICATE

To be completed by the Government Medical Officer and return to the Headmaster of Kwiro Secondary
School Po. Box 06 Mahenge/Ulanga

To the medical officer

TYEEEEEEEEN NN RN BB A

Re. i csnwmmmnsmmms s st i03Es EE Gy

Please examine the student mentioned above and comment on his/her health by responding to the
following items. Kindly put a tick or cross infront of either Yes or No

Headmaster

1.does the student have a problem in connection with
a0 SIEIEY scmwmnacsmmins s SRS No/Yes
1 (o 1 O

b. hearing?......cooevvevremerenininnnscinnns No/Yes
1 YOS SUALR. . . cumavsnysnrsssnmramonsanne ran s frs cSrsyors

C. SPEECh..couiiimeresciiirra s No/Yes
T oor o ——
TBY...corisiersesseesensssessassasassasssssassas No/Yes
T VS STALE. ....eervreneennsrnnnsnrnneseenees
BP 7. coosumnnmmmsmnsman s gasgugvees No/Yes
If Y5 SLALE....oevmrrunerennnsmmnnnmesenaeniaannes
Any other disability?.......coovmrncsnsinnnnns No/Yes
If yes State....ccovuvmevmnmmnmnruannanne:
Do you therefore recommend the said student medical fit for studying at this school No/Yes, if No,

please state the
reason

...............................................................................................................



T L T e ———— e S St
Nitahakikisha mwanangu anafuata taratibu na kanuni zote kama barua ya kujiunga na shule

inavyoelekeza na kutimiza michango yote kwa wakati na kwa kipindi chote ambacho atasoma
shuleni hapo.

Jina 12 MZAZI/MIEZi. . c.ovvveeeeineirre et
QAR cocnsmommmisi st 5 wosmenmsos

Nb: Kabidhi fomu hii wakati wa kuripoti au usajili.

Yah: KUTAMBUA UWEPO WA SHERIA KANUNI NA TARATIBU ZA SHULE

YT ST PP PP PP PP PP PP R TERLD ol KIAEEO s sy s spmsmns mchepuo
b J R ninaahidi kufuata taratibu zote kama nilivyoclekeza na kiongozi cha Mkuu
wa Shule kwa barua ya kujiunga na shule niliyopewa. Nikikiuka nichukuliwe hatua kwa mujibu
wa sheria, taratibu na kanuni za shule/sheria ichukue mkondo wake.

.................................

....................................



