

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

SHULE YA SEKONDARI KONGWA,
S.L.P 16,
KONGWA
TAREHE:.....

Namba za Simu

Mkuu wa Shule..0717699139

Makamu Mkuu Wa Shule. 0757450200

Patron 0718461409/0768832601

Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi

.....

S.L.P

.....

YAH: TAARIFA YA KUCHAGULIWA KUNINGIA KIDATO CHA TANO MWAKA
2018/2019 KATIKA SHULE YA SEKONDARI KONGWA HALMASHAURI YA (W)
KONGWA MKOA DODOMA.

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha tano katika shule hii mwaka 2018 tahasusi ya HGL/PCB.Shule ya sekondari Kongwa ipo umbali wa kilometa mbili (2) Kusini mwa mji wa Kongwa..Usafiri wa basi kutoka mjini Dodoma unapatikana katika kituo cha mabasi SABASABA au NANENANE.Nauli ni shilingi 4000/= hadi 5000/=,Ukitokea Dar es Salaam kuna mabasi yanayoelekea Mpwapwa unashukia kituo cha Kongwa au ukipanda mabasi yanayoelekea Dodoma kutoka Dar es Salaam shukia kituo cha Mbande kuna daladala za kuelekea Kongwa mjini nauli ni shilingi 2000/=,Kutokea stendi ya Kongwa kuna Bodaboda za kukuleta shuleni nauli ni shilingi 1000/=.

Muhula wa masomo unaanza tarehe **02/07/2018** hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe **01/07/2018**.Mwisho wa kuripoti ni **16/07/2018**.**Asipofika nafasi yake itachukuliwa na mwanafunzi mwingine.**

2. Mambo muhimu ya kuzingatia.

2.1.Sare za shule.

WAVULANA

- (i) Mashati meupe mawili kitambaa cha tetron (mikono mirefu)
- (ii) Suruali mbili rangi ya “dark blue” zenye luksi za inchi mbili (Isiwe jinsi au kadeti).
- (iii) Fulana moja rangi ya bluu kwa ajili ya michezo (Jezi ya Chelsea,yenye nembo ya sumsung au yokohama) na bukta yake au tracksuit ya blue.
- (iv) Soksi fupi jozi mbili rangi ya kijivu au nyeusi.
- (v) Viatu vyeusi vya ngozi jozi mbili vya kufunga kwa kamba vyenye visigino vifupi.
- (vi) Raba za michezo.
- (vii) Sweta moja la ‘dark blue’.
- (viii) Mkanda mweusi wa ngozi wa kuvalia suruali.
- (ix) Nguo za kushindia:Suruali nyeusi mbili zenye luksi za nchi mbili (isiwe jinsi au kadeti)

NB:-MAVAZI YASIYO YA HESHIMA,YANAYO BANA(MODO) NA NGUO AMBAZO HAZIPO KWENYE MAELEKEZO HAZITAKIWI.

-Simu na uvaaji mlegezo marufuku kabisa.

MAHITAJI MUHIMU

Kila mwanafunzi ni lazima aje na vifaa vifuatavyo na aonyeshe kwa uongozi wa shule mara afikapo shuleni:

1. Cheti cha daktari kuthibitisha afya yake.
2. Cheti cha kuzaliwa
3. Cheti cha uthibitisho wa matokeo (Result Slip)
4. Jembe jipya lenye mpini mzuri.
5. Mfagio wa chelewa ule mkubwa wenye mpini.
6. Ndoo ndogo mbili(2).
7. PCB aje na soft bloom,HGL aje na squeezer (moper)
8. Fedha ya kitambulisho Tsh. 6,000/=
9. Mchango wa ukarabati Tsh. 15,000/=
10. Karo ya shule kwa mwaka Tsh.70,000/= (Tsh. 35,000/= muhula wa kwanza na Tsh. 35,000/= muhula wa pili)
11. 30,000 kwa ajili ya kuwalipa wapishi,walinzi na vibarua wengine.
12. Tahadhari Tsh.5,000/= (Hairejeshwi)
13. Ream moja ya karatasi nyeupe za size ya A4 kwa mwaka.

14. Mchango wa taaluma Tsh.20,000/=
15. Fedha kwa ajili ya nembo ya shule Tsh.2,000/=
16. 10,000/= (kwa ajili ya huduma ya kwanza 5000/= na bima ya afya 5000/=)
17. PCB aje na Dissecting Kit.
18. Mitihani ya kujipima(Mock) 20,000/=
19. Mahafali 10,000.

VIFAA MUHIMU VYA DARASANI

1. Mathematical set moja.
2. Scientific calculator.
3. Madaftari makubwa kumi na mbili (12)
4. Rula, kalamu za kutosha, penseli na mfuto.
5. Begi zuri jeusi la kubebea madaftari na vitabu.

VIFAA MUHIMU VYA BWENI;

1. Godoro dogo la 2.5x3x6
2. Mashuka mawili ya rangi ya Bluu bahari
3. Mto na Folonya ya rangi ya Bluu bahari.
4. Taulo na vifaa vingine vya usafi binafsi
5. Neti ya mbu,
6. Vyombo vya chakula (Sahani, bakuli, kijiko na kikombe)

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Ufafanuzi wa sheria na kanuni za shule utafanyika mara mwanafunzi afikapo shuleni, hata hivyo sheria za shule zinazingatia misingi ya heshima na maadili ya kitanzania, adabu, uaminifu, utii, tabia njema na uwajibikaji kwa ujumla.

MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI AFUKUZWE SHULE

- (i) Wizi, uasherati, ulevi, uvutaji sigara au bangi na madawa mengine ya kulevya.
- (ii) Kupiga, kupigana, kutukana au kutukanana.
- (iii) Utoro wa shule kwa mfululizo wa siku tatu na mahudhurio mabaya shuleni yanayofikia siku tisini (90).
- (iv) Makosa ya jinai: kuchana au kudharau bendera ya Taifa au bendera za vyama vya siasa.
- (v) Kuo.
- (vi) Kugoma au kuchochea mgomo.
- (vii) Kumpa msichana mimba.
- (viii) Kuwa na simu ya mkononi.

Tanbihi:

- (i) Malipo yote ya ada na michango yafanyike kupitia akaunti namba **50301100001(NMB)** kwa jina la akaunti **Kongwa Secondary School Dev Account**. Mwanafunzi aje na risiti ya benki aliyofanyia malipo. **Fedha taslimu hazitapokelewa.**
- (ii) Kila mwanafunzi anatakiwa kujaza fomu ya kukubali kujiunga na shule ambayo imeambatishwa nyuma ya fomu hii.
- (iii) Mwanafunzi ambaye hatafika na michango muhimu ya shule ikiwa ni pamoja na ada hatapokelewa
- (iv) ***SIMU YA MKONONI HAIRUSIWI KABISA KWA MWANAFUNZI.***
KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KONGWA

LUKOSI, S.F
MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI KONGWA

TAARIFA BINAFSI ZA MWANAFUNZI (ANDIKA KWA HERUFI KUBWA)

JINA KAMILI(MAJINA MATATU)

SHULE YA SEKONDARI ULİYOTOKA

WILAYA MKOA

ANWANI YA ULİKOTOKA.....

TAREHE YA KUZALIWA

JINA KAMILI LA BABANAMBA YA SIMU

JINA KAMILI LA MAMANAMBA YA SIMU.....

JINA LA MLEZI KAMA HUNA WAZAZI/MZAZINAMBA YA SIMU

.....

UHUSIANO WAKO NA MLEZI

TAJA NDUGU WATATU WA KARIBU WATAKAOFIKA SHULENI PINDI JAMBO

LOLOTE LIKITOKEA LINALOMUHITAJI MZAZI AU MLEZI IKIWA HAWAPO

1.

S.L.P

NAMBA YA SIMU

UHUSIANO

2.

S.L.P

NAMBA YA SIMU

UHUSIANO

3.

S.L.P

NAMBA YA SIMU

UHUSIANO

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KONGWA

A. Mimi (Majina matatu kwa herufi kubwa) wa S.L.P nimeyaona na kuyasoma maagizo ya kujiunga na shule ya sekondari Kongwa, nimeelewa vema, name naahidi kuwa mtiifu na mwaminifu wakati wote nitakaokuwa shuleni na mahali pengine popote. Nitajitahidi kwa kadiri ya uwezo wangu kujifunza kwa bidii ili nipate elimu bora ambayo itakuwa ni kwa manufaa yangu na Taifa kwa ujumla.

Saini

Tarehe

B. Mimi (Majina matatu kwa herufi kubwa) mzazi/mlezi wa nimeyaona na kuyasoma maagizo ya kujiunga na shule ya sekondari ya Kongwa, naahidi kumsaidia kwa hali na mali ili aweze kukamilisha elimu ya sekondari. Nitashirikiana na uongozi ili kutimiza azma hii.

Saini

Tarehe

**MEDICAL EXAMINATION FORM (FOMU YA DAKTARI)
FROM THE HEAD MASTER, KONGWA SECONDARY SCHOOL**

TO THE MEDICAL OFFICER,

.....

NAME OF STUDENT:

AGE:

MEDICAL HISTORY	YES	NO
Tuberculosis		
Asthma		
Heart disease		
Jaundice		
Peptic ulcers		
Epilepsies		
Diabetes mellitus		
Kidney problem		
Anemia		
Neurosis		

Physical Examination

1. Respiratory system
2. Cardio vascular system
3. Urinary system
4. Reproductive system
5. Eye
6. E.N.T

Investigation

1. Blood – HB
- WBC
- ERS
- VDRL Test

2. Urine – Sed
- Stool

I have examined and consider that he is physical and mental fit/unfit for further education

Signature: Date: