

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI TAMISEMI**



**Shule ya Sekondari
Juhudi,**
S.L.P 70342
DAR ES SALAAM
Tarehe

Kumb Na JHD/VOL.

Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi

.....

S.L.P

.....

**YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO MWAKA
2018 /2019.**

Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na shule ya **“SEKONDARI JUHUDI”** kidato cha tano kwa mwakatahasusi (Combination) ya Mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe kwa ajili ya kuanza masomo rasmi.

Shule ya secondari Juhudi ni ya kutwa ipo wilaya ya Ilala eneo la Gongo la Mboto Jeshini, imepakana na **Chuo Kikuu cha Kampala (KIU)** upande wa kusini umbali wa kilometa tatu (3) kutoka kituo kikuu cha mabasi Gongo la Mboto mwisho. Usafiri wa mabasi unapatikana kutoka/kwenda mjini kwa nauli ya Tshs

Lipia ada na michango mingine katika akaunti ya Shule (**NMB – ILALA Na 20301100106**) jina la Akaunti ni **“JUHUDI SECONDARY SCHOOL”**

Pamoja na taarifa hii napenda kukujulisha kuwa malipo yote yalipwe Benki kama ilivyoanishwa kwenye jedwali, bila kupungua isipokuwa malipo ya mitihani wa Mock.

Kidato cha Tano **“ORIGINAL BANK PAY SLIP”** Iletwe kwa Mhasibu ikiwa na jina la mwanafunzi na kidato chake.

(a) FEDHA

S/N	AINA YA MALIPO	KIASI TSHS
1	Karo ya shule ya mwaka	20,000/=
2	Taaluma	20,000/=
3	Tahadhari	5,000/=
4	Ulinzi	5,000/=
5	Dawati /Ukarabati wa samani	15,000/=
6	Nembo ya shule	3,000/=
7	Kitambulisho na Picha	5,000/=
8	Mazingira	10,000/=
9	Afya	5,000/=
10	Umeme	10,000/=
	JUMLA	98,000/=

Pamoja na malipo hayo juu, mwanafunzi anatakiwa kulipa kiasi cha Tshs 20,000/= kwa mwalimu mwandamizi Taaluma. Hii ni kwa ajili ya mtihani wa ushirika (Mock) wa Mkoa.

(b) VIFAA KWA MATUMIZI BINAFSI

1. Jozi 2 za viatu vyeusi vipya vyenye visigino vifupi.
2. Jozi 4 za soksi nyeupe mpya wasichana na wavulana soksi nyeusi
3. Tai/Skafu rangi ya sketi/suruali
4. “Scientific calculator”
5. English Dictionary
6. Daftari za masomo husika (Counter)
7. Mwanafunzi awe na mashati meupe mikono mifupi (2), sketi (2) kwa mwanafunzi wa kike na suruali (2) kwa mwanafunzi wa kiume zitapatikana shuleni kwa Tshs 18,000/= kila moja na kwa sketi ndefu itakuwa Tshs 20,000/=
8. T-Shirt zenye kola zinapatikana shuleni kwa Tshs 15,000/=
9. Tai/Skafu zinapatikana shuleni kwa Tshs 4,000/=

VIFAA KWA MATUMIZI YA SHULE

1. Karatasi za “Photocopy A4” Bunda (1) aina “Dolphine premium (Cover rangi ya “Blue”)
2. Spring file 2
3. Unapaswa kurudisha fomu zinazoambatanishwa na barua hii zikiwa zimejazwa kikamilifu. Fomu hizo ni viambatanisho A, B & C pamoja na cheti cha kuzaliwa, leaving certificate ya kidato cha IV na Result slip (Kila cheti kiwe “Original” na kopi yake)

NB:

- I. Matumizi ya simu shuleni hayaruhusiwi ukikamatwa na simu darasani hatua za kinidhamu zitachukuliwa dhidi yako.
- II. Suruali za kubana (Modo) haziruhusiwi shuleni.
- III. Uvaaji wa suruali /Sketi chini ya makalio hazirusiwi.

Ni matumaini yangu kuwa daima utatii taratibu na kanuni za shule.

Nakutakia Kheri na mafanikio ukiwa katika shule hii.

KARIBU SANA

.....
J.DEO
MKUU WA SHULE

KIAMBATANISHO “A”

**HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA
“JUHUDI HIGH SCHOOL”
FOMU YA KUANDIKISHWA**

(a) Ijazwe na mwanafunzi

1. Jina kamili la Mwanafunzi
2. Uraia
3. Dini
4. Tarehe ya kuzaliwa.....
5. Mkoa aliozaliwa.....
6. Yatima /Siyo yatima
7. Shule alizosoma kabla ya kuja shule ya sekondari Juhudi.....
8. Kata unayoishi
9. Umbali kati ya unapoishi na shule ilipo.....

Picha ya
mwanafunzi

JINA LILILOANDIKISHWA SHULENI	SHULE YA MSINGI/SEKONDARI	TAREHE NA MWAKA ALIOANZA	TAREHEE NA MWAKA ALIOMALIZA
1.	1	1	1
2.	2	2	2
3.	3	3	3
4.	4	4	4

(b) Maelezo binafsi ya mzazi/Mlezi

1. Jina kamili la Mzazi /Mlezi.....
2. Uraia
3. Anuani kamili mjini DSM.....
4. Sehemu unayoishi
5. Mtaa.....
6. Namba ya nyumba.....
7. Namba ya simu(Ya haraka)
8. Jina la mwajiri na idara

Picha ya mzazi
/mlezi

- Anuani Namba ya Simu.....
- Kazi ya mzazi / Mlezi
- Mfano : Karani, Meneja, Mwalimu n,k
- Sahihi ya Mzazi / Mlezi

KIAMBATANISHO "B"

**Mkuu wa Shule, Juhudi sekondari,
S.L.P 70342
DAR ES SALAAM**

Picha ya Mzazi /
Mlezi

**YAH: AHADI YA MZAZI / MLEZI YA KULIPA KARO/
MICHANGO YA SHULE / AHADI ZA MITIHANI.**

Mimimzazi /mlezi wa
mwanafunziwa kidato cha
.....nathibitisha kuwa nipo tayari kulipa karo ya Tshs 20,000/= kwa
mwaka na michango mingine itakayoidhinishwa na Bodi ya Shule au kamishina wa
Elimu kwa ajili ya Maendeleo ya shule na mwanafunzi.
Karo /Michango hiyo italipwa na ndugu.....

Wa S.L.P..... Simu Na:.....

Jina la mzazi/Mlezi.....

.....
Sahihi ya Mzazi/Mlezi

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
PRESIDENT'S OFFICE – TAMISEMI
ILALA – MUNICIPAL COUNCIL
STUDENT MEDICAL CERTIFICATE**

(TO BE COMPETED BY GOVERNMENT MEDICAL OFFICER AND RETURNED
TO THE HEADMASTER OF JUHUDI SECONDARY SCHOOL)

FROM

Re:.....Age.....

Please examine the above named student and comment on his health by responding to the following items. Kindly put a tick in form of either YES or NO.

A. Does the student have problems in connection with.

SIGHT (i) YES
(ii) NO

If YES state

HEARING (i) YES
(ii) NO

If YES state

SPEECH (i) YES
(ii) NO

If YES state

T.B..... (i) YES
(ii) NO

If YES state

BLOOD PRESSURE..... (i) YES
(ii) NO

If YES state

ANY PHYSICAL DISABILITY (i) YES
(ii) NO

If YES state

STOOL..... (i) YES
(ii) NO

If YES state

ANY OTHER FINDINGS.....

B. DOCTOR'S RECOMMENDATION

.....
Name and Signature

.....
Designation

.....
Station