OFISI YA RAIS - TAMISEMI
HALMASHAURI YA MJI WA BARIADI
SHULE YA SEKONDARI BARIADI

Barua pepe: o % S. L. P 423,
bariadisecondary@gmail.com -
0754551037 /0784989336 SIMIYU,
KUMB NO. BSS/JIF/F5-2018/5/.......
Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi..........ceeeu.n... s AR

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO KATIKA
SHULE YA SEKONDARI BARIADI
HALMASHAURI YA MJI BARIADI, MKOWA WA SIMIYU,
MWAKA 2018
1 Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha

TANO (V) katika shule hii kwa masomo va tahasusi ya

Lugha ya mawasiliano shuleni ni Kiingereza TU. Shule ipo umbali wa
kilomita moja (1) kaskazini magharibi mwa mji wa Bariadi Karibu na stendi
kuu ya mabasi.

Muhula wa masomo unaanza tarehe Hivyo mwanafunzi
anatakiwa kuripoti shuleni kati ya tarehe ....................... na mwisho wa
kuripoti ni tarehe.........................

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.
2.1 Sare ya shule.
. Shati (2) mbili nyeupe za tetron za mikono mirefu (long sleev).

II.  Soksi nyeupe jozi (2) mbili

. Viatu vyeusi jozi (2) vya ngozi.

IV.  Suruali tatu (3) Khaki (1), damu ya mzee (1) na Nyeusi (1)

V. Fulana (T-shirt) mbili (2) Nyekundu na damu ya mzee zenye nembo ya

shule zinapatikana katika duka la shule kwa Tshs 20,000/ = zote

mbili.
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VI. Sweta moja (1) lenye rangi ya damu ya mzee lisiloshonwa kwa mikono

VII. Nguo za michezo Bukta na T-shirt za rangi ya blue (mwanafunzi aje

nazo).
VIII. Raba za michezo.
IX. Tai ndefu nyeusi mbili (2)
N.B
1. Mwanafunzi asije na nguo nyingine ambazo sio sare ya shule. Nguo
atakazokuwa amevaa wakati wa kuripoti hataruhusiwa kuzivaa mara tu
atakapokamilisha sare ya shule.
2. Mwanafunzi anashauliwa kushona suruali baada ya kupewa
maelekezo kutoka ofisi ya nidhamu na malezi ili kuepuka kutofautiana

katika mashono.

2.2 Ada na Michango ya Shule.
A. Ada ya shule kwa mwaka ni Tshs 70,000/= unatakiwa kulipa yote au Tshs

35,000/= kwa muhula mmoja. Fedha hizo zilipwe kwenye akaunti ya shule
namba 30501100016 (Bariadi secondary revenue collection) katika benki
ya NMB. (Tafadhali andika jina, kidato na muhula wa mwanafunzi kwenye
Pay in Slip)
B. Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-

I.  Shilingi 20,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani.

II. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma.

III. Shilingi 30,000/= wapishi, walinzi na vibarua wengine.
IV. Shilingi 10,000/= matibabu.
V. Shilingi 20,000/= mitihani ya Kujipima (mock)
VI. Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho.
VII.  Shilingi 1,500/= nembo ya shule
michango hii ilipwe kwenye A/C 30502300027 katika tawi la NMB

NB. ADA NA MICHANGO YOTE NI Tshs 177,500/= KWA MWAKA.

e ...
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C. Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:-

I.

II.
I11.
IV.
V.
V1.
VIIL.
VIIIL.
IX.

XI.

Ream ya karatasi moja - A4 (Kwa mwakal)

Vitabu vya masomo ya tahasusi ya kila mwanafunzi.

Dissecting kit kwa wanafunzi wa tahasusi ya PCB.

Scientific calculator kwa wanafunzi wa tahasusi za PGM, PCM na PCB.
Godoro dogo ft 2.5 jipya na mto

Picha za pasipoti mbili (2) za rangi andika jina nyuma yake.

Shuka mbili rangi ya pink, blacket moja,chandarua na taulo

vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kikombe, kijiko -visiwe vya plastiki.
Ndoo mbili (2) ndogo

Kwanja moja na jembe.

Mfagio wa ndani na nje.

3. MAKOSA YANAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

L.
II.
II.
IV.

VI.
VII.
VIIL.
IX.
X.
XL
XII.
KL

XIV.
XV.
XVL

Wizi

Kutohuzuria masoma kwa Zaidi ya siku 60 bila taarifa/utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu /walezi na jamii kwa
ujumla

Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi kumpiga mwalimu au mtu
yeyote yule.

Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya.
Uvutaji wa sigara.

Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuoa au kuolewa.

Kupata ujauzito, kutoa mimba au kusababisha mimba.

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni.
Kumiliki simu ya mkononi shuleni.

Kudharau Bendera ya Taifa.

Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu
n.k.

Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.

kutosoma kwa bidii.

kuwa nje ya eneo la shule bila ruhusa.
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4. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA MWANAFUNZI AWAPO SHULENI:-
I.  Kuhudhuria vipindi vya masomo bila kukosa.
II. - Kushiriki kikamilifu katika shughuli za usafi wa mazingira
kulingana na ratiba ya shule.
lIl.  Kushiriki vyema katika michezo na mazoezi ya viungo.

IV. Kushiriki katika ibada kulingana na imani yake.

=

Kushirikiana na wenzake kikamilifu katika makundi ya kujisomea.
VI.  Kuamka asubuhi na mapema kulingana na ratiba ya shule na kushiriki
shughuli mbalimbali zilizopangwa kwa siku husika,
VII.  Mwanafunzi ataruhusiwa kuwasiliana na mzazi/mlezi wake kupitia simu
ya makamu wa mkuu wa Shule na si vinginevyo.
VIII.  Mwanafunzi atatakiwa kuvaa fulana ya shule muda wote baada ya
masaa ya kawaida ya masomo.
IX.  Mabhitaji ya kila siku ya mwanafunzi kama vile mswaki, mafuta, daftari,
kalamu n k atayapata katika duka la shule na hataruhusiwa kuomba

ruhusa ya kwenda kutafuta mahitaji hayo nje ya eneo la shule.

5. MAMBO MENGINE MUHIMU.
Soma kwa umakini fomu zifuatazo na zijazwe inavyotakiwa.
a) Medical Examination form ambayo itajazwa na mganga Mkuu wa
hospitali ya serikali. Fomu hii ikabidhiwe kwa mkuu wa shule mara

mwanafunzi atakaporipoti shuleni.

%
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MEDICAL EXAMINATION FORM.
This form must be completed by Government Medical Officer.

Student’s full name.

Age. SeX.

Blood test. Group

Stool Examination
T.S Test
Asthma,
Eye Disorder

Ear Disorder

Nose Disorder

Anemia
Chest
Operations

Serious accidents

Any other infection disease

BN RNANREBEEEAER

Pregnancy (Females only).

ADDITIONAL INFORMATION. (Physical Impairment, chronic or Family disease

e.t.c)

I certify that | have personally examined Mr, / miss

And found her/him ‘ fit [unfit | to perform studies.

L

Signature Designation

Office stamp
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b) Fomu ya mkataba wa Makubaliano kati ya
Mwanafunzi/Mzazi/Mlezi) na Uongozi wa shule.
OFISI YA RAIS - TAMISEMI
HALMASHAURI YA MJI WA BARIADI.
SHULE YA SEKONDARI BARIADI.

ANUANI YA MWANAFUNZI/MLEZI

........................................
....................................

..............................

MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI BARIADI
S.L.P 423
BARIADI.
YAH: KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI BARIADI

Mimi

Ambaye ni mwanafunzi niliyechaguliwa kujiunga na kidato cha katika
Shule yako. Nakubali binafsi kujiunga na Shule Hii. Naahidi kuwa nitakuwa
mwaminifu, mtiifu nitafuata sheria za shule na nitazingatia taratibu zote za
shule, nitatunza mali zote za Umma zilizopo hapo shuleni, nitasoma kwa
bidii zangu zote ili kuiletea sifa nzuri shule yangu, wilaya, mkoa naTaifa
kwa ujumla. Pia nitafanya kazi za shule kwa uwezo wangu wote na nitaishi

kwa amani na kujiheshimu katika jumuiya ya shule na inayoizunguka shule.

Sahihi ya Mwanafunzi
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c) Fomu ya mzazi/mlezi ya kukubali kutimiza mahitaji muhimu kwa
mwanangu akiwa shule.
Mimi

Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi wa

shule ya sekondari Bariadi. Nakubali kutekeleza mambo yafuatayo kwa
uongozi wa shule.

i Mtoto wangu anafika Shuleni na vifaa vyote alivyoagizwa na Shule
pamoja na mahitaji yake muhimu.

ii. Kwa kipindi chote Mtoto wangu atakapokuwa mwanafunzi wa Shule
ya sekondari Bariadi nitashirikiana na uongozi wa shule ku hakikisha
kuwa mwanangu anafuata na kutii sheria, kanuni na taratibu za
shule.

iii. Mtoto wangu awapo nyumbani nitampatia muda na mazingira mazuri
va kujisomea.

iv. nitakuwa tayari kufika shuleni mara tu nipatapo wito juu ya masuala
ya kinidhamu yahusuyo mwanangu.

V. nitahakikisha kuwa mwanangu anawahi shuleni mara tu likizo

inapomalizika.

Saini ya Mzazi / Mlezi.

Namba ya simu ya mzazi/mlezi.....cciminiin.

#
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d). Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi.

i i

picha

HISTORIA YA MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI.

MAELEZO BINAFSI.
Jina la mwanaafunzi...........:...

Majina ya wazazi (i) Baba ... D181 f ainefariki

0 R oo pomemenrrmmommspnesrmmessesmonad L BT R L LH
Kabila la mwanafunzi .......................dhehebu la dini yake ..........c.ccoevvnne.
Tarehe ya kuzaliwa ...................... sehemu aliyozaliwa .............

uraia wa nchi yake ........................ Jina la mlezi (kama anatunzwa na mlezi)

Uhusiano na mleg ..ciaiannannanicikazl ya mlezifmeasi oo
Bidhaa au zao analotegemea kama si mfanyakazi ............................idadi
va ndugu katika familia (ke) .......ccccoceeniniiinnn. RIRRY oot A
Wategemezi ......................ni wangapi wamezaliwa katika familia ................
Afya yako kwia UiUMIa .oueorminvsmmmsssnpissos matatizo ya kudumu ya

kiafya aliyonayo mwanafunzi............cceovvvevininnnnnnns

saini ya mwanafunzi..............cocee.es
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6. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza
kikamilifu,

MWISHO
Karibu shule ya Sekondari Bariadi, ni matumaini yangu kuwa kwa muda
wote wa masomo utazingatia nidhamu na kufanya kazi kwa bidii ili uweze
kupata mafanikio zaidi kitaaluma.

HONGERA NA KARIBU SANA

%—;56/'/ MKUU WA SHULE

STOLE YA SEKONDARI BARIAL
. L.P,. 423
BARIADI.

DEUS P. TOGA
MKUU WA SHULE
0754551037/0784653966

NAKALA KWA.

1. Mkurugenzi Elimu ya Sekondari
S.L.P9121
DAR-ES-SALAAM

2. Mkaguzi Mkuu wa shule
Kanda ya Magharibi,

S.L.P 1025
TABORA

3. Afisa Elimu (M)
S.L.P 4,
SIMIYU.

4.Afisa Elimu Sekondari (Mji)
S.L.P 526,

BARIADI.
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