

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

Anuani ya Simu "TAMISEMI" DODOMA
Simu Na: +255 26 2321607
Nukushi: +255 26 2322116
Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz



Mji wa Serikali – Mtumba,
Mtaa wa TAMISEMI,
S.L.P. 1923,
41185 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO WA
KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA NOVEMBA,2021 – JANUARI,2022**

Katibu Mkuu Ofisi ya Rais TAMISEMI **Prof.Riziki Shemdoe** ameridhia kufanyika kwa uhamisho wa **watumishi 1544** wa kubadilishana vituo vya kazi kwenye Mamlaka za Serikali za Mitaa.

Prof.Shemdoe amesema kuwa Ofisi ya Rais –TAMISEMI inaendelea kufanyia kazi uhamisho wa kubadilishana tu kwa sasa na kwa wale walioomba uhamisho **usiokuwa wa kubadilishana kuanzia Julai,2021 – Januari,2022** kwenda Halmashauri za Wilaya waendeleo kusubiri wakati tathmini kwenye halmashauri zote ikiendelea kufanyika ili kufanya msawazo.

Pia, amewataka watumishi wote wa Mamlaka za Serikali za Mitaa waliowasilisha maombi yao ya uhamisho OR-TAMISEMI kwa kipindi cha **Januari 2018 – Juni,2021** kuomba upya kuhamia kwenye maeneo hayo ila isiwe kwenye Majiji,Manispaa na Halmashauri za Miji.

Maombi hayo ya uhamisho yazingatie taratibu zote za uhamisho kama ilivyoainishwa kwenye **Waraka wa Uhamisho No.2 wa mwaka 2018**.

Aidha, amewataka watumishi waliopata vibali vya uhamisho kusubiria barua kwenye Halmashauri zao na sio kuja Ofisi ya Rais-TAMISEMI kufuata barua hizo na kuwa orodha ya majina ya watumishi waliopata vibali vya uhamisho inapatikana kwenye Tovuti ya Ofisi ya Rais-TAMISEMI www.tamisemi.go.tz

Endapo mtumishi atakua na changamoto yeyote asisite kupiga simu kwenye Kituo cha huduma kwa mteja kwa namba za simu: **+255735-160210, +255262-160210** ama kuandika barua pepe kwenye anwani yetu ya huduma@tamisemi.go.tz

Imetolewa na

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Nteghenjwa Hosseah'.

Nteghenjwa Hosseah
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Ofisi ya Rais –TAMISEMI
30.01.2022

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1	Lewizi O. Sikanyika	Mwalimu	Wilaya ya Bunda	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Makogoro M. Kepha
2	Makogoro M. Kepha	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Bunda	Kubadilishana na Mwl. Lewizi O. Sikanyika
3	Edwiga N. Mesarieki	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Halima A. Kiwanuka
4	Halima A. Kiwanuka	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Edwiga N. Mesarieki
5	Asha B. Mchele	Mwalimu	Wilaya ya Tunduru	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Mwl. Beatrice A. Mbugi
6	Beatrice A. Mbugi	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Tunduru	Kubadilishana na Mwl. Asha B. Mchele
7	Judith M. Lawrence	Mwalimu	Manispaa ya Shinyanga	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Batuli H. Hemedi
8	Batuli H. Hemedi	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Manispaa ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Judith M. Lawrence
9	Antidius L. Felix	Mwalimu	Wilaya ya Nyasa	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Maurice L. Felix
10	Maurice C. Mapunda	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Nyasa	Kubadilishana na Mwl. Antidius L. Felix
11	Shabani H. Kafuye	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Joyce M. Laurent
12	Joyce M. Laurent	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Shabani H. Kafuye
13	Nisile J. Kalulu	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Jafari R. Omari
14	Jafari R. Omari	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Nisile J. Kalulu
15	Salimu H. Mfanga	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Hamida Y. Mtambo
16	Hamida Y. Mtambo	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Salimu H. Mfanga
17	Simon D. Simon	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Simon J. Bayyo
18	Simon J. Bayyo	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Simon D. Simon
19	Neema J. Mndeme	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Richard N. Kipeta
20	Richard N. Kipeta	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Neema J. Mndeme
21	Gervas S. Majala	Mwalimu	Wilaya ya Kiteto	Wilaya ya Ushetu	Kubadilishana na Mwl. Abdul M. Hinch
22	Abdul M. Hinch	Mwalimu	Wilaya ya Ushetu	Wilaya ya Kiteto	Kubadilishana na Mwl. Gervas S. Majala
23	Limbu M. Kinya	Mwalimu	Wilaya ya Mtwara	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Mwl. Hawa O. Mohamed
24	Hawa O. Mohamed	Mwalimu	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Limbu M. Kinya
25	Thomas E. Mpima	Mwalimu	Wilaya ya Tandahimba	Wilaya ya Uyui	Kubadilishana na Mwl. Shabani C. Bakari
26	Shabani C. Bakari	Mwalimu	Wilaya ya Uyui	Wilaya ya Tandahimba	Kubadilishana na Mwl. Thomas E. Mpima
27	Samwel M. Mapunda	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Mji wa Njombe	Kubadilishana na Mwl. Anyambilile P. Mwampeta
28	Anyambilile P. Mwampeta	Mwalimu	Mji wa Njombe	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Samwel M. Mapunda
29	Victoria J. Mayanga	Muuguzi	Manispaa ya Kahama	Wilaya ya Meru	Kubadilishana na Mwl. Khadija M. Salum
30	Khadija M. Salum	Muuguzi	Wilaya ya Meru	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Mwl. Victoria J. Mayanga
31	Paul H. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Mji wa Makambako	Kubadilishana na Mwl. Kichina I. Kichina
32	Kichina I. Kichina	Mwalimu	Mji wa Makambako	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Paul H. Sanga

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
33	Marciana M. Ernest	Mwalimu	Wilaya ya Misenyi	Wilaya ya Ushetu	Kubadilishana na Mwl. Edwine K. Edward
34	Edwine K. Edward	Mwalimu	Wilaya ya Ushetu	Wilaya ya Misenyi	Kubadilishana na Mwl. Marciana M. Ernest
35	Amos R. Zacharia	Fundi Sanifu Maabara	Wilaya ya Buhigwe	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Habibu K. Kitelanya
36	Habibu K. Kitelanya	Fundi Sanifu Maabara	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Buhigwe	Kubadilishana na Amos R. Zacharia
37	Pancras M. Cleophace	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Jackson T. Mwakila
38	Jackson T. Mwakila	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Pancras M. Cleophace
39	Hellen S. Simba	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Hadija A. Ndoile
40	Hadija A. Ndoile	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Hellen S. Simba
41	Akili A. Munyuku	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Tandahimba	Kubadilishana na Mwl. Richard W. Mponeja
42	Richard W. Mponeja	Mwalimu	Wilaya ya Tandahimba	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Akili A. Munyuku
43	Zabibu A. Kindowile	Mwalimu	Manispaa ya Iringa	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Ester Msigwa
44	Ester Msigwa	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Manispaa ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Zainabu A. Kindowile
45	Erick G. Ndunguru	Mwalimu	Mji wa Geita	Wilaya ya Madaba	Kubadilishana na Mwl. Mussa M. Mashala
46	Mussa M. Mashala	Mwalimu	Wilaya ya Madaba	Mji wa Geita	Kubadilishana na Mwl. Erick G. Ndunguru
47	Atuletye N. Mfungati	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Mweri W. Jumbe
48	Mweri W. Jumbe	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Atuletye N. Mfungati
49	Sonia P. Mpinga	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Somoe I. Said.
50	Somoe I. Said	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Sonia I. Said
51	Hadija J. Geza	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Gabriel L. Kitambi
52	Gabriel L. Kitambi	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Hadija J. Geza
53	Marwa J. Magibho	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Anthony I. Anthony
54	Anthony I. Anthony	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Marwa J. Magibho
55	Kristina L. Lukuwi	Mwalimu	Mji wa Kibaha	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Agness M. Urassa
56	Agness M. Urassa	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Mji wa Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Kristina L. Lukuwi
57	Amos S. Mwaisangula	Mwalimu	Wilaya ya Kibiti	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Mohamed K. Rajab
58	Mohamed K. Rajabu	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Kibiti	Kubadilishana na Mwl. Amos S. Mwaisangula
59	Tabea J. Mwangosi	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Fariji A. Kibona
60	Fariji A. Kibona	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Tabea J. Mwangosi
61	Cyprian N. Thadeo	Tabibu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Tuvaco N. Semadio
62	Tuvaco N. Semadio	Tabibu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Cyprian N. Thadeo
63	Salome M. Ngoda	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Mji wa Tunduma	Kubadilishana na Mwl. Getruda S. Lwiza
64	Getruda S. Rwiza	Mwalimu	Mji wa Tunduma	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Salome M. Ngoda
65	Huruma Mwanjabe	Mwalimu	Mji wa Kibaha	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Kalekwa G. Gaudensia

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
66	Kalekwa G. Gaudensia	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Mji wa Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Huruma Mwanjabe
67	Omari I. Mohamedi	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Mohamed J. Kaudunde
68	Mohamed J. Kaudunde	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Omari Mohamed
69	Christina E. Shamque	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Veronica W. Kitolero
70	Veronica W. Kitolero	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Christina E. Shamque
71	Edina L. Leonidace	Mtekinolojia Maabara	Jiji la Dar es Salaam	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Havinitishi M. Ally
72	Havinitishi M. Ally	Mtekinolojia Maabara	Wilaya ya Karagwe	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Edina L. Leonidace
73	Mashauri M. Bature	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Steven B. Jovine
74	Steven B. Jovine	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mashauri M. Bature
75	Saidi I. Saidi	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Chemba	Kubadilishana na Mwl. Aniceth L. Gabriel
76	Aniceth L. Gabriel	Mwalimu	Wilaya ya Chemba	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Saidi I. Saidi
77	Hamisi C. Maligaya	Afisa Muuguzi Msaidizi	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mohamed H. Magagi
78	Mohamed H. Magagi	Afisa Muuguzi Msaidizi	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Hamisi C. Maliganya
79	Joshua P. Philipho	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Martin D. Dodi
80	Martin D. Dodi	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Joshua P. Philipho
81	Fedrick R. Murro	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Fedrick R. Mzagila
82	Fedrick Y. Mzagila	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Fedrick Y. Murro
83	Aziza R. Ndwata	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Chemba	Kubadilishana na Mwl. Baraka J. Mwakasagule
84	Baraka J. Mwakasagule	Mwalimu	Wilaya ya Chemba	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Aziza R. Ndwata
85	Ramadhani H. Rajabu	Mwalimu	Wilaya ya Chemba	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Amedeus Marcel
86	Amedeus L. Marsel	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Chemba	Kubadilishana na Mwl. Ramadhani H. Rajabu
87	Hosea J. Elias	Mwalimu	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Nada B. Michael
88	Nada B. Michael	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Mwl. Hosea J. Elias
89	Jenipher M. Ssebuyoya	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. David Mutakyamilwa
90	David Mutakyamilwa	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Jenipher M. Ssebuyoya
91	Ephraem E. Nkosi	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Madaba	Kubadilishana na Mwl. Mary E. Kiwale
92	Mary E. Kiwale	Mwalimu	Wilaya ya Madaba	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Ephraem E. Nkosi
93	Aneth J. Mbawala	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Nuru M. Edson
94	Nuru M. Edson	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Aneth J. Mbawala
95	Fatia D. Tweve	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Patricia G. Abdallah
96	Patricia G. Abdallah	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Fatia D. Tweve
97	Venancia G. James	Mwalimu	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Rashid M. Hamis
98	Rashid M. Hamis	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Venancia G. James

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
99	Irene E. Mwasote	Mtekinolojia Msaidizi Maabara	Wilaya ya Kibiti	Wilaya ya Sikonge	Kubadilishana na Vianney Kasawanga
100	Vianney S. Kasawanga	Mtekinolojia Msaidizi Maabara	Wilaya ya Sikonge	Wilaya ya Kibiti	Kubadilishana na Irene E. Mwasote
101	Yosepha A. Mbwilo	Mwalimu	Wilaya ya Chunya	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Joyce E. Mwambene
102	Joyce E. Mwambene	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Chunya	Kubadilishana na Mwl. Yosepha A. Mbwilo
103	Faharu M. Bisheko	Mwalimu	Wilaya ya Longido	Wilaya ya Sikonge	Kubadilishana na Mwl. Nanyori S. Karaine
104	Nanyori S. Karaine	Mwalimu	Wilaya ya Sikonge	Wilaya ya Longido	Kubadilishana na Mwl. Faharu M. Bisheko
105	Rosemary M. Sendu	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Anita N. Myale
106	Anita N. Myale	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Rosemary M. Sendu
107	Suzana D. Christopher	Mwalimu	Wilaya ya Kondo	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Given B. Msovela
108	Given B. Msovela	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Kondo	Kubadilishana na Mwl. Suzana D. Christopher
109	Obadia Z. Mawela	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Festo S. Alute
110	Festo S. Alute	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Obadia Z. Mawela
111	Magoke H. Abeid	Muuguzi	Wilaya ya Same	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Bundala F. Bruno
112	Bundala F. Bruno	Muuguzi	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Magoke H. Abeid
113	Frida T. Kweka	Afisa Muuguzi Msaidizi	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Siha	Kubadilishana na Geoffrey E. Alphonse
114	Geoffrey E. Alphonse	Afisa Muuguzi Msaidizi	Wilaya ya Siha	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Frida T. Kweka
115	John B. Massawe	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl. Navona R. Mgonja
116	Navona R. Mgonja	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. John B. Massawe
117	Yona J. Konga	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Wilaya ya Chunya	Kubadilishana na Mwl. Anitha W. Munuo
118	Anitha W. Munuo	Mwalimu	Wilaya ya Chunya	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Yona J. Konga
119	Tendo A. Chacha	Mwalimu	Manispaa ya Kigamboni	Mji wa Ifakara	Kubadilishana na Mwl. Abdul M. Kisaka
120	Abdul M. Kisaka	Mwalimu	Mji wa Ifakara	Manispaa ya Kigamboni	Kubadilishana na Mwal Tendo A. Chacha
121	Judith H. Malle	Tabibu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Siha	Kubadilishana na Neema Baloha
122	Neema Baloha	Tabibu	Wilaya ya Siha	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Judith H. Malle
123	Sophia R. Valence	Mwalimu	Wilaya ya Kibiti	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Bakari A. Mpendu
124	Bakari A. Mpendu	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Kibiti	Kubadilishana na Mwl. Sophia R. Valence
125	Fredrick V. Lemanya	Afisa Kilimo	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Mpwapwa	Kubadilishana na Mwl. Daud B. Lwema
126	Daud B. Lwema	Afisa Kilimo	Wilaya ya Mpwapwa	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Fredrick V. Lemanya
127	Mussa B. Reuben	Tabibu Msaidizi	Wilaya ya Kondo	Wilaya ya Missenyi	Kubadilishana na Mwl. Martin H. Mudenda
128	Martin H. Mudenda	Tabibu Msaidizi	Wilaya ya Missenyi	Wilaya ya Kondo	Kubadilishana na Mwl. Mussa B. Reuben
129	Judith G. Mhabuka	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Jiji la Arusha	Kubadilishana na Mwl. Gasper A. Wilbert
130	Gasper A. Willbert	Mwalimu	Jiji la Arusha	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Mwl. Judith G. Mhabuka

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
131	Flora E. Massawe	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Bagamoyo	Kubadilishana na Mwl. Magdalena Nkya
132	Magdalena Nkya	Mwalimu	Wilaya ya Bagamoyo	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Frola Masawe
133	Joyce E. Majura	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Karimu A. Ismail
134	Karimu A. Ismail	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Joyce E. Majura
135	Dianarose M. Joackim	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Petro I. Myallo
136	Petro I. Myallo	Mwalimu	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Dianarose M. Joackim
137	Sweetbert R. Jacob	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Missenyi	Kubadilishana na Mwl. Frank S. Mchaba
138	Frank S. Mchaba	Mwalimu	Wilaya ya Missenyi	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Sweetbert R. Jacob
139	Emmanuel B. Ladislaus	Mwalimu	Wilaya ya Tunduru	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishana na Mwl. Assed J. Fussy
140	Assed J. Fussy	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Wilaya ya Tunduru	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel B. Ladislaus
141	Faraja W. Chaula	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Jiji la Tanga	Kubadilishana na Mwl. James C. Kalumbilo
142	James C. Kalumbilo	Mwalimu	Jiji la Tanga	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Faraja W. Chakula
143	Malley N. Lulu	Mwalimu	Mji wa Mbulu	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Albin K. Pangah
144	Albin K. Pangah	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Mji wa Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Malley N. Lulu
145	Herman T. Bilauri	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Frank J. Mwang'oma
146	Frank J. Mwang'oma	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Herman T. Bilauri
147	Japhary I. Antony	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Buhigwe	Kubadilishana na Mwl. Veronica F. Siwale
148	Veronica F. Siwale	Mwalimu	Wilaya ya Buhigwe	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Japhary I. Anthony
149	Maziba B. Matogoro	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Alhaji A. Iddi
150	Alhaji A. Iddi	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Maziba B. Matogoro
151	Deogratius W. Majinya	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Maziba
152	Ng'opa U. Walumu	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Ng'opa
153	Jacob A. Ndile	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Marcely H. Onna
154	Marcely H. Onna	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Jacob A. Ndile
155	Shadrack J. Kyungu	Mwalimu	Mji wa Njombe	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Edelina L. Mgana
156	Edelina L. Mgana	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Mji wa Njombe	Kubadilishana na Mwl. Shadrack J. Kyungu
157	Daines M. Masabile	Mwalimu	Wilaya ya Ruangwa	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Mwl. Godfrey M. Oliver
158	Godfrey M. Oliver	Mwalimu	Wilaya ya Kibondo	Wilaya ya Ruangwa	Kubadilishana na Mwl. Daines M. Masabile
159	Naviwe S. Kuyava	Mwalimu	Manispaa ya Kinondoni	Mji wa Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Shamila I. Sekibaha
160	Shamila I. Sekibaha	Mwalimu	Mji wa Kibaha	Manispaa ya Kinondoni	Kubadilishana na Mwl. Naviwe S. Kuyava
161	Amina M. Shekiondo	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Itigi	Kubadilishana na Mwl. Yohana I. Sinduta
162	Yohana I. Sinduta	Mwalimu	Wilaya ya Itigi	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Amina M. Shekiondo
163	William K. Wilbard	Afisa Kilimo Msaidizi	Wilaya ya Pangani	Wilaya ya Msalala	Kubadilishana na Mwanangwa A. Masukuzi

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
164	Mnangwa A. Masukuzi	Afisa Kilimo Msaidizi	Wilaya ya Msalala	Wilaya ya Pangani	Kubadilishana na William K. Wilbard
165	Abdillah Y. Mwinyialawi	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Mwl. Pascal M. Kung'alo
166	Pascal M. Kung'alo	Mwalimu	Wilaya ya Masasi	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Abdillah Y. Mwinyialawi
167	Mburuja P. Mtango	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Manispaa ya Mpanda	Kubadilishana na Mwl. Suzana Muhumbira
168	Suzana Muhumbira	Mwalimu	Manispaa ya Mpanda	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Mburuja P. Mtango
169	Abrahamu I. Kaponya	Mwalimu	Wilaya ya Kalambo	Wilaya ya Mlele	Kubadilishana na Mwl. Raphael A. Pangani
170	Raphael A. Pangani	Mwalimu	Wilaya ya Mlele	Wilaya ya Kalambo	Kubadilishana na Mwl. Abrahamu I. Kaponya
171	Baraka M. Mhoja	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Mji wa Geita	Kubadilishana na Mwl. Latifu K. Yusuph
172	Latifu K. Yusuph	Mwalimu	Mji wa Geita	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Baraka M. Mhoja
173	Baraka N. John	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Allen M. Emanuel
174	Allen M. Emanuel	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Mwl. Baraka N. John
175	Bernard C. Munamba	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Daniel Lago
176	Daniel Lago	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Bernard C. Munamba
177	Bhoke N. Mang'era	Muuguzi	Wilaya ya Mtwara	Wilaya ya Kondoa	Kubadilishana na Asna S. Enjellah
178	Asna S. Enjellah	Afisa Muuguzi Msaidizi	Wilaya ya Kondoa	Wilaya ya Mtwara	Kubadilishana na Bhoke N. Mang'era
179	Caroline P. Mohonda	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Josephat M. Clement
180	Josephat M. Clement	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Caroline P. Mohonda
181	Celine F. Challe	Mwalimu	Wilaya ya Mpwapwa	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Fanuel B. Ndiko
182	Fanuel B. Ndiko	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Mpwapwa	Kubadilishana na Mwl. Celine F. Challe
183	Christopher A. Marco	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Jimson A. Mgaya
184	Jimson A. Mgaya	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Christopher A. Marco
185	Reuben G. Kaseke	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Mwl. Christopher G. Maruru
186	Christopher G. Maruru	Mwalimu	Wilaya ya Kibondo	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Reuben G. Kaseke
187	Juma B. Mchimwa	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Naomi R. Lukumay
188	Naomi R. Lukumay	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Juma B. Mchimwa
189	Raymond M. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Masasi	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Ahmadi Z. Hashim
190	Ahmadi Z. Hashim	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Mwl. Raymond M. Joseph
191	Jeofrey A. Kalinga	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Aisha J. Logo
192	Aisha J. Logo	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Jeofrey A. Kalinga
193	Abdulhalim A. Mkireri	Mwalimu	Wilaya ya Mwanga	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Mwl. Amina S. Athumani
194	Amina S. Athumani	Mwalimu	Wilaya ya Bumbuli	Wilaya ya Mwanga	Kubadilishana na Mwl. Abdulhalim A. Mkireri
195	Anayesu S. Ndossi	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Flaviana W. Kapalisya
196	Flaviana W. Kapalisya	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Anayesu S. Ndossi

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
197	Andrea M. Abel	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Jonathan S. Mziray
198	Jonathan S. Mziray	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Andrea M. Abel
199	Angela A. Rugaimukamu	Muuguzi	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Salma M. Japhary
200	Salma M. Japhary	Muuguzi	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Angela A. Rugaimukamu
201	Anna A. Mjie	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Azza M. Eliamani
202	Azza M. Eliamani	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Anna A. Mjie
203	Anne K. Ruguru	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Edward L. Payovela
204	Edward L. Payovela	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Anne K. Ruguru
205	Augustino A. Sindagi	Muuguzi	Wilaya ya Lushoto	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Mwinyi A. Omari
206	Mwinyi A. Omari	Muuguzi	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Augustino A. Sindagi
207	Bahati L. Njegite	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Wanging`ombe	Kubadilishana na Mwl. Samwel C. Matoboke
208	Samwel C. Matoboke	Mwalimu	Wilaya ya Wanging`ombe	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Bahati L. Njegite
209	Baraka C. Gilly	Mtendaji wa Kijiji	Manispaa ya Tabora	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Anna B. Kauzeni
210	Anna B. Kauzeni	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Geita	Manispaa ya Tabora	Kubadilishana na Baraka C. Gilly
211	Damiano M. Bura	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Magoma J. Magoma
212	Magoma J. Magoma	Mwalimu	Wilaya ya Mbulu	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Damiano M. Bura
213	Said O. Khalfan	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Manispaa ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Jamila K. Issa
214	Jamila K. Issa	Mwalimu	Manispaa ya Shinyanga	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Said O. Khalfan
215	Dawia A. Yusufu	Mwalimu	Wilaya ya Chemba	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Mhoja S. Igoshalyamva
216	Mhoja S. Igoshalyamva	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Chemba	Kubadilishana na Mwl. Dawia A. Yusufu
217	Revocatus M. Nyanza	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Mji wa Bunda	Kubadilishana na Mwl. Denis Mgwilanga
218	Denis Mgwilanga	Mwalimu	Mji wa Bunda	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Revocatus M. Nyanza
219	Deus M. Prosper	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Fenicko Y. Kihanza
220	Fenicko Y. Kihanza	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Deus M. Prosper
221	Devotha K. Madia	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Biharamulo	Kubadilishana na Mwl. Veronica T. Thobiasi
222	Veronica T. Thobiasi	Mwalimu	Wilaya ya Biharamulo	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Devotha K. Madia
223	Godfather O. Mchome	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Neema M. Kweka
224	Neema M. Kweka	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Godfather O. Mchome
225	Happy P. Fupah	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Wilaya ya Kiteto	Kubadilishana na Mwl. Mariamu N. Kimaro
226	Mariamu N. Kimaro	Mwalimu	Wilaya ya Kiteto	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Happy P. Fupah
227	Furahini J. Mkongo	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Meru	Kubadilishana na Mwl. Agrey G. Mwandenene
228	Agrey G. Mwandenene	Mwalimu	Wilaya ya Meru	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Furahini J. Mkongo
229	Zaituni Z. Kassimu	Msaidizi wa Afya	Wilaya ya Kondoa	Manispaa ya Mtwara	Kubadilishana na Husna J. Shabani

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
230	Husna J. Shabani	Msaidizi wa Afya	Manispaa ya Mtwara	Wilaya ya Kondoa	Kubadilishana na Zaituni Z. Kassimu
231	Mwajabu R. Ibrahimu	Mwalimu	Wilaya ya Misenyi	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Diana N. Anatory
232	Diana N. Anatory	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Misenyi	Kubadilishana na Mwl. Mwajabu R. Ibrahimu
233	Ditram E. Munyuku	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Tandahimba	Kubadilishana na Mwl. Karim S. Mtunguja
234	Karim S. Mtunguja	Mwalimu	Wilaya ya Tandahimba	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Ditram E. Munyuku
235	Edward K. Mabula	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Zuhura K. Halifa
236	Zuhura K. Halifa	Mwalimu	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Edward K. Mabula
237	Edward K. Nguyaki	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Kiteto	Kubadilishana na Mwl. Mwisariya P. Manga
238	Mwisariya P. Manga	Mwalimu	Wilaya ya Kiteto	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Edward K. Nguyaki
239	Edward Katiji	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Mwl. Efraim G. Mbembela
240	Efraim G. Mbembela	Mwalimu	Wilaya ya Masasi	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Edward Katiji
241	Paul N. Kichulungu	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Edward S. Sitta
242	Edward S. Sitta	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Paul N. Kichulungu
243	Elias M. Paschal	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Zurfa S. Amiri
244	Zurfa S. Amiri	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Elias M. Paschal
245	Magreth E. Ndakama	Mwalimu	Mji wa Ifakara	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Elibariki J. Sammy
246	Elibariki J. Sammy	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Mji wa Ifakara	Kubadilishana na Mwl. Magreth E. Ndakama
247	Elizabeth J. Magele	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Neema E. Kikusa
248	Neema E. Kikusa	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth J. Magele
249	Elizabeth M. Mwilongo	Mwalimu	Mji wa Tunduma	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Maiko J. Mwampashi
250	Maiko J. Mwampashi	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Mji wa Tunduma	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth M. Mwilongo
251	Emmanuel B. Soa	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Ushetu	Kubadilishana na Mwl. Salumu M. Sosican
252	Salumu M. Sosican	Mwalimu	Wilaya ya Ushetu	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel B. Soa
253	Ezron N. Toyi	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Lucas N. Alphonce
254	Lucas N. Alphonce	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Ezron N. Toyi
255	Faswila I. Mavere	Mwalimu	Mji wa Ifakara	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Paulo R. Mpaki
256	Paulo R. Mpaki	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Mji wa Ifakara	Kubadilishana na Mwl. Faswila I. Mavere
257	Neema O. Jublet	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Hilda M. Mgaza
258	Hilda M. Mgaza	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Neema O. Jublet
259	Wilbard L. James	Mwalimu	Wilaya ya Itigi	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Halima A. Juma
260	Halima A. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Itigi	Kubadilishana na Mwl. Wilbard L. James
261	Gervas M. Kanigi	Mwalimu	Manispaa ya Bukoba	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Octavius G. Oscar
262	Octavius G. Oscar	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Manispaa ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Gervas M. Kanigi

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
263	Nester O. Rushokana	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel K. Samwel
264	Emmanuel K. Samwel	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Nester O. Rushokana
265	Lyidia F. James	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Manispaa ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Renatus N. Bwenge.
266	Renatus N. Bwenge	Mwalimu	Manispaa ya Iringa	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Lydia F. James
267	Ashima K. Kaja	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Matrida M. Mwangwale
268	Matrida M. Mwangwale	Mwalimu	Wilaya ya Kasulu	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Ashima K. Kaja
269	Restiel S. Chezue	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Sadick P. Mwandonya
270	Sadick P. Mwandonya	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Restiel S. Chezue
271	Benedicto L. Mpoka	Muuguzi	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Kibaha	Kubadilishana na Odilia E. Marcel
272	Odilia E. Marcel	Muuguzi	Wilaya ya Kibaha	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Benedicto L. Mpoka
273	Epson J. Mlangwa	Mwalimu	Wilaya ya Ruangwa	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Mohamed H. Mcheni
274	Mohamed H. Mcheni	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Ruangwa	Kubadilishana na Mwl. Epson Mlangwa
275	Baina A. Kuntika	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Tunduru	Kubadilishana na Mwl. Aidani C. Mhalinga
276	Aidani C. Mhalinga	Mwalimu	Wilaya ya Tunduru	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Baina A. Kuntika
277	Deogratius F. Haule	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Bahati Mchanjama
278	Bahati Mchanjama	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Deogratius F. Haule
279	Chrizostom P. Mgaya	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Domana L. Urassa
280	Domana L. Urassa	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Chrizostom P. Mgaya
281	Alex G. Masaki	Mwalimu	Wilaya ya Meru	Wilaya ya Siha	Kubadilishan na Mwl. Zabron E. Thedayo
282	Zablon E. Thedayo	Mwalimu	Wilaya ya Siha	Wilaya ya Meru	Kubadilishan na Mwl. Alex G. Masaki
283	Vumilia B. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishan na Mwl. Sumukagha L. Mshani
284	Sumukagha L. Mshani	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishan na Mwl. Vumilia L. Sanga
285	Eva W. Joab	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Kibaha	Kubadilishan na Mwl. Thobias O. Kashere
286	Thobias O. Kashere	Mwalimu	Wilaya ya Kibaha	Wilaya ya Busega	Kubadilishan na Mwl. Eva W. Joab
287	Seiph M. Hamisi	Mwalimu	Wilaya ya Rorya	Mji wa Newala	Kubadilishan na Mwl. Paschal P. Makungu
288	Paschal P. Makungu	Mwalimu	Mji wa Newala	Wilaya ya Rorya	Kubadilishan na Mwl. Seiph M. Hamisi
289	Sixbert S. Ndanamba	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishan na Mwl. Ramadhani H. Ngayama
290	Ramadhani H. Ngayama	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Muheza	Kubadilishan na Mwl. Sixbert S. Ndanamba
291	Hadia N. Buruhani	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishan na Mwl. Matilda E. Marco
292	Matilda E. Marco	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Itilima	Kubadilishan na Mwl. Hadia N. Buruhani
293	Majuto J. Jumbulah	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Tarime	Kubadilishan na Mwl. Berihudi S. Mnkondya
294	Berihudi S. Mnkondya	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishan na Mwl. Majuto J. Jumbullah
295	Paul K. Makunja	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Mji wa Babati	Kubadilishan na Mwl. Samwel D. Samwel

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
296	Samwel D. Samwel	Mwalimu	Mji wa Babati	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Paul K. Makunja
297	John E. Mcharo	Mwalimu	Wilaya ya Mbulu	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Emanuel R. Mwalimu
298	Emanuel R. Mwalimu	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Mbulu	Kubadilishana na Mwl. John E. Mcharo
299	Maria C. Kabangavyela	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Mariam I. Sengo
300	Mariam I. Sengo	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Maria C. Kabangavyela
301	Paschazia P. Maziku	Mteknolojia Dawa II	Wilaya ya Mtama	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mariam J. Nshoma
302	Mariam J. Nshoma	Mteknolojia Dawa II	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Mtama	Kubadilishana na Paschazia P. Maziku
303	Jackline S. Mchopa	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mussa A. Lukeke
304	Mussa A. Lukeke	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mussa Jackline S. Mchopa
305	Abdul . Ruganda	Mwalimu	Wilaya Kyerwa	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Patrick A. Katto
306	Patrick A. Katto	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya Kyerwa	Kubadilishana na Abdul Ruganda
307	Shaibu R. Kamily	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Elisha S. Bayo
308	Elisha S. Bayyo	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Shaibu R. Kamily
309	Betila F. Ishengoma	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Saidi M. Mkudile
310	Saidi M. Mkudile	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Betila F. Ishengoma
311	Linda M. Godfrey	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Alex G. Mwamsaku
312	Alex G. Mwamsaku	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Linda M. Godfrey
313	Jane F. Chacha	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mtunyeneni Chiduo
314	Mtunyeneni B. Chiduo	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Jane F. Chacha
315	Said W. Hamisi	Mwalimu	Wilaya ya Kalambo	Manispaa ya Mpanda	Kubadilishana na Edfous S. Sikale
316	Edfous S. Sikale	Mwalimu	Manispaa ya Mpanda	Wilaya ya Kalambo	Kubadilishana na Saidi W. Hamisi
317	Pead H. Chela	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Momba	Kubadilishana na Fane R. Myombole
318	Fane R. Myombole	Mwalimu	Wilaya ya Momba	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Pead H. Chela
319	Anisia E. Lugangiza	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Manispaa ya Tabora	Kubadilishana na Helena Thomas
320	Helena M. Thomas	Mwalimu	Manispaa ya Tabora	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Hanisia E. Lugangiza
321	Fedson E. Baraka	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Imani B. Mfumbilwa
322	Imani B. Mfumbilwa	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Fedson E. Baraka
323	Damas F. Farles	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na James M. Chotamasege
324	James M. Chotamasege	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Damas F. Farles
325	Anna E. Mkumbo	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Erick B. Kalewa
326	Erick B. Kalewa	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Anna E. Mkumbo
327	Ebrania P. Kuchungula	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Mji wa Makambako	Kubadilishana na Bahati P. Chodota
328	Bahati P. Chodota	Mwalimu	Mji wa Makambako	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Ebrania P. Kuchungula

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
329	Ipyana H. Mwaipaja	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Justina M. Mwing'a
330	Justina M. Mwing'a	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Ipyana H. Mwaipaja
331	Neema M. Gagashe	Mwalimu	Mji wa Ifakara	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Baraka K. Joseph
332	Baraka K. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Mji wa Ifakara	Kubadilishana na Neema M. Gagashe
333	Asifiwe A. Kaminyoge	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Songwe	Kubadilishana na Judith S. Rubingo
334	Judith S. Rubingo	Mwalimu	Wilaya ya Songwe	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Jasifiwe A. Kaminyoge
335	Saumu S. Salum	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Madaha S. Nchimani
336	Madaha S. Nchimani	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Saumu S. Salum
337	Frank Y. Noma	Tabibu Msaidizi	Wilaya ya Kibondo	Mji wa Nzega	Kubadilishana na Stanford Y. Bukulu
338	Staford Y. Bukulu	Tabibu Msaidizi	Mji wa Nzega	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Sfrank Y. Noma
339	Edgar P. Chaula	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Cosmas B. Wandala
340	Cosmas B. Wandala	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Edgar P. Chaula
341	Olimpia F. Calist	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Pascal N. Mbojwa
342	Pascal N. Mbojwa	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Olimpia F. Calist
343	Adonia S. Mchella	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Zaituni M. Mlangi
344	Zaituni M. Mlangi	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Adonia S. Mchella
345	George N. Laizer	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Longido	Kubadilishana na Abraham H. Mwangake
346	Abraham H. Mwangake	Mwalimu	Wilaya ya Longido	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na George N. Laizer
347	Renatus B. Emmanuel	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Amon M. Lendeve
348	Amon M. Lendeve	Mwalimu	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Renatus B. Emmanuel
349	Maria M. Emmanuel	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Manipaa ya Temeke	Kubadilishana na Philipina A. Shabani
350	Philipina A. Shabani	Mwalimu	Manipaa ya Temeke	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Maria M. Emmanuel
351	Mahona B. Mhuli	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Shahara M. Adam
352	Shahara M. Adam	Mwalimu	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mahona B. Mhuli
353	Kwizera L. Ntaziha	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Kakonko	Kubadilishana na Lastoni E. Simkwai
354	Lastoni E. Simkwai	Mwalimu	Wilaya ya Kakonko	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Kwizera L. Ntaziha
355	Lameck S. Chegeni	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Serengeti	Kubadilishana na Girta M. Shadrack
356	Girta M. Shadrack	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Serengeti	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Lameck. S. Shegeni
357	Happiness A. Mbise	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Wilaya ya Uyui	Kubadilishana na Mwl. Ally R. Mtumwa
358	Ally R. Mtumwa	Mwalimu	Wilaya ya Uyui	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Happiness A. Mbise
359	Fatuma M. Mohamed	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Erasto E. Seme
360	Erasto E. Seme	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Fatuma M. Mohamed
361	Flora P. Agapiti	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Neemetu M. Sipitei

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
362	Nameetu M. Sipitei	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Flora P. Agapiti
363	Frank N. Marwa	Mwalimu	Manispaa ya Mpanda	Wilaya ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Gesya G. Mloge
364	Gesya G. Mloge	Mwalimu	Wilaya ya Musoma	Manispaa ya Mpanda	Kubadilishana na Mwl. Frank N. Marwa
365	Fransi M. Serafini	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Lenard R. Godwin
366	Lenard R. Godwin	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Fransi M. Marwa
367	Gasto J. Simon	Mwalimu	Wilaya ya Tandahimba	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Mengi J. Mtemang`ombe
368	Mengi J. Mtemang`ombe	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Tandahimba	Kubadilishana na Mwl. Gasto J. Simon
369	Gaudensia S. Komba	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Nsajigwa A. Mwandembo
370	Nsajigwa A. Mwandembo	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Gaudensia S. Komba
371	Grace H. Balam	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Maria P. Kizingo
372	Maria P. Kizingo	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Grace H. Balam
373	Hadija M. Maria	Mwalimu	Manispaa ya Ilemela	Manispaa ya Singida	Kubadilishana na Mwl. Magembe M. John
374	Magembe M. John	Mwalimu	Manispaa ya Singida	Manispaa ya Ilemela	Kubadilishana na Mwl. Hadija M. Maria
375	Saumu A. Mtwenge	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Halid M. Nguku
376	Halid M. Nguku	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Saumu A. Mtwenge
377	Hassan O. Chongowe	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Chalinze	Kubadilishana na Mwl. Ziada M. Mtengela
378	Ziada M. Mtengela	Mwalimu	Wilaya ya Chalinze	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Hassan O. Chongowe
379	Hawa D. Hussein	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Mwl. Manyama J. Makaranga
380	Manyama J. Makaranga	Mwalimu	Wilaya ya Masasi	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Hawa D. Hussein
381	Hellen L. Rauno	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Chemba	Kubadilishana na Mwl. Manyama C. Masalila
382	Manyama C. Masalila	Mwalimu	Wilaya ya Chemba	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Hellen L. Rauno
383	Herieth A. John	Mwalimu	Manispaa ya Kinondoni	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Judith Lauwo
384	Judith Lauwo	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Manispaa ya Kinondoni	Kubadilishana na Mwl. Herieth A. John
385	Hidaya O. Kimaro	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Mwanga	Kubadilishana na Mwl. Peter J. Masanja
386	Peter J. Masanja	Mwalimu	Wilaya ya Mwanga	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Hidaya O. Kimaro
387	Hussein O. Abdallah	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Bagamoyo	Kubadilishana na Mwl. Vicent Mkenje
388	Vicent M. Mkenje	Mwalimu	Wilaya ya Bagamoyo	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Hussein O. Abdallah
389	Innocent A. Kessy	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Akwila K. Julius
390	Akwila K. Julius	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Innocent A. Kessy
391	Isaka P. Mwampamba	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Chunya	Kubadilishana na Mwl. Sadick L. Meshack
392	Sadick L. Meshack	Mwalimu	Wilaya ya Chunya	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Isaka P. Mwampamba
393	Dismas W. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Wanging`ombe	Kubadilishana na Mwl. Ismail A, Mwakasagula
394	Ismail A. Mwakasagule	Mwalimu	Wilaya ya Wanging`ombe	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Dismas W. Sanga

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
395	Itika L. Chuma	Mwalimu	Manispaa ya Songea	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Beatrice J. Lupatu
396	Beatrice J. Lupatu	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Manispaa ya Songea	Kubadilishana na Mwl. Itika L. Chuma
397	Jackson C. Ndunguru	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Deogratius M. Karoli
398	Deogratius M. Karoli	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Jackson C. Ndunguru
399	Jaina S. Eliakunda	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Mji wa Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Victoria B. Kalimi
400	Victoria B. Kalimi	Mwalimu	Mji wa Korogwe	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Jaina S. Eliakunda
401	Japhet A. Mwonga	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Ibrahim S. Wagala
402	Ibrahim S. Wagala	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Japhet A. Mwonga
403	John M. Challe	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Nyasa	Kubadilishana na Mwl. Masumbuko E. Mang'ita
404	Masumbuko E. Mang'ita	Mwalimu	Wilaya ya Nyasa	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. John M. Challe
405	Kenedy E. Mmbaga	Mwalimu	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Loyce L. Thadeo
406	Loyce L. Thadeo	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mwl. Kenedy E. Mmbaga
407	Kilondola R. Maduhu	Mwalimu	Wilaya ya Mwanga	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Pendael N. Laizer
408	Pendael N. Laizer	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Mwanga	Kubadilishana na Mwl. Kilondola R. Maduhu
409	Kipaji W. Mulazi	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Seleman K. Said
410	Seleman K. Said	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Kipaji W. Mulazi
411	Kulthum A. Omary	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Joseph G. Galway
412	Joseph G. Galway	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Kulthum A. Omary
413	Kulwa Mwamahonje	Mwalimu	Wilaya ya Njombe	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Mariam G. Mwalongo
414	Mariam G. Mwalongo	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Njombe	Kubadilishana na Mwl. Kulwa Mwamahonje
415	Kulwa J. Kasheku	Mwalimu	Manispaa ya Sumbawanga	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Maneno S. Siame
416	Maneno S. Siame	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Manispaa ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Kulwa J. Kasheku
417	Leonard M. Shekilage	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Peter P. Kadushi
418	Peter P. Kadushi	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Leonard M. Shekilage
419	Lidya M. Mahega	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Salimu K. Zahoro
420	Salimu K. Zahoro	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl. Lidya M. Mahega
421	Lucy A. Bussoro	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Iramba	Kubadilishana na Mwl. Sakina R. Abdallah
422	Sakina R. Abdallah	Mwalimu	Wilaya ya Iramba	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Lucy A. Bussoro
423	Mabula E. Lyanzungu	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Vumilia L. Tibel
424	Vumilia L. Tibel	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Mabula E. Lyanzungu
425	Makisio M. Ndekwa	Mwalimu	Wilaya ya Ngara	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Timon F. Sendegeya
426	Timon F. Sendegeya	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Ngara	Kubadilishana na Mwl. Makisio M. Ndekwa
427	Marco D. Lusulo	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Rashid A. Mkungumi

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
428	Rashid A. Mkunguni	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mwl. Marco D. Lusulo
429	Marco E. Mishamo	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Mji wa Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Maulidi K. Mohamed
430	Maulidi K. Mohamed	Mwalimu	Mji wa Bariadi	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Marco E. Mishamo
431	Marco N. Masaka	Mwalimu	Wilaya ya Ruangwa	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Murshid N. Lyanga
432	Murshid N. Lyanga	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Ruangwa	Kubadilishana na Mwl. Marco N. Masaka
433	Martine G. Titus	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Serengeti	Kubadilishana na Mwl. Abdulrazaq B. Mtika
434	Abdulrazaq B. Mtika	Mwalimu	Wilaya ya Serengeti	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Martine G. Titus
435	Masala J. Michael	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Ras S. Peter
436	Rasi S. Peter	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Masala J. Michael
437	Masolwa R. Limbe	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Rosemary H. Ndimbo
438	Rosemary H. Ndimbo	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Masolwa R. Limbe
439	Method T. Kanyika	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Wanging`ombe	Kubadilishana na Mwl. Mahamoud K. Hashimu
440	Mahamoud K. Hashimu	Mwalimu	Wilaya ya Wanging`ombe	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Method T. Kanyika
441	Modest R. John	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Mlele	Kubadilishana na Mwl. Mustan S. Athmani
442	Mustan S. Athmani	Mwalimu	Wilaya ya Mlele	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Modest R. John
443	Mohamed A. Mohamed	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Newala	Kubadilishana na Mwl. Ruth L. Stephano
444	Ruth L. Stephano	Mwalimu	Wilaya ya Newala	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Mohamed A. Mohamed
445	Msee L. Loning`o	Mwalimu	Manispaa ya Mtwara	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Rehema N. Leshingo
446	Rehema N. Leshingo	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Manispaa ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Msee L. Loning`o
447	Mussa A. Ng`anzalima	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Manispaa ya Ilemela	Kubadilishana na Mwl. Saumu F. Mwanga
448	Saum F. Mwanga	Mwalimu	Manispaa ya Ilemela	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Mussa A. Ng`anzalima
449	Sophia J. Mollel	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Rashid A. Ludohela
450	Rashid A. Ludohela	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Sophia J. Mollel
451	Nassoro R. Nassoro	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Nicholas K. Alex
452	Nicholaus K. Alex	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Nassoro R. Nassoro
453	Nathaniel M. Lucas	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Rashidy S. Banyanga
454	Rashidy S. Banyanga	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Nathaniel M. Lucas
455	Nestory C. Mwela	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Hashimu N. Sharifu
456	Hashimu N. Sharifu	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Nestory C. Mwele
457	Ngelendo C. Ngelendo	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Mwl. Adnani M. Kiwayo
458	Adnani M. Kiwayo	Mwalimu	Manispaa ya Kahama	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Ngelendo C. Ngelendo
459	Noela M. Kessy	Mwalimu	Mji wa Bunda	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Mariam L. Stuart

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
460	Mariam L. Stuart	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Mji wa Bunda	Kubadilishana na Mwl. Noela M. Kessy
461	Nurath S. Idrisa	Mwalimu	Wilaya ya Chemba	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Webiro G. Webiro
462	Webiro G. Webiro	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Nurath S. Idrisa
463	Nyamaraba M. Samson	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Lameck. E. Mlimba
464	Lameck E. Mlimba	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Nyamaraba M. Samson
465	Omary L. Revocatus	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Asteria K. Mpenda
466	Asteria K. Mpenda	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Amary L. Revocatus
467	Sadick B. Amani	Muuguzi	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Mtwara	Kubadilishana na Ndg. Onasis L. Mwakipesile
468	Onasis L. Mwakipesile	Muuguzi	Wilaya ya Mtwara	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Ndg. Sadick B. Amani
469	Onesmo W. Mrindoko	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Diana N. Jonathani
470	Diana N. Jonathani	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Onesmo W. Mrindoko
471	Patricia S. Shonza	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Momba	Kubadilishana na Mwl. Mashaka Kasubi
472	Mashaka Kasubi	Mwalimu	Wilaya ya Momba	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Patricia S. Shonza
473	Ramadhani S. Dassa	Mwalimu	Wilaya ya Sikonge	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mwl. Paul F. Mziza
474	Paul F. Mziza	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Sikonge	Kubadilishana na Mwl. Ramadhani S. Dassa
475	Peter B. Kamil	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Jumanne M. Riziki
476	Jumanne M. Riziki	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. Peter B. Kamil
477	Rahel E. Mwankhoo	Mwalimu	Wilaya ya Mkinga	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Idrisa M. Kasimu
478	Idrisa M. Kasimu	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Mkinga	Kubadilishana na Mwl. Rahel E. Mwankhoo
479	Richard W. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. Buzana J. Mayira
480	Buzana J. Mayira	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Richard W. Sanga
481	Ritha M. Edward	Mwalimu	Wilaya ya Bunda	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Sarah G. Mbwambo
482	Sarah G. Mbwambo	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Bunda	Kubadilishana na Mwl. Ritha M. Edward
483	Rose G. Salingo	Mtekinolojia Maabara	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Ndg. Paul K. Mtaki
484	Paulo K. Mtaki	Mtekinolojia Maabara	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Ndg. Rose G. Salingo
485	Salmini O. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Nivalded E. Simkwai
486	Nivalded E. Simkwai	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Salmini O. Juma
487	Samui Z. Kagisa	Mwalimu	Manispaa ya Sumbawanga	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Timotheo M. Mdollo
488	Timotheo M. Mdollo	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Manispaa ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Samui Z. Kagisa
489	Samwel A. Tuguti	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Yona R. Mwanyika
490	Yona R. Mwanyika	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Samwel R. Mwanyika
491	Weston M. Massito	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Shabani B. Singo
492	Shabani B. Singano	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Weston M. Massito

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
493	Shamte A. Mtingi	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Nyamwene H. Selemani
494	Nyamwene H. Seleman	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Shamte A. Mtingi
495	Shija S. Lukundula	Mwalimu	Mji wa Korogwe	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Mohamed M. Hoza
496	Mohamed M. Hoza	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Mji wa Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Shija S. Lukundula
497	Silvia G. Mfuse	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Sikonge	Kubadilishana na Mwl. Erick V. Claudio
498	Erick V. Claudio	Mwalimu	Wilaya ya Sikonge	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Silvia G. Mfuse
499	Miraji R. Abdallah	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Stanford J Hongoli
500	Stanford J. Hongoli	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. Miraji A. Abdallah
501	Stanford S. Chali	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Kibiti	Kubadilishana na Mwl. Zakia A. Komba
502	Zakia A. Komba	Mwalimu	Wilaya ya Kibiti	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mwl. Stanford S. Chali
503	Thomas S. Kasema	Mwalimu	Wilaya ya Singida	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Fransis S. Kateka
504	Fransis S. Kateka	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Singida	Kubadilishana na Mwl. Thomas S. Kasema
505	Tuko N. Utenga	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Fred S. Fute
506	Fred S. Fute	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Tuko N. Utenga
507	Tumaini A. Ngailo	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Anna N. Ngailo
508	Anna N. Ngailo	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Tumaini A. Ngailo
509	William L. Simon	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Yuzikanji Y. Sikombe
510	Yuzikanji Y. Sikombe	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. William L. Simon
511	Wivina S. Modest	Muuguzi	Jiji la Tanga	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Ndg. Elizabeth S. Minja
512	Elizabeth S. Minja	Muuguzi	Wilaya ya Geita	Jiji la Tanga	Kubadilishana na Ndg. Wivina S. Modest
513	Yusta P. Zebanga	Afisa Muuguzi	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Ndg. Agatha Y. Whero
514	Agatha Y. Whero	Afisa Muuguzi	Wilaya ya Same	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Ndg. Yusta P. Zebanga
515	Pascal C. Thubet	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Mwl. Edward J. Juma
516	Edward J. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Pascal C. Thubet
517	Otto R. Songela	Mwalimu	Manispaa ya Songea	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Saida G. Mgovano
518	Saida G. Mgovano	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Manispaa ya Songea	Kubadilishana na Mwl. Otto R. Songela
519	Grace J. Misana	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Henry S. Mbawala
520	Henry S. Mbawala	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Grace J. Misana
521	Emmanuel D. Mallya	Mwalimu	Wilaya ya Mpwapwa	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Edward J. Mkemwa
522	Edward J. Mkemwa	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Mpwapwa	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel D. Mallya
523	Salma S. Stima	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Malinyi	Kubadilishana na Mwl. Gaudensia B. Angelo
524	Gaudensia B. Angelo	Mwalimu	Wilaya ya Malinyi	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Salma S. Stima
525	Amani N. Godfrey	Mwalimu	Wilaya ya Serengeti	Wilaya ya Buhigwe	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel M. Jeremiah

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
526	Emmanuel M. Jeremiah	Mwalimu	Wilaya ya Buhigwe	Wilaya ya Serengeti	Kubadilishana na Mwl. Amani N. Godfrey
527	Deogratius N. Rukoba	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Maulid S. Ngubile
528	Maulid S. Ngubile	Mwalimu	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Deogratius N. Rukoba
529	Lazarous M. Andenekisyeye	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Agatha L. Mwasebeji
530	Agatha L. Mwasebeji	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Lazarous M. Andenekisyaya
531	Thadei P. Komba	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Mji wa Njombe	Kubadilishana na Mwl. Happy F. Mhidze
532	Happy F. Mhidze	Mwalimu	Mji wa Njombe	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Thadei P. Komba
533	Ramadhani O. Mbaga	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Mpwapwa	Kubadilishana na Mwl. Richard S. Atupelye
534	Richard S. Atupelye	Mwalimu	Wilaya ya Mpwapwa	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Ramadhani O. Mbaga
535	Mathias A. Kakai	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Angela F. Male
536	Angela F. Male	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Matghias A. Kakai
537	Nichodemus C. Mdede	Mwalimu	Mji wa Newala	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Hadija I. Lubuva
538	Hadija I. Lubuva	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Mji wa Newala	Kubadilishana na Mwl. Nichodemus C. Mdede
539	Emmanuel B. Mwambona	Mwalimu	Wilaya ya Bunda	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Bilius Nyamwaga
540	Bilius Nyamwaga	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Bunda	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel B. Mwambona
541	Regina K. Honary	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Wilaya ya Rufiji	Kubadilishana na Mwl. Israel B. Nicodemus
542	Israel B. Nicodemus	Mwalimu	Wilaya ya Rufiji	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Regina K. Honary
543	Abushiri H. Ramadhani	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Syambai S. Raphael
544	Syambai S. Raphael	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Abushiri H. Ramadhani
545	Baraka M. Mbona	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Paul E. Mwanawima
546	Paul E. Mwanawima	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Baraka M. Mbona
547	Vumilia I. Kyungu	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Canisia M. Mwingira
548	Canisia M. Mwingira	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Vumilia I. Kyungu
549	Julius K. Charles	Mwalimu	Wilaya ya Njombe	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Baraka C. Kabunila
550	Baraka C. Kabunila	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Njombe	Kubadilishana na Mwl. Julius K. Charles
551	Soft M. Melele	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Kwigema J. Vicent
552	Kwigema J. Vicent	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Soft M. Melele
553	Jeje M. Musiba	Mwalimu	Manispaa ya Kigoma	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Norbert A. Nyamumva
554	Norbet A. Nyamumva	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Manispaa ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Jeje M. Musiba
555	Nawetu M. Kilowoko	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Suzymary X. Nzota
556	Suzymary X. Nzota	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Nawetu M. Kilowoko
557	Ashura K. Barajah	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Sikata W. Mwansile

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
558	Sikata W. Mwansile	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Ashura K. Barajah
559	Jumanne N. Kimeme	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Paul S. Nhobo
560	Paul S. Nhobo	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Jumanne N. Kimeme
561	Maulidi J. Hazenga	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Wilaya ya Liwale	Kubadilishana na Mwl. Eudes M. Daud
562	Eudes M. Daud	Mwalimu	Wilaya ya Liwale	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Maulid S. Ngubildi J. Hazenga
563	Stephano K. Kalenge	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Zacharia L. Silas
564	Zacharia L. Silas	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Stephano K. Kalenge
565	Magreth G. Sisamo	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Mji wa Ifakara	Kubadilishana na Mwl. Beatrice Nyaki
566	Beatrice Nyaki	Mwalimu	Mji wa Ifakara	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Magreth G. Sisamo
567	Meck C. Kiswaga	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Stephano D. Gidahersa
568	Stephano D. Gidahersa	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Meck C. Kiswaga
569	Kiniga M. Mahabari	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Athumani A. Ahamadi
570	Athumani A. Ahamadi	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl. Kiniga M. Mahabari
571	Furaha C. Mwambatula	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Manispaa ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Salvius B. Sosthenes
572	Salvius B. Sosthenes	Mwalimu	Manispaa ya Sumbawanga	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Furaha C. Mwambatula
573	Loveness E. Ulomi	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Vestina A. Mbawala
574	Vestina A. Mbawala	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Loveness E. Ulomi
575	Happiness K. Philipo	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mwl. Godfrey L. Paul
576	Godfrey L. Paul	Mwalimu	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Happiness K. Philipo
577	Sabitina M. Issack	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Joseph N. Stephano
578	Joseph N. Stephano	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Sabitina M. Issack
579	Edwini V. Oganda	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Sayi M. Kibiriti
580	Sayi M. Kibiriti	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Adwini V. Oganga
581	Dorcas A. Sumbi	Mwalimu	Wilaya ya Mbulu	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Emanuel P. Modaha
582	Emanuel P. Modaha	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Dorcas A. Sumbi
583	Blyson J. Kahemela	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. John K. Mtobesya
584	John K. Mtobesya	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Blyson J. Kahemela
585	Elizabeth F. Mussa	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Nyamunda N. Majani
586	Nyamunda N. Majani	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth F. Mussa
587	Saleh N. Johola	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Tatu S. Waryuba
588	Tatu S. Waryuba	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Saleh N. Johola
589	Jackob M. Seni	Mwalimu	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Mkama J. Magayane

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
590	Mkama J. Magayane	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Mwl. Jakob M. Seni
591	Castory P. Mweka	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Mwl. Samwel S. Mudo
592	Samwel S. Mudo	Mwalimu	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Castory P. Kweka
593	Talitha N. Mwanda	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Juliana M. Kalulunga
594	Juliana M. Kalulunga	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Talitha N. Mwanda
595	Fatuma R. Ninga	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Kondoa	Kubadilishana na Mwl. Editha K. Mathias
596	Editha K. Mathias	Mwalimu	Wilaya ya Kondoa	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Fatuma R. Ninga
597	Abdalla S. Daudi	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Masanga G. Kagera
598	Masanga G. Kagera	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Abdalla S. Daudi
599	Daud L. Marco	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Kuyela J. Wilson
600	Kuyela J. Wilson	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Daud L. Wilson
601	Rudia K. Julius	Mwalimu	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel K. Faustine
602	Emmanuel K. Faustine	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Mwl. Rudia K. Julius
603	Subira M. Nsangalufu	Mwalimu	Wilaya ya Kalambo	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Goderiva K. Ipesha.
604	Goderiva K. Ipesha	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Kalambo	Kubadilishana na Mwl. Subira M. Nsangalufu
605	Adolf R. Ngomero	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Anthony L. Edward
606	Anthony L. Edward	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Adolf R. Ngomero
607	Yahaya M. Mapunda	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Iramba	Kubadilishana na Mwl. Yegele D. Samola
608	Yegele D. Samola	Mwalimu	Wilaya ya Iramba	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Yahaya M. Mapunda
609	Loveness M. Laban	Mwalimu	Wilaya ya Meatu	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl. Evelina N. Wilson
610	Evelina N. Wilson	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Mwl. Loveness M. Laban
611	Rehema K. Maganga	Mwalimu	Manispaa ya Kahama	Wilaya ya Kondoa	Kubadilishana na Mwl. Paulo J. Bakula
612	Paulo J. Bakula	Mwalimu	Wilaya ya Kondoa	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Mwl. Rehema K. Maganga
613	Stella C. Kweka	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Shineneko J. Malongo
614	Shineneko J. Malongo	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Stella C. Kweka
615	Seuri K. Lendulo	Mwalimu	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Herman S. Kaboja
616	Herman Saimon Kaboja	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Seuri K. Lendulo
617	Sikitu L. Mahendeka	Mwalimu	Manispaa ya Shinyanga	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Mwl. Creticia D. Manda
618	Creticia D. Manda	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Manispaa ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Sikitu L. Mahendeka
619	Mohamed K. Mohamed	Mwalimu	Wilaya ya Ushetu	Manispaa ya Lindi	Kubadilishana na Mwl. Mahalu B. Mahuhu
620	Mahalu B. Maduhu	Mwalimu	Manispaa ya Lindi	Wilaya ya Ushetu	Kubadilishana na Mwl. Mohamed K. Mohamed
621	Maria W. Mng'ong'o	Mwalimu	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Juma M. James
622	Juma M. James	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Maria W. Mng'ong'o

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
623	Sebastian M. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Busingo B. Said
624	Busingo B. Said	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Sebastian M. Juma
625	Deonice A. Panga	Muuguzi	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Mbulu	Kubadilishana na Ndg. Leah D. Nzellah
626	Leah D. Nzellah	Muuguzi	Wilaya ya Mbulu	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Ndg. Deonice A. Panga
627	Happiness J. Nchembi	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Eva W. Ezekiel
628	Eva W. Ezekiel	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Happiness J. Nchembi
629	Osmund B. Haule	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Miriam S. Lazaro
630	Miriam S. Lazaro	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Osmund B. Haule
631	Felista K. Tesha	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Nkingwa N. Mashauri
632	Nkingwa N. Mashauri	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Felista K. Tesha
633	Leonard T. Luzaria	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Kheri T. Hamza
634	Kheri T. Hamza	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Leonard T. Luzaria
635	Deusedith B. Valentine	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Aniceth M. Egbert
636	Aniceth M. Egbert	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Deusedith B. Valentine
637	Safia B. Mwenyange	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Maxmillian M. Mamgile
638	Maxmillian M. Mamgile	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Safia B. Mwenyange
639	Mathew M. Venance	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Joshua K. Joseph
640	Joshua K. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Mathew M. Venance
641	Semeni M. Pauline	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Bunda	Kubadilishana na Mwl. Joseph B. Manyakenda
642	Joseph B. Manyakenda	Mwalimu	Wilaya ya Bunda	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Semeni M. Pauline
643	Elidius S. Clemence	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Mwinyi K. Hamis
644	Mwinyi K. Hamis	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Elidius S. Clemence
645	Abdallah M. Kidole	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Sane M. Nshashi
646	Sane M. Nshashi	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Abdallah M. Kidole
647	Avitus M. Agricola	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Jummanne E. Ndigahe
648	Jummanne E. Ndigahe	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Avitus M. Agricole
649	Msechu J. Msechu	Mwalimu	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Heri R. Myigezo
650	Heri R. Myigezo	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Msechu J. Msechu
651	Grace K. John	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Mwl. Grace R. Simba
652	Grace R. Simba	Mwalimu	Manispaa ya Kahama	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. Grace K. John
653	Frida G. Chota	Mwalimu	Wilaya ya Rufiji	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Anthony F. Mtega
654	Antony F. Mtega	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Rufiji	Kubadilishana na Mwl. Frida G. Chota
655	Loveness P. Mwasambili	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Mji wa Njombe	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel A. Mjema

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
656	Emmanuel A. Janga	Mwalimu	Mji wa Njombe	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Loveness P. Mwasambili
657	Maimuna H. Mjema	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Mji wa Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Ramadhani O. Ugama
658	Ramadhani O. Ugama	Mwalimu	Mji wa Kibaha	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Maimuna H. Mjema
659	Agnetha D. Rwebangila	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Madina M. Said
660	Madina M. Said	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Agnetha D. Rwebangila
661	Husna M. Silai	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Mji wa Masasi	Kubadilishana na Mwl. Wales J. Mrope
662	Wales J. Mrope	Mwalimu	Mji wa Masasi	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Husna M. Silai
663	Elizabeth A. Wayoga	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Nora A. Mgabe
664	Nora A. Mgabe	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth A. Wayoga
665	Salha A. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Manispaa ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Shabani S. Swalehe
666	Shabani S. Swalehe	Mwalimu	Manispaa ya Mtwara	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Salha S. Swalehe
667	Leah E. Minga	Mwalimu	Wilaya ya Kibaha	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Halima A. Mahimbo
668	Halima A. Mahimbo	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Leah E. Minga
669	Moses J. Nyingi	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Fanuel B. Lohay
670	Fanuel B. Lohay	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Moses J. Nyingi
671	Itika G. Pwele	Mwalimu	Manispaa ya Sumbawanga	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Gregory M. Gadi
672	Gregory M. Gadi	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Manispaa ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Itika G. Pwele
673	Joverida A. Alistides	Mwalimu	Wilaya ya Chalinze	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. James P. Mmbaga
674	James P. Mmbaga	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Chalinze	Kubadilishana na Mwl. Joverida A. Alistides
675	Hamis A. Hamad	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Shabani M. Kimenya
676	Shabani M. Kimenya	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Hamis A. Hamad
677	Revina M. Makubi	Mwalimu	Wilaya ya Kibaha	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Alfred A. Ombay
678	Alfred A. Ombay	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Wilaya ya Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Revian M. Makubi
679	Kurthum U. Sissango	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Manispaa ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Magreth E. Mpunga
680	Magreth E. Mpunga	Mwalimu	Manispaa ya Bukoba	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Kurthum U. Sissango
681	Frida I. Myovela	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Chalinze	Kubadilishana na Mwl. Anna D. Sangu
682	Anna D. Sangu	Mwalimu	Wilaya ya Chalinze	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Frida I. Myovela
683	Mbaraka M. Selemani	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Shukran M. Mipawa
684	Shukran M. Mipawa	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Mbaraka M. Selemani
685	Furaha X. Nyoni	Mwalimu	Wilaya ya Mtwara	Wilaya ya Songea	Kubadilishana na Mwl. Abdalah M. Rashid
686	Abdalah M. Rashid	Mwalimu	Wilaya ya Songea	Wilaya ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Furaha X. Nyoni
687	Mary L. Kimaro	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Jenifer P. Makonyola
688	Jenifer P. Makonyola	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Mary L. Kimaro

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
689	Nassoro K. Litambiko	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Bagamoyo	Kubadilishana na Mwl. Felix N. Joseph
690	Felix N. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Bagamoyo	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Nassoro K. Litambiko
691	Tedy F. Mwasomola	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Ndg. Daniel L. Mwakisyala
692	Daniel L. Mwakisyala	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Ndg. Tedy F. Mwasomola
693	Fredy J. Mwilongo	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Enea J. Fute
694	Enea J. Fute	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Fredy J. Mwilongo
695	Tulizo S. Mfunu	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Manispaa ya Ilemela	Kubadilishana na Mwl. Humphrey W. Masawe
696	Humphrey W. Masawe	Mwalimu	Manispaa ya Ilemela	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Tulizo S. Mfunu
697	Raphael F. Francisco	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Manispaa ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Deogratius E. Ndaga
698	Deogratius E. Ndaga	Mwalimu	Manispaa ya Sumbawanga	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Raphael F. Francisco
699	Ally D. Kanju	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Daniel B. Wilhard
700	Daniel B. Wilhard	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Ally D. Kanju
701	Damaris S. Daffa	Mwalimu	Wilaya ya Malinyi	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Zakaria R. Mtafya
702	Zakaria R. Mtafya	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Malinyi	Kubadilishana na Mwl. Damaris
703	Albert A. Zumba	Mwalimu	Mji wa Mbanga	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Heri E. Mbunda
704	Heri E. Mbunda	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Mji wa Mbanga	Kubadilishana na Mwl. Albert A. Zumba
705	Mauda N. Kayuni	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Elia S. Mwamlima
706	Elia S. Mwamlima	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Mauda N. Kayuni
707	Zena E. Taube	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Halima O. Mgonjwa
708	Halima O. Mgonjwa	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Zena E. Taube
709	Twalondaga H. Mwakikunga	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Newala	Kubadilishana na Mwl. Neema N. Nsango
710	Neema N. Nsango	Mwalimu	Wilaya ya Newala	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Twalondaga H. Mwakikunga
711	Justin K. Julian	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Sekelege A. Mwenga
712	Sekelege A. Mwenga	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Justin K. Julian
713	Yordan S. Lwila	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Herry N. Kyomo
714	Herry N. Kyomo	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Yordan S. Lwila
715	Erneo C. Singogo	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. James A. Mwakiyoma
716	James A. Mwakiyoma	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Erneo C. Singogo
717	Frank M. Mukwelu	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Biharamulo	Kubadilishana na Mwl. Isaka M. Keneth
718	Isaka M. Keneth	Mwalimu	Wilaya ya Biharamulo	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Frank M. Mukweliu
719	Evodia M. Daniel	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Manispaa ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Ezekia G. Mwalwengele
720	Ezekia G. Mwalwengele	Mwalimu	Manispaa ya Kigoma	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Evodia M. Daniel

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
721	Emmanuel F. John	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel E. Mwankusye
722	Emmanuel E. Mwankusye	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel F. John
723	Mwita C. Mwita	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Octavian P. Kalinga
724	Octavian P. Kalinga	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Mwita C. Mwita
725	Remija M. Aldo	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Joshua J. Tende
726	Joshua J. Tende	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Remija M. Aldo
727	Evelina M. Joshwa	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Ahadi N. Hezron
728	Ahadi N. Hebron	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Evalina M. Joshwa
729	Jeremiah G. Luhala	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Aron E. Stima
730	Aron E. Stima	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Jeremiah G. Luhala
731	Adelius A. Rugarabamu	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mwl. Tumaini J. Mwapanja
732	Tumaini J. Mwapanja	Mwalimu	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Adelius A. Rugarabamu
733	Samwel F. Leonard	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Uyui	Kubadilishana na Mwl. Hemed S. Hamad
734	Hemed S. Hamad	Mwalimu	Wilaya ya Uyui	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Samwel F. Leonard
735	Felister M. Bernard	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Momba	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Sakina J. Mwampulule
736	Sakina J. Mwampulule	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Momba	Kubadilishana na Felister M. Benard
737	Leah L. Msangi	Muuguzi	Wilaya ya Muheza	Manispaa ya Tabora	Kubadilishana na Nyaleti C. Spack
738	Nyaleti C. Spack	Muuguzi	Manispaa ya Tabora	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Leah L. Msangi
739	Shaziri K. Athumani	Mwalimu	Wilaya ya Misenyi	Mji wa Nanyamba	Kubadilishana na Mwl. Sospeter M. Rusato
740	Sospeter M. Rusato	Mwalimu	Mji wa Nanyamba	Wilaya ya Misenyi	Kubadilishana na Mwl. Shaziri K. Athumani
741	Musa M. Selemani	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Newala	Kubadilishana na Mwl. Paul B. James
742	Paul B. James	Mwalimu	Wilaya ya Newala	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Musa M. Selemani
743	Henry J. Mpande	Mwalimu	Mji wa Mafinga	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Rednice M. Chalamila
744	Rednice M. Chalamila	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Mji wa Mafinga	Kubadilishana na Mwl. Henry J. Mpande
745	Eda J. Nsenye	Mwalimu	Wilaya ya Serengeti	Wilaya ya Tandahimba	Kubadilishana na Mwl. Faustine M. Gwandu
746	Faustine M. Gwandu	Mwalimu	Wilaya ya Tandahimba	Wilaya ya Serengeti	Kubadilishana na Mwl. Eda J. Nsenye
747	Ephraim S. Liberatus	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Manispaa ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Jacob W. Kilasi
748	Jacob W. Kilasi	Mwalimu	Manispaa ya Sumbawanga	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Ephraim S. Liberatus
749	Salum I. Shomari	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. Christopher J. Nyengese
750	Christopher J. Nyengese	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Salum I. Shomari
751	Oliver F. Chakwe	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. Michelina A. Sanga
752	Michelina A. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Oliver F. Chakwe
753	Edijen K. Felix	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Saudi K. Ally

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
754	Saudi K. Ally	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Edijen K. Felix
755	Julietha F. Msemwa	Mwalimu	Wilaya ya Uvinza	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl.Diana E. Mapesa
756	Diana E. Mapesa	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Uvinza	Kubadilishana na Mwl.Julietha F. Msemwa
757	Roza P. Mapunda	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Kassim I. Mbega
758	Kassim I. Mbega	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Roza P. Mapunda
759	Neema T. Massawe	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Esther P. Kilele
760	Esther P. Kilele	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Mwl. Neema T. Massawe
761	Ramadhani S. Mnenga	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Esther E. Masaba
762	Esther E. Masaba	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Ramadhani S. Mnenga
763	Leonata J. Medard	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Biharamulo	Kubadilishana na Mwl. Regina R. Kimaro
764	Regina R. Kimaro	Mwalimu	Wilaya ya Biharamulo	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Leonita J. Medard
765	Yahaya H. Mpangala	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Amina F. Magomba
766	Amina F. Magomba	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl.Yahaya H. Mpangala
767	Beatrice O. Millinga	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Nyasa	Kubadilishana na Mwl.Samwel D. Msyan
768	Samwel D. Msyan	Mwalimu	Wilaya ya Nyasa	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Beatrice O. Millinga
769	Jane D. Mwamakula	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Edger L. Seme
770	Edger L. Seme	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Jane D. Mwamakula
771	Nyakiriga M. Wambura	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Gwamaka M. Kenani
772	Gwamaka M. Kenani	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl.Nyakiriga M. Wambura
773	Kelvin J. Mshani	Mwalimu	Mji wa Mbinga	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Aron J. Mbepera
774	Aron J. Mbepera	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Mji wa Mbinga	Kubadilishana na Mwl.Kelvin J. Mshani
775	Rukia N. Mtoro	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Fatuma H. Abdallah
776	Fatuma H. Abdallah	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Rukia N. Mtoro
777	Fadhili N. Nyagawa	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Mji wa Njombe	Kubadilishana na Mwl. Isack N. Mzumbwe
778	Isack N. Mzumbwe	Mwalimu	Mji wa Njombe	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Fadhili N. Nyagawa
779	Philipo P. Shemi	Mwalimu	Wilaya ya Mlele	Wilaya ya Butiama	Kubadilishana na Mwl. Noel N. Mgaya
780	Noel N. Mgaya	Mwalimu	Wilaya ya Butiama	Wilaya ya Mlele	Kubadilishana na Mwl.Philipo P. Shemi
781	Waziri K. Samia	Mwalimu	Manispaa ya Bukoba	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl.Jovies J. Ntugilwe
782	Jovies J. Ntugilwe	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Manispaa ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Waziri K. Samia
783	Yoeni M. Amosi	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Mkinga	Kubadilishana na Mwl. Petro F. Lujegi
784	Petro F. Lujegi	Mwalimu	Wilaya ya Mkinga	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Yoeni M. Amosi
785	Benjamin M. Mihayo	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl.Seleman D. Joshua

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
786	Selemani D. Joshua	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Benjamin M. Mihayo
787	Godfather K. Francis	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Samson B. Mafuru
788	Samson B. Mafuru	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Godfather K. Fransis
789	Yohana W. Laurent	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Wilaya ya Butiama	Kubadilishana na Mwl. Nestor F. Mpota
790	Nestor F. Mpota	Mwalimu	Wilaya ya Butiama	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl. Yohana W. Laurent
791	Prisca I. Maturo	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Nkinda R. Bona
792	Nkinda R. Bona	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl. Prisca I. Maturo
793	Meshack H. Mgoli	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Loyce N. Nashon
794	Loyce N. Nashon	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl.Meshack H. Mgoli
795	Nicolaus M. Nasoro	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl.Sadiki R. Joseph
796	Sadiki R. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl.Nicolaus M. Nasoro
797	Anna D. Kunzugala	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Amos N. Philibert
798	Amos N. Philibert	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl.Anna D. Kunzugala
799	Plasidius R. Kagombola	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Manispaa ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Joseph P. Kikala
800	Joseph P. Kikala	Mwalimu	Manispaa ya Kigoma	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Plasidius R. kagombola
801	Suzy G. Lema	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Wilaya ya Meru	Kubadilishana na Mwl.Vedastus J. Bangili
802	Vedastus J. Bangili	Mwalimu	Wilaya ya Meru	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl.Suzy G. Lema
803	Saita T. Pambo	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Bulilo J. Ng'aranga
804	Bulilo J. Ng'aranga	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl.Saita T. Pambo
805	Daimael J. Akyoo	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Hilda D. Leonard
806	Hilda D. Leonard	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl.Daimael J. Akyoo
807	Wilbroad S. Kwidika	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth J. Chungu
808	Elizabeth J. Chungu	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl.Wilbroad S. Kwidika
809	Johansen B. Barwegirila	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Misenyi	Kubadilishana na Mwl.Jovieth L. Joshua
810	Jovieth L. Joshua	Mwalimu	Wilaya ya Misenyi	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl.Johansen B. Barwegirila
811	Epifania A. Makoyi	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Manispaa ya Moshi	Kubadilishana na Mwl.Doris F. Tesha
812	Doris F. Tesha	Mwalimu	Manispaa ya Moshi	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl.Epifania A. Makoyi
813	Sunday M. Haule	Mwalimu	Manispaa ya Ilemela	Manispaa ya Kinondoni	Kubadilishana na Mwl.Neema M. Joseph
814	Neema M. Joseph	Mwalimu	Manispaa ya Kinondoni	Manispaa ya Ilemela	Kubadilishana na Mwl.Sunday M. Haule
815	Dorice G. Masamu	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Pili M. Selemani
816	Pili M. Selemani	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl.Dorice G. Masamu
817	Asifiwe L. Fute	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Wilaya ya Wanging'ombe	Kubadilishana na Mwl. SamwelG. Achayo

ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
818	Samweli G. Achayo	Mwalimu	Wilaya ya Wanging'ombe	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishana na Mwl.Asifiwe L. Fute
819	Cecilia B. Masay	Mwalimu	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Mwl. Shabani h. Shaban
820	Shabani H. Shaban	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Mwl. Cecilia B. Masay
821	Nicholaus M. Jackson	Mwalimu	Mji wa Makambako	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishana na Mwl.Josephat K. Michael
822	Josephat K. Michael	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Mji wa Makambako	Kubadilishana na Mwl. Nicholas M. Jackson
823	Beatrice M. Hugoline	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Manispaa ya Moshi	Kubadilishana na Mwl.Dorah D. Lemah
824	Dorah D. Lemah	Mwalimu	Manispaa ya Moshi	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl.Beatrice M. Hugoline
825	Felix B. Lucas	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Buhigwe	Kubadilishana na Mwl. Tereza M. Tengwa
826	Tereza M. Tengwa	Mwalimu	Wilaya ya Buhigwe	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Felix B. Lucas
827	William M. Mwendesha	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishana na Mwl. Lailath M. Nasibu
828	Lailath M. Nasibu	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl. William M. Mwendesha
829	Remijus S. Kisinini	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Ng' wandu G. Solo
830	Ng' wandu G. Solo	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl.Remijus S. Kisinini
831	Judith M. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Mussa E. Sitta
832	Mussa E. Sitta	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Judith M. Joseph
833	Masuma L. Mayunga	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Makaranga M. Musiba
834	Makaranga M. Musiba	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Masuma L. Mayunga
835	Sadiki P. Msumba	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Mwl.Augustina H. Kabuche
836	Augustina H. Kabuche	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl.Sadiki P. Msumba
837	Paulo L. Malimi	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl.Boniphace N. Daud
838	Boniphace N. Daud	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl.Paulo. L. Malimi
839	Rose J. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Jackson J. Magereja
840	Jackson J. Magereja	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Rose J. Sanga
841	Upendo G. Nathaniel	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Dickson J. Samwel
842	Dickson J. Samwel	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Upendo G. Nathaniel
843	Luciana L. Kisambo	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Dotto L. Mpanda
844	Dotto L. Mpanda	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl.Luciana L. Kisambo
845	Paschal T. Sulle	Mwalimu	Mji wa Mbulu	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Mariana J. Shemba
846	Mariana J. Shemba	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Mji wa Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Paschal T. Sulle
847	Nicholaus M. Salala	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. William J. Laurent
848	William J. Laurent	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Nicholas M. Sadala
849	Richard M. Lumbery	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Hudhaifa A. Issare
850	Hudhaifa A. Issare	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Richard M. Lumbery

ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
851	Mary L. Sulle	Mwalimu	Mji wa Mbulu	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Paulina M. Surumbu
852	Paulina M. Surumbu	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Mji wa Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Mary L. Sulle
853	Fredrick V. Thomas	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Wilaya ya Meru	Kubadilishana na Mwl. Neema M. Mollel
854	Neema M. Mollel	Mwalimu	Wilaya ya Meru	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl.Fredrick V. Thomas
855	Esther G Hilbajojo	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Muhidini I. Hassan
856	Muhidini I. Hassan	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Esther G. Hilbajojo
857	Patern S. Masawe	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Robert N. Shauri
858	Robert N. Shauri	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl. Patern S. Masawe
859	Upendo S. Mushi	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Happy B. Kinjofu
860	Happy B. Kinjofu	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl.Upendo S. Mushi
861	Talima K. Msemwa	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Njombe	Kubadilishana na Mwl. Rahma A. Rumani
862	Rahma A. Rumani	Mwalimu	Wilaya ya Njombe	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Talima K. Msemwa
863	Christina J. Emmanuel	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. John T. Afred
864	John T. Afred	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Christina J. Emmanuel
865	Nzangwa M. Silinu	Mwalimu	Mji wa Makambako	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. Zuberi B. Nygawa
866	Zuberi B. Nyagawa	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Mji wa Makambako	Kubadilishana na Mwl.Nzangwa M. Silinu
867	Donatila O. Migodela	Mwalimu	Wilaya ya Njombe	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. Amina M. Asha
868	Amina M. Asha	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Njombe	Kubadilishana na Mwl. Donatila O. Migodela
869	Godson G. Mariki	Mwalimu	Mji wa Makambako	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Rehema A. Myinga
870	Rehema A. Myinga	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Mji wa Makambako	Kubadilishana na Mwl.Godson G. Mariki
871	Sebastian G. Makunguru	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Faraja S. Yambayamba
872	Faraja S. Yambayamba	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Sebastian G. Makunguru
873	Elia S. Mbuba	Tabibu	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Augustino M. Msompola
874	Augustino M. Msompola	Tabibu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Elias S. Mbuba
875	Samwel R. Israel	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Paul K. Mtinginya
876	Paul K. Mtinginya	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Samwel R. Israel
877	Mariasantisma D. Bilaury	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl.Nassoro A. Tugulu
878	Nassoro A. Tugulu	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Mariasantism D. Bilaury
879	Harid H. Likwile	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mwl. Takbir M. Erassy
880	Takbir M. Erassy	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Harid H. Likwile
881	Abraham W. Kaliwabu	Mwalimu	Wilaya ya Mlimba	Wilaya ya Iramba	Kubadilishana na Mwl. Anna A. Uronu
882	Anna A. Uronu	Mwalimu	Wilaya ya Iramba	Wilaya ya Mlimba	Kubadilishana na Mwl. Abraham W. Kaliwabu
883	Matendo M. Mbakililehe	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Nasibu M. Mbwana

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
884	Nasibu M. Mbwana	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Matendo M. Mbakillehe
885	Andrew J. Pallangyo	Mwalimu	Mji wa Nzega	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl. Richard G. Pius
886	Richard G. Pius	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Mji wa Nzega	Kubadilishana na Mwl. Andrew J. Pallangyo
887	Mariana F. Kibano	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Scolastica P. Nkinga
888	Scolastica P. Nkinga	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Mariana F. Kibano
889	Arthur A. Mapunda	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Manispaa ya Songea	Kubadilishana na Mwl. Philipo K. Amoni
890	Philipo K. Amoni	Mwalimu	Manispaa ya Songea	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Arthur A. mapunda
891	Francis S. Yuda	Mwalimu	Mji wa Nzega	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Mwl. Shini L. Bundala
892	Shini L. Bundala	Mwalimu	Wilaya ya Bumbuli	Mji wa Nzega	Kubadilishana na Mwl. Francis S. Yuda
893	Mariam R. Baggio	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Mwl. Moshi M. Sixmund
894	Moshi M. Sixmund	Mwalimu	Wilaya ya Bumbuli	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Mariam R. Baggio
895	Francisco H. Anaclet	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Mji wa Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Selemani R. Kitalima
896	Selemani R. Kitalima	Mwalimu	Mji wa Mbulu	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Francisco H. Anaclet
897	Ndokeji S. Lugwisha	Mwalimu	Wilaya ya Kiteto	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. James S. Hhera
898	James S. Hhera	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Kiteto	Kubadilishana na Mwl. Ndokeji S. Lugwisha
899	Hamis J. Massalu	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Kibiti	Kubadilishana na Mwl. Sospeter M. Stephano
900	Sospeter M. Stephano	Mwalimu	Wilaya ya Kibiti	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Hamis J. Massalu
901	Fanas J. Mwalembe	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Bahati M. Kafula
902	Bahati M. Kafula	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Fanas J. Mwalembe
903	Juma K. Maskati	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Wilaya ya Newala	Kubadilishana na Mwl. Violeth C. Koba
904	Violeth C. Koba	Mwalimu	Wilaya ya Newala	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishana na Mwl. Juma K. Maskati
905	Thomas W. Wilick	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Ngara	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel N. Pius
906	Emmanuel N. Pius	Mwalimu	Wilaya ya Ngara	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Thomas W. Wilick
907	Fadhili H. Shabani	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Iramba	Kubadilishana na Mwl. Abel M. Mzungu
908	Abel M. Mzungu	Mwalimu	Wilaya ya Iramba	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Fadhili H. Shabani
909	Jackson J. Magola	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Method Z. Lamba
910	Method Z. Lamba	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishana na Mwl. Jackson J. Magola
911	Karoje A. Mukakaro	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Manispaa ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Warioba M. Samwel
912	Warioba M. Samwel	Mwalimu	Manispaa ya Musoma	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Karoje A. Mukakaro
913	James J. Charles	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Semeni M. Mazuri
914	Semeni M. Mazuri	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. James J. Charles
915	Keneth R. Karugendo	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Denis O. Alexander
916	Denis O. Alexander	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Keneth R. Karugendo

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
917	Edward M. Mataluma	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Nshoma J. Ndatulu
918	Nshoma J. Ndatulu	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Edward M. Mataluma
919	Rahel B. Lyabonga	Mwalimu	Wilaya ya Bukombe	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Baraka M. Malimao
920	Baraka M. Malimao	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Bukombe	Kubadilishana na Mwl. Rahel B. Lyabonga
921	Immakulata B. Kaguo	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Suzana M. Shilinde
922	Suzana M. Shilinde	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Immakulata
923	Godfrey E. Hyera	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Songea	Kubadilishana na Mwl. Daud S. Masanja
924	Daud S. Masanja	Mwalimu	Wilaya ya Songea	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Godfrey E. Hyera
925	Augustino W. Ndilla	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Medard S. Luswetula
926	Medard S. Luswetula	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Augustino W. Ndilla
927	Aniceth A. Rwamunono	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Serikali B. Mashana
928	Serikali B. Mashana	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Aniceth A. Rwamunono
929	Mwajabu A. Mwinyange	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Kondoa	Kubadilishana na Mwl. Lumambo H. Omari
930	Lumambo H. Omari	Mwalimu	Wilaya ya Kondoa	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Mwajabu A. Mwinyange
931	Denis M. Komba	Mwalimu	Wilaya ya Wanging'ombe	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Joseph O. Kaminyoge
932	Joseph O. Kaminyoge	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Wanging'ombe	Kubadilishana na Mwl. Denis M. Komba
933	Frida M. Masatu	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Abdallah M. Unika
934	Abdallah M. Unika	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Frida M. Masatu
935	Bakari M. Hassan	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Amos M. Peresi
936	Amos M. Peresi	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Bakari M. Hassan
937	Oliver G. Mathew	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Mwanga	Kubadilishana na Mwl. Peter R. Nyahule
938	Peter R. Nyahule	Mwalimu	Wilaya ya Mwanga	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Oliver G. Mathew
939	Bwire F. Machumu	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Butiama	Kubadilishana na Mwl. Leo L. Deodat
940	Leo L. Deodat	Mwalimu	Wilaya ya Butiama	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Bwire F. Machumu
941	Mbagilla D. Mundebe	Mwalimu	Wilaya ya Musoma	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Majinge I. Magesa
942	Majinge I. Magesa	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Mbagilla D. Mundebe
943	Neema M. Mhagama	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Dorice K. Laurent
944	Dorice K. Laurent	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Neema M. Mhagama
945	Anastazia C. Bakalemwa	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Flora I. Nkya
946	Flora I. Nkya	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Anastazia C. Bakalemwa
947	Maneno A. Lutumo	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Momba	Kubadilishana na Mwl. Amosi S. Mrwana
948	Amosi S. Mrwana	Mwalimu	Wilaya ya Momba	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Maneno Lutumo
949	Irene G. Mfangavo	Mwalimu	Wilaya ya Bumbuli	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Zubeda S. Mayange

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
950	Zubeda S. Mayange	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Mwl. Irene G. Mfangavo
951	Baraka F. Kanani	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Uvinza	Kubadilishana na Mwl. Silas R. Chambi
952	Silas R. Chambi	Mwalimu	Wilaya ya Uvinza	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Baraka F. Kanani
953	Tunusuru S. Hashimu	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Bagamoyo	Kubadilishana na Mwl. Asha Juma
954	Asha Juma	Mwalimu	Wilaya ya Bagamoyo	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Tunusuru S. Hashimu
955	Jared O. Ateka	Mwalimu	Wilaya ya Pangani	Wilaya ya Rorya	Kubadilishana na Mwl. Happy N. Mangela
956	Happy N. Mangela	Mwalimu	Wilaya ya Rorya	Wilaya ya Pangani	Kubadilishana na Mwl. Jared O. Ateka
957	Isack I. Utenga	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. Hosea G. Kiondo
958	Hosea G. Kiondo	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Isack I. Utenga
959	Bakari K. Hemedi	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Joyce J. Mizambwa
960	Joyce J. Mizambwa	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Bakari K. Hemedi
961	Stephano O. See	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Ibrahim L. Cheyo
962	Ibrahimi L. Cheyo	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Stephano
963	Jedio M. Martin	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Mwl. Anascola C. Myala
964	Anascola C. Myala	Mwalimu	Manispaa ya Kahama	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Jedio M. Martin
965	Joshua M. Mollel	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Manispaa ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Adinani R. Athumani
966	Adinani R. Athumani	Mwalimu	Manispaa ya Moshi	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Joshua M. Mollel
967	Yona M. Kalonge	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Nsoho J. Mahinya
968	Nsoho J. Mahinya	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Yona M. Kalonge
969	Ernest S. Mlinga	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Sebastian G. Sanga
970	Sebastian G. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Ernest S. Mlinga
971	Daudi E. Chipasula	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Simon D. Zachayo
972	Simon D. Zachayo	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Daudi E. Chipasula
973	Juliana S. Mwamkinga	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Constantina A. Mbaruku
974	Costantina A. Mbaruku	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Juliana S. Mwamkinga
975	Steven M. Nangena	Mwalimu	Wilaya ya Mtwara	Wilaya ya Liwale	Kubadilishana na Mwl. Hamisi Selemani
976	Hamisi Selemani	Mwalimu	Wilaya ya Liwale	Wilaya ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Steven M. Nangena
977	Nuru M. Godfrey	Mwalimu	Mji wa Nanyamba	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Kelvin A. Mlowola
978	Kelvin A. Mlowola	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Mji wa Nanyamba	Kubadilishana na Mwl. Nuru M. Godfrey
979	Peter K. Chamwaina	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Pili B. Sianga
980	Pili B. Sianga	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Peter K. Chamwaina
981	Mariam M. Daudi	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Butiama	Kubadilishana na Mwl. Sofia B. Mrope
982	Sofia B. Mrope	Mwalimu	Wilaya ya Butiama	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Mwl. Mariam M. Daudi

ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
983	Ally C. Hassani	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Manispaa ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Joseph S. Malendeja
984	Joseph S. Malendeja	Mwalimu	Manispaa ya Mtwara	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Ally C. Hassani
985	Steven T. Maganga	Mwalimu	Mji wa Bunda	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Stephano M. Juma
986	Stephano M. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Mji wa Bunda	Kubadilishana na Mwl. Steven T. Maganga
987	Antipasi U. Patrisi	Mwalimu	Wilaya ya Tarime	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Julius N. Thomas
988	Julius N. Thomas	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Tarime	Kubadilishana na Mwl. Antipasi U. Patrisi
989	Highrine N. Meshack	Mwalimu	Mji wa Tarime	Manispaa ya Ilemela	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth N. Balele
990	Elizabeth N. Balele	Mwalimu	Manispaa ya Ilemela	Mji wa Tarime	Kubadilishana na Mwl. Highrine N. Meshack
991	Bise I. Stephano	Mwalimu	Wilaya ya Bunda	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl. Issa N. Matauma
992	Issa N. Matauma	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Wilaya ya Bunda	Kubadilishana na Mwl. Bise I. Stephano
993	Lilian A. Kombe	Mwalimu	Mji wa Tarime	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Ntgoro N. Mabiki
994	Ntgoro N. Mabiki	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Mji wa Tarime	Kubadilishana na Mwl. Lilian A. Kombe
995	Paskalina J. Panga	Mwalimu	Wilaya ya Bunda	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Mwl. Juliana M. Sasita
996	Juliana M. Sasita	Mwalimu	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Bunda	Kubadilishana na Mwl. Paskalina J. panga
997	Samwel M. Kingi	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Agatha J. Kamwela
998	Agatha J. Kamwela	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Samwel M. Kingi
999	Gershom T. Mwimanzi	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Nashon J. Odewa
1000	Nashon J. Odewa	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Gershom T. Mwimanzi
1001	Halima S. Kambangwa	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Ndekusura J. Kitomari
1002	Ndekusura J. Kitomari	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Halima S. Kambangwa
1003	Rachel F. Rukonda	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Yohana J. Charles
1004	Yohana J. Charles	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Rachel F. Rukomba
1005	Balbina A. Mwalyobe	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Saida J. Nzunda
1006	Saida J. Nzunda	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Balbina A. Mwalyobe
1007	Selina S. Baqari	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Ruth E. Mushi
1008	Ruth E. Mushi	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Selina S. Baqari
1009	Odavia E. Mwalukosya	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Sikonge	Kubadilishana na Mwl. Haruna M. Omary
1010	Haruna M. Omary	Mwalimu	Wilaya ya Sikonge	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Odavia E. Mwalukosya
1011	Isaya Y. Tete	Afisa Tabibu Msaidizi	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Happiness E. Magembe
1012	Happiness E. Magembe	Tabibu Msaidizi	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Isaya Y. Tete
1013	Hassan A. Hamis	Muuguzi	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Walwa M. Mambasi
1014	Walwa M. Mambasi	Muuguzi	Wilaya ya Bumbuli	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Hassan A. Hamis
1015	Salma H. Kutopa	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Rogatha M. Palla

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1016	Rogatha M. Palla	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Salma H. Kutopa
1017	Julia F. Mwazembe	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Leonard M. Jumanne
1018	Leonard M. Jumanne	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Julia F. Jumanne
1019	Frank E. Ngondya	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Maryness A. Karoli
1020	Maryness A. Karoli	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Frank E. Ngondya
1021	Sangu S. Charles	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Nyangw'ale	Kubadilishana na Mwl. Mathias F. Ndalawa
1022	Mathias F. Ndalawa	Mwalimu	Wilaya ya Nyangw'ale	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Sangu
1023	Reglana M. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Ngara	Kubadilishana na Mwl. Masanja M. Nkinda
1024	Masanja M. Nkinda	Mwalimu	Wilaya ya Ngara	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Reglana M. Sanga
1025	Pudensiana A. Nyalusi	Mwalimu	Wilaya ya Musoma	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Claudius M. Veran
1026	Claudius M. Veran	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Pudensiana A. Nyalusi
1027	Ester J. Kopwe	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Adolf F. Ng'wala
1028	Adolf F. Ng'wala	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Ester J. Kopwe
1029	Huruma J. Gunga	Muuguzi	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Kalambo	Kubadilishana na Marco J. Ruge
1030	Marko J. Ruge	Muuguzi	Wilaya ya Kalambo	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Huruma J. Gunga
1031	Godliver M. Nguvula	Mwalimu	Wilaya ya Kibaha	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Maimuna M. Kombo
1032	Maimuna M. Kombo	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Wilaya ya Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Godliver M. Nguvula
1033	Zumo F. Kataya	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Madinia R. Saidi
1034	Madania R. Saidi	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Zumo F. Kataya
1035	Jacob C. Castory	Mwalimu	Wilaya ya Iramba	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Mwl. Antoni. J. Disai
1036	Antoni J. Disai	Mwalimu	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Iramba	Kubadilishana na Mwl. Jacob C. Castory
1037	Judith B. Kitunzi	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Misenyi	Kubadilishana na Mwl. Faustini F. Mganuka
1038	Faustini F. Mganuka	Mwalimu	Wilaya ya Misenyi	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Judith B. Kitunzi
1039	Boke R. Maroa	Mtekinolojia Msaidizi	Wilaya ya Mpwapwa	Mji wa Bunda	Kubadilishana na Baraka S. Mwamatandala
1040	Baraka S. Mwamatandala	Mtekinolojia Msaidizi	Mji wa Bunda	Wilaya ya Mpwapwa	Kubadilishana na Boke R. Maroa
1041	Issa K. Mkwanda	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Manispaa ya Ubungo	Kubadilishana na Mwl. Romanus G. Fuko
1042	Romanus G. Fuko	Mwalimu	Manispaa ya Ubungo	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Issa K. Mkwanda
1043	Ndimbumi J. Kimanga	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Chunya	Kubadilishana na Mwl. Analfa M. Kessy
1044	Analfa M. Kessy	Mwalimu	Wilaya ya Chunya	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Ndimbumi J. Kimanga
1045	Maria M. Mtesigwa	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Santus C. Kujenga
1046	Santus C. Kujenga	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Maria M. Mtesigwa
1047	Atanasio J. Mbwana	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Nestory P. Ngayungwa
1048	Nestory P. Ngayungwa	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Atanasio J. Mbwana

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1049	Emmanuel M. Zephania	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Wilbert J. Nyalibeshi
1050	Wilbert J. Nyalibeshi	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel M. Zephania
1051	John K. Mwenda	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Jackline J. Greyson
1052	Jackline J. Greyson	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. John K. Mwenda
1053	Martha M. Ndumbaro	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Manispaa ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. John N. Peter
1054	John N. Peter	Mwalimu	Manispaa ya Sumbawanga	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Martha M. Ndumbaro
1055	Wilson B. Kishai	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Dickson T. Tembo
1056	Dickson T. Tembo	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Wilson B. Kishai
1057	Ndilana L. Paschal	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Alex A. Rwamibazi
1058	Alex A. Rwamibazi	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Ndilana L. Paschal
1059	Nyamisi K. Karani	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Mji wa Nzega	Kubadilishana na Mwl. Hassan Y. Kisalo
1060	Hassan Y. Kisalo	Mwalimu	Mji wa Nzega	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Nyamisi K. Karani
1061	Mongeta E. Ntale	Mwalimu	Manispaa ya Ilemela	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Victor P. Rugalabamu
1062	Victor P. Rugalabamu	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Manispaa ya Ilemela	Kubadilishana na Mwl. Mongeta E. Ntale
1063	Alistides R. Kakooko	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Neema M. Evarist
1064	Neema M. Evarist	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Alistides R. Kakooko
1065	Grace Masasi	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mwl. Peter R. Mfwango
1066	Peter R. Mfwango	Mwalimu	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Grace Masasi
1067	Uredi W. Nyalusi	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Veronica P. Mahagi
1068	Veronica P. Mahagi	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Uredi W. Nyalusi
1069	Stephen F. Mengi	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Mji wa Geita	Kubadilishana na Mwl. Bodias M. Malima
1070	Bodias M. Malima	Mwalimu	Mji wa Geita	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Stephen F. Mengi
1071	Rosemary M. Maqara	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Alfred M. Wanjala
1072	Alfred M. Wanjala	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Rosemary M. Maqara
1073	Ngollo C. Mbuga	Mwalimu	Wilaya ya Musoma	Wilaya ya Kalambo	Kubadilishana na Mwl. Makoi P. Wangese
1074	Makoi P. Wangese	Mwalimu	Wilaya ya Kalambo	Wilaya ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Ngollo C. Mbuga
1075	Mathayo A. Mkumbuchile	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Daniel G. Mchomvu
1076	Daniel G. Mchomvu	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Mathayo A. Mkumbuchile
1077	January M. Simon	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Shida J. Balanga
1078	Shida J. Balanga	Mwalimu	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. January M. Simon
1079	Isaya J. Lulandala	Mwalimu	Wilaya ya Missenyi	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Aneth E. Muhoozi
1080	Aneth E. Muhoozi	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Missenyi	Kubadilishana na Mwl. Isaya J. Lulandala
1081	Vaillet J. Robore	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Butiama	Kubadilishana na Mwl. Hiram J. Adonia

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1082	Hilam J. Adonia	Mwalimu	Wilaya ya Butiama	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Vailet J. Robore
1083	Asha M. Gange	Mwalimu	Wilaya ya Mwanga	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Dinna E. Ndosi
1084	Dinna E. Ndosi	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Mwanga	Kubadilishana na Mwl. Asha M. George
1085	Flora J. Malago	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Wilaya ya Mkuranga	Kubadilishana na Mwl. Halili Momba
1086	Halili Momba	Mwalimu	Wilaya ya Mkuranga	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Flora J. Malago
1087	Asha A. Bakari	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Chemba	Kubadilishana na Mwl. Adrian R. Benedicto
1088	Adrian R. Benedicto	Mwalimu	Wilaya ya Chemba	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Asha A. Bakari
1089	Ntuli M. George	Mwalimu	Wilaya ya Njombe	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Mohamed K. Kilagwa
1090	Mohamed K. Kilagwa	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Njombe	Kubadilishana na Mwl. Ntuli M. George
1091	Huruka S. Dizelu	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Jackson S. Joseph
1092	Jackson S. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Huruka S. Dizelu
1093	Dominica S. Saruni	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Bhikolimana E. Magogwa
1094	Bhikolimana E. Magogwa	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Dominica S. Saruni
1095	Albesto B. Malata	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Secilia H. Swalehe
1096	Secilia H. Swalehe	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Albesto B. Malata
1097	Modesta M. Chambo	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Dismas P. Mhlu
1098	Dismas P. Mhlu	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Modesta M. Chambo
1099	Laurence J. Waritu	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Manispaa ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Fadhiri M. Kabuje
1100	Fadhiri M. Kabuje	Mwalimu	Manispaa ya Musoma	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Laurence J. Waritu
1101	Masanja S. Nyamafu	Mwalimu	Wilaya ya Kibondo	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Mwapwani J. Hassani
1102	Mwapwani J. Hassani	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Mwl. Masanja S. Nyamafu
1103	Masaka S. Mandago	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Anita B. Msuya
1104	Anita B. Msuya	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Masaka S. Mandago
1105	David V. Mzule	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Gloria A. Swai
1106	Gloria A. Swai	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. David V. Mzule
1107	Mariba P. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Mji wa Tarime	Kubadilishana na Mwl. Joshua O. Joel
1108	Joshua O. Joel	Mwalimu	Mji wa Tarime	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Mariba
1109	Neema D. Ngwale	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Neema R. Malandu
1110	Neema R. Malandu	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Neema D. Ngwale
1111	Martha C. Kasenene	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Momba	Kubadilishana na Mwl. Hidaya A. Suma
1112	Hidaya A. Suma	Mwalimu	Wilaya ya Momba	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Martha C. Kasenene
1113	Innocent K. Nyoni	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Mji wa Handeni	Kubadilishana na Mwl. Mwanahawa A. Kikunile
1114	Mwanahawa A. Kikunile	Mwalimu	Mji wa Handeni	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Innocent K. Nyoni

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1115	Elibariki S. Peter	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Monduli	Kubadilishana na Mwl. Maryline E. Ringo
1116	Maryline E. Ringo	Mwalimu	Wilaya ya Monduli	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Elibariki S. Peter
1117	Onesmo A. Chengula	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel M. John
1118	Emmanuel M. John	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Onesmo A. Chengula
1119	Nyangi M. Sabai	Mwalimu	Wilaya ya Ileje	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. David R. Kanyika
1120	David R. Kanyika	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Ileje	Kubadilishana na Mwl. Nyangi M. Sabai
1121	Magdalena S. Macha	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Wilaya ya Singida	Kubadilishana na Mwl. Stephano K. Mahatane
1122	Stephano K. Mahatane	Mwalimu	Wilaya ya Singida	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Magdalena S. Macha
1123	Mahitaji Y. Yohana	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Frola B. Frednand
1124	Frola B. Frednand	Mwalimu	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Mahitaji Y. Yohana
1125	Miriam M. Mganga	Mwalimu	Jiji la Mwanza	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Winnifrida Matiku
1126	Winnifrida Matiku	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Jiji la Mwanza	Kubadilishana na Mwl. Miriam M. Mganga
1127	Samaka C. Marco	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Fidelis N. Jumanne
1128	Fidelis N. Jumanne	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Samaka C. Marco
1129	Hassani J. Lugendo	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Mariam P. Madinda
1130	Mariam P. Madinda	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Hassani J. Lugendo
1131	Edward W. Laurent	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Wilaya ya Butiama	Kubadilishana na Mwl. Magreth J. Bolle
1132	Magreth J. Bolle	Mwalimu	Wilaya ya Butiama	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Edward W. Laurent
1133	Sia I. Shao	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Bahati G. Maige
1134	Bahati G. Maige	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Sia I. Shao
1135	Ahmadi A. Yusuph	Mwalimu	Wilaya ya Buchosa	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Winnie Y. Nzota
1136	Winnie Y. Nzota	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Buchosa	Kubadilishana na Mwl. Ahmadi A. Yusuph
1137	Emmanuel P. Kasitu	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. John E. Mbangile
1138	John E. Mbangile	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel P. Kasitu
1139	Rozina B. Stephano	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Nyamisi H. Mukama
1140	Nyamisi H. Mukama	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Rozina B. Stephano
1141	Charles C. Masalu	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Manispaa ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Wisley W. Mushi
1142	Wisley W. Mushi	Mwalimu	Manispaa ya Musoma	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Charles C. Masalu
1143	Humphrey E. Kibona	Dereva	Manispaa ya Moshi	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Yusuph S. Kika
1144	Yusuph S. Kika	Dereva	Wilaya ya Tanganyika	Manispaa ya Moshi	Kubadilishana na Humphrey E. Kibona
1145	Adam A. Seja	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Manispaa ya Kigamboni	Kubadilishana na Mwl. Rukia A. Kihemba
1146	Rukia A. Kihemba	Mwalimu	Manispaa ya Kigamboni	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Adam A. Seja
1147	Kesheni G. Makere	Mwalimu	Wilaya ya Hai	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Gregory L. Burreta

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1148	Gregory L. Buretta	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Hai	Kubadilishana na Mwl. Kesheni G. Makere
1149	Grace F. Mtui	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Siha	Kubadilishana na Mwl. William E. Siloma
1150	William E. Siloma	Mwalimu	Wilaya ya Siha	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Grace F. Mtui
1151	Aloyce J. Macha	Mwalimu	Wilaya ya Moshi	Wilaya ya Bagamoyo	Kubadilishana na Mwl. Akmal F. Mwashha
1152	Akmal F. Mwashha	Mwalimu	Wilaya ya Bagamoyo	Wilaya ya Moshi	Kubadilishana na Mwl. Aloyce J. Macha
1153	Mshikamano J. Hhawi	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Melisa F. Antony
1154	Melisa F. Antony	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Mshikamano J. Hhawi
1155	Simon S. Mkaruka	Mwalimu	Wilaya ya Mkinga	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Ally M. Omary
1156	Ally M. Omary	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Mkinga	Kubadilishana na Mwl. Simon S. Mkaruka
1157	Elifuraha T. Kakoshi	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Mwanga	Kubadilishana na Mwl. Nudhwifa N. Mussa
1158	Nudhwifa N. Mussa	Mwalimu	Wilaya ya Mwanga	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Elifuraha T. Kakoshi
1159	Rashid Y. Chambwani	Mwalimu	Mji wa Bariadi	Wilaya ya Mkinga	Kubadilishana na Mwl. Fredrick L. Mwigamba
1160	Fredrick L. Mwigamba	Mwalimu	Wilaya ya Mkinga	Mji wa Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Rashid Y. Chambwani
1161	Venance M. Amos	Mwalimu	Wilaya ya Malinyi	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Greyson A. Josen
1162	Greyson A. Josen	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Malinyi	Kubadilishana na Mwl. Venance M. Amos
1163	Emmanuel C. Hassan	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Mwl. Godfrey K. Sigfrid
1164	Godfrey K. Sigfrid	Mwalimu	Manispaa ya Kahama	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel C. Hassan
1165	Zahara I. Ngonyani	Mwalimu	Wilaya ya Chalinze	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. Vitalis M. Mbapila
1166	Vitalis M. Mbapila	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Chalinze	Kubadilishana na Mwl. Zahara I. Ngonyani
1167	Ally S. Dengu	Mwalimu	Manispaa ya Lindi	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Mwanamrisho Y. Makame
1168	Mwanamrisho Y. Makame	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Manispaa ya Lindi	Kubadilishana na Mwl. Ally S. Dengu
1169	Photunatus J. Baliyononela	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Mohamed R. Hamadi
1170	Mohamed R. Hamadi	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Photunatus J. Baliyonone
1171	Yona N. Ndile	Mwalimu	Wilaya ya Nyasa	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Longinus E. Nombo
1172	Longinus E. Nombo	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Nyasa	Kubadilishana na Mwl. Yona N. Ndile
1173	Masaka J. Ngasa	Mwalimu	Wilaya ya Siha	Wilaya ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Santiel A. Gadi
1174	Santiel A. Gadi	Mwalimu	Wilaya ya Shinyanga	Wilaya ya Siha	Kubadilishana na Mwl. Masaka J. Ngasa
1175	Regina N. Chawala	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Songea	Kubadilishana na Mwl. Jackson D. Sanga
1176	Jackson D. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Songea	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Regina N. Chawala
1177	Nyamwelu H. Seleman	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Shamte A. Mtiga
1178	Shamte A. Mtiga	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Nyamwelu H. Seleman
1179	Twaha A. Mohamedi	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Kondo	Kubadilishana na Mwl. Azizi S. Njaji
1180	Azizi S. Njaji	Mwalimu	Wilaya ya Kondo	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Twaha A. Mohamed

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1181	Hamid H. Ameir	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Christina C. Manyungu
1182	Christina C. Manyangu	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Hamid H. Ameir
1183	Waziri E. Mwamwaya	Mwalimu	Wilaya ya Sengerema	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Lovenes S. Magumba
1184	Lovenes S. Magumba	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Sengerema	Kubadilishana na Mwl. Waziri E. Mwamwaya
1185	Living F. Ngagabi	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Kalambo	Kubadilishana na Mwl. Kibishi N. Masunga
1186	Kibishi N. Masunga	Mwalimu	Wilaya ya Kalambo	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Living F. Ngagabi
1187	Maduhu G. Deta	Mwalimu	Wilaya ya Mtama	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Jerome A. Massawe
1188	Jerome A. Massawe	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Mtama	Kubadilishana na Mwl. Maduhu G. Deta
1189	Michael A. Kwita	Mwalimu	Wilaya ya Masasi	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Herry B. Challe
1190	Herry B. Challe	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Mwl. Michael A. Kwita
1191	Blandina Lawrence	Mwalimu	Wilaya ya Mwanza	Manispaa ya Tabora	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel W. Msangi
1192	Emmanuel W. Msangi	Mwalimu	Manispaa ya Tabora	Wilaya ya Mwanza	Kubadilishana na Mwl. Blandina Lawrence
1193	Joshua S. Mnyambwa	Mwalimu	Wilaya ya Kondo	Wilaya ya Singida	Kubadilishana na Mwl. Juma A. Juma
1194	Juma A. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Singida	Wilaya ya Kondo	Kubadilishana na Mwl. Joshua S. Mnyambwa
1195	Hussein B. Sadala	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Mange B. Sasamka
1196	Mange B. Sasamka	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Hussein B. Sadala
1197	Betrido C. Mhagama	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Theresia R. Kisuga
1198	Theresia R. Kisuga	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Betrido C. Mhagama
1199	Samweli K. Amadi	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Eliya S. Ibula
1200	Eliya S. Ibula	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Samweli K. Amadi
1201	Frolina S. Paschal	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mwl. Getruda R. Mwangonela
1202	Getruda R. Mwangonela	Mwalimu	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Frolina S. Paschal
1203	Robert A. Msuya	Mwalimu	Wilaya ya Ukerewe	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Stephano F. Mtemi
1204	Stephano F. Mtemi	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Ukerewe	Kubadilishana na Mwl. Robert A. Msuya
1205	David R. Tendwa	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Dickens E. Mwakyusa
1206	Dickens E. Mwakyusa	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. David R. Tendwa
1207	Baraka A. Mwasipu	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Silvester A. Mbwaga
1208	Silvester A. Mbwaga	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Baraka A. Mwasipi
1209	Hassan M. Robert	Mwalimu	Mji wa Newala	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Prisca S. Misembe
1210	Prisca S. Misembe	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Mji wa Newala	Kubadilishana na Mwl. Hassan M. Robert
1211	Ezekiel C. Nchunga	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Gaudensia G. Buguzi
1212	Gaudensia G. Buguzi	Mwalimu	Wilaya ya Kasulu	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Ezekiel C. Nchunga
1213	Jamila M. Nkullo	Mwalimu	Mji wa handeni	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Shida A. Mgana

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1214	Shida A. Mgana	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Mji wa handeni	Kubadilishana na Mwl. Jamila M. Nkullo
1215	Helena F. Mhanga	Mwalimu	Wilaya ya Songwe	Wilaya ya Sikonge	Kubadilishana na Mwl. Job M. Anania
1216	Job M. Anania	Mwalimu	Wilaya ya Sikonge	Wilaya ya Songwe	Kubadilishana na Mwl. Helena F. Mhanga
1217	Valence G. Apolinary	Mwalimu	Wilaya ya Tunduru	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Thomas W. Ndunguru
1218	Thomas W. Ndunguru	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Tunduru	Kubadilishana na Mwl. Valence G. Apolinary
1219	Mather F. Said	Mwalimu	Wilaya ya Kibondo	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Rajab M. Dalagaza
1220	Rajab M. Dalagaza	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Mwl. Mather F. Said
1221	Mussa J. Ndallami	Mwalimu	Mji wa Kasulu	Wilaya ya Simanjiro	Kubadilishana na Mwl. Kefa P. Kahambi
1222	Kefa P. Kahambi	Mwalimu	Wilaya ya Simanjiro	Mji wa Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Mussa J. Ndallami
1223	Joseph L. Charles	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Mji wa Nzega	Kubadilishana na Mwl. Ishimael W. Mwasenga
1224	Ishimael W. Mwasenga	Mwalimu	Mji wa Nzega	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Joseph L. Charles
1225	Mbwana I. Sham	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Mwl. Daud M. Chibuga
1226	Daud M. Chibuga	Mwalimu	Wilaya ya Bumbuli	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Mbwana I. Sham
1227	Mariam M. Kiponza	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Emanuel J. Ododa
1228	Emanuel J. Ododa	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Mariamu M. Kiponza
1229	Rashid H. Ntulo	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Sharabi R. Myovela
1230	Sharabi R. Myovela	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Rashid H. Ntulo
1231	Baraka F. Mwampashe	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Innocent G. Lyimo
1232	Innocent G. Lyimo	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Baraka F. Mwampashe
1233	Asia M. Nguluma	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Jackson G. Sarwatt
1234	Jackson G. Sarwatt	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Asia M. Nguluma
1235	Paul M. Charles	Mwalimu	Wilaya ya Newala	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Rama A. Nahonho
1236	Rama A. Nahonho	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Newala	Kubadilishana na Mwl. Paul M. Charles
1237	Bertha I. Muna	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Lilian F. Kasira
1238	Lilian F. Kasira	mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Bertha I. Kasira
1239	Burkard F. Mswao	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Manispaa ya Lindi	Kubadilishana na Mwl. Joseph P. Thomas
1240	Joseph P. Thomas	Mwalimu	Manispaa ya Lindi	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Burkard F. Mswao
1241	Hamis M. Kindekile	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Elias M. Magesa
1242	Elias Manyama Magesa	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Hamis M. Kindekile
1243	Gabriel R. Nyenze	Mwalimu	Manispaa ya Kahama	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Habiba S. Tanga
1244	Habiba Suleiman Tanga	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Mwl. Gabriel R. Nyenze
1245	Wiliam M. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Mbogwe	Kubadilishana na Mwl. Mgomo B. Emili
1246	Mgomo B. Emili	Mwalimu	Wilaya ya Mbogwe	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. William M. Joseph

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1247	Lilian P. Tweve	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Joseph G. Mbwambo
1248	Joseph G. Mbwambo	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Lilian P. Tweve
1249	Nkwabi Y. Jitilu	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Zaina K. Mbwana
1250	Zaina K. Mbwana	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Nkwabi Y. Jitilu
1251	Sanuri J. Semnaro	Mwalimu	Wilaya ya Uvinza	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Halima O. Juma
1252	Halima O. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Uvinza	Kubadilishana na Mwl. Sanuri J. Semnaro
1253	David M. Nelson	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Nsimbo	Kubadilishana na Mwl. Glory A. Abel
1254	Glory A. Abel	Mwalimu	Wilaya ya Nsimbo	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. David M. Nelson
1255	Presenita O. Masawe	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel M. Chezue
1256	Emanuel M. Chezue	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Presenita O. Masawe
1257	Ziada H. Matendo	Mwalimu	Wilaya ya Same	Wilaya ya Mtama	Kubadilishana na Mwl. Paulo Axwezo
1258	Paulo L. Axwezo	Mwalimu	Wilaya ya Mtama	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Mwl. Ziada H. Matendo
1259	Zacharia T. Sarye	Mwalimu	Wilaya ya Mkinga	Wilaya ya Ngara	Kubadilishana na Mwl. Julius R. Lyassa
1260	Julius R. Lyassa	Mwalimu	Wilaya ya Ngara	Wilaya ya Mkinga	Kubadilishana na Mwl. Zacharia T. Sarye
1261	Buleji K. Maduka	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth G. Rubavu
1262	Elizabeth G. Rubavu	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Buleji K. Maduka
1263	George S. Telemka	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Anaklet M. William
1264	Anaklet M. William	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. George S. Telemka
1265	Ndalahwa L. Amos	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Julius S. Selema
1266	Julius S. Selema	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Ndalahwa L. Amos
1267	Costantina A. Yilongo	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Mji wa Njombe	Kubadilishana na Mwl. Sabuni B. Munga
1268	Sabuni B. Munga	Mwalimu	Mji wa Njombe	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Cnstantina A. Yilongo
1269	Gerald I. Kaponya	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Raymond W. Massawe
1270	Raymond W. Massawe	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Gerald I. Kaponya
1271	Eunice G. Nassary	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Hipoliti C. Naamis
1272	Hipoliti C. Naamis	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Eunice G. Nassary
1273	Agness E. Mgallo	Mwalimu	Wilaya ya Mwanga	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Vicent B. Michael
1274	Vicent B. Michael	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Mwanga	Kubadilishana na Mwl. Agness E. Mgallo
1275	Ezekiel J. Mjika	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Shani S. Geni
1276	Shani S. Geni	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Ezekiel J. Mjika
1277	Mwamvita T. Shaurimoyo	Mwalimu	Wilaya ya Missenyi	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Lydia E. Michael
1278	Lydia E. Michael	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Missenyi	Kubadilishana na Mwl. Mwamvita T. Shaurimoyo
1279	Michael Y. Milton	Mwalimu	Wilaya ya Mpwapwa	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Antony P. Mussa

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1280	Antony P. Mussa	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Mpwapa	Kubadilishana na Mwl. Michael Y. Milton
1281	Theresia G. Nonay	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Hassan S. Malifedha
1282	Hassan S. Malifedha	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Theresia G. Nonay
1283	Aisha W. Omari	Mwalimu	Wilaya ya Itigi	Wilaya ya Kondoa	Kubadilishana na Mwl. Abdallah G. Abdallah
1284	Abdallah G. Abdallah	Mwalimu	Wilaya ya Kondoa	Wilaya ya Itigi	Kubadilishana na Mwl. Aisha W. Omari
1285	Herman L. Yustine	Mwalimu	Wilaya ya Singida	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel J. Msaghaa
1286	Emmanuel J. Msaghaa	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Singida	Kubadilishana na Mwl. Herman L. Yustine
1287	Dan B. Ayoub	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Uvinza	Kubadilishana na Mwl. Ezekiel P. Rashidi
1288	Ezekiel P. Rashidi	Mwalimu	Wilaya ya Uvinza	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Dan B. Ayoub
1289	Anthony Z. Paul	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Reginald M. Erro
1290	Reginald M. Erro	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Anthony Z. Paul
1291	Brayan M Issaya	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Joseph E. Kapyanga
1292	Joseph E. Kapyanga	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Brayan M. Issaya
1293	Tumaini W. Lwesya	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Pedaya H. Edmund
1294	Pedaya H. Edmund	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Tumaini W. Lwesya
1295	Theleza K. Kulwa	Mwalimu	Wilaya ya Tunduru	Wilaya ya Igunga	Kubadilishana na Mwl. Yazidu S. Shaibu
1296	Yazidu S. Shaibu	Mwalimu	Wilaya ya Igunga	Wilaya ya Tunduru	Kubadilishana na Mwl. Theleza K. Kulwa
1297	Msafiri K. Mbamba	Mwalimu	Wilaya ya Songea	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Alice A. Lwanda
1298	Alice A. Lwanda	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Songea	Kubadilishana na Mwl. Msafiri K. Mbamba
1299	Saida M. Said	Mwalimu	Wilaya ya Tunduru	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Mohamed H. Mtuluya
1300	Mohamed H. Mtuluya	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Tunduru	Kubadilishana na Mwl. Saida M. Said
1301	Angelbertha E. Komba	Mwalimu	Wilaya ya Njombe	Wilaya ya Nyasa	Kubadilishana na Mwl. Prosper R. Nyongole
1302	Prosper R. Nyongole	Mwalimu	Wilaya ya Nyasa	Wilaya ya Njombe	Kubadilishana na Mwl. Angelbertha E. Komba
1303	Binamu M. Albert	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Shackland Y. Komba
1304	Shackland Y. Komba	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Binamu M. Albert
1305	Aledi Y. Silavwe	Mwalimu	Wilaya ya Nyasa	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Neema J. Nkota
1306	Neema J. Nkota	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Nyasa	Kubadilishana na Mwl. Aledi Y. Silavwe
1307	Asajile H. Mwisela	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. John A. Msuha
1308	John A. Msuha	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Asajile H. Mwisela
1309	Jilala K. Arobert	Mwalimu	Wilaya ya Mbinga	Manispaa ya Tabora	Kubadilishana na Mwl. Ifigenia D. Komba
1310	Ifigenia D. Komba	Mwalimu	Manispaa ya Tabora	Wilaya ya Mbinga	Kubadilishana na Mwl. Jilala K. Arobert
1311	Sifuni M. Yesaya	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Neema K. Jeneriko
1312	Neema D. Mwang'amba	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Sifuni M. Yesaya

ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1313	Sarah L. Chawala	Mwalimu	Wilaya ya Mafia	Wilaya ya Mtama	Kubadilishana na Mwl. Neema K. Jenerico
1314	Neema K. Jeneriko	Mwalimu	Wilaya ya Mtama	Wilaya ya Mafia	Kubadilishana na Mwl. Sarah L. Chawala
1315	Elizabeth C. Mdesa	Mwalimu	Wilaya ya Ruangwa	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Rashidi A. Nanjope
1316	Rashidi A. Nanjope	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Ruangwa	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth C. Mdesa
1317	Simon K. Ally	Mwalimu	Wilaya ya Ruangwa	Manispaa ya Temeke	Kubadilishana na Mwl. Shida M. Songolo
1318	Shida M. Songolo	Mwalimu	Manispaa ya Temeke	Wilaya ya Ruangwa	Kubadilishana na Mwl. Simon K. Ally
1319	Severin P. Mwingira	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Ruangwa	Kubadilishana na Mwl. Asha H. Mpwahi
1320	Asha H. Mpwahi	Mwalimu	Wilaya ya Ruangwa	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Severin P. Mwingira
1321	Emmanuel P. Mambo	Mwalimu	Wilaya ya Liwale	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Abdallah M. Mmuka
1322	Abdallah M. Mmuka	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Liwale	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel P. Mambo
1323	Frank I. Emmanuel	Mwalimu	Wilaya ya Liwale	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Mohamed S. Jabu
1324	Mohamed S. Jabu	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Liwale	Kubadilishana na Mwl. Frank I. Emmanuel
1325	Rukia H. Khalifan	Mwalimu	Wilaya ya Liwale	Wilaya ya Tandahimba	Kubadilishana na Mwl. Salim A. Makungwa
1326	Salim A. Makungwa	Mwalimu	Wilaya ya Tandahimba	Wilaya ya Liwale	Kubadilishana na Mwl. Rukia H. Khalifan
1327	Koronelio S. Lazaro	Mwalimu	Wilaya ya Mbulu	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mwl. Benard W. Malle
1328	Benard W. Malle	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Koronelio S. Lazaro
1329	Methusela J. Makongolo	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Liwale	Manispaa ya Kahama	Kubadilishana na Cecilia A. Iswalala
1330	Cecilia A. Iswalala	Mtendaji wa Kijiji	Manispaa ya Kahama	Wilaya ya Liwale	Kubadilishana na Methusela J. Makongolo
1331	Shabani H. Mhina	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Rufiji	Kubadilishana na Mwl. Cypriany A. Akalima
1332	Cypriany A. Akalima	Mwalimu	Wilaya ya Rufiji	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Shabani H. Mhina
1333	Fadhila S. Optat	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Nuru I. Gawaza
1334	Nuru I. Gawaza	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Fadhila S. Optat
1335	Eliminata G. Ghuliku	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Uyui	Kubadilishana na Mwl. Augustino B. Sulle
1336	Augustino B. Sulle	Mwalimu	Wilaya ya Uyui	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Eliminata G. Ghuliku
1337	Samora A. Vayinga	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Jackline E. Abwao
1338	Jackline E. Abwao	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Samora A. Vayinga
1339	Charles L. Laizer	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Richard P. Nathan
1340	Richard P. Nathan	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Charles L. Laizer
1341	Benjamin E. Shija	Mwalimu	Wilaya ya Singida	Wilaya ya Kwimba	Kubadilishana na Mwl. Petro P. Qamara
1342	Petro P. Qamara	Mwalimu	Wilaya ya Kwimba	Wilaya ya Singida	Kubadilishana na Mwl. Benjamin E. Shija
1343	Laurent P. Said	Mwalimu	Wilaya ya Bukoba	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Anitha P. Gervase
1344	Anitha P. Gervase	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Bukoba	Kubadilishana na Mwl. Laurent P. Said
1345	Pendo C. Mwanga	Mwalimu	Jiji la Tanga	Mji wa Babati	Kubadilishana na Mwl. Asha L. Hamis

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1346	Asha L. hamis	Mwalimu	Mji wa Babati	Jiji la Tanga	Kubadilishana na Mwl. Pendo C. Mwanga
1347	Paschalina N. Tsuhay	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Halifa M. Munga
1348	Halifa M. Munga	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Paschalina N. Tsuhay
1349	Michael J. Ndonghwe	Mwalimu	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Alias M. Milaji
1350	Elias M. Milaji	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Mwl. Michael J. Ndonghwe
1351	Shaban M. Ally	Mtekinolojia Maabara	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Musa M. Hidaya
1352	Musa M. Hidaya	Mtekinolojia Maabara	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Shaban M. Ally
1353	Dorcas S. Masegenya	Mwalimu	Mji wa Bariadi	Manispaa ya Shinyanga	Kubadilishana na Mwl. Revocatus P. Ndege
1354	Revocatus P. Ndege	Mwalimu	Manispaa ya Shinyanga	Mji wa Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Dorcas S. Masegenya
1355	Tigi M. Nindwa	Mwalimu	Wilaya ya Mbarali	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Ikupa M. Justine
1356	Ikupa M. Justine	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Mbarali	Kubadilishana na Mwl. Tigi M. Nindwa
1357	Dickson A. Mbelwa	Mwalimu	Wilaya ya Busega	Manispaa ya Kinondoni	Kubadilishana na Mwl. Flora L. Ngowi
1358	Flora L. Ngowi	Mwalimu	Manispaa ya Kinondoni	Wilaya ya Busega	Kubadilishana na Mwl. Dickson A. Mbelwa
1359	Joseph S. Elias	Mwalimu	Wilaya ya Misungwi	Manispaa ya Kigamboni	Kubadilishana na Mwl. Monica A. Luswaga
1360	Monica A. Luswaga	Mwalimu	Manispaa ya Kigamboni	Wilaya ya Misungwi	Kubadilishana na Mwl. Joseph S. Elias
1361	Khatibu A. Mhando	Mtendaji wa Mtaa	Jiji la Mbeya	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Farida J. Kalulumba
1362	Farida J. Kalulumba	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Sumbawanga	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Khatibu A. Mhando
1363	Riziki J. Kabuje	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Momba	Kubadilishana na Mwl. Lilian M. Kamangila
1364	Lilian M. Kamangila	Mwalimu	Wilaya ya Momba	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Riziki J. Kabuje
1365	Reuben J. Sambilwa	Afisa Mifugo Msaidizi	Jiji la Mbeya	Wilaya ya Kibaha	Kubadilishana na Naison L. Mhelela
1366	Naison L. Mhelela	Afisa Mifugo Msaidizi	Wilaya ya Kibaha	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Reuben J. Sambilwa
1367	Revan D. Kayuni	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Veronica F. Milanzi
1368	Veronica F. Milanzi	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Revan D. Kayuni
1369	John T. Mayeka	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Tunsume D. Kabuje
1370	Tunsume D. Kabuje	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. John T. Mayeka
1371	Julieth M. Jackson	Mwalimu	Wilaya ya Chunya	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Eliaika S. Marimbo
1372	Eliaika S. Marimbo	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Chunya	Kubadilishana na Mwl. Julieth M. Jackson
1373	Consolata A. Mwakalobo	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Rufiji	Kubadilishana na Mwl. Abel M. Pachunya
1374	Abel M. Pachunya	Mwalimu	Wilaya ya Rufiji	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Consolata A. Mwakalobo
1375	Catherine J. Ndagala	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Isack M. Yella
1376	Isack M. Yella	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Catherine J. Ndagala
1377	Happy M. Nkwelele	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Ludewa	Kubadilishana na Mwl. Abnel B. Nsumbwe
1378	Abnel B. Nsumbwe	Mwalimu	Wilaya ya Ludewa	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Happy M. Nkwelele

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1379	Shabani S. Matumla	Mwalimu	Jiji la Mbeya	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Wema J. Kibona
1380	Wema J. Kibona	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Jiji la Mbeya	Kubadilishana na Mwl. Shabani S. Matumla
1381	Mohamed I. Kimweli	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. Joyce C. Mwatandala
1382	Joyce C. Mwatandala	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Mohamed I. Kimweli
1383	Neema P. Alphonse	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Asajilwe A. Sanga
1384	Asajilwe A. Sanga	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Neema P. Alphonse
1385	Anold C. Chiujo	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Mwl. Veno M. Michael
1386	Veno M. Michael	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Anold C. Chiujo
1387	Yoel N. Belias	Mwalimu	Wilaya ya Kilosa	Wilaya ya Siha	Kubadilishana na Mwl. Loveness E. Benjamin
1388	Loveness E. Benjamin	Mwalimu	Wilaya ya Siha	Wilaya ya Kilosa	Kubadilishana na Mwl. Yoel N. Belias
1389	Franco D. Gulamali	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Kitula L. Maduhu
1390	Kitula L. Maduhu	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Franco D. Gulamali
1391	Devis G. Urassa	Mwalimu	Wilaya ya Malinyi	Wilaya ya Mbulu	Kubadilishana na Mwl. Ponday W. Nyaroke
1392	Ponday W. Nyaroke	Mwalimu	Wilaya ya Mbulu	Wilaya ya Malinyi	Kubadilishana na Mwl. Devis G. Urassa
1393	Suzana S. Mkude	Mwalimu	Mji wa Kibaha	Manispaa ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Huruma C. Mwatebela
1394	Huruma C. Mwatebela	Mwalimu	Manispaa ya Morogoro	Mji wa Kibaha	Kubadilishana na Mwl. Suzana S. Mkude
1395	Deodath D. Nombo	Mwalimu	Wilaya ya Gairo	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Leyla M. Mohamed
1396	Leyla M. Mohamed	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Gairo	Kubadilishana na Mwl. Deodath D. Nombo
1397	Augustino D. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Augustino N. Emanuel
1398	Augustino N. Emanuel	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Augustino D. Joseph
1399	Piniel E. Gidiba	Mwalimu	Wilaya ya Ikungi	Wilaya ya Ngorongoro	Kubadilishana na Mwl. Tariki I. Saidi
1400	Tariki I. Saidi	Mwalimu	Wilaya ya Ngorongoro	Wilaya ya Ikungi	Kubadilishana na Mwl. Piniel E. Gidiba
1401	Baraka B. Mtitu	Mwalimu	Wilaya ya Manyoni	Wilaya ya Mpimbwe	Kubadilishana na Mwl. Eliya P. Juma
1402	Eliya P. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Mpimbwe	Wilaya ya Manyoni	Kubadilishana na Mwl. Baraka B. Mtitu
1403	Sharifa I. Kibwana	Mwalimu	Wilaya ya Buhigwe	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Kalebo J. Kilibuche
1404	Kalebo J. Kilibuche	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Buhigwe	Kubadilishana na Mwl. Sharifa I. Kibwana
1405	Dorica J. Mubeya	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Gloria C. Akilimali
1406	Gloria C. Akilimali	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Dorica J. Mubeya
1407	Germana R. Mwanamaula	Mwalimu	Wilaya ya Kibiti	Wilaya ya Mkalama	Kubadilishana na Mwl. Fundi J. Dinongo
1408	Fundi I. Dinongo	Mwalimu	Wilaya ya Mkalama	Wilaya ya Kibiti	Kubadilishana na Mwl. Germana R. Mwanamaula
1409	Donatha J. Marengi	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Yutha F. Haule
1410	Yutha F. Haule	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Mwl. Donatha J. Marengi
1411	Oliver S. Emanuel	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Pokea A. Mbojwa

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1412	Pokea A. Mbojwa	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Olver S. Emmanuel
1413	Enimisfat M. Mwandembo	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Raymond H. Lwaho
1414	Raymond H. Lwaho	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Enimisfat M. Mwandembo
1415	Zikiri Z. Mwinsadi	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Michael A. Kihongosi
1416	Michael A. Kihongosi	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Zikiri Z. Mwinsadi
1417	Ombi E. Mkubwa	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Raya H. Said
1418	Raya H. Said	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Ombi E. Mkubwa
1419	Fatuma B. Banda	Mwalimu	Wilaya ya Mtwara	Wilaya ya Tunduru	Kubadilishana na Mwl. Issa J. Said
1420	Issa J. Said	Mwalimu	Wilaya ya Tunduru	Wilaya ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Fatuma B. Banda
1421	Felisiana K. Ndambalilo	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Mwl. Atu M. Nelson
1422	Atu M. Nelson	Mwalimu	Wilaya ya Masasi	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Felisiana K. Ndambalilo
1423	Wambura K. John	Mwalimu	Wilaya ya Mtwara	Wilaya ya Magu	Kubadilishana na Mwl. Yusufu S. Mkenelele
1424	Yusufu S. Mkenelele	Mwalimu	Wilaya ya Magu	Wilaya ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Wambura K. John
1425	Rashidi I. Marijani	Mwalimu	Wilaya ya Kyela	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Mwl. Rhodes K. Kasoko
1426	Rhodes K. Kasoko	Mwalimu	Wilaya ya Masasi	Wilaya ya Kyela	Kubadilishana na Mwl. Rashidi I. Marijani
1427	Martin H. Mundenda	Tabibu Msaidizi	Wilaya ya Missenyi	Wilaya ya Kondoa	Kubadilishana na Musa B. Reuben
1428	Musa B. Reuben	Tabibu Msaidizi	Wilaya ya Kondoa	Wilaya ya Missenyi	Kubadilishana na Martin H. Mundenda
1429	Masesa G. Japhet	Mwalimu	Wilaya ya Kibondo	Wilaya ya Ushetu	Kubadilishana na Mwl. Masumbuko M. Rusatila
1430	Masumbuko M. Rusatira	Mwalimu	Wilaya ya Ushetu	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Mwl. Masesa G. Japhet
1431	Athuman H. Malunkwi	Mwalimu	Mji wa Tunduma	Wilaya ya Mvomero	Kubadilishana na Mwl. Elick J. Bahingaye
1432	Elick J. Bahingaye	Mwalimu	Wilaya ya Mvomero	Mji wa Tunduma	Kubadilishana na Mwl. Athuman H. Malunkwi
1433	Dorothea A. Chiledi	Mwalimu	Mji wa Tunduma	Wilaya ya Kibiti	Kubadilishana na Mwl. Mwinga T. Winga
1434	Mwinga T. Winga	Mwalimu	Wilaya ya Kibiti	Mji wa Tunduma	Kubadilishana na Mwl. Dorothea A. Chiledi
1435	Sikujua C. Ngilangwa	Mwalimu	Wilaya ya Singida	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Adilla M. Muna
1436	Adilla M. Muna	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Singida	Kubadilishana na Mwl. Sikujua C. Ngilangwa
1437	Joseph G. Chacha	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Rorya	Kubadilishana na Mwl. Nchembi G. Philipo
1438	Nchembi G. Philipo	Mwalimu	Wilaya ya Rorya	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Joseph G. Chacha
1439	Jumanne G. Komesha	Mwalimu	Wilaya ya Kyerwa	Wilaya ya Itilima	Kubadilishana na Mwl. Grasford P. Rwamgata
1440	Grasford P. Rwamgata	Mwalimu	Wilaya ya Itilima	Wilaya ya Kyerwa	Kubadilishana na Mwl. Jumanne G. Komesha
1441	Jesca I. Abel	Muuguzi	Wilaya ya Ushetu	Wilaya ya Same	Kubadilishana na Sospeter Lucas
1442	Sospeter Lucas	Muuguzi	Wilaya ya Same	Wilaya ya Ushetu	Kubadilishana na Jesca I. Abel
1443	Boniphace M. Samola	Mwalimu	Wilaya ya Nzega	Wilaya ya Ushetu	Kubadilishana na Mwl. Ester M. Tango
1444	Ester M. Tango	Mwalimu	Wilaya ya Ushetu	Wilaya ya Nzega	Kubadilishana na Mwl. Boniphace M. Samola

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1445	Ruheza O. Nkoronko	Mwalimu	Wilaya ya Msalala	Manispaa ya Ilemela	Kubadilishana na Mwl. Sylvia D. Kanyanye
1446	Sylvia D. Kanyanye	Mwalimu	Manispaa ya Ilemela	Wilaya ya Msalala	Kubadilishana na Mwl. Ruheza O. Nkoronko
1447	Malosha E. Mhoja	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. Ally M. Abdallah
1448	Ally M. Abdallah	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Malosha E. Mhoja
1449	Pastory M. Amoni	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Babati	Kubadilishana na Mwl. Odetha P. Andrea
1450	Odetha P. Andrea	Mwalimu	Wilaya ya Babati	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Pastory M. Amoni
1451	Elizabeth M. Lukumay	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Serengeti	Kubadilishana na Mwl. Yusuph M. Abraham
1452	Yusuph M. Abraham	Mwalimu	Wilaya ya Serengeti	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth M. Lukumay
1453	Nazma M. Khamis	Mwalimu	Wilaya ya Karatu	Manispaa ya Kigamboni	Kubadilishana na Mwl. Yustina D. Sumaye
1454	Yustina D. Sumaye	Mwalimu	Manispaa ya Kigamboni	Wilaya ya Karatu	Kubadilishana na Mwl. Nazma M. Khamis
1455	Vicent M. Joseph	Mwalimu	Wilaya ya Chato	Wilaya ya Butiama	Kubadilishana na Mwl. Judica B. Edwin
1456	Judica B. Edwin	Mwalimu	Wilaya ya Butiama	Wilaya ya Chato	Kubadilishana na Mwl. Vicent M. Joseph
1457	Efrem C. Mgya	Mwalimu	Mji wa Njombe	Wilaya ya Mbeya	Kubadilishana na Leonard V. Joshua
1458	Gift G. Mwashibanda	Mwalimu	Wilaya ya Mbeya	Mji wa Njombe	Kubadilishana na Msafiri E. Nzunda
1459	Agustino S. Yuvenali	Mwalimu	Wilaya ya Longido	Wilaya ya Hanang`	Kubadilishana na Mwl. Beatrice T. Mbuya
1460	Beatrice T. Mbuya	Mwalimu	Wilaya ya Hanang`	Wilaya ya Longido	Kubadilishana na Mwl. Agustino S. Yuvenali
1461	Aziza H. Mshana	Mwalimu	Wilaya ya Longido	Wilaya ya Rufiji	Kubadilishana na Mwl. Ng`weg`u T. Gitti
1462	Ng`weg`u T. Gitti	Mwalimu	Wilaya ya Rufiji	Wilaya ya Longido	Kubadilishana na Mwl. Aziza H. Mshana
1463	Sandra H. Chilulu	Mtendaji wa Kijiji	Wilaya ya Masasi	Manispaa ya Lindi	Kubadilishana na Frixon W. Elieza
1464	Frixon W. Elieza	Mtendaji wa Kijiji	Manispaa ya Lindi	Wilaya ya Masasi	Kubadilishana na Sandra H. Chilulu
1465	Judith P. Mwaluwanda	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Kaliua	Kubadilishana na Mwl. Consolatha K. Bilikundi
1466	Consolatha K. Bilikundi	Mwalimu	Wilaya ya Kaliua	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Judith P. Mwaluwanda
1467	Dennis S. Richard	Mwalimu	Wilaya ya Bumbuli	Wilaya ya Kalambo	Kubadilishana na Mwl. Emmanuel E. Macha
1468	Emmanuel E. Macha	Mwalimu	Wilaya ya Kalambo	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Mwl. Dennis S. Richard
1469	Marther L. Lumara	Mwalimu	Wilaya ya Songwe	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Jerico E. Kasililika
1470	Jerico E. Kasililika	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Songwe	Kubadilishana na Mwl. Marther L. Lumara
1471	Hildegunde F. Mbilinyi	Mwalimu	Wilaya ya Mbozi	Wilaya ya Mufindi	Kubadilishana na Mwl. Farida C. Kalinga
1472	Farida C. Kalinga	Mwalimu	Wilaya ya Mufindi	Wilaya ya Mbozi	Kubadilishana na Mwl. Hildegunde F. Mbilinyi
1473	Zubeda O. Shabani	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Mji wa Handeni	Kubadilishana na Mwl. Abdallah A. Senkamba
1474	Abdallah A. Senkamba	Mwalimu		0 Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Zubeda O. Shabane
1475	Elizabeth S. Kitundu	Mwalimu	Wilaya ya Mpimbwe	Wilaya ya Meatu	Kubadilishana na Mwl. Raphael Masanja
1476	Raphael Masanja	Mwalimu	Wilaya ya Meatu	Wilaya ya Mpimbwe	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth S. Kitundu
1477	Samwel M. Edwin	Mwalimu	Wilaya ya Bariadi	Wilaya ya Tanganyika	Kubadilishana na Mwl. Rehema S. Emmanuel

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1478	Rehema S. Emmanuel	Mwalimu	Wilaya ya Tanganyika	Wilaya ya Bariadi	Kubadilishana na Mwl. Samwel M. Edwin
1479	William E. Bwire	Mwalimu	Wilaya ya Kibondo	Wilaya ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Mapambano K. Raphael
1480	Mapambano K. Raphael	Mwalimu	Wilaya ya Musoma	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Mwl. William E. Bwire
1481	Godfrey J. Ngogo	Mwalimu	Wilaya ya Buhigwe	Wilaya ya Songwe	Kubadilishana na Mwl. Erick S. Lameck
1482	Erick S. Lameck	Mwalimu	Wilaya ya Songwe	Wilaya ya Buhigwe	Kubadilishana na Mwl. Godfrey J. Ngogo
1483	Paul N. Nyamohanga	Mwalimu	Wilaya ya Kasulu	Wilaya ya Serengeti	Kubadilishana na Mwl. Orcado O. Cosmas
1484	Orcado O. Cosmas	Mwalimu	Wilaya ya Serengeti	Wilaya ya Kasulu	Kubadilishana na Mwl. Paul N. Nyamohanga
1485	Pelagia B. Kabona	Mwalimu	Wilaya ya Uvinza	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mwl. Robert T. Mazengo
1486	Robert T. Mazengo	Mwalimu	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Uvinza	Kubadilishana na Mwl. Pelagia B. Kabona
1487	Gervanus W. Mponyo	Mwalimu	Wilaya ya Uyui	Wilaya ya Kigoma	Kubadilishana na Mwl. Mussa B. Mvano
1488	Mussa B. Mvano	Mwalimu	Wilaya ya Kigoma	Wilaya ya Uyui	Kubadilishana na Mwl. Gervanus W. Mponyo
1489	Faustine J. Kabawa	Mwalimu	Wilaya ya Madaba	Wilaya ya Muleba	Kubadilishana na Mwl. Lisberth G. Terry
1490	Lisberth G. Terry	Mwalimu	Wilaya ya Muleba	Wilaya ya Madaba	Kubadilishana na Mwl. Faustine J. Kabawa
1491	Loveness G. Lyotela	Mwalimu	Wilaya ya Namtumbo	Wilaya ya Ulanga	Kubadilishana na Mwl. Zainabu H. Luambano
1492	Zainabu H. Luambano	Mwalimu	Wilaya ya Ulanga	Wilaya ya Namtumbo	Kubadilishana na Mwl. Loveness G. Lyotela
1493	Godluck E. Towo	Mwalimu	Wilaya ya Kishapu	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Leonard M. Mwehela
1494	Leonard M. Mwehela	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Kishapu	Kubadilishana na Mwl. Godluck E. Towo
1495	Naomi A. Magawa	Mwalimu	Manispaa ya Musoma	Wilaya ya Bumbuli	Kubadilishana na Mwl. Lucas A. John
1496	Lucas A. John	Mwalimu	Wilaya ya Bumbuli	Manispaa ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Naomi A. Magawa
1497	Melina D. Nyema	Mwalimu	Wilaya ya Muheza	Wilaya ya Geita	Kubadilishana na Mwl. Tusekile L. Mwalyagile
1498	Tusekile L. Mwalyagile	Mwalimu	Wilaya ya Geita	Wilaya ya Muheza	Kubadilishana na Mwl. Melina D. Nyema
1499	Jeremia J. Kivuyo	Mwalimu	Wilaya ya Kisarawe	Wilaya ya Meru	Kubadilishana na Mwl. Alwina E. Lihowiti
1500	Alwina E. Lihowiti	Mwalimu	Wilaya ya Meru	Wilaya ya Kisarawe	Kubadilishana na Mwl. Jeremia J. Kivuyo
1501	Hussein A. Msuya	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Bagamoyo	Kubadilishana na Mwl. Abdallah M. Mustafa
1502	Abdallah M. Mustafa	Mwalimu	Wilaya ya Bagamoyo	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Hussein A. Msuya
1503	Adela A. Lubugo	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Korogwe	Kubadilishana na Mwl. Paschal M. Fulano
1504	Paschal M. Fulano	Mwalimu	Wilaya ya Korogwe	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Adela A. Lubugo
1505	Andrew F. Ihadike	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Urambo	Kubadilishana na Mwl. Uwesu A. Yusuph
1506	Uwesu A. Yusuph	Mwalimu	Wilaya ya Urambo	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Andrew F. Ihadike
1507	Babalay M. Masingisa	Mwalimu	Wilaya ya Mkinga	Wilaya ya Morogoro	Kubadilishana na Mwl. Hamis J. Juma
1508	Hamis J. Juma	Mwalimu	Wilaya ya Morogoro	Wilaya ya Mkinga	Kubadilishana na Mwl. Babalay M. Masingisa
1509	Godfrey M. Kambalale	Mwalimu	Manispaa ya Musoma	Wilaya ya Sumbawanga	Kubadilishana na Mwl. Pience N. Mtunzi
1510	Pience N. Mtunzi	Mwalimu	Wilaya ya Sumbawanga	Manispaa ya Musoma	Kubadilishana na Mwl. Godfrey M. Kambalale

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1511	Hamidu L. Shaibu	Mwalimu	Wilaya ya Maswa	Wilaya ya Nachingwea	Kubadilishana na Mwl. Hellen G. Katunzi

**ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA VITUO VYA KAZI KUANZIA
TAREHE 03 NOVEMBA, 2021 HADA TAREHE 22 JANUARI, 2022**

Na.	Jina kamili	Cheo	Anakotoka	Anakoenda	Sababu
1512	Hellen G. Katunzi	Mwalimu	Wilaya ya Nachingwea	Wilaya ya Maswa	Kubadilishana na Mwl. Hamidu L. Shaibu
1513	Mbei H. Mpalila	Mwalimu	Wilaya ya Nanyumbu	Wilaya ya Buhigwe	Kubadilishana na Mwl. Issa A. Chivalo
1514	Issa A. Chivalo	Mwalimu	Wilaya ya Buhigwe	Wilaya ya Nanyumbu	Kubadilishana na Mwl. Mbei H. Mpalila
1515	Joyce W. Mazunde	Mwalimu	Wilaya ya Arusha	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Maria M. Nyero
1516	Maria M. Nyero	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Arusha	Kubadilishana na Mwl. Joyce W. Mazunde
1517	Elias J. Keraryo	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Lushoto	Kubadilishana na Mwl. Bosco E. Bosco
1518	Bosco E. Bosco	Mwalimu	Wilaya ya Lushoto	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Elias
1519	Mwajabu S. Madoti	Mwalimu	Wilaya ya Handeni	Mji wa Bunda	Kubadilishana na Mwl. Alhaji S. Abed
1520	Alhaji S. Abed	Mwalimu	Mji wa Bunda	Wilaya ya Handeni	Kubadilishana na Mwl. Mwajabu S. Madoti
1521	Ally A. Mikidadi	Mwalimu	Wilaya ya Uyui	Wilaya ya Pangani	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth K. Silaa
1522	Elizabeth K. Silaa	Mwalimu	Wilaya ya Pangani	Wilaya ya Uyui	Kubadilishana na Mwl. Ally A. Mikidadi
1523	Dativa J. Salvatory	Mwalimu	Wilaya ya Kilindi	Wilaya ya Karagwe	Kubadilishana na Mwl. Saidi M. Awadhi
1524	Saidi M. Awadhi	Mwalimu	Wilaya ya Karagwe	Wilaya ya Kilindi	Kubadilishana na Mwl. Dativa J. Salvatory
1525	Fidela J. Kapela	Mwalimu	Wilaya ya Iringa	Wilaya ya Bahi	Kubadilishana na Mwl. Auleriana J. mkini
1526	Auleriana M. Mkini	Mwalimu	Wilaya ya Bahi	Wilaya ya Iringa	Kubadilishana na Mwl. Fidela J. Kapela
1527	Lucia H. Siwingwa	Mwalimu	Wilaya ya Kongwa	Wilaya ya Busokelo	Kubadilishana na Mwl. Elizabeth P. Leonard
1528	Elizabeth P. Leonard	Mwalimu	Wilaya ya Busokelo	Wilaya ya Kongwa	Kubadilishana na Mwl. Lucia H. Siwingwa
1529	Ferychina R. Luvanga	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Manispaa ya Mtwara	Kubadilishana na Mwl. Clara Mwinshete
1530	Clara Mwinshete	Mwalimu	Manispaa ya Mtwara	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Mwl. Ferychina R. Luvanga
1531	Shabani H. Kaisi	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Kilwa	Kubadilishana na Mwl. Alli M. Chalamila
1532	Alli M. Chalamila	Mwalimu	Wilaya ya Kilwa	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Shabani H. Kaisi
1533	Asha A. Lupindo	Mwalimu	Jiji la Dodoma	Wilaya ya Rungwe	Kubadilishana na Mwl. Maxmilian J. Mapinda
1534	Maxmilian J. Mapinda	Mwalimu	Wilaya ya Rungwe	Jiji la Dodoma	Kubadilishana na Mwl. Asha A. Lupindo
1535	Bahati H. Meraji	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Rombo	Kubadilishana na Mwl. Emanuel J. Kiondo
1536	Emmanuel J. Kiondo	Mwalimu	Wilaya ya Rombo	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Bahati H. Meraji
1537	Alex E. Mwilafi	Mwalimu	Wilaya ya Chamwino	Wilaya ya Kilolo	Kubadilishana na Mwl. Ester Mwingira
1538	Ester Mwingira	Mwalimu	Wilaya ya Kilolo	Wilaya ya Chamwino	Kubadilishana na Mwl. Alex E. Mwilafi
1539	Meshack L. Kusongwa	Mwalimu	Wilaya ya Mpwapwa	Wilaya ya Nkasi	Kubadilishana na Mwl. George A. Mziray
1540	George A. Mziray	Mwalimu	Wilaya ya Nkasi	Wilaya ya Mpwapwa	Kubadilishana na Mwl. Meshack L. Kusongwa
1541	Paulina F. Madugu	Mwalimu	Wilaya ya Kibondo	Jiji la Dar es Salaam	Kubadilishana na Mwl. Goroka M. Njunju
1542	Goroka M. Njunju	Mwalimu	Jiji la Dar es Salaam	Wilaya ya Kibondo	Kubadilishana na Mwl. Paulina F. Madugu
1543	Gadi W. Mwakisilwa	Mwalimu	Wilaya ya Kakonko	Wilaya ya Makete	Kubadilishana na Mwl. Jacob J. Balela
1544	Jacob J. Balela	Mwalimu	Wilaya ya Makete	Wilaya ya Kakonko	Kubadilishana na Mwl. Gadi W. Mwakisilwa