

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Anuani ya Simu: "TAMISEMI"
Simu Na: (026) 2322848, 2321607
2322853, 2322420
Nukushi: (026) 2322116, 2322146
2321013
Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz



Tawala za Mikoa na
Serikali za Mitaa,
Jengo la Mkapa
2 Barabara ya Hospitali,
S. L. P 1923,
DODOMA.

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. AH.129/161/01/1

10 Mei, 2018

TANGAZO

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR - TAMISEMI) imepokea kibali cha Ajira kutoka Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye Kumb. Na. FA. 97/431/01/49 cha tarehe 09 Mei, 2018. Hivyo, OR - TAMISEMI inatangaza nafasi za kazi Elfu Sita Mia Moja na Themanini (6,180) kwa wahitimu wa kada ya Afya nchini. Watumishi watakoachaguliwa watapangiwa katika Halmashauri zenye uhitaji mkubwa wa watumishi. Nafasi zinazotangazwa ni zifuatazo:-

1. Ass. Lab Techn
2. Technologist II
3. Assist. Nursing officer II
4. Assist. Clinical Officer
5. Assistant Pharmacist II
6. Assistant Technologist II
7. Assistant Envir. Health officer II
8. Biomedical Engineer Technician II
9. Clinical Assistant
10. Clinical Officer II
11. Dental Surgeon II
12. Dental Therapist II
13. Envir. Health Assist II
14. Envir. Health Officer II
15. Health Lab. Technologist II
16. Health Lab. Scientist Officer II
17. Health Secretary II
18. Laboratory Technologist II
19. Launderers
20. Medical Attendant
21. Medical Attendant Mortuary
22. Medical Doctor II
23. Nurse II
24. Nursing Officer II
25. Occupational therapist II
26. Pharmacist II
27. Physiotherapist II
28. Radiographer II

SIFA ZA MWOMBAJI;

1. Awe raia wa Tanzania;
2. Awe na umri usiozidi miaka 45;
3. Asiwe Mwajiriwa wa Serikali au asiwe Mwajiriwa wa Hospitali za Mashirika ya Dini ambaye mshahara wake unalipwa na Serikali; na
4. Asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini nakupata check namba, na endapo itabainika kuwa alishaajiriwa, atatakiwa kuzingatia utaratibu wa uhamisho au kurejea akatika Utumishi wa Umma baada ya kuacha kazi kama inavyoelekezwa kwenye nyaraka za Utumishi wa Umma wa mwaka 2012.

MAOMBI YOTE YAAMBATANISHWE NA;

1. Nakala ya cheti cha kidato cha Nne/Sita
2. Nakala ya cheti cha Taaluma
3. Nakala za Vyeti vya Taaluma
4. Nakala ya cheti cha kuzaliwa
5. Nakala ya cheti cha usajili kamili (Full Registration) au Leseni ya kufanya kazi ya taaluma husika
6. Maelezo binafsi (CV)
7. Picha (passport size 2) za hivi karibuni

NB

- Mwombaji anatakiwa kuonesha nafasi anayoomba juu ya Bahasha.
- Nakala za vyeti vya Taaluma na vyeti vya kidato cha Nne/Sita vithibitishwe na Hakimu au Wakili.
- Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi sehemu yoyote Tanzania. watumishi.
- Waombaji wenye sifa mnaelekezwa kutuma maombi yenu kwa njia ya Posta kupitia anuani ifuatayo na si vinginevyo:-


Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais,
Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa,
Jengo la Mkapa,
2 Barabara ya Hospitali,
S. L. P 1923,
DODOMA.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 25 Mei, 2018 saa 9:30 alasiri. Maombi yatakayotumwa baada ya tarehe hiyo hayatashughulikiwa

Tangazo hili linapatikana katika tovuti yetu

www.tamisemi.go.tz

Imetolewa na;


Rebecca Kwandu,
Mkuu wa Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini,
Ofisi ya Rais - TAMISEMI,
10 Mei, 2018.