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----------------------------------------------------------------------------

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI VUDOI
MKONDO WA HGL, HKL, HGK
YAFUATAYO NI MASHARTI NA MAHITAJI MUHIMU
Ninayofuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha tano katika shule
hii mwaka 2017 shule ya sekondari vudoi ipo umbali wa Km 2 mashariki mwa barabara
kuu ya Dar na Arusha karibu na makazi ya polisi Mwanga. Unaweza kushuka stendi kuu
ya mabasi Mwanga na ukafika Vudoi bila shida yoyote. Usafiri wa teksi kutoka mjini
kuja Vudoi unapatikana katika kituo cha mabasi cha mwanga nauli ni Tsh. 4,000/= tu.
Muhula wa masomo unaaza tarehe 03/07/2018 hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti
shuleni kuanzia tarehe 02/07/2018 mwisho wa kuripoti ni tarehe 20/07/2018.
Kwa mawasiliano piga simu no. 0713-566954/0759 379856

Tafadhali hakikisha unajaza fomu zifuatazo ambazo
a. Naambatanisha fomu ya Hospitali - FOMU *A* itakupasa uende kupimwa na Bwana
Mganga wa serikali wa wilaya ( District Medical Officer) afya yako.

USIPOLETA FOMU HIYO HUTAPOKELEWA
b. Fika shuleni tarehe 03/07/2017kuanzia saa 2:00Asubuhi hadi saa 09:30 jioni
kuandikishwa zaidi ya saa 10:30 jioni hutapokelewa.
[. Vudoi ni shule ya kutwa kwa wanafunzi wa kidato cha kwanza hadi cha nne baadhi
ya wanafunzi wanakaa Hosteli na Bweni kwa kidato cha tano na sita.
2. Unapaswa ufike shuleni mapema iwezekanavyo muda usiozidi saa 7:00 mchana ili
upokelewe na kufanyiwa usajili.



SARE YA SHULE

Suruali mbili Utashona mwenyewe ( rangi ya kitambaa ni rangi ya green apple suruali
ishonwe pana chini urefu nchi 19) Tafadhali zingatia vipimo sahihi vya ushonaji wa
sare za shule ili kuepusha usumbufu. Suruali za kubana modal hazirihusiwi katika
shule huii( ili kuepuka mwingiliano wa rangi unashauriwa kushona mara baada ya
kupata sample ya kitambaa husika)

Sweta moja (01) rangi ya kitambaa cha suruali rangi ya green apple(nunua
mwenyewe)

Shati mbili nyeupe mikono mirefu

Soksi jozi 2 nyeusi (ujinunulie)

Viatu vyeusi vya kufunga kwa kwamba visigino vifupi (ujinunulie)

Suruali ya kushindia rangi nyeusi mbili shona mwenyewe

Tshirt y akushindia itapatikana kwa gharama ya Tsh 12000/= njoo nayo

Sare za michezo jenzi ya timu taifa rangi ya bluu ununue mwenyewe

Track suit dark blue ( nunua mwenyewe) kwa ajili ya kuvaa nyakati za jioni

Raba za michezo jozi moja

Bukta ya michezo rangi ya blue

NB: Zingatia maelekezo ya ushonaji na aina ya rangi ili kuepusha usumbufu. Suruali za
kubana yaani modal haziruhusiwi kabisa

MZAZI MUANDALIE MWANAO MAHITAJI YAFUATAYO
(VIFAA VYA BWENI)

i Godoro la sponchi ft 2.5 upana na urefu futi 6

ii. Shuka mbili rangi ya pinki na mto na foronya, blangeti moja
iii.  Sanduku la bati kwa usalama wa vifaa vyake na kufuli lake
iv. Taulo, sabuni, mswaki na dawa, rangi ya viatu

V. Sahani, kijiko, bakuli na kikombe

vi.  Chandarua kimoja

vii.  Kandambili
viii.  Toilet papers
iX. Tochi kwa ajili ya tahadhari umeme ukatikapo

Vifaa vya Taaluma

1. Daftari 18 kubwa (counter book 3Quire ) kalamu ya bluu au nyeusi, pensil na

rula
ii. Cofa/ mkebe ( mathematical instruments set) kwa wanaosoma Geography
iii. Ream 01 za karatasi A-4 moja na rulled ream moja (kwa ajili ya mazoezi
atakabidhi shuleni mara tu atakapofika)
iv.  English Dictionary (kamusi ya kingereza) na vitabu vingine vya kingereza
V. Kamusi ya Kiswabhili na vitabu vya Kiswabhili ( kwa wanasoma Kiswahili)
vi.  Vitabuvya geography (kwa wale wanaosoma geography)

vii.  Vitabu vya history ( kwa wale wanaosoma History)



VIFAA VYA MAZINGIRA NA USAFI
¢ Ndoo kubwa 1 lita 20 na ndogo 1 1t 10 ( kubwa atakabidhi shuleni)
e Fagio la chelewa ya wima 02

Soft broom 01

Squiza 01
e Dawa ya chooni lita 05
MAHITAJI MUHIMU
SN | MCHANGO WA MWAKA KIASI CHA TSH
1. | Ada _ i 70.000/= Kwa mwaka
2. | Taaluma 20,000/= Kwa mwaka
3. | Kitambulisho / picha 6.000/= kwa muda wote wa masomo
4. | Huduma ya kwanza, Bima ya afya na CHF 20,000/= kwa mwaka
5. | Nembo 2,000/= kwa muda wote wa masomo
6. | Wafanyakazi wasio waalimu 30,000/= kwa mwaka
7. Ukarabati 20,000/= kwa muda wote wa masomo
8. | Tahadhari 5000/= kwa muda wote wa masomo
JUMLA 173,000/= kwa mwaka

Shule haitahusika na upotevu wa pesa zozote zitakazolipwa kwa njia ya M-Pesa, Tigo —
Pesa au Airtel Money au njia nyingine yoyote ila ambayo haikuelekezwa na uongozi wa
shule. .

Weka fedha katika akaunti ya shule Na. 40201100005 NMB TAWI LOLOTE kisha
ulete risiti kutoka benki uliolipia malipo hayo ya shule.jina la akaunti ni VUDOI
SEKONDARI

Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

1.0.  Jumuiya ya Vudoi Sekondari wanakupa pongezi na kukukaribisha kwa moyo wa
kindugu hapa shuleni. Kuchaguliwa kwako ni bahati na wala si mastahili ( haki)
yako na kuwa unadeni kwa nchi yako serikali na wananchi. Ukiwa hapa shuleni
utakuwa na wajibu mkubwa wa kusoma kwa bidii na kufuata sheria na taratibu za
shule bila shuruti kufikia malengo yanayotarajiwa na jamii yako na taifa kwa ujumla.

“KARIBU SANA%UD(PI SEKONDARI”
Jar} ez

O.M.MBELENJE
MKUU WA SHULE




FOM: A

SHULE YA SEKONDARI VUDOI

S.L.P 157
MWANGA
15/05/2018
KUMB NA. VSS/K.V/08/01
MGANGA MKUU (W)
BCTTERER  covrncmoainmnswm oo 3 6 . k. 5 BAHSIAH RT3 40 AT 9w 3 amechaguliwa kuingia kidato

cha tano katika shule ya sekondari vudoi mwezi juni 2018 kabla ya kukubalika kujiunga

katika shule hii na ili kuendelea na masomo ni lazima apimwa afya yake kama

inamruhusu kuendelea na masomo yake ya sekondari.

Tunaomba ufanyiwe uchagunguzi ( ; dical examination)

Ahsante sana kwa ushirikiano wako.

ooooooooooooooooooooooooooooooooooo

MKUU WA SHULE
Tafadhali onyesha kama mwanafunzi muhusika amewahi kuwa au ana maginjwa
yafuatayo kwa kuweka alama X katika sehemu inayohusika.

MAGONJWA:

1. Masikio

i. Macho

iii. Kifafa

v. Moyo(Heart Disease)

V. Magonjwa ya akili (Mental Illinesses)
Vi, Ukosefu wa damu (Annemia Siclecells)

vii.  Kifua kikuu (T.B)
viii.  Pumu (Athatic Case)

iX. Kisukari
X, Vidonda vya tumbo
X1. Kichocho (bilharzea)

xii.  Malaria sugu
xiii. Magonjwa ya zinaa (Verneria desease)
xiv. Je ana dosari nyingine yoyote ile kiafya?

Ndiyo ......... Hapana
NAYO i vvnn o Hapana
NIV o 55 o v Hapana
TG o uemene Hapana
INSIYO v Hapana....
NYQ .oivavans Hapana....
Ndiyo ......... Hapana....
Ndiyo ......... Hapana....
3/ [ 11775 SR— Hapana....
NAIYO svnss Hapana
Natytyuenmsa Hapana
Ndiyo ......... Hapana
Ndiyo ......... Hapana
I T |77 S Hapana

NB: Tunashauriwa apatiwe tiba endapo anadosari shuleni. MAELEKEZO YA

DAKTARI:

Baada ya uchunguzi.Nemeona/Sikuona dosari katika afya ya mwanafunzi huyu.
Ametibiwa/hakutibiwa/hastahili/anastahili kuendelea na masomo (Kkata isiyostahili)

--------------------------------

MAGANGA MKU



FOMU: B

TAARIFA HII IWASILISHWE SIKU YA KURIPOTI SHULENI
1. AHADI YA MTOTO

UL 5t 65 835 oo e s mwanafunzi wa kidato cha

Sahihi ya mwanafunzi....................... THEOIE: 4 ¢ vanmenesssnins

2. AHADI YA MZAZI

Mimi ... Mzazi/ Mleziwa ......................._ wa
kidatocha ........ .. ninaahidi kuwa nitashirikiana na Uongozi wa shule katika kumlea

mwanafunzi huyu nitampatia mahitaji yote ya shule kwa wakati, nitamfuatilia maendeleo
yake kwa karibu, nitawasiliana na walimu na Uongozi wa shule mara kwa mara kwa ajili
ya maendeleo yake kimalezi na kitaaluma pia nitamlipia malipo yote ya shule kwa wakati

ili kuhakikisha sitasababisha usumbufu katika uendeshaji wa shule.

Sahihi ya mtoa ahadi........................_ Tarehe, iviicinmvenes Uhusiano na
mwanafunzi...........................
Anuani: SLP ... Namba ya simu..................
A. Anuani kamili (Baba) ....................... Mtaa.......................
Kitongoji ..................... Namba ya simu..............................
Sahihi ya MzaziMlezi.......................7"" L
B. Anuani kamili (Mama) ............................ Mtaa.......................
Kitongoji ...................... Namba ya simu............................
Sahihi ya MzaziMlezi.......................... """ JOPERR. ..., o 18 5 o
C. Uthibitisho wa M/Kiti wa Kitongoji/Kijiji anakotoka mwanafunzi
Jina ... Sahihi......................... Tarehe..........
Namba yasimu......................

Picha
baba.mle
Zi wa

kiume

Picha
baba.mle
zi wa
kike

e




FOMU:C

na ofisi ya Rais — TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji Elimu.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa

maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

Kila mwanafunzi anatakiwa kuheshimu na kuzilinda sheria za shule vinginevyo
atashindwa kufikia malengo yanayotarajiwa na Taifa. Sheria hizo ni pamoja na
yafuatayo.

1. Ni mwiko kuwa na simu ya mkononi au laini ya simu ukikamatwa nayo
umejiondoa mwenyewe shule

2. Ni mwiko kwa mwanafunzi kutoka nje ya eneo la shule bila kibali maalum kutoka
kwa walezi/walimu ( permission sheet/Gate pass)

3. Kuvaa mavazi yanayoruhusiwa tu ndani na nje ya eneo la shule. Ukivaa zitakatwa na
kuchomwa moto na kupewa barua ya wito

4. Hakikisha unazingati usafi binafsi na mazingira yanayokuzunguka.

5. Kuchelewa shule wakati wowote wa ufunguzi wa shule ni kosa kubwa linaloweza
kusababisha kurudishwa nyumbani

6. Hairuhusiwi kuja vyakula vya aina yoyote, dawa, vipodozi, vidani, simu, laini ya
simu, radio, visu n.k ni marufuky — Adhabu kali kwa muhusika,

7. Hakikisha unatunza samani mbalimbali za shule uharibifu utakao usababisha
mzazi/mlezi atalazimika kulipa gharama zote za uharibifu

8. Kutumia njia ya majadiliano katika kutatua changamoto mbalimbali zinazoweza
kujitokeza ndani au nje ya shule endapo utakuwa kwa shughuli muhimu.

9. Hairuhusiwi kufuga kucha nywewele ndefu, kufuga ndevu au kunyoa
kiduku.Ukaguzi utafanyika mara kwa mara na adhabu kali itatolewa kwa muhusika.

10. Uasherati na ushoga, Ubakaji, ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile
uvutaji wa bangi, cocaine, mirungi, kuberi na kadhalika adhabu yake ni
Kusimamishwa masomo,

I'l. Kuwa mjamzito/ kupata mimba. Kuoa au kuolewa au Kutoa mimba kufanya makosa
hayo ni kosa kwa mwanafunzi na ukifanya hayo utakuwa umepoteza sifa za kuwa
mwanafunzi katika shule hii.

12. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule
au watu Kukataa adhabu kwa makusudi adhabuy yake ni kufuzwa shule.

13. Heshima kwa viongozi, wazazi. walanyakazai wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima

14. Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ni
lazima na kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni ( preparation)

15. Kujibidisha katika masomo kwa kuhakikisha unafanya vizuri katika majaribio
na mitihani yote ya ndani na nje ya shule ni suala la lazima kwa kila
mwanafunzi.



TAMKO
1. Naahidi kutotoka nje ya eneo la shule bila kibali Maalum.
7. Naahidi kufuata kikamilifu ratiba ya bwenini na shule kwa ujumla (Panctality)
3. Naahidi kuheshimu mipaka va shule na mali zake zote na sitatembelea sehemu

zifuatazo
4. Vilabu vya pombe, majumba ya starehe nay a kufikia wageni, jikoni kwani ni
mwiko
B e e mwanafunzi wa kidato
cha.......... mwaka....... nimesoma na kuzielewa vema sheria za shule hii na kubali kuwa

nitazitii na kuzifuata vema sheria hizo pamoja na maelekezo nitakayo kuwa na pewa
mara kwa mara na uongozi wa shule pamoja na walezi wangu wote. Endapo nitakwenda
kinyume nitakuwa na stahili kuwajibika kufuatana na kosa husika.

Sahihi ya mwanafunzi ............coooviiin Tarehe.....covvvvieeiiiiennns
NAOMBA MUNGU UNISAIDIE

Ting 18 HWEIAEIRLL... .« 1oes o 50 205 ERE e e sm s wmnmn snma sne 8 S RHE GRS ST H SRR e

O.M.MBELENJE
MKUU WA SHULE



