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HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO 
 

Simu Na. 0282225109/0282225116/0755180620 
                                                                                          Shule ya Sekondari Kagango, 

           S.L.P. 62, 
           BIHARAMULO 
         
          Tarehe 8/7/2018 

Kumb. Na. KSS/1/2 
 

Ndugu ……………………………….. 
 

YAH:  KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO MWAKA 2018 
 

1. Nina furaha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha tano katika shule hii mwaka 
2018 kwa chaguo la kwanza Kwa niaba ya walimu, wafanyakazi na wanafunzi wa shule hii, 
nakupa pongezi na kukukaribisha kwa moyo wa kindugu. 

 
     2. Shule iliko; 
          Shule ya Sekondari  Kagango ipo mjini Biharamulo, ½ km. toka stendi kuu ya mabasi. 
          Inapakana na shule ya msingi Biharamulo kwa upande wa magharibi na Hospitali  
          Teule ya wilaya upande wa kasikazini. 
 

         Mji huu wa Biharamulo unafikika kwa barabara majira yote ya mwaka toka sehemu ya 
          yote ya Tanzania. 
 

3. Tarehe ya kuripoti ni 18/07/2018 na tarehe ya mwisho kuripoti ni .01/08/2018. 
Mara ufikapo shuleni utapokelewa na makamu mkuu wa shule  ambaye atakuorodhesha na 
kukupa sheria na kanuni za shule na bweni. 
 

      4. Karo na malipo mengine: 

• Karo ya shule ni shs.70,000/= ambazo zitalipwa mwanzo mwa muhula au Tshs. 35,000/= 
kila muhula. 

• Tshs.5,000/= fedha ya tahadhari. 

• Tshs.5,000/= kitambulisho 

• Tshs.15,000/= taaluma   

• Tsh. 50,000/= mchango wa kiti na meza.    

• Tshs.30,000/=matibabu. Kwa wale wenye Bima ya afya hawahusiki na mchango huu , ila 
itabidi waorodheshwe shuleni kwa kumbu kumbu zetu. Pia kwa mwanafunzi ambaye 
ataumwa magonjwa sugu au yenye gharama kubwa za matibabu mfano; Oparesheni, 
magonjwa ya kudumu n.k, shule haitagharimia gharama hizo badala yake mzazi/mlezi ndio 
atahusika. Hivyo ni muhimu kupata taarifa sahihi za daktari juu ya afya ya mwanafunzi. 

• Picha 4 stamp size (zitapigiwa hapa shuleni zikiwa na sare ya shule) kwa shilingi 4,000/= 

• Tsh. 40,000/= kwa ajili ya ukarabati. 

• Tsh.80,000/= kwa ajili ya Kitanda. 

• Alete rimu moja ya karatasi A4  
 

       Fedha yote inaweza kulipwa shuleni kwa mhasibu wa shule mara ufikapo shuleni au  
       kuwekwa kwenya akaunti ya shule; KAGANGO RECCURENT ACCOUNT NO. 
        3171200081 NMB Biharamulo . Mwanafunzi alete Bank pay in slip original kwa mhasibu. 
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NB: Kwa mwanafunzi ambaye hatakamilisha michango ya shule pamoja na  mahitaji mengine  
     muhimu ya shule hatapokelewa. 

 
5. Mahitaji muhimu; 

• Sare ya shule; suruali mbili rangi ya khaki Amerika. Mashati mawili meupe mikono mifupi 
yasiyo na ‘flaps’ au urembo wo wote na yenye mfuko mmoja upande wa kushoto, weka  
kitambaa cheusi alama ya V kwenye mabega ya kushoto ya shati hizo. Viatu vyeusi vya 
ngozi vyenye kamba jozi mbili visivyo na visigino virefu na wala siyo ‘boots’. Socks rangi 
yeyote. Mkanda mweusi ambao siyo mpana na usiwe na chuma kipana mbele. Sweta 
rangi ya bluu bila ufito wowote uliozungushiwa sweta hiyo(Bila urembo wowote). 

 

• Godoro la 3’x4”. Mto na foronya mbili. Shuka jozi mbili za rangi ye yote. Blanketi moja. 
Chandarua kimoja cha 3’X6’. 

• Ndoo ya ujazo wa lita 20 moja na beseni moja. 

• Toilet papers za kutosha. 

• Suruali mbili za rangi nyeusi zitakazovaliwa nje ya saa za masomo. 

•  T-shirt ya bluu inapatikana shuleni kwa gharama ya Sh.5000/=. Nguo zaidi ya hizi 
hazitakubaliwa, wala kuruhusiwa kuvaliwa isipokuwa za michezo katika mda wa michezo. 

• Nguo za michezo, bukta na T-shirts za rangi ya bluu,bukta iwe na michirizi nyeupe 
pembeni pamoja na raba za rangi yeyote. 

• Bakuli, sahani, kijiko na kikombe. 

• Counter books sita na file moja. 

• Sanduku imara la kutunza vifaa vyako. 

• Pesa za matumizi madogo madogo. 

• Mfagio wa plastic 01 (iletwe kifaa halisi). 

• Tochi ya betri. 

• Scientific calculator and Laboratory coat (For CBG & HGE takers) 
 
 6. Fomu maalum: 
      Ukiwa umekubali nafasi hii tafadhali jaza kikamilifu fomu hizi; 

• Fomu ya kukubali nafasi hii. 

• Mkataba wa kumsomesha mwanao. 

• Fomu ya vipimo vya daktari. 

• Uraia wa mwanafunzi na mzazi. 

• Fomu maalum ya kuzuia umiliki na matumizi ya simu. 

• Pia kumbuka kuja na nakala ya result slip ni muhimu sana. 
 
7. Mwisho: 
         Unakaribishwa tena katika shule ya sekondari Kagango na wakati wote ukiwa hapa   
    itakubidi kusoma kwa bidii , kutii sheria za shule kikamilifu na kushiriki katika mipango ya 
    elimu ya kujitegemea. Karibu shughuli hizi zote utakazo zifanya zitatahiniwa kila siku na kuwa 
   sehemu ya mtihani wako wa mwisho wa kuhitimu kidato cha sita. Hivyo utavuna 
   ulichopanda. 
 

KARIBU SANA. 
 

……………………… 
MKUU WA SHULE. 

 
Muhimu: Unaporipoti shuleni uje na fomu hii. 
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SHULE YA SEKONDARI KAGANGO 
  

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI 
SEHEMU YA KWANZA 

 
sehemu hii ijazwe na mwanafunzi: 
1. Jina kamili la mwanafunzi …………………………………………………………………….... 
2. (a) Tarehe ya kuzaliwa ………………………………………………………………………….. 
    (b) Kijiji ulichozaliwa …………………………………………………………………………... 
    (c) Taja jina la kitongoji chako …………………………………………………………………. 
3. (a) Dini ………………………………………………………………………………………...... 
    (b) Dhehebu …………………………………………………………………………………...... 
4. (a) Ni raia wa Tanzania ……………………………………………………………………….... 
    (b) Kama sio Mtanzania ni Raia wa ……………………………………………………………. 
5. (a) Darasa ulilomaliza ………………………………………………………………………….. 
    (b) Shule uliyotoka ……………………………………………………………………………... 
6. (a) Jina kamili la Baba/Mama/Mlezi …………………………………………………………… 
    (b) Anwani ya Mzazi/Mlezi …………………………………………………………………….. 
7. (a) Mahali anapoishi …………………………………………………………………………..... 
    (b) Mtaa huo uko katika kata ya ………………………………………………………………. 
8. (a) Unaishi na nani (Taja jina kamili) …………………………………………………………... 
    (b) Unauhusiano gani na huyo uliyemtaja? …………………………………………………….. 
    (c) Mzazi/Mlezi anafanya kazi gani?…………………………………………………………... 
    (d) Anwani yake ……………………………………………………………………………….. 
9. (a) Taja jina la Mwenyekiti wa Kitongoji chako ……………………………………………… 
    (b) Taja jina la Katibu Mtendaji wa Kata yako ………………………………………………...     
    (c) Anwani yake ……………………………………………………………………………….. 
 

SEHEMU YA PILI 
UTHIBITISHO WA MZAZI/MLEZI 

Ninathibisha kwamba kwa kadri ya uwezo wangu maelezo aliyoyatoa mwanangu/Binti yangu katika karatasi hii yote ni kweli. 
Jina na sahihi ya mzazi/mlezi ……………………………………………………………………... 
 

SEHEMU YA TATU 
UTHIBITISHO WA OFISI YA AFISA MTENDAJI WA KATA 

Nathibitisha kwamba kadri ya uwezo wangu, maelezo aliyotoa mwanafunzi katika karatasi hii yote ni kweli. 
 
Tarehe …………………….. Muhuri na sahihi Katibu Kata ……………………………………… 
 
 

SEHEMU YA NNE 
Sehemu hii ijazwe na ofisi ya makamu  Mkuu wa shule. 

1. Jina la mwanafunzi …………………………………………………………………………… 

2. Namba aliyo jiunga na shule (ADM.No.)……………………………………………………… 

3. Kidato cha ……………………………………………………………………………………... 

4. Jina la mzazi/mlezi aliyeandikishwa .………………………………………………………….. 

5. Shule aliyotoka ………………………………………………………………………………… 
 
 
 
 
 

Muhuri na Sahihi ya Mkuu wa shule. 
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HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO 
SHULE YA SEKONDARI KAGANGO  

 

 
KANUNI ZA SHULE  

 
Ili shule iweze kuendesha shughuli zake za kila siku bila matatizo lazima kuwa na aina Fulani ya utaratibu na 
kanuni za shule nazo ni kama zifuatazo:- 
 
1. SARE YA SHULE: 

Kila mwanafunzi atalazimika kuvaa vazi lake rasmi la shule siku zote za masomo, vazi hilo ni lazima liwe 
safi na livaliwe kwa njia iliyo sahihi na lazima wakati wote liwe limekamilika. 

 
2. HESHIMA NA ADABU: 

Shule ikiwa ni mahali pa malezi ya vijana wa taifa hili wanafunzi wote lazima waoneshe heshima na 
adabu kwa wakubwa na viongozi wa aina zote bila kujali kama ni walimu au watu wengine iwe shuleni au nje 
ya shule. Zaidi ya kuonesha heshima kwa wakubwa na viongozi wote, wanafunzi ni lazima wajiheshimu 
wenyewe kwa wenyewe bila kujali rangi, hali au kidato. 

 

Yafuatayo ni baadhi ya mambo muhimu ya kuzingatia katika suala la heshima kwa wanafunzi: 
    (a) Wakati mwanafunzi anapozungumza na mkubwa au kiongozi ni lazima asimame kwa adabu na awe  
          mtulivu; itakuwa kosa kwa mwanafunzi kuzungumza na kiongozi wa aina yeyote akiwa ameweka  
          mikono mfukoni, anayumbayumba au kuegemea vitu kama vile meza au ukuta. 
 
    (b) Kama utakuwa umeketi chini na mkubwa au kiongozi anapita karibu yako ni lazima usimame sawa 
         na kuamkia. 
 
    (c) Ikiwa uko darasani na mwalimu au kiongazi mwingine ye yote anaingia lazima usimame bila makelele  
         na kuamkia, hali kadhalika kiongozi au mwalimu anapotoka darasani wanafunzi lazima wasimame .  
 
    (d) Mwanafunzi anapoitwa na kiongozi  ye yote, ni  lazima atembee kwa haraka na ukakamavu. Usingoje  
         kuitwa mara mbili mbili au kufuatwa. 
 
    (e) Mwanafunzi wa shule hii atatakiwa kuwa mtiifu kwa viongozi wote wawe waalimu au viranja. Hivyo  
          itakuwa kosa kwa mwanafunzi kukataa kutekeleza mambo anayoambiwa na mwalimu au kiranja.   
          Tabia ya kukataa adhabu haitavumiliwa hapa shuleni. 
 
3. MAHUDHURIO: 

             Hapa shuleni tunafanya shughuli zetu zote kwa wakati uliopangwa kwa hiyo kila mwanafunzi ni 
      lazima awahi mahali anapotakiwa siku zote na wakati wote. 
             Zaidi ya kuwahi wanafunzi wote lazima wahudhurie na washiriki katika shughuli zote za shule  
      kama zitakavyopangwa kwenye ratiba. 
            Tabia ya kutohudhuria shule inaweza kusababisha wanafunzi kufutwa shule. Vile vile tabia ya 
      kuchagua masomo ya kuhudhuria au kufanya mitihani mwanafunzi apendayo na kuacha mingine  
      haitavumiliwa. 
 

4. UTORO 
              Mwanafunzi akisha fika shuleni asubuhi atatakiwa kubaki shuleni mpaka mwisho wa shughuli za  
       siku. Ni kosa kwa mwanafunzi kufika shuleni na kutoweka baada ya muda bila ruksa. 
     Utoro wa mara kwa mara na utoro wa kupita sehemu zisizo ruhusiwa katika eneo la shule  
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       unaweza kusababisha kufutwa shule. 
5. ULEVI: 

            Wakati ukiwa mwanafunzi wa shule hii hurusiwi kushiriki katika mambo ya ulevi au aina yo yote  
     ile ya kileo, iwe pombe, bangi au mirungi. Vile vile hairuhusiwi kwa mwanafunzi kutembea sehemu  
     zinazouza vileo vya aina yo yote kwa wakati wowote. 
 

6. UGOMVI: 
                Ugomvi kwa mwanafunzi ni haramu; iwe hapa shuleni au nje ya shule. 

 
7. UVUTAJI WA SIGARA: 

               Mwanafunzi haruhusiwi kuvuta sigara hasa akiwa katika eneo la shule. Sigara kama anasa za 
       aina nyingine zina madhara ya aina mbali mbali. 
            

8. MALI YA UMMA: 
             Vifaa vyote vinavyotumika hapa shuleni ni mali ya umma, na ni wajibu wa kila mwanafunzi 
      kuhakikisha kuwa vifaa vyote vya shule vinatumiwa kwa uangalifu; haviibiwi, kuharibiwa au  
      kuvisambaza kwenye sehemu ambazo siyo mahali pake. 
 

9. WAKATI WA VIPINDI VYA DARASANI 
               Wakati wa masomo ikiwa ni pamoja na vipindi vya dini, wanafunzi wote wanatakiwa kuwa  
        darasani mwao, bila kelele au kutembeatembea. Hii inahusika pia na vipindi vya kujisomea. Kupiga 
        kelele au kutembeatembea wakati wa vipindi vya aina hiyo ni kuwanyima wengine haki yao ya 
        kutumia muda waliopewa. 
 

10. VIRANJA 
              Viranja wote waliochaguliwa hapa shuleni ni viranja wa shule nzima na wanayo madaraka kamili 
       juu ya kila mwanafunzi bila kujali ni wa darasa gani au eneo gani. Kumdharau au kutomtii ni  
       kuwadharau waalimu waliomkabidhi madaraka, hii ni kwa sababu viranja wanafanyakazi kwa niaba  
       ya waalimu na wanafunzi wote. 
 

11. WAFANYAKAZI WASIO WAALIMU: 
            Wafanyakazi wasio waalimu ni sehemu ya viongozi wa shule na ni walezi wa wanafunzi kama  
       walivyo waalimu. Hivyo itakuwa kosa kwa wanafunzi kumdharau au kutomtii mfanyakazi ambaye siyo 
       mwalimu. Wote wataheshimika kama viongozi na walezi wa wanafunzi. 
 

12. USAFI: 
(a) Kila mwanafunzi atahakikisha kuwa mwili wake, mavazi yake, vifaa na sehemu anazotumia vinakuwa 

safi wakati wote. Iwe mwiko kwa mwanafunzi wa shule hii kutupa ovyo makaratasi na takataka za 
aina nyingine. Tabia ya kuwa na maandishi mwilini au kwenye mavazi haitaruhusiwa. 

 
(b) USAFI WA GHAIBU: 

Shule kama mahali pa malezi mema usafi wa ghaibu ni kitu cha lazima sana. Usafi huu utaonekana 
katika matendo yako, mwenendo wako, lugha yako na tabia yako kwa ujumla. 

    
13. KUOA AU KUOLEWA 

            Ni marufuku kwa mwanafunzi kuoa au kuolewa wakati akiwa bado mwanafunzi. Iwapo itadhihirika  
       mwanfunzi ameoa au kuolewa basi atafutwa shule mara moja. 
 

14. KAZI ZA MIKONO 
             Kila mwanafunzi lazima ashiriki katika kazi za mikono. Uzembe, utegeaji na utoro wakati wa kazi  
    za mikono ni haramu kwa mwanafunzi wa shule hii. 
 
     RADIO/VIFAA VYA MUZIKI: 

    Ni marufuku kwa mwanafunzi kutumia radio au chombo kingine cho chote cha muziki wakati  
      Wa masomo pamoja na simu za mkononi. 
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       Wakati ambao siyo wa masomo kutumia radio madarasani, maktaba au karibu na eneo la maofisi  
      haitaruhusiwa.       

  
15. MAOMBI: 

            Maombi ya aina zote ya mwanafunzi ni lazima yapitie kwa mwalimu anayehusika kutegemea aina 
      ya shida. k.m. maombi ya kimasomo ni lazima yapitie kwa mwalimu wa darasa. Ofisi ya Mkuu wa 
     Shule na wasaidizi wake hazitamsikiliza mwanafunzi mwenye shida bila kupitisha shida yake kwa 
     mlezi wake anayehusika. 
 

16. KUSHIRIKI KWENYE VILABU VYA MICHEZO 
            Mwanafunzi wa shule haruhusiwi kushiriki katika kilabu yoyote nje ya timu za shule na UMISETA. 
 

17. UHUSIANO: 
               Uhusiano wowote ule wa ufisadi kati ya msichana na mvulana hauruhusiwi. 
 

18. SILAHA: 
             Ni marufuku kwa mwanafunzi kuja shuleni na aina ye yote ya silaha. 

 
19. MAKOSA YASIYO NA MARUDI 

             Mwanafunzi atakayepatikana na makosa yafuatayo hufutwa shule mara moja: 
(b) Wizi 
(c) Uasherati na ushoga. 
(d) Ubakaji. 
(e) Ulevi na utumiaji madawa ya kulevya kama vile uvutaji wa bangi,cocaine mirungi n.k. 
(f) Kupigana au kupiga mwalimu au mwanafunzi mwenzie nje na ndani ya shule. 
(g) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma. 
(h) Kudharau Bendera ya Taifa. 
(i) Kuoa au Kuolewa. 
(j) Kupata mimba au kuharibu mimba nje na ndani ya shule. 
(k) Kugoma ,kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu. 
(l) Kukataa adhabu kwa makusudi. 
(m) Mwanafunzi kuwa na simu ya  mkononi. 

 
20. MENGINEYO: 

(i) Mapambo ya aina yeyote hayaruhusiwi. 
(ii) Shida zote zipitie kwa mwalimu mlezi wa darasa na hatimaye ngazi zingine zifuatwe. 
(iii) Kanda mbili au viatu vya matairi ya gari haviruhusiwi. Vile vile viatu vyenye visigino virefu ni 

marufuku hapa shuleni. 
(iv) Makucha marefu hayaruhusiwi  
(v) Nywele ndefu haziruhusiwi 
(vi) Ndevu na sharafa ni marufuku  hapa shuleni 
(vii) Mikanda mipana na kofia haziruhusiwi 
(viii) Vipuri kama heleni, pete, na mikufu ni marufuku shuleni 
 

21. SAA ZA MASOMO: 

1. Kila siku wanafunzi wote wawe wamekwishafika shuleni saa 1.00 asubuhi. 

2. Kipindi cha kwanza kinaanza saa 8.00 kila siku na kipindi cha mwisho kinaisha saa 8.20 jioni kila siku, 
Jumatatu hadi Ijumaa.  

 
 

(TUMAINI  B.FRANCE.) 
 MKUU WA SHULE 
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SHULE YA SEKONDARI KAGANGO 
  

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI 
SEHEMU YA KWANZA 

 
sehemu hii ijazwe na mwanafunzi: 
1. Jina kamili la mwanafunzi …………………………………………………………………….... 
2. (a) Tarehe ya kuzaliwa ………………………………………………………………………….. 
    (b) Kijiji ulichozaliwa …………………………………………………………………………... 
    (c) Taja jina la kitongoji chako …………………………………………………………………. 
3. (a) Dini ………………………………………………………………………………………...... 
    (b) Dhehebu …………………………………………………………………………………...... 
4. (a) Ni raia wa Tanzania ……………………………………………………………………….... 
    (b) Kama sio Mtanzania ni Raia wa ……………………………………………………………. 
5. (a) Darasa ulilomaliza ………………………………………………………………………….. 
    (b) Shule uliyotoka ……………………………………………………………………………... 
6. (a) Jina kamili la Baba/Mama/Mlezi …………………………………………………………… 
    (b) Anwani ya Mzazi/Mlezi …………………………………………………………………….. 
7. (a) Mahali anapoishi …………………………………………………………………………..... 
    (b) Mtaa huo uko katika kata ya ………………………………………………………………. 
8. (a) Unaishi na nani (Taja jina kamili) …………………………………………………………... 
    (b) Unauhusiano gani na huyo uliyemtaja? …………………………………………………….. 
    (c) Unakaa katika nyumba ya kupanga?…………………………… (Jibu “ndiyo au “hapana”)  
    (d) Mzazi/Mlezi anafanya kazi gani?…………………………………………………………... 
    (e) Anwani yake ……………………………………………………………………………….. 
9. (a) Taja jina la Mwenyekiti wa Kitongoji chako ……………………………………………… 
    (b) Taja jina la Katibu Mtendaji wa Kata yako ………………………………………………...     
    (c) Anwani yake ……………………………………………………………………………….. 
 

SEHEMU YA PILI 
UTHIBITISHO WA MZAZI/MLEZI 

Ninathibisha kwamba kwa kadri ya uwezo wangu maelezo aliyoyatoa mwanangu/Binti yangu katika karatasi hii yote ni kweli. 
Jina na sahihi ya mzazi/mlezi ……………………………………………………………………... 
 

SEHEMU YA TATU 
UTHIBITISHO WA OFISI YA AFISA MTENDAJI WA KATA 

Nathibitisha kwamba kadri ya uwezo wangu, maelezo aliyotoa mwanafunzi katika karatasi hii yote ni kweli. 
 
Tarehe …………………….. Muhuri na sahihi Katibu Kata ……………………………………… 
 
 

SEHEMU YA NNE 
Sehemu hii ijazwe na ofisi ya makamu  Mkuu wa shule. 

3. Jina la mwanafunzi …………………………………………………………………………… 

4. Namba aliyo jiunga na shule (ADM.No.)……………………………………………………… 

5. Kidato cha ……………………………………………………………………………………... 

6. Jina la mzazi/mlezi aliyeandikishwa .………………………………………………………….. 

7. Shule aliyotoka ………………………………………………………………………………… 
 
 
 
 
 

Muhuri na Sahihi ya Mkuu wa shule. 
 

Muhimu: Mwanafunzi aje na kivuli cha cheti cha kuzaliwa. 
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WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI` 
HALMASHAURI  YA WILAYA BIHARAMULO 

Shule ya Sekondari Kagango, 
                                                                                                                               S.L.P. 62 

                                                                                                                                             BIHARAMULO. 
                                                                                                             

Kumb. Na.KSS/1/1                                                                                                                                   Tarehe ……………… 
 
Mzazi/Mlezi na mwanafunzi, 

…………………………….. 

……………………………. 

…………………………… 

FOMU YA KUKUBALI 
 

       Mimi …………………………………………………. Nakubali kuchukua nafasi 

Niliyopewa kidato cha  ………………… shule ya Sekondari Kagango. Ninaahidi kufuata sheria na masharti yote ya shule. 

 

Sahihi ya Mwanafunzi…………………………………                    Tarehe ……………………….. 

 

           Mimi ……………………………………. Mzazi wa ……………………………………… 

nimeyasoma masharti ya mwanangu kujiunga na shule ya sekondari Kagango na ninakubali na kuahidi kwamba mtoto wangu 

atafuata masharti yote ya shule. Aidha nitahakikisha kuwa mwanangu atamaliza  Elimu ya Sekondari la sivyo nitawajibika. 

 

Tarehe ………………………                Sahihi ya Mzazi/ Mlezi ……………………………… 
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WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI 

HALMASHAURI YA WILAYA  BIHARAMULO 

Shule ya Sekondari Kagango, 
                                                                                                                              S.L.P. 62 

                                                                                                                                           BIHARAMULO. 
                                                                                                             

Kumb. Na.KSS/1/1                                                                                                                                Tarehe ……………… 

MGANGA MKUU WA WILAYA. 

 

       Kijana ………………………………….. amechaguliwa kidato cha TANO  katika shule ya Sekondari Kagango mwezi    

JULAI  kabla hajakubaliwa katika shule hii ili kuendelea na masomo , ni lazima apimwe kwanza. 

   

     Tafadhali nijazie sehemu inayohusika hapa chini baada ya kupima. 

 

Asante kwa ushirikino wako. 

 

 

 

 

MKUU WA SHULE 

`````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````````  

 

Mkuu wa shule, 
Shule ya Sekondari Kagango, 
S.L.P. 62, 
BIHARAMULO. 
 
Nimempima mwanafunzi aliyetajwa hapo juu na kuona kwamba 

…………………………………………………………………………………………………………………………………………………

…………………………………………………………………………………………………………………………………………………

…………………………………… 

 

Sahihi ………………………… 

MGANGA MKUU WA WILAYA 

 

NB: Fomu hii ijazwe na Daktari/Mganga wa Serikali.        
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WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI 

SHULE YA SEKONDARI KAGANGO 
 

 
 

HATI YA MAKUBALIANO KATI YA UONGOZI WA SHULE, MWANAFUNZI 

PAMOJA NA MZAZI KUHUSU SHERIA YA KUTOMILIKI SIMU MWANAFUNZI 

ANAPOKUWA SHULENI. 

 

Kutokana na sababu kuwa suala la wanafunzi wa Bweni kumiliki simu wawapo shuleni 

bado linaendelea na kuendelea kuathiri masomo ya wanafunzi, licha ya kukatazwa na sheria za 

shule, ikijumuishwa kwenye makosa yasiyo na marudi, sheria No. 7(i). Imekubaliwa kuwa 

mwanafunzi yeyote atakayekutwa na simu tena kuanzia tarehe 21/05/2014 ataondolewa shuleni 

na kusubiri maamuzi ya Bodi ya shule. Ambapo itapendekezwa na kamati ya nidhamu kuwa 

mwanafunzi huyo afutwe shule au atafutiwe shule nyingine na mzazi wake kulingana na 

mazingira ya kosa hilo. 

 
JINA LA MWANAFUNZI    SAHIHI  TAREHE 

……………………………    ……………  …………… 

 

JINA LA MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI SAHIHI  TAREHE 

……………………………………   ……………..  …………….. 

 

JINA LA MWL. WA NIDHAMU   SAHIHI  TAREHE 

………………………………….   ………………..  ……………… 

  

JINA LA MKUU WA SHULE    SAHIHI  TAREHE 

………………………………….   ……………… .. ……………… 

  


