Namba za simu

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAMISEMI

Shule ya sekondari Pamoja,
S.L.P 92,
Namtumbo
15/05/2018

Mkuu wa shule 0768679245/0625836285

....................................................................

YAH:MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI PAMOJA HALMASHAURI

YA WILAYA YA NAMTUMBO MKOA WA RUVUMA MWAKA 2018.

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha Tano katika

shule hii mwaka 2018 tahasusi ya ..................... Shule ya sekondari pamoja ipo
umbali wa kilometa 2.5 kusini mwa mji wa Namtumbo katika barabara iendayo Tunduru
na kilometa 70 kutoka mji wa Songea. Usafiri wa basi kutoka mjini Songea kuja
Namtumbo unapatikana katika kituo cha mabasi Songea, nauli ni Tsh 2,500/=. Kwa
wanaotoka DAR-ES- SALAAM kupitia Lindi washuke kituo cha mabasi cha Namtumbo
zilipo ofisi za Superfeo.

Muhula wa masomo unaanza tarehe 02.07.2018, hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti

shuleni mapema.

2. Mambo muhimu ya kuzingatia

i.  Sare ya shule
a. sare ya shule hii ni suruali mbili (2) dark blue mshono wa kawaida wenye
malinda mawili  kila upande na shati mbili (2) nyeupe mikono mirefu. ( suruali za
kubana haziruhusiwi)
b. viatu vyeusi vya ngozi jozi mbili (2) vya kamba
C. soski nyeupe jozi mbili (2)
d. Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi
e. Nguo za kushindia ni suruali nyuesi mbili zenye upana wa kutosha na t- shirt mbili
dark blue zenye kola nyeupe shingoni (t-shirt za fomu six) zinapatikana hapa
Namtumbo).
g. Nguo za ndani jozi za kutosha
h.Tai dark blue jozi mbili
I. Sare za michezo ni jezi za taifa stars (rangi nyeusi mikono mirefu), bukta nyeusi na
kiatu cha michezo cha ngozi.
NB:Haturuhusu kuja kuvaa nguo zingine zaidi ya zilizoelekezwa
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ii. Ada na michango ya shule
a. Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000/= unaweza kulipa kiasi cha
shilingi 35,000/= kwa muhula au kulipa ada yote kwa mara moja. Fedha hizo
zilipwe kwenye akaunti ya shule namba 62401100042(JINA LA AKAUNTI
:PAMOJA HIGH SCHOOL) katika benki ya NMB (tafadhali andika jina la
mwanafunzi kwenye pay in slip).
b. Michango inyotakiwa kulipwa na kila mzazi/mlezi ni
i Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani
ii. Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha
iii. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma
iv. Shilingi 30,000/= kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua
wengine
V. Shilingi 2,000/- nembo ya shule
Vi. Shilingi 10,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza (tsh 5,000/= kwa
ajili ya huduma ya kwanza na tsh 5,000/= kwa ajili ya bima ya afya)
vii. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya mitihani ya kujipima
viii.  Fedha ya tahadhari 5,000/= ( haitarejeshwa)

Ada na michango yote iwekwe kwenye akaunti tajwa hapo juu

€. Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni:-
i.  Bunda la karatasi (ream) 1(kwa mwaka)
ii.  Vitabu vya masomo ya tahasusi husika
iii.  Scientific calculator kwa wanaosoma geography
iv.  Godoro 1 futi 2.5
V.  Mashuka pair mbili ( rangi ya blue), blanket 1, mto na foronya,
chandarua ( rangi ya blue), ndala .
vi.  Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko na kikombe)
vii.  Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko
vii. Jembe (lenye mpini), panga, reki, mfagio mgumu(hard
bloom),mfagio mlaini (mopa) pamoja na fagio za chelewa ( kwa ajili
ya kufagilia nje)
ix.  Taa ya sola au solata kwa ajili ya matumizi binafsi ya dharula
X.  Vifaa vya darasani: madaftari makubwa (counter books) quire 3 kiasi
cha kutosha masomo yake zisipungue 8, rula 1, mkebe 1, file folder
1, kalamu za wino za kutosha na penseli.
xi.  Mwanafunzi aje na cheti cha kumaliza kidato cha nne (result slip) ,
nakala ya cheti cha kuzaliwa na picha za passport 2.

3. Makosa yatakayosababisha mwanafunzi kufukuzwa shule.
i. Wiz
ii.  Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/ utoro
iii.  Kugoma au kuhamasisha mgomo
iv.  Kutoa ligha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/walezi na jamii kwa ujumla

2



v.  Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi,kumpiga mwalimu au na mtu yeyote yule
vi.  Kufuga ndevu
vii.  Ulevi au unywaji pombe na matumizi ya madwa ya kulevya
viii.  Uvutaiji sigara
ix.  Uasherati, uhusiano wa jinsia moja, kuoa
X.  Kusababisha au kumpa mimba msichana
xi.  Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yayovunja sheria za

nchi
Xii.  Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kuala wageni
xiii.  Kumiliki,kukutwa au kutumia simu ya mkononi

xiv.  Kudharau bendera ya taifa

xv.  Kufanya jaribio lolote la kujiua au kutishia kujiua au kunywa sumu
xvi.  Uharibifu wa amali ya umma kwa makusudi
xvii.  Kukutwa nje ya maeneo ya shule pasipo ruhusa au kibali maalumu

4. Viambatisho na fomu muhimu

a. Fomu ya uchunguzi wa afya ( medical examination fom) ambayo itajazwa na
mganga wa hospitali ya serikali. ‘

b. Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi/mkataba wa kutoshiriki
katika mgomo,fujo na mkosa ya jinai

¢. Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni, kulipa ada, michango na
maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.

d. Picha nne (4) za wazazi/walezi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi waoweza
kutembelea shuleni pamoja na nmaba zao za simu.

5. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza
kikamilifu

KARIBUNI SANA KATIKA SHULE HII

Koo,

RAPHAEL BOSCO KOMBA
MKUU WA SHULE

MKUU WA SHULE
SHUL!(.E YA SEKONDAR | PAROIA
G.L.P 92

YN AMTUMED



FOMU YA MZAZI/MLEZI KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERIA, KANUNI, KULIPA
ADA NA MICHANGO YA SHULE NA MAELEKEZO YATAKAYOTOLEWA NA SHULE

MIMI et ambaye ni mzazi/mlezi wa
MWANAFUNZI ..ot Nakiri na kukubaliana na
nimesoma kwa makini maagizo ya kujiunga shule ya sekondari Pamoja .Ninakiri na
kukubaliana na sheria na kanuni za shule , ninahaidi kulipa ada na michango ya shule
pamoja na kutoa ushirikiano katika malezi na makuzi ya mwanafunzi kielimu na kitabia.

Saini ya mzazi/mlezi .......ovvesnnnssnrans T T L T T
Tarehe .....cocvcvennvanans OO ssssesuss R



FOMU YA MAELEZO BINAFSI KUHUSU HISTORIA YA MWANAFUNZI MKATABA
WA KUTOSHIRIKI KATIKA MGOMO, FUJO NA MAKOSA YA JINAI

Jina la mwanafunzi
Tarehe ya KUZAlIWA ..........cccocceoeevrreicreienssisssssssesssssssssssssssessssssessssssasessssessessssnnns
UMET et e e e e e e aaa e

JIN@ 128 MZAZI/MIEZE ... en
YUPO NI vttt

Namba yake ya SimuU .........cceevvvreiiniieeciccecece s

KBZI YAKE ..ottt
ANUANT YAKE ...

Umechaguliwa kuingia kidato cha tano. Tahasusi/mchepuo ..............ccccvvvveverneans
Shule uliyotoka ...........ccooevveeieecececece Wilaya ..o
Tarehe ya kuripoti Shuleni ...........ccccocveevreeieeciecccccece s

NDUGU WA KARIBU WA MWANAFUNZI

1. JiN@ e UNUSIANO......ccoierriicieiie e
Mahali @napoishi ..........cccoveiiiieiic e Namba ya simu
2. JINA..ciiiiieeee e s UhUSIaN0.......ocvevvinnnniinnnnnnnnnnnns
Mahali anapoishi ............ccccceevecinrenenece e, Namba ya Simu ........ccccevvvvireceninns
TAMKO
MIMI e Nahaidi kwamba sitashiriki katika

mgomo, fujo na makosa ya jinai. Endapo nitashiriki naomba sheria za nchi na
kanuni za shule zichukuliwe dhidi yangu.

o LR T S
TaAr€h@ ...t eeaaaeeen



PRESIDENT’S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT.
PAMOJA SECONDARY SCHOOL,
P.O. BOX 92,
NAMTUMBO.

TO: Medical officer
Government hospital

....................................................................

NAME Of SEUABNL ...t e e e e e s e e rrneaes
Please examine the above named student to his fitness as indicated below, and
please arrange for necessary treatment so that the certificate may be signed and
brought to school by the student.

This certificate must be signed by a qualified medical officer of government hospital

Date .....ccooeviii SIgnature .........ccccoveeeveceece e,

MEDICAL CERTIFICATE
I have examined the above named student with regard to:-
SKIN e Abdomen

EYES e Stool

.............................................

ANy Other diSADIlILIES ..........coeueeeieccec ettt ettt e e e st

1. T consider that ........ccocvveiieeieee et (Name of the
student) is in good health free from infections and diseases, worms and fit to
school.

2. He is fit to school after having treatment of ...........ccccocveeveevceceeie s

3. Other comments (if @NY) ...ooooeiiiiccceeeeeeeeeee et e s

MEDICAL OFFICER



