



Namba za simu

Mkuu wa shule 0784-997947

Makamu Mkuu wa Shule 0712-700171

Patron 0756-728995/ 0656-788177

Shule ya Sekondari MWINYI

S.L.P. 12734, DAR ES SALAAM

Tarehe 12/06/2017

Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi

S.L.P.

**YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA
SEKONDARI MWINYI HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA
MKOA PWANI MWAKA 2018**

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano katika shule hii mwaka 2018 tahasusi ya Shule ya Sekondari MWINYI ipo umbali wa Kilometa 35 Kusini mwa mji wa MBAGALA Usafiri wa basi kutoka mjini DSM (MBAGALA) unapatikana katika kituo cha mabasi MBAGALA nauli ni shilingi 1000/=

Muhula wa masomo unaanza tarehe Hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe Mwisho wa kuripoti ni tarehe Saa 12.00 jioni.

2. Mambo muhimu ya kuzingatia:-

2.1 Sare ya shule

- a) Sare ya shule hii ni suruali 2 (Dark blue na kaki) kwa wavulana. Maelezo ya mshono Suruali rinda 2 upana chini usio pungua 18 (isiwe modo) na shati nyeupe 2 za mikono mifupi.
- b) Sare ya michezo kwa shule hii ni Trak-suti bluu (2) kwa wavulana
- c) Viatu vya shule ni vyeusi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi
- d) Soksi jozi mbili nyeupe/nyeusi/khaki za shule
- e) Mkanda wa kuvalia suruali ni mweusi wa ngozi
- f) Sweta kijani ya jeshi
- g) Nguo za kushindia (shamba *dress*) suruali kaki(2), T-sheti 2 nyeupe
- h) Tai 2 - Dark blue

2.2 Ada na Michango ya shule

- a) Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000. Unaweza kulipa kiasi cha shilingi 35,000.00 kwa muhula au kulipa ada yote kwa maramoja. Fedha hizo zilipwe kwenye Akaunti ya shule Na. 22801200027... katika Benki ya NMB (tafadhali andika jina la mwanafunzi kwenye pay in slip) (Jina la akaunti ni-THE HEADMASTER MWINYI SEC. SCHOOL).

b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-

- i. Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani.
- ii. Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha
- iii. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma
- iv. Shilingi 30,000 kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine
- v. Shilingi 2,000/= nembo ya shule
- vi. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza na CHF.
- vii. Shilingi 20,000/= Mitihani ya kujipima **katika ngazi ya mkoa.**
- viii. Shilingi 10,000/= kukodisha godoro kwa muhula
- ix. Fedha ya tahadhari 5000/= (haitarejeshwa)
- x. Mchango wa uzio kwa mwaka ni Tsh. 10,000/=.
- xi. Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko na Kikombe)
- xii. Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko
- xiii. Kwania 1 na jembe 1, au reki 1 na fagio la nje 1.

ANGALIZO: i). Jumla ya ada na michango kwa mwanafunzi ni 208,000/=

ii). Vifaa tajwa katika sehemu b (xi-xiii) vinaweza kupatikana mkuranga mjini.

iii) Kwa wanafunzi wanaopenda kukata bima kubwa ya afya, wanaweza kulipia Tsh. 55,000/= ambapo watajiunga kwenye kikundi cha watu 10.

3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.


- (i) Wizi
- (ii) Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/ utoro
- (iii) Kugoma na kuhamasisha mgomo
- (iv) Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/ walezi na jamii kwa ujumla.
- (v) Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au na mtu yeyote yule.
- (vi) Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika. Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi uliokubalika na uongozi wa shule.
- (vii) Kufuga ndevu
- (viii) Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevyia
- (ix) Uvutaji wa sigara.
- (x) Uasherati, uhusiano wa jinsi moja, kuoza au kuolewa.
- (xi) Kupata ujauzito au kutoa mimba
- (xii) Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi;
- (xiii) Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana
- (xiv) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni
- (xv) Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
- (xvi) Kudharau Bendera ya Taifa
- (xvii) Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.
- (xviii) Uharibifu wa mali ya Umma kwa makusudi.

4. Viambatisho na Fomu Muhimu

- a) Fomu va Uchunguzi wa Afya (Medical Examination Form)
- b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi/mkataba wa kutoshiriki katika mgomo, fujo na makosa ya jina
- c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni kulipa ada, michango na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.
- d) Picha nne (4) za Wazazi na Ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu

5. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

Saini ya Mkuu wa Shule. 

Jina la Mkuu wa Shule. M. CHUMA.

Mhuri wa Mkuu wa Shule.....

HEAD MASTER
MWINYI SECONDARY SCHOOL *

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF EDUCATION, SCIENCE, TECHNOLOGY AND VOCATIONAL TRAINING

REQUEST FOR STUDENT'S MEDICAL EXAMINATION

PART 'A' (Origination)

AF 03

FROM:

Headmaster,
Mwinyi Secondary School,
Mkuranga,
P. Box 12734,
DAR ES SALAAM.

TO: MEDICAL OFFICER I/C.

Please examine: -----

as to his/her fitness for admission/continual in Secondary Education.

Ordered by: ----- Signature: -----

Designation: ----- Date: -----

PART 'B' (To be completed by Medical Officer)

Kindly examine the above mentioned Student as to his/her health status of the following and comment.

1. Sight: ----- 2. Hearing: -----
3. Speech: ----- 4. T.B: -----
5. Blood Pressure: ----- 6. Physical Disability: -----
7. Pregnancy: ----- 8. Any other serious disease: -----

PART 'C' MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by Medical Officer)

I have examined the above named Student **and** recommend that he/she is physically fit/unfit for admission/continual in Secondary Education.

Date: ----- Signature: -----

Station: ----- Designation: ----- :

*Delete as appropriate.

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI, TEKNOLOJIA NA MAFUNZO YA UFUNDI

SHULE YA SEKONDARI MWINYI

FOMU YA KUKUBALI KUSOMA KATIKA SHULE YA SEKONDARI MWINYI

SEHEMU A: IJAZWE NA MWANAFUNZI

1. Mimi -----nirnekubali ku.ingia kidato cha-----Shute ya Sekondari Mwinyi kuanzia tarehe-----hadi nitakapo maliza kidato cha -----
2. Naahidi kwanba nitatii sheria za shule na kuwahi shuleni bila kuchelewa.
3. Nitaingia katika vipindi vya rnasomo yote na kufanya mitihani yote karna itakavyopangwa.
4. Nitashiriki katika shughuli za elirnu ya kujitegernea na kujiweka katika hali ya usafi pamoja na mazingira ya Shule.
5. Nitashiriki katika michezo, utamaduni na kutunza rnali ya umma kwa muda wote nitakaoishi shuleni.
6. Nitakuwa nawasiliana na walimu pamoja na wanafunzi wenzangu kwa kututumia lugha ya kiingereza wakati .wote.
7. Tarehe ya kuzaliwa ----- siku -----mwezi -----mwaka-----
 - Mahali alipozaliwa -----Shule ya Msingi utokayo-----
 - Jina la Mzazi ----- kazi ya Mlezi----- Namba ya simu -----
 - Jina la Mlezi ----- kazi ya Mlezi----- Namba ya simu -----
8. Utapenda kusornea kazi gani utakapojiunga na chuo cha Elimu ya Juu-----

SEHEMU B: I J A Z W E NA MZAZI/MLEZI.

1. Mimi ----- wa S.L.P. ----- Na. ya Sirnu -----
Ninaishi -----Nakubali motto wangu asorne katika Shule ya Sekondari ya Mwinyi kuanzia kidato cha----- hadi cha-----.
2. Nimemshauri mtoto wangu kuzingatia kifungu (A) na kufuata sheria za Shule kwa makini.
3. Nitamhirniza mtoto wangu kusoma kwa bidii na kurntaka ajieleze endapo maendeleo na tabia yake vitakuwa haviridhishi kutokana na ripoti zake za shule,
4. Nitahakikisha mtoto wangu anarudi nyumbani wakati wa likizo na anawahi kurudi Shuleni baada ya likizo.
5. Wafuatao ni ndugu/rafiki zangu wa karibu ambao wanaweza kurnsaidia karna kuna dharula.

JINA KAMILI	UHUSIANO	ANAPOISHI	SIMU
(i) -----	-----	-----	-----
(ii) -----	-----	-----	-----
(iii) -----	-----	-----	-----

6. Ripoti zote za rnaendeleo yake Shuleni zi we zinatumwa kwa, -----mwenye anuani ifuatayo: -----
7. Mwanangu ni mfuasi wa Dini -----Madhehebu -----
8. Kituo cha Basi kilichoko karibu na nyumbani ni -----
9. Saini ya M zazi-----Tarehe -----