JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI- TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

SHULE YA SEKONDARI MBAMBA BAY
Shule ya Sekondari MBAMBA BAY
S.LP 41,
Mbamba bay.
Tarehe 15/05/2018.

MNamba za simu:

Mkuu wa shule: 0766726413/0786711270
Makamu mkuu wa shule: 0782230886,/0765865361
Matron/Patron: 0765683848

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MBAMBA BAY, HALMASHAURI YA

WILAYA YA NYASA, MKOA WA RUVUMA, MWAKA 2018/2019

Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha Tano katika shule
hii mwaka 2018,tahasusiya .......... Shule ya Sekondari MBAMBA BAY, ipo umbali wa
kilometa 6 kaskazini mwa mji wa Mbamba-bay. Usafiri wa basi kutoka mjini Songea hadi
Mbamba-bay unapatikana katika kituo cha mabasi Songea, nauli ni shilingi 10,000/=, (kutoka
mijini Mbinga hadi Mbamba-bay nauli ni Tsh. 5,000/=).
Muhula wa masomo unaanza tarehe ............ocoooocecvenees Hivyo mwanafunzi anatakiwa
kuripotiShuleni tarehe .......coocvvveiiciiinnn Mwisho wa kuripoti ni tarehe
Mambo muhimu ya kuzingatia:-
2.1 Sare ya shule
a) 5are ya shule hii ni sketi mbili (2) zinapatikana .ﬁ;'&{eni— sketi moja tsh.24,000/=, Shati

mbili (2) nyeupe mikono mirefu.
b) Rangivya hijab (kijuba)- nyeupe

c) Sale ya michezo kwa shule hii ni —traksuti ya blue na raba nyeupe

d) Viatu vya shule ni ngozi nyeusi vya kufunga na Kamba vyenye visigino vifupi
e) Soksi jozi mbili nyeupe za shule

f) Sweta-rangi ya chocolate/kahawia- shingo ya V.

g) Nguo za kushindia (shamba dress) gauni mshono wa solo rangi damu ya mzee
h} Tisheti inapatikana shuleni kwa Tshs 10,000/=

i} Taifupirangi chocolate/kahawia.



a)

b)

2.2 Ada na michango ya shule

Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000/=. Unaweza kulipa kiasi cha shilingi 35,000/= kwa
muhula au kulipa ada yote kwa maramoja. Fedha hizo zilipwe kwenye akauntiya shule
Mbamba bay Sekondari A/C Na. 61701200123 Benki ya NMB.

( tafadhali andika jina la mwanafunzi kwenye pay in slip)

Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni:-

i. Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani

i, Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho na picha

iil. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma

iv. Shilingi 30,000/= kwa ajili ya kulipa wapishi, walinzi na vibarua wengine
W, Shilingi 2,000/= nembo ya shule

Vi, Shilingi 20,000/= mitihani ya kupima mock

wii. Fedha ya tahadhari Tsh 5,000/= (haitarejeshwa)

wiii, Mchango kwa ajili ya ziara za kimasomo (study tour) Tsh. 20,000/=

Tanibihi:- jumla ya ada na michango kwa mwaka ni Tsh.188,000/=. Fedha hizo zilipwe
kwenye akaunti ya shule Na. 61701200123 katika benki ya NMB ( tafadhali andika jina la
mwanafunzi kwenye pay in slip)

ix. Shilingi 10,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza iletwe fedha taslimu shuleni. Hata
hivyo wanafunzi wanashauriwa kujiunga na mfuko wa Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) ili
waweze kupata matibabu kiurahisi pindi wanapoumwa.

X Fedha ya matumizi binafsi ya kutosha.

¢. Mahitaji muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni:-

I.
Il
ML
V.
V.

VI

Vil

VI

Xl.
Xl
KL

Rim 1 ya karatasi (bunda la karatasi) kwa mwaka

Vitabu vya masomo ya tahasusi husika (orodha imeambatishwa)

Dissecting kiti kwa mwanafunzi wa Biology

Scientific calculator kwa mwanafunzi wa geography na masomo ya Sayansi (35,000/=)
Godoro futi 2 % x6x4 yanapatikana jirani na shule (godoro banko kwa shilingi 40,000/= au
godoro Dodoma kwa shilingi 48,000/= )

Mashuka 2 rangi ya Bluu bahari, blanketi 1,pilo na foronya yake rangi ya bluu bahari,
chandarua 1 ya pembenne rangi nyeupe

Wyombo vya chakula (trei la bati, kijiko na kikombe cha bati)

Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko

Sanduku la chuma (tranka)

Taa moja (1 ) inayotumia nguvu ya jua(solata) kwa ajili ya dhalula ya umeme

Kwanja 1, jembe 1,reki 1, mfagio laini 1 na brash ya chooni au fagio mgumu na mopa.
Daftari 15 quire 3 au 4

Kanga doti 1, sabuni na dawa ya meno za kutosha, pady za kutosha,taulo, na mahitaji binafsi
ya kibinadamu.
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MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

i.
ii.
iii.
iv.
.
vi.
wil.
viii.

®l.
Xii.

xiii.
xiv.
®W.

®vi.
®wii.

xiii.

wizi

Kutohudhuria masomo kwa Zaidi ya siku 90 bila taaarifa /utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo.

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake , walimu/walezi na jamii kwa ujumla
Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yoyote yule
Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati wote wawapo shuleni
Kufuga ndevu

Ulevi au unywaji pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

Uvutaj.iwa sigara

Uasherati, uhusiano wa jinsia maoja, kuoa au kuolewa.

Kupata ujauzito au mimba

Kushiriki matendo ya uharifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sharia za
nchi

Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni

Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
Kudharau bendera ya Taifa

Kufanya jaribio lolote la kujiua kama kunywa sumu n,k

Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi

Viambatanisho na Fomu muhimi

a) Fomu ya uchunguzi wa Afya (Medical Examination Form) ambayo itajazwa na mganga
mkuu wa hospitali ya Serikili.

b} Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi/ mkataba wa kutoshiriki katika
mgomo, fujo na makosa ya jinai

c) Fomuya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni ,kulipa ada, michango na maelekezo
mengine yatakayotolewa na shule

d} Picha za watu wanne(4)ambao ni:- wazazi na Ndugu wa karibu wa mwanafunzi

wanaoweza kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu

Tafadhali soma kwa makini maelezo/ maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBUNI SANA KATIKA SHULE Hil

Saini ya Mkuu wa shule...- = uel,’u AN

Jina la mkuu wa shule Y.L. MWINUKA

Mhuri wa Mkuu wa shule...... _MBAMEA:



OFIS] YA RAIS ~-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

SHULE YA SEKONDARI MBAMBA BAY
Shule ya Sekondari MBAMBA BAY
S.L.P 41,
Mbamba bay.
Tarehe 15/05/2018.

Namba za simu:

Mkuu wa shule 0766726413/0786711270

Makamu mkuu wa shule 0782230886/0765865361
Matron/Patron 0765683848

FOMU NA:1 KUKUBALI AU KUKATAA KUJIUNGA NA SHULE

1.1 MWANAFUNZI

WL

Majina kamili (matatu)
Shule ya o-level aliyomaliza
Namba ya mtihani (CSEE)
Tarehe ya kuzaliwa
Nakubali/sikubali nafasi niliyopewa (kata lisilohusika)

Nakiri/naahidi kutomiliki wala kutumia simu shuleni kutoshiriki migomao, fjo, na makosa ya

jinai.
Sahihi ya mwanafunzi

1.2 MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI

a)
b)
c)
d)
e)
)

Nakubali mwanangu apate elimu yake hapo shuleni mbamba-bay sekondari
Ma kwamba afuate sheria na maelekezo yote,vinginevyo aadhibiwe

Na kwamba mwanangu alelewe katika dini ya
Na kwamba siafiki yeye kumiliki au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
Ma kwamba nitampa mahitaji yote yaliyoainishwa

MNa kwamba sitomhamisha mwanangu bila sababu ya msingi

1.3 AFISA MTENDAJI KATA/KULI/MTAA

Jina kijijifkata/mtaa
Wilaya Mkoa
MNathibitisha Kuwa mwanafunzi ni wa kijiji/mtaa

huu na ni raia wa Tanzania/si raia wa Tanzania.

Sahihi na muhuli " tarehe

e (. :

Y.L.MWINUKA
MKUU WA SHULE



OFISI YA RAIS ~-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

SHULE YA SEKONDARI MBAMBA BAY
Shule ya Sekondari MBAMBA BAY

S.LP 41,
Mbamba bay.
MNamba za simu Tarehe 15/05/2018
Mkuu wa shule 0766726413/0786711270
Makamu Mkuu wa shule 0782230886/0765865361
Matron 0765683848
FOMU NA.2: TAARIFA KAMILI ZA MWAMNAFUNZI
1. Jina kamili - e - -
2. Tarehe ya kuzaliwa e Dini--eee oo Dhehebu mememen
3. Mahali ulipozaliwa - e
4. Shule ya msingi uliyosoma -—---mmmemmmeemm s Mwaka uliomaliza--—--------------
5. Shule ya sekondari uliyosoma ----eeemeeeooo oo Mwaka uliomaliza--——-------=--=mm--
6. Kidato unachokuja kuingia hapa Mbamba bay sekondari —--------e-———-
7. linala Baba/Mlezi ---—-—-----emeeeee uhusiang--—--——-remmmeeee
Kazi ya Baba/Mlezi--——— - Dini ===
Namba ya simu ———----cmeeeeees Email e
L L
Kijij/Mtaa/Kitongoji/Na.ya Nyumba «=-seemmcemeeeeeee ST
L Tarafa - Wilaya------- Mkoa
8. lina la Mama/Mlezi --—mmeeem e e etV U111 I 1 [ S —
Kazi ya Mama/Mlezi-—-—----==---- Dini —emme e
Namba ya simu —--——----=eeeueu 4 L = SRS
Anuani mmamnaes - i
Kijij/Mtaa/Kitongoji/Na.ya Nyumba ==
Kata ——--rmmmmmememmccee o L L R ] -1V S —— Mkog----------
9. Kaziyeyote ya Uongozi uliyowahi kufanya:-
Madaraka/Uongozi Mahali Mwaka

10. Ndugu wa karibu wa Mwanafunzi; kama — Baba, Mama, Dada, Kaka, Mjomba, Shangazi, nk.

JINA LA NDUGU UHUSIAND KAZI ANAYOFANYA ELIMU YAKE  SIMU Na.

Nathibitisha kwamba, habari zilizotolewa hapo juu ni sahihi, Naahidi kuwa na tabia njema,
mchapa kazi na mwenye bidii ya masomo.
Tarehe - Sahihi yva Mwanafunzi e e




OFISI YA RAIS ~-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

SHULE YA SEKONDARI MBAMBA BAY
Shule ya Sekondari MBAMBA BAY
S.LP 41,
Mbamba bay.
Tarehe 15/05/2018.
Namba za simu: :
Mkuu wa shule: 0766726413/0786711270
Makamu mkuu wa shule: 0782230886/0765865361
Matron/Patron: 0765683848
FOMU Na.3: SPECIAL REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
(To be filled by the government medical officer)
Name of the Student - I | e —

I shall be very grateful if you kindly examine the above named student and give us a report
regarding her fitness to undertake studies well in our school.
A. PRELIMINARY INFORMATIONS: MEDICAL INFORMATION

S/N | DISEASE YES | NO | S/N | DISEASES | YES | NO

1 | Tuberculosis 9 | Operation N

2 Asthma 10 Eye disorder bR

3 Pneumonia 11 | Diabetes | ]

4 Heart trouble 12 Nervous breakdown |

5 Recurrent indigestion 13 Ear/Nose/Throat
trouble

6 | Jaundice 14 | Skin B
disorder/disease

7 Kidney trouble 15 V.D

8 Anemia g 16 Disabled

B. VITAL STATUS
Age Height Weight Blood group
Blood pressure Pulse rate Systolic Diastolic

C. MEDICAL EXAMINATION

REMARKS/TREATMENT
EAR RT : LT
VISION o RTEYE
_ LTE
THROAT B
CHEST EXAMINATION
ABDOMINAL EXAM LIVER SPLEEN
OTHER COMENTS
M. SYSTEM UPPER LIMBS B
LOWER LIMBS
SKIN
ANY OTHER FINDINGS

D. LABORATORY EXAMINATION/ INVESTGATION



STOOL: OVA Leucocytes
URINALYSIS: protein

Glucose
Sediment: OVA Leucocytes
Hb
Bs
VDRL
WBC Total
Differential N L
M E
B

X-ray chest (if any)
ANY OTHER INVESTIGATION

MEDICAL CERTIFICATION
We request Medical Officer (M.0) to complete the following:-

| have examined the above named student considered that he or she is
physically fit/unfit for most activities taken at the school as my findings indicated
above.

Date station

Doctor's name signature
Thank you in advance

- \ _____._._L; MUY WA SHULE
A AAAANLA MEAMBA-BAY SEKARDAR!

Y.L MWINUKA
THE HEADMASTER









