

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Anuani ya Simu "TAMISEMI" DODOMA

Simu Na: (026) 2322848, 2321607,
2322853, 2322420,

Nukushi: (026) 2322116, 2322146.
2321013

Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:-



Tawala za Mikoa
na Serikali za Mitaa
(TAMISEMI),
Mji wa Serikali - Mtumba,
S. L. P. 1923,
41185 DODOMA.

**MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA
KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA**

Kwa mujibu wa Kifungu 201A cha Sheria za Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya), Sura 287 na Kifungu cha 87A cha Sheria ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) Sura 288 zikisomwa pamoja na Kanuni ya 3 na 6(1) ya Kanuni za Uchaguzi wa Viongozi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa ngazi ya Vijiji, Vitongoji na Mitaa za mwaka 2019 zilizotolewa kwa Tangazo la Serikali Namba 371, 372, 373 na 374 ya mwaka 2019.

Kwa mujibu wa Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa za mwaka 2019, mnamo tarehe 09/09/2019 Watumishi wa Umma 184 wameteuliwa kuwa Wasimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa wa mwaka 2019.

Wateuliwa wote wataapishwa siku ya Alhamisi tarehe 12/09/2019 katika Mikoa yao. Uongozi wa Mikoa utaratibu zoezi la kuapishwa kwao.

Orodha ya majina ya walioteuliwa yanapatikana katika tovuti ya Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) ambayo ni; www.tamisemi.go.tz

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Selemani S. Jafo'.

Selemani S. Jafo (Mb.)
WAZIRI WA NCHI
OFISI YA RAIS - TAMISEMI