
 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 
Anuani ya Simu “TAMISEMI” DODOMA 

Simu Na: +255 26 2321607  

Nukushi:  +255 26 2322116 

Barua pepe:ps@tamisemi.go.tz 

 
 

 

 

Mji wa Serikali – Mtumba, 

Mtaa wa TAMISEMI, 

S.L.P.  1923,  

41185 DODOMA. 

TAARIFA KWA UMMA 
 

KUONGEZA MUDA WA KUPOKEA MAOMBI YA NAFASI ZA AJIRA YA 

WALIMU WA SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI HADI TAREHE 30 

SEPTEMBA, 2020 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI imepokea maoni kutoka kwa wadau mbalimbali 

juu ya changamoto za upatikanaji wa mtandao zilizojitokeza mara baada ya 

mfumo wa kupokea maombi ya ajira ya walimu kufunguliwa rasmi tarehe 07 

Septemba, 2020. Tunapenda kuwataarifu wadau kuwa kwa sasa 

changamoto hizo zimetatuliwa na mfumo wa maombi ya ajira ya walimu 

umeongezewa uwezo na unapatikana kwa urahisi zaidi.  
 

Ili kufidia kipindi ambacho kulikuwa na changamoto ya upatikanaji wa 

mtandao katika mfumo wa maombi ya ajira ya walimu, Ofisi ya Rais – 

TAMISEMI inapenda kuutangazia umma kuwa imeongeza muda wa 

kupokea maombi ya nafasi za ajira ya walimu wa Shule za Msingi na Shule 

za Sekondari na mafundi sanifu wa maabara za Shule za Sekondari kutoka 

tarehe 21 Septemba, 2020 hadi tarehe 30 Septemba, 2020. Hivyo, Ofisi ya 

Rais - TAMISEMI inawatangazia waombaji wenye sifa kuendelea kutuma 

maombi yao kwa njia ya mtandao kupitia kiunganishi cha 

https://ajira.tamisemi.go.tz (Online Teacher Employment Application 

System - OTEAS) hadi tarehe 30 Septemba, 2020. Sifa na vigezo kwa 

waombaji vitakuwa sawa na tangazo lililotolewa tarehe 07 Septemba, 2020. 
 

Imetolewa na: 

 
 

 

KATIBU MKUU 
 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI 
 

18 Septemba, 2020 
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